AE. Racing Club
19 ตุลาคม 2024 12:31:19 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 2 [3] 4 5 ... 9  »  [5»]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สิ่งใหม่ๆในคลับเรา  (อ่าน 27249 ครั้ง)
Red devil tr
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

« ตอบ #40 เมื่อ: 18 เมษายน 2012 14:36:11 »

เลขอะไรก็ใด้แล้วแต่โชด จะใด้เอาไปซื้อหวยครับ
สันต์ครับ
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

« ตอบ #41 เมื่อ: 18 เมษายน 2012 14:38:28 »

ไม่เข้าใจคืออะไรกันครับ อ่านแล้วก็ยัง งงๆ คำนับ

ออ ขออนุญาติอุตริ ตอบแทนนะครับ  น้าสันต์ไม่โกรธผมนะครับ คำนับ คำนับ ไม่รู้ไม่ชี้ ไม่รู้ไม่ชี้ ตามความเข้าใจผมนะครับ

ทางคลับจะทำการ Run Number สมาชิกทั้งหมดที่มีอยู่ในคลับให้มันเป็นทางการมากขึ้น(อันนี้ผมเห็นว่าดีนะครับ ยกตัวอย่าง ผมเคยเห็นบางกระทู้เนื้อหาดีมากๆเลยมีคนเข้ามาดูก็เยอะแต่ไม่เห็นมีใครกดหรือพิมพ์อะไรเลย เพื่อเป็นกำลังใจให้เขาหน่อยหรือครับ ชื่อมันก็ขึ้นอยู่)

และทางคลับจะมีการทำให้มันเกิดสีสันในการ Run Number โดยการหา Number สวยๆ มาแล้วนำมาประมุลรายได้เข้า งาน 11 ปี ใครอยากได้ก็เข้ามาประมูลเอา(แต่ผมขอ Comment หน่อยนะครับ ผมว่าเลขสวยๆทางคลับน่าจะกำหนดมาเลยดีกว่า ว่ามีเลขอะไรบ้าง แล้วให้เข้ามาประมูลกัน ผมว่า 92 100 101 111 น่าจะมีคนเข้ามาประมูลเยอะครับ)

ผมอยากได้ 22 มันเป็นเลขวันเกิดผมครับ หรือ เลข 555 มันดูขำๆดี   5555 คำนับ คำนับ

ขอบคุณครับ เริ่มเข้าใจนิดๆ เเต่เลข ที่ว่า คือ สติ๊กเกอร์ไช่ไหมครับ ติดตรงไหนของรถ อ่า ...ผมเข้าใจยากไปหน่อย โทษทีครับ ขอบคุณน้า ชอบๆ อธิบายให้เข้าใจ.. คำนับ

อิชิตัน underbrain

มาแว้วววว...คร๊าบบบบบ

« ตอบ #42 เมื่อ: 18 เมษายน 2012 14:42:03 »

ไม่เข้าใจคืออะไรกันครับ อ่านแล้วก็ยัง งงๆ คำนับ

ออ ขออนุญาติอุตริ ตอบแทนนะครับ  น้าสันต์ไม่โกรธผมนะครับ คำนับ คำนับ ไม่รู้ไม่ชี้ ไม่รู้ไม่ชี้ ตามความเข้าใจผมนะครับ

ทางคลับจะทำการ Run Number สมาชิกทั้งหมดที่มีอยู่ในคลับให้มันเป็นทางการมากขึ้น(อันนี้ผมเห็นว่าดีนะครับ ยกตัวอย่าง ผมเคยเห็นบางกระทู้เนื้อหาดีมากๆเลยมีคนเข้ามาดูก็เยอะแต่ไม่เห็นมีใครกดหรือพิมพ์อะไรเลย เพื่อเป็นกำลังใจให้เขาหน่อยหรือครับ ชื่อมันก็ขึ้นอยู่)

และทางคลับจะมีการทำให้มันเกิดสีสันในการ Run Number โดยการหา Number สวยๆ มาแล้วนำมาประมุลรายได้เข้า งาน 11 ปี ใครอยากได้ก็เข้ามาประมูลเอา(แต่ผมขอ Comment หน่อยนะครับ ผมว่าเลขสวยๆทางคลับน่าจะกำหนดมาเลยดีกว่า ว่ามีเลขอะไรบ้าง แล้วให้เข้ามาประมูลกัน ผมว่า 92 100 101 111 น่าจะมีคนเข้ามาประมูลเยอะครับ)

ผมอยากได้ 22 มันเป็นเลขวันเกิดผมครับ หรือ เลข 555 มันดูขำๆดี   5555 คำนับ คำนับ

ขอบคุณครับ เริ่มเข้าใจนิดๆ เเต่เลข ที่ว่า คือ สติ๊กเกอร์ไช่ไหมครับ ติดตรงไหนของรถ อ่า ...ผมเข้าใจยากไปหน่อย โทษทีครับ ขอบคุณน้า ชอบๆ อธิบายให้เข้าใจ.. คำนับ

เหล้า เบียร์เท่านั้นทำให้ทุกอย่างเข้าใจง่ายพี่ 5555  ซุบซิบ แหะ.. แหะ..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 เมษายน 2012 14:44:47 โดย อิชิตัน underbrain » บันทึกการเข้า

สันต์ครับ

« ตอบ #43 เมื่อ: 18 เมษายน 2012 14:47:21 »

เหล้า เบียร์เท่านั้นทำให้ทุกอย่างเข้าใจง่ายพี่ 5555
๕๕๕๕๕จริงครับ เหล้าวิสกี้รินเติมน้ำเเข็งโซดา ก็หย่อยแล้ว ไวน์บรั่นดีไม่เคยดื่ม เหล้าขาวดื่มบ่อย รัม..หมายถึงเเม่โขงก็ บ่อย อิอิ ...ไม่เข้าใจจริงๆครับ ผมกลัวเข้าใจอ่านแล้วผิดไปเลยอยากรู้ น้ามาตอบให้กระจ่าง ดีใจนะ เเต่ก็ ยังไม่เข้าใจอยู่ดี 555555555 สงสัยจะเมาจริงๆ ว่าน้าเต้ยหมายถึงเรื่องอะไร ฮ่าๆ (เพราะไอเดียไหม่เลยยากที่จะเข้าใจ)

ปิแอร์...แซ่บี้

Gonna BE Minor Change

« ตอบ #44 เมื่อ: 18 เมษายน 2012 14:48:19 »

ไอเดียดีครับน้า

11 ปีแล้วจ้า AE RACING CLUB NORTHERN THAILAND

« ตอบ #45 เมื่อ: 18 เมษายน 2012 14:51:42 »

เดี๋ยวพี่ๆทางคลับเขาคงมาตอบให้กระจ่างครับพี่  แก้ชื่อครับพี่สันต์   ผมชื่อ  ใต้  ครับ บ่ใช่ เต้ย นะครับซิบอกไห 5555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 เมษายน 2012 15:40:07 โดย อิชิตัน underbrain » บันทึกการเข้า

สันต์ครับ

« ตอบ #46 เมื่อ: 18 เมษายน 2012 15:02:31 »

เดี๋ยวพี่ทางคลับเขาคงมาตอบกระจ่างอะพี่  แก้ชื่อครับพี่สันต์   ผมชื่อ  ใต้  ครับ บ่ใช่ เต้ย นะครับซิบอกไห 5555
น้าใต้ ยินดีที่ได้รู้จักครับ คริๆ ฮาน  ป๋าบรรหาร..หายไปเลย (ผมก็หมายถึงน้าเต้ยที่ตั้งกระทู้ครับผม)

รักคนอ่าน ㋡™

DORAEMONSTER 9X

« ตอบ #47 เมื่อ: 18 เมษายน 2012 15:08:38 »

สุดยอด เห็นด้วยครับส่วนตัวผมเลขอะไรก็ได้ลุ้นดีได้นัมเบอร์เมื่อไรจัด500x500ไปเลย ฮิฮิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 เมษายน 2012 15:12:26 โดย รักคนอ่าน ㋡™ » บันทึกการเข้า

« ตอบ #48 เมื่อ: 18 เมษายน 2012 15:15:04 »

เดี๋ยวพี่ทางคลับเขาคงมาตอบกระจ่างอะพี่  แก้ชื่อครับพี่สันต์   ผมชื่อ  ใต้  ครับ บ่ใช่ เต้ย นะครับซิบอกไห 5555
น้าใต้ ยินดีที่ได้รู้จักครับ คริๆ ฮาน  ป๋าบรรหาร..หายไปเลย (ผมก็หมายถึงน้าเต้ยที่ตั้งกระทู้ครับผม)
ออ ผมว่าวเองครับ 5555 เสียหน้าเลย ทีแรกผมก็คิดอยู่ แต่ชื่อมัน ต เหมือนกัน  เลยตอบไปเลยดีก่า ส่วนป๋าบรรหาร ตอนนี้ท่านติดเรื่องการเมืองและเรื่องเลือกตั้งซ่อม   

NotchX
นักแข่งมือสมัครเล่น

วิถีแห่งคนโง่... The Nobita Way

« ตอบ #49 เมื่อ: 18 เมษายน 2012 15:26:46 »

เบอร์ 110 ประมูลที่ 110 บาทครับ

ล้อเลียนFucking-Hero [ & The Nobita Way สุดยอด
Oon_Resist .CZ
Web Administrator

มี Program จูน F-con S,SZ,IS,2.1,3.14,3.24 จำหน่าย

« ตอบ #50 เมื่อ: 18 เมษายน 2012 15:28:24 »

เสริมเต้ยนะครับ  แนะนำแบบนี้ครับ

1. คนที่จะประมูลต้องสมัครและเขียนใบสมัครเป็นสมาชิก AE.Racing Club แล้วเท่านั้นนะครับ

2. เลขที่ Run ไปแล้ว จะไม่นำมา Run ย้อน เช่น นายA ได้หมายเลข 92 นายA ขายรถแล้ว เลข 92 จะหายไป นายB อยากได้เลข 92 จะไม่สามารถเอาของนายA มาใช้ได้ ยกเว้นแต่นายA สามารถขอซื้อสติกเกอร์ใบใหม่ไปติดรถคันใหม่ของนาย Aได้ แต่รถคันเก่าที่ขายต้องลอกทิ้งให้หมดครับ

3. สต๊าปต้องนำหมายเลขที่สมาชิกได้บันทึกลงในใบสมัครด้วย และทำเป็น File Update ไว้ หากเกิดปัญหาใดๆในทางสังคมเผื่อมีประโยชน์

4. หมายเลขใดเป็นที่ต้องการมากกว่า 2 ท่านขึ้นไป และตกลงกันไม่ได้ ก็ให้ประมูลสู้กัน เงินเข้า Club มีตัวเลขโอนเข้าให้ชัดเจน ป้องกันเรื่องที่สต๊าปไม่อยากได้ยิน

คร่าวๆประมาณนี้ เดี๋ยววันประชุมสต๊าปใหม่คงได้รายละเอียดที่ชัดเจนครับ คุณแจ๊คเสนอในวันประชุมได้เต็มทีครับ

สันต์ครับ

« ตอบ #51 เมื่อ: 18 เมษายน 2012 15:33:01 »

เข้าใจเเระ ตามน้าอ่อนพูด ครับ น้าเเจ๊ค555555

[บุคตนทั่วไป]<LN.Z>
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

*-*พกมาพันสาม*-*

« ตอบ #52 เมื่อ: 18 เมษายน 2012 15:33:52 »

สุดยอด สุดยอด

Hanuy90@LN.Z

ไม่ได้เป็นกลาง...อยู่ข้าง"ในหลวง"

« ตอบ #53 เมื่อ: 18 เมษายน 2012 15:36:51 »

อ่านหนังสือ

natti_ae92_LN.Z

Love is Fuck!!! Luck is Fake!!!!!!!!

« ตอบ #54 เมื่อ: 18 เมษายน 2012 15:41:02 »

รอประมูล 555+

ปากดีในโลกออนไลน์ เก่งแต่แบบเนี้ยนะ
โปรดอย่าทำเหมือนกรูเป็นคนแปลกหน้า ทั้ง ๆที่เคย "แก้ผ้าต่อหน้ากรู"

« ตอบ #55 เมื่อ: 18 เมษายน 2012 15:43:06 »

เสริมเต้ยนะครับ  แนะนำแบบนี้ครับ

1. คนที่จะประมูลต้องสมัครและเขียนใบสมัครเป็นสมาชิก AE.Racing Club แล้วเท่านั้นนะครับ

2. เลขที่ Run ไปแล้ว จะไม่นำมา Run ย้อน เช่น นายA ได้หมายเลข 92 นายA ขายรถแล้ว เลข 92 จะหายไป นายB อยากได้เลข 92 จะไม่สามารถเอาของนายA มาใช้ได้ ยกเว้นแต่นายA สามารถขอซื้อสติกเกอร์ใบใหม่ไปติดรถคันใหม่ของนาย Aได้ แต่รถคันเก่าที่ขายต้องลอกทิ้งให้หมดครับ

3. สต๊าปต้องนำหมายเลขที่สมาชิกได้บันทึกลงในใบสมัครด้วย และทำเป็น File Update ไว้ หากเกิดปัญหาใดๆในทางสังคมเผื่อมีประโยชน์

4. หมายเลขใดเป็นที่ต้องการมากกว่า 2 ท่านขึ้นไป และตกลงกันไม่ได้ ก็ให้ประมูลสู้กัน เงินเข้า Club มีตัวเลขโอนเข้าให้ชัดเจน ป้องกันเรื่องที่สต๊าปไม่อยากได้ยิน

คร่าวๆประมาณนี้ เดี๋ยววันประชุมสต๊าปใหม่คงได้รายละเอียดที่ชัดเจนครับ คุณแจ๊คเสนอในวันประชุมได้เต็มทีครับ

ขอบคุณครับพี่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 เมษายน 2012 15:54:53 โดย อิชิตัน underbrain » บันทึกการเข้า

Henry

เเถวบ้านเค้าเรียกผมว่า ดอม (Dominic Torretto)

« ตอบ #56 เมื่อ: 18 เมษายน 2012 15:43:59 »

69 = 69 Baht ได้โปรด.. ได้โปรด.. ได้โปรด..
เเต่ขอสมัครก่อนนะ ไม่ได้สมัครมา สองปีเเล้ว มัวเเต่เมารถ 5555 คำนับ คำนับ คำนับ

ก้อเเค่โบเดิมเเต่จะลง 12 เเระนะ อิอิ

O_oF........sss
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

กำแพงมีไว้พุ้งชน รถยนต์มีไว้ Modify

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #57 เมื่อ: 18 เมษายน 2012 15:48:26 »

อยากได้ แต่ ยังไม่เคยสมัครสมาชิกเลย ครับบบ

noom_noyna
มือเก่าหัดแข่ง

หลังสวน...บางบัวทอง

« ตอบ #58 เมื่อ: 18 เมษายน 2012 16:04:12 »

สุดยอดบชอบครับ

NOOM_NOYNA
-TOR@RAYONG-

081-939-5609

« ตอบ #59 เมื่อ: 18 เมษายน 2012 16:06:09 »

69 = 69 Baht ได้โปรด.. ได้โปรด.. ได้โปรด..
เเต่ขอสมัครก่อนนะ ไม่ได้สมัครมา สองปีเเล้ว มัวเเต่เมารถ 5555 คำนับ คำนับ คำนับ

ผมก็ชอบเลขนี้เหมือนกัน อิอิ

หน้า:  «  1 2 [3] 4 5 ... 9  »  [5»]   ขึ้นบน
  พิมพ์