AE. Racing Club
19 ตุลาคม 2024 10:38:58 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 2 3 [4] 5 6 ... 9  »  [5»]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สิ่งใหม่ๆในคลับเรา  (อ่าน 27125 ครั้ง)
วัชจ้า™
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

« ตอบ #60 เมื่อ: 18 เมษายน 2012 16:20:25 »

มันจะเป็น 609 ป่าวครับ ค้ำพุง
บอยแมลงสาบ \../
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

อยากซิ่ง..ต้องจิ้มเอง

« ตอบ #61 เมื่อ: 18 เมษายน 2012 16:32:43 »

แล้วถ้าไม่รันนัมเบอร์ ยังถือเป้นสมาชิกหรือป่าวครับ เพราะผมไม่อยากรันนัมเบอร์ อะครับ

ส่วนเรื่องที่แจ๊คถามผมก็เห็นด้วยครับ เข้ากระเป๋าหรือเข้าคลับ

เพราะสงสัยทุกวันนี้สต๊าฟก็ยังไม่เห็นโชว์ และอัฟเงินเงินคลับให้สมาชิกเห็น ทั้งที่ตกลงว่าจะโชว์มาเกิ๊น 2 ปีและ

ปล.อย่ามากล่าวหาว่าผมหาว่าใครขโมยเงินคลับอีกน่ะ 555555 ฮากลิ้ง

tuu_club

มันทุกโค้ง

« ตอบ #62 เมื่อ: 18 เมษายน 2012 17:06:48 »

เห็นด้วยครับ
AE-Drift

« ตอบ #63 เมื่อ: 18 เมษายน 2012 17:29:24 »

ผมอยู่ต่างจังหวัดเป็นแค่สมาชิกในเวป ไม่เคยกรอกใบสมัครอะไร อย่างงี้ไม่ต้องรันนัมเบอร์กับเค้าก็ได้ใช่ป่าวครับ
เอกSRR...

****ดูดีได้แค่เนียะ**** 088-0146757

« ตอบ #64 เมื่อ: 18 เมษายน 2012 18:09:30 »

ถ้าสะดวก ขอส่งรายชื่อทั้งโซน แล้วเรียงเลขมาให้เลยได้มั้ย ?
ตามนี้ด้วยนะครับ

nut_spoon.CZ

AE เสือเหลือง STYLE แรงไม่เท่า...เงาไว้ก่อน!!!

« ตอบ #65 เมื่อ: 18 เมษายน 2012 18:51:39 »

ผมขอ 955 ครับ

SETUP BY TORNTO
AE SUPERCARBON
goldden4ag
มือเก่าหัดแข่ง

มีความสุขกับสิ่งที่มี ดีกว่าทุกข์กับสิ่งที่ขาด..

« ตอบ #66 เมื่อ: 18 เมษายน 2012 21:29:09 »

ผมไม่เคยสมัครหรือเข้าโซนไหนเลย เป็นสมาชิกแต่ในเวป จะได้รับความเมตตาป่าวครับ เศร้า เศร้า

รักที่จะเริ่ม  กับสิ่งใหม่ๆ
nong@111
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

carib....สวยโฮ้กๆๆ

« ตอบ #67 เมื่อ: 18 เมษายน 2012 21:52:14 »

ผมไม่เคยสมัครหรือเข้าโซนไหนเลย เป็นสมาชิกแต่ในเวป จะได้รับความเมตตาป่าวครับ เศร้า เศร้า
อยากรู้ด้วยคนครับ อยู่มา3ปีกว่าแระ

$on_Ae90
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #68 เมื่อ: 18 เมษายน 2012 22:00:49 »

อยากรู้ด้วยคนครับ อยู่มา3ปีกว่าแระ

เหมือนกันครับผม จะมีคนเมตตาไมครับ
silent

« ตอบ #69 เมื่อ: 18 เมษายน 2012 22:03:58 »

มีปัญหาตั้งแต่ยังไม่ออกเลย เเล้วเอาอะไรมาเป็นเกณท์ ในการเรียงเลข อะครับ ไม่ได้ป่วนนะ แค่สงสัยครับ
jojobar
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

เที่ยว ไหม ค่ะ....

« ตอบ #70 เมื่อ: 18 เมษายน 2012 22:04:06 »

ซูม ซูม ซูม ซูม

อย่าเอาหัวใจเรา ไปผูกไว้ที่ตีนใคร เวลาเขาเดินจากไป มันจะได้ไม่เจ็บ
หนึ่ง_

« ตอบ #71 เมื่อ: 18 เมษายน 2012 22:19:52 »

งอแง

เหมือนกันครับผม จะมีคนเมตตาไมครับ
ผมด้วย งอแง

AE สี กะปิ
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

จัดไป อย่าให้เสีย

« ตอบ #72 เมื่อ: 18 เมษายน 2012 22:32:15 »

เต้ย กู จอง 71

ขายของAE-> http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=80096.0
081-920-6990
089-053-2666
yong

Blue Levin

« ตอบ #73 เมื่อ: 18 เมษายน 2012 22:35:02 »

งอแง

ผมด้วย งอแง
  สุดยอด:emota คำนับ

levin  4 Door
t-tong

สนป่าว...ก๊วยเตี๋ยวต้มยำใส่ไข่สักชามไหม

« ตอบ #74 เมื่อ: 18 เมษายน 2012 22:42:20 »

แอบดู แอบดู แอบดู

ของแต่งยุ่นAE101-112 ภายนอก,ภายใน,ฯลฯ... http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=75364.0
ของแต่งจุกจิก,โช๊ค,พรม,โลโก้,ฝาปิดขั้วแบต,ฯลฯ...http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=75310.0
ล้อแม็กซ์,ยาง,ฝาดุมล้อ,ฝาจุ๊บลม...http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=118231
จิ๊กโก๋..โรแมนติก <RZ>

เข้าป่าพอไหว..ขับไวเค้ากัววว

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #75 เมื่อ: 18 เมษายน 2012 22:58:07 »

แล้วเค้าไม่มีเออีแล้ว ทำไงอ่ะ

หันมาเล่นออฟโรดดีกว่า

ไม่ได้เหลือ..แค่เบื่ออะไรเดิมๆ
Superpak 92

" สงสัย ให้ถาม " อย่า... คิดไปเอง

« ตอบ #76 เมื่อ: 18 เมษายน 2012 23:00:08 »

งอแง

ผมด้วย งอแง
ผมก็อีกคนนึง

ข้ า ว มั น ไ ก่ & เ ตี๋ ย ว ไ ก่ ม ะ ร ะ   ลุ ง เ ล็ ก !!!
สมาชิก DORAEMONSTER 9X
กระทู้หาของ92 http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=79623.msg1111987#msg1111987
เต้าหูู้ทอดเรซซิ่ง

« ตอบ #77 เมื่อ: 18 เมษายน 2012 23:18:03 »

เห็นด้วยค่ะ
เพราะเดี๋ยวนี้มีคนที่เอาสติ๊กเกอร์มาแปะ อย่างเดียว แต่ไม่ได้เล่นบอร์ดเยอะค่ะ
ประมาณว่า อยากแปะ เพื่อให้คนอื่นรู้ว่าตัวเองก็มีสังกัด มีคลับ อะไรแบบนี้ค่ะ

รอฟังกติกานะคะน้าเต้ย
ซุบซิบผมก็เป็นอีกคนนึงนะที่เล่นบอร์ดaeracingclubเพิ่งเข้ามาไม่นานเท่าไหร่ แต่ลักษณะการเข้าบอร์ด
จะมาตอบปัญหาที่พอจะรู้หรือมีข้อมูลใหม่ๆก็จะเอามาแชร์ซะมากกว่า ที่สำคัญไม่เคยอวดอ้างหรือป่วนบอร์ด
และไม่เคยแปะสติกเกอร์คลับใดๆ รถผมมีสติ๊กเกอร์กระจกหน้าTEIN กระจกหลังTORNTO แค่นั้น บางครั้ง
เจอน้องๆที่ขับAEทั้ง2คลับยังเคยถามผมเลยว่าพี่อยู่คลับไหนอะ?..เราก็บอกพี่ไร้สังกัด...

อ่านหนังสือถ้ามีคนคิดว่าการแปะสติกเกอร์คลับแล้วไม่ได้เข้ามาเล่บบอร์ดมันเป็นแค่การโชว์ว่ามีสังกัดหรือคลับก็แล้วแต่..
แต่สำหรับผมไม่เคยคิดที่จะแปะสติกเกอร์คลับเลยครับ ถ้าไม่ถูกใจใครก็ขอโทษครับ..ถ้ามันยุ่งยากเต็มที่ก็เลิกเล่น
ตอนนี้เหรียญออกสองด้านแล้วครับ 1.แปะสติกเกอร์แต่ไม่ได้เข้าบอร์ด2.เข้าบอร์ดแต่ไม่แปะสติกเกอร์

tuiae

ก็แค่AE

« ตอบ #78 เมื่อ: 18 เมษายน 2012 23:25:41 »

เห็นด้วยค่ะ
เพราะเดี๋ยวนี้มีคนที่เอาสติ๊กเกอร์มาแปะ อย่างเดียว แต่ไม่ได้เล่นบอร์ดเยอะค่ะ
ประมาณว่า อยากแปะ เพื่อให้คนอื่นรู้ว่าตัวเองก็มีสังกัด มีคลับ อะไรแบบนี้ค่ะ

ผมว่าคนที่แปะสติกเกอร์เพราะว่าเค้ารักaeมากกว่าครับ

4A -MT โมตามตัง พังตามตีน
tuiae

ก็แค่AE

« ตอบ #79 เมื่อ: 18 เมษายน 2012 23:33:41 »

เห็นด้วยค่ะ

ซุบซิบผมก็เป็นอีกคนนึงนะที่เล่นบอร์ดaeracingclubเพิ่งเข้ามาไม่นานเท่าไหร่ แต่ลักษณะการเข้าบอร์ด
จะมาตอบปัญหาที่พอจะรู้หรือมีข้อมูลใหม่ๆก็จะเอามาแชร์ซะมากกว่า ที่สำคัญไม่เคยอวดอ้างหรือป่วนบอร์ด
และไม่เคยแปะสติกเกอร์คลับใดๆ รถผมมีสติ๊กเกอร์กระจกหน้าTEIN กระจกหลังTORNTO แค่นั้น บางครั้ง
เจอน้องๆที่ขับAEทั้ง2คลับยังเคยถามผมเลยว่าพี่อยู่คลับไหนอะ?..เราก็บอกพี่ไร้สังกัด...

อ่านหนังสือถ้ามีคนคิดว่าการแปะสติกเกอร์คลับแล้วไม่ได้เข้ามาเล่บบอร์ดมันเป็นแค่การโชว์ว่ามีสังกัดหรือคลับก็แล้วแต่..
แต่สำหรับผมไม่เคยคิดที่จะแปะสติกเกอร์คลับเลยครับ ถ้าไม่ถูกใจใครก็ขอโทษครับ..ถ้ามันยุ่งยากเต็มที่ก็เลิกเล่น
ตอนนี้เหรียญออกสองด้านแล้วครับ 1.แปะสติกเกอร์แต่ไม่ได้เข้าบอร์ด2.เข้าบอร์ดแต่ไม่แปะสติกเกอร์
ผมก็ติดตามอ่านกระทู้ที่น้าตอบ เพราะว่าเป็นความรู้ใหม่ทั้งนั้น และผมก็คิดว่าหลายคนที่เล่นเวปaeก็คงไม่แคร์เรื่องแปะหรือไม่แปะสติกเกอร์ เรื่องคลับหรือสังกัดคงไม่ใช่จุดประสงค์หลักของคนเล่นเวปนี้หรอก ความช่วยเหลือ ความมีน้ำใจของคนในนี้ต่างหาก สำคัญ

4A -MT โมตามตัง พังตามตีน
หน้า:  «  1 2 3 [4] 5 6 ... 9  »  [5»]   ขึ้นบน
  พิมพ์