AE. Racing Club
19 ตุลาคม 2024 12:19:42 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 ... 3 4 [5] 6 7 ... 9  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สิ่งใหม่ๆในคลับเรา  (อ่าน 27210 ครั้ง)
NineTwo@Monster
นักแข่งมือสมัครเล่น

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #80 เมื่อ: 18 เมษายน 2012 23:34:36 »

เห็นด้วยค่ะ
เพราะเดี๋ยวนี้มีคนที่เอาสติ๊กเกอร์มาแปะ อย่างเดียว แต่ไม่ได้เล่นบอร์ดเยอะค่ะ
ประมาณว่า อยากแปะ เพื่อให้คนอื่นรู้ว่าตัวเองก็มีสังกัด มีคลับ อะไรแบบนี้ค่ะ

รอฟังกติกานะคะน้าเต้ย
ซุบซิบผมก็เป็นอีกคนนึงนะที่เล่นบอร์ดaeracingclubเพิ่งเข้ามาไม่นานเท่าไหร่ แต่ลักษณะการเข้าบอร์ด
จะมาตอบปัญหาที่พอจะรู้หรือมีข้อมูลใหม่ๆก็จะเอามาแชร์ซะมากกว่า ที่สำคัญไม่เคยอวดอ้างหรือป่วนบอร์ด
และไม่เคยแปะสติกเกอร์คลับใดๆ รถผมมีสติ๊กเกอร์กระจกหน้าTEIN กระจกหลังTORNTO แค่นั้น บางครั้ง
เจอน้องๆที่ขับAEทั้ง2คลับยังเคยถามผมเลยว่าพี่อยู่คลับไหนอะ?..เราก็บอกพี่ไร้สังกัด...

อ่านหนังสือถ้ามีคนคิดว่าการแปะสติกเกอร์คลับแล้วไม่ได้เข้ามาเล่บบอร์ดมันเป็นแค่การโชว์ว่ามีสังกัดหรือคลับก็แล้วแต่..
แต่สำหรับผมไม่เคยคิดที่จะแปะสติกเกอร์คลับเลยครับ ถ้าไม่ถูกใจใครก็ขอโทษครับ..ถ้ามันยุ่งยากเต็มที่ก็เลิกเล่น
ตอนนี้เหรียญออกสองด้านแล้วครับ 1.แปะสติกเกอร์แต่ไม่ได้เข้าบอร์ด2.เข้าบอร์ดแต่ไม่แปะสติกเกอร์
ผมเห็นด้วยกะน้าเต้าหู้นะ เห็นชื่อน้าทีไรอยากกินเต้าหูทอด ทุกที ^_^

จำหน่ายมือถือ Nokia Samsung Twz BlackBerry iPhone
http://www.newmobilehit.com จัดส่งฟรี
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=91761.0 <<<< อาการเสียและแก้ไข เชิญครับ AE92
Skyline R92
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

เจ้าเส้นขอบฟ้าน้อยๆของฉัน.....?

« ตอบ #81 เมื่อ: 19 เมษายน 2012 01:02:46 »

นั่นอ่ะสิคับ ผมก็สงสัยอยู่เหมือนกันว่าอย่างผมเนี่ย ไม่เคยได้เขียนใบสมัคร ไม่เคยเข้าสังกัด ได้แต่เข้ามาพูดคุยในบอร์ดเกือบๆจะเป็นปู่โสมเลยอ่ะ ว่างเป็นเข้า อย่างนี้จะมีสิทธิได้รับการรันนัมเบอร์ด้วยหรือป่าวอ่ะคับ

ไมล์ยาว92 เบาะ levin92 ดิจิตอลJ เบาะหลัง92แดง ค้ำเสาบีae92 TAKATA ท่อrsr ไส้ตรง ตูดเป็ดe30 ตู้ซับ โมเดลAE86 Auto light 92 กระจัง levin92
 http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=77994.msg1059914#msg1059914
Skill_180

« ตอบ #82 เมื่อ: 19 เมษายน 2012 02:03:47 »

ดี จัง มี เลข แล้ว เรา 55++ คำนับ
smilegames

« ตอบ #83 เมื่อ: 19 เมษายน 2012 02:16:54 »

อยู่ไกล ไม่เคยเขียนใบสมัคร เล่นมาก็นานมากแล้ว แล้วถ้าไม่ได้รันนัมเบอร์ แล้วยังจะเล่นหน้าเวปต่อได้เปล่าครับ

SMIRF 101
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

ข้างหน้าจะเป็นยังไงไม่รู้แต่วินาทีนั้น "ฉันอิสระ"

« ตอบ #84 เมื่อ: 19 เมษายน 2012 10:18:44 »

ผมว่าอีกไม่นานก็จะมีสติกเกอร์ปลอมรันตัวเลขตามใจชอบแบบไม่ต้องประมูลให้เสียตังมาให้เห็นกันเหมือน3แถวและครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 เมษายน 2012 10:34:43 โดย SMIRF 101 » บันทึกการเข้า
แรงม้า(แคระ)

« ตอบ #85 เมื่อ: 19 เมษายน 2012 10:30:38 »

งง
carboxy.CZ

CZ No.#30

« ตอบ #86 เมื่อ: 19 เมษายน 2012 10:47:46 »

ผมว่าทุกท่านใจร่มๆรอกติกาที่แน่นอนกันก่อนครับ

สตาฟที่นี้คงไม่ใจร้ายไม่ให้เล่นบอร์ดหรอกครับ

ใจเย็นๆ กันทุกท่าน ผมว่าที่นี้อยู่กันเป็นเพื่อนพี่่น้อง กันมานานครับ การมีการรันนัมเบอร์คงเป็นความคิดสตาฟที่อยากให้มีกิจกรรมเพื่องานครบรอบ 11 ปีครับ

แล้วสิ่งที่พี่เต้ยทำมาผมก็ไม่เคยเห็นอันไหนที่จะทำให้เป็นผลเสีย หรือทำให้ Urse เดือดร้อนครับ สตาฟคงไม่ทำอย่างนั้นครับ สู้ๆ
wasabi

AE92GTi

« ตอบ #87 เมื่อ: 19 เมษายน 2012 10:57:33 »

ผมไม่รู้ว่า จะเป็น สิ่งใหม่ หรือสิ่งเก่านะ
แต่ อยากจะเล่าให้ฟัง เฉยๆ ว่า สมาชิก ในความเข้าใจของผม มันเป็นยังไง เผื่อสมาชิก คนใหม่ๆ ที่ไม่รู้ หรือ สมาชิกเก่าๆ ที่รู้จะได้ ทบทวนกัน

เอาเรื่อง สติกเกอร์ ก่อน  สติกเกอร์ มี 2 แบบ  
1 คือ วงรี แป่ะที่กระจกหน้ามุมขวาล่าง  นี่คือ สติกเกอร์ สมาชิกคลับ คนที่จะแป่ะได้ คือ คนที่ ต้องมามิตติ้ง พบปะ เพื่อนๆ แล้วก็ กรอกใบสมัครไว้ ซึ่งในใบสมัครก็ จะรันหมายเลขไว้อยู่แ้ล้ว ซึ่ง ผมเอง ก็ จำเลขตัวเองไม่ได้ แต่ไม่เกิน100 แน่นอน ในส่วนนี้ เต้ย ควรจะสงวนไว้ นะครับ  พอกรอกใบสมัครแล้ว มิตติ้งครั้งต่อไป ต้องมาร่วมอีกครั้ง จึงจะได้รับเสื้อคลับ และ สติกเกอร์วงรี  นี่คือ ธรรมเนียม ที่ทำกันมา

2 สติกเกอร์ 3 แถว ที่แป่ะกระจกหลัง  อันนี้ คือ สติกเกอร์ โปรโมท คลับ ออกแบบโดย ตั้มเม้ง ทิ้งแบบไว้ที่ แฟชั่นไอส์แลนด์ แต่ปัจจุบัน แบบได้ กระจายไป ทั่ว
สติกเกอร์นี้ ใครแป่ะ ก็ ได้ ครับไม่จำเป็นต้องสมาชิก แต่ คนที่แป่ะ เวลาเดินทางไปไหน เพื่อนๆ ก็ จะสังเกตุ ได้ง่าย ทักทายกันได้

ทีนี้ หลังๆ มา บางคนก็ อาศัยเล่นในบอร์ด  ถ้าว่ากันตามจริง ก็ เป็นแค่ สมาชิกของเวบบอร์ดเออี ครับ  ยังไม่ใช่ สมาชิกคลับจริงๆ ซึ่งส่วนใหญ่ ก็ เล่นกันยาวมาต่อเนื่อง
ก็ อาจจะเข้าใจไปว่า ตัวเองเป็นสมาชิกคลับแล้ว  ตรงนี้ก็ต้องเข้าใจให้ถูกต้อง

ส่วนเรื่องที่เต้ยจะรันนัมเบอร์ใหม่ ตรงนี้ เต้ยควรจะอ้างอิงจากเอกสาร ที่สมาชิกเคยกรอกใบสมัครไปแล้ว ผมไม่รู้ว่าเอกสารนั้นไปอยู่ที่ไหน ใครเก็บ ทางสต๊าฟ ก็ ต้องตามเอานะ เพราะ หมายเลขในนั้น ผมว่า ไม่ควรจะไปเปลี่ยนแปลง ครับ
จะทำอะไรใหม่ๆ ก็ ควรจะไม่ไป กระทบสิ่งเก่าที่ทำมาดีอยู่แล้ว น่ะครับ
ก็ แสดงเป็นความเห็นละกันครับ

AE92-GTi Standard
Hmee

« ตอบ #88 เมื่อ: 19 เมษายน 2012 12:00:08 »

ผมไม่รู้ว่า จะเป็น สิ่งใหม่ หรือสิ่งเก่านะ
แต่ อยากจะเล่าให้ฟัง เฉยๆ ว่า สมาชิก ในความเข้าใจของผม มันเป็นยังไง เผื่อสมาชิก คนใหม่ๆ ที่ไม่รู้ หรือ สมาชิกเก่าๆ ที่รู้จะได้ ทบทวนกัน

เอาเรื่อง สติกเกอร์ ก่อน  สติกเกอร์ มี 2 แบบ   
1 คือ วงรี แป่ะที่กระจกหน้ามุมขวาล่าง  นี่คือ สติกเกอร์ สมาชิกคลับ คนที่จะแป่ะได้ คือ คนที่ ต้องมามิตติ้ง พบปะ เพื่อนๆ แล้วก็ กรอกใบสมัครไว้ ซึ่งในใบสมัครก็ จะรันหมายเลขไว้อยู่แ้ล้ว ซึ่ง ผมเอง ก็ จำเลขตัวเองไม่ได้ แต่ไม่เกิน100 แน่นอน ในส่วนนี้ เต้ย ควรจะสงวนไว้ นะครับ  พอกรอกใบสมัครแล้ว มิตติ้งครั้งต่อไป ต้องมาร่วมอีกครั้ง จึงจะได้รับเสื้อคลับ และ สติกเกอร์วงรี  นี่คือ ธรรมเนียม ที่ทำกันมา

2 สติกเกอร์ 3 แถว ที่แป่ะกระจกหลัง  อันนี้ คือ สติกเกอร์ โปรโมท คลับ ออกแบบโดย ตั้มเม้ง ทิ้งแบบไว้ที่ แฟชั่นไอส์แลนด์ แต่ปัจจุบัน แบบได้ กระจายไป ทั่ว
สติกเกอร์นี้ ใครแป่ะ ก็ ได้ ครับไม่จำเป็นต้องสมาชิก แต่ คนที่แป่ะ เวลาเดินทางไปไหน เพื่อนๆ ก็ จะสังเกตุ ได้ง่าย ทักทายกันได้

ทีนี้ หลังๆ มา บางคนก็ อาศัยเล่นในบอร์ด  ถ้าว่ากันตามจริง ก็ เป็นแค่ สมาชิกของเวบบอร์ดเออี ครับ  ยังไม่ใช่ สมาชิกคลับจริงๆ ซึ่งส่วนใหญ่ ก็ เล่นกันยาวมาต่อเนื่อง
ก็ อาจจะเข้าใจไปว่า ตัวเองเป็นสมาชิกคลับแล้ว  ตรงนี้ก็ต้องเข้าใจให้ถูกต้อง

ส่วนเรื่องที่เต้ยจะรันนัมเบอร์ใหม่ ตรงนี้ เต้ยควรจะอ้างอิงจากเอกสาร ที่สมาชิกเคยกรอกใบสมัครไปแล้ว ผมไม่รู้ว่าเอกสารนั้นไปอยู่ที่ไหน ใครเก็บ ทางสต๊าฟ ก็ ต้องตามเอานะ เพราะ หมายเลขในนั้น ผมว่า ไม่ควรจะไปเปลี่ยนแปลง ครับ
จะทำอะไรใหม่ๆ ก็ ควรจะไม่ไป กระทบสิ่งเก่าที่ทำมาดีอยู่แล้ว น่ะครับ

อืม เข้าใจแล้วครับ
ผมเป็นสมาชิก กรอกใบสมัครเรียบร้อยแล้ว แต่ไม่รู้ว่าเบอร์อะไร  ตอนนี้เริ่มอยากรู้นัมเบอร์ตัวเองในใบสมัครแหละ  ถ้าจะขอนัมเบอร์ตามใบสมัคร แล้วเอกสารกรอกใบสมัครยังอยู่ปาวครับ
ทั้งนี้ทั้งนั้น ผมสนับสนุนกิจกรรมที่จะเกิดขึ้นครับ  เค้าสัญญา

~kOdOmO~.CZ.65

...สี่ลิ้นเท่านั้น..ที่โปรดปราณ...555+

« ตอบ #89 เมื่อ: 19 เมษายน 2012 12:09:46 »

เอาเรื่อง สติกเกอร์ ก่อน  สติกเกอร์ มี 2 แบบ   
1 คือ วงรี แป่ะที่กระจกหน้ามุมขวาล่าง  นี่คือ สติกเกอร์ สมาชิกคลับ คนที่จะแป่ะได้ คือ คนที่ ต้องมามิตติ้ง พบปะ เพื่อนๆ แล้วก็ กรอกใบสมัครไว้ ซึ่งในใบสมัครก็ จะรันหมายเลขไว้อยู่แ้ล้ว ซึ่ง ผมเอง ก็ จำเลขตัวเองไม่ได้ แต่ไม่เกิน100 แน่นอน ในส่วนนี้ เต้ย ควรจะสงวนไว้ นะครับ  พอกรอกใบสมัครแล้ว มิตติ้งครั้งต่อไป ต้องมาร่วมอีกครั้ง จึงจะได้รับเสื้อคลับ และ สติกเกอร์วงรี  นี่คือ ธรรมเนียม ที่ทำกันมา

2 สติกเกอร์ 3 แถว ที่แป่ะกระจกหลัง  อันนี้ คือ สติกเกอร์ โปรโมท คลับ ออกแบบโดย ตั้มเม้ง ทิ้งแบบไว้ที่ แฟชั่นไอส์แลนด์ แต่ปัจจุบัน แบบได้ กระจายไป ทั่ว

ทีนี้ หลังๆ มา บางคนก็ อาศัยเล่นในบอร์ด  ถ้าว่ากันตามจริง ก็ เป็นแค่ สมาชิกของเวบบอร์ดเออี ครับ  ยังไม่ใช่ สมาชิกคลับจริงๆ ซึ่งส่วนใหญ่ ก็ เล่นกันยาวมาต่อเนื่อง
ก็ อาจจะเข้าใจไปว่า ตัวเองเป็นสมาชิกคลับแล้ว  ตรงนี้ก็ต้องเข้าใจให้ถูกต้อง

สุดยอด ตรงเป๊ะ

เต้าหูู้ทอดเรซซิ่ง
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

« ตอบ #90 เมื่อ: 19 เมษายน 2012 12:12:36 »

ซุบซิบผมก็อีกคนนึงที่เป็นแค่สมาชิกของเวปAE ไม่ได้กรอกใบสมัคร ไม่เคยเข้ามิตติ้งคลับ
ไม่เคยคิดที่จะหาสติกเกอร์มาแปะ ไม่มีเสื้อคลับ (ผมพอใจแค่เป็นสมาชิกเวปไม่ต้องเป็น
สมาชิกคลับ เพราะไม่มีการกรอกใบสมัครจึงเป็นแค่สมาชิกเวป อันนี้ผมเข้าใจถูกต้องมั๊ย..)

ที่ทำสติ๊กเกอร์มาจัดลำดับหรือบอกจำนวน(รถ)สมาชิกก็ถือว่าถูกต้อง แต่ถ้ามองมุมกลับกัน
บางคนเคยติดสติกเกอร์คลับทั้ง2แบบ ต่อมาลอกทิ้งก็มีเยอะแยะ..ลองถามๆดูใครกันบ้าง

สุดยอดแต่ยังไงก็แล้วแต่..ถ้าสมาชิกเวปไม่ถูกริดรอนสิทธิ ร่วมกิจกรรมทุกอย่างได้เหมือนกับ
สมาชิกคลับแบบกรอกใบสมัคร และแบบใหม่ที่มีสติกเกอร์number ก็ถือว่าเปิดกว้างสำหรับaeครับ..
ผมก็จะเป็นอีกคนนึงที่ไม่ขอติดสติกเกอร์ใดๆ  

surachat_pea
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

อู่เล็กๆเด็กๆทำ.

« ตอบ #91 เมื่อ: 19 เมษายน 2012 12:18:51 »

ตรบมือ

เดิน  Provincial Electricity Authority
S u r a n a y ™

...รามอินทรา พาเพลิน...

« ตอบ #92 เมื่อ: 19 เมษายน 2012 12:28:11 »

เอาใจช่วย คนทำงานแล้วกัน ครับผม  สุดยอด

92 101 111 112 น่าจะเป็นเลขยอดนิยม  ซุบซิบ

ผมคงเลี่ยงๆไปเอาเลข ที่มีความหมายอย่างอื่นแทน  เหอๆๆ

ขอบคุณพี่เต้ยและทีมงานสต๊าฟทุกๆท่าน สำหรับการพัฒนาสิ่งดีๆในบ้านหลังนี้ ครับผม  คำนับ

แต่งรถสภาพ..ซิ่ง แต่ผมวิ่งแบบหวานเย็นนะคร๊าบ
แต่งไว้วิ่ง แต่งไว้ซิ่ง ... แต่งไว้คุย !!
( . )jab-ben( . )

น้องใหม่ ขอปั้นx

« ตอบ #93 เมื่อ: 19 เมษายน 2012 12:30:11 »

ดีคับ เหนด้วย จะได้ไม่เกิดการเอา3แถวไปแปะ แล้วขับรถไปก่อความเดือดร้อน ให้เพื่อนๆที่ติดสติ้กเกอร์พลอยโดนว่าไปด้วย เปนกำลังใจให้กับสต๊าฟทุกคนที่ตั้งใจทำงานคับ

S u r a n a y ™

...รามอินทรา พาเพลิน...

« ตอบ #94 เมื่อ: 19 เมษายน 2012 12:31:54 »

เอาเรื่อง สติกเกอร์ ก่อน  สติกเกอร์ มี 2 แบบ  
1 คือ วงรี แป่ะที่กระจกหน้ามุมขวาล่าง  นี่คือ สติกเกอร์ สมาชิกคลับ คนที่จะแป่ะได้ คือ คนที่ ต้องมามิตติ้ง พบปะ เพื่อนๆ แล้วก็ กรอกใบสมัครไว้ ซึ่งในใบสมัครก็ จะรันหมายเลขไว้อยู่แ้ล้ว ซึ่ง ผมเอง ก็ จำเลขตัวเองไม่ได้ แต่ไม่เกิน100 แน่นอน ในส่วนนี้ เต้ย ควรจะสงวนไว้ นะครับ  พอกรอกใบสมัครแล้ว มิตติ้งครั้งต่อไป ต้องมาร่วมอีกครั้ง จึงจะได้รับเสื้อคลับ และ สติกเกอร์วงรี  นี่คือ ธรรมเนียม ที่ทำกันมา

2 สติกเกอร์ 3 แถว ที่แป่ะกระจกหลัง  อันนี้ คือ สติกเกอร์ โปรโมท คลับ ออกแบบโดย ตั้มเม้ง ทิ้งแบบไว้ที่ แฟชั่นไอส์แลนด์ แต่ปัจจุบัน แบบได้ กระจายไป ทั่ว

ทีนี้ หลังๆ มา บางคนก็ อาศัยเล่นในบอร์ด  ถ้าว่ากันตามจริง ก็ เป็นแค่ สมาชิกของเวบบอร์ดเออี ครับ  ยังไม่ใช่ สมาชิกคลับจริงๆ ซึ่งส่วนใหญ่ ก็ เล่นกันยาวมาต่อเนื่อง
ก็ อาจจะเข้าใจไปว่า ตัวเองเป็นสมาชิกคลับแล้ว  ตรงนี้ก็ต้องเข้าใจให้ถูกต้อง

อืม เข้าใจแล้วครับ
ผมเป็นสมาชิก กรอกใบสมัครเรียบร้อยแล้ว แต่ไม่รู้ว่าเบอร์อะไร  ตอนนี้เริ่มอยากรู้นัมเบอร์ตัวเองในใบสมัครแหละ  ถ้าจะขอนัมเบอร์ตามใบสมัคร แล้วเอกสารกรอกใบสมัครยังอยู่ปาวครับ
ทั้งนี้ทั้งนั้น ผมสนับสนุนกิจกรรมที่จะเกิดขึ้นครับ  เค้าสัญญา

เห็นด้วย ครับ เปลี่ยนแปลง แต่ไม่ควรเปลี่ยนไป คำนับ

แต่งรถสภาพ..ซิ่ง แต่ผมวิ่งแบบหวานเย็นนะคร๊าบ
แต่งไว้วิ่ง แต่งไว้ซิ่ง ... แต่งไว้คุย !!
ปิแอร์...แซ่บี้

Gonna BE Minor Change

« ตอบ #95 เมื่อ: 19 เมษายน 2012 13:06:24 »

ตามที่ผมเข้าใจนะ ทุกคนมีสิทที่จะอยุ่ร่วมเล่นในเวปบอร์ดได้เหมือนเดิม ร่วมกิจกรรมได้เหมือนเดิมแหละครับ

เพียงแต่ว่ามันก็ลักษณะเหมือนกับคนที่มามีตติ้งของ AE แล้วสมัครสมาชิกคลับ ได้รับเสื้อ กับ วงรีไป
น้าเต้ยก็อยากจะให้ของเพิ่มของมีสติกเกอร์ที่มีรันนัมเบอร์ กับสมาชิกกลุ่มที่สมัครสมาชิกแล้ว แค่นั้นเอง อืมๆ ง่ายๆครับ
เพื่อแบบว่าจะได้มีอะไรๆ เพิ่มจากของเดิมๆ แค่นั้นแหละเท่าที่ผมเข้าใจ
คงไม่เจาะจงหรอกครับว่ามีคือเออี ไม่มีไม่ใช่เออี
สมาชิกที่ไม่ได้ขับเออีแล้ว แต่สมัครเปนสมาชิกเออี ก้อต้องมีสิทได้สติกเกอร์รันนัมเบอร์นั้นเช่นกัน
ลักษณะเหมือน โซนต่างๆ ที่มีการรันนัมเบอร์ให้แต่ละท่าน แหละครับ เพื่อความเป็นระเบียบ
ไม่มีใครอยากจะไล่ใครออกไปไหนหรอกครับผม

ถ้าผมเข้าใจผิดต้องขออภัยด้วย ผมเข้าใจแบบนี้ครับ อืมๆ

11 ปีแล้วจ้า AE RACING CLUB NORTHERN THAILAND
ปิแอร์...แซ่บี้

Gonna BE Minor Change

« ตอบ #96 เมื่อ: 19 เมษายน 2012 13:08:50 »

เอาใจช่วย คนทำงานแล้วกัน ครับผม  สุดยอด

92 101 111 112 น่าจะเป็นเลขยอดนิยม  ซุบซิบ

ผมคงเลี่ยงๆไปเอาเลข ที่มีความหมายอย่างอื่นแทน  เหอๆๆ

ขอบคุณพี่เต้ยและทีมงานสต๊าฟทุกๆท่าน สำหรับการพัฒนาสิ่งดีๆในบ้านหลังนี้ ครับผม  คำนับ

น้าเอาเปน 010 ช่ายป่าว รุ้นะว่าชอบ 5555555+

11 ปีแล้วจ้า AE RACING CLUB NORTHERN THAILAND
jack@noxious

2 ZZ รู้จักป่าว !!!

« ตอบ #97 เมื่อ: 19 เมษายน 2012 13:57:08 »

ความรู้เพียบ  สุดยอด สุดยอด สุดยอด

ลักษณ์_TZ#_

เดิม ๆ 1.6 Gxi Auto เครื่อง 4a-fe

« ตอบ #98 เมื่อ: 19 เมษายน 2012 14:13:25 »

รอหมายเลขอยู่นะครับ แหะ.. แหะ..

ลิตรละ 100 ก็จะขับ น้ำมันเพียวๆ
วัชจ้า™

« ตอบ #99 เมื่อ: 19 เมษายน 2012 14:41:26 »

วางกติกามาได้เลยครับน้า พร้อมปฏิบัติตามครับ
หน้า:  «  1 ... 3 4 [5] 6 7 ... 9  »    ขึ้นบน
  พิมพ์