AE. Racing Club
03 ตุลาคม 2024 17:22:26 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [«5]  «  1 ... 7 8 [9] 10  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแสดงความยินดีกับประธาน aeracingclub คนใหม่  (อ่าน 34094 ครั้ง)
aragon < RZ >
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

พิเรณทีม < มิตรภาพที่ดีกับทุกคน > Ramintra Zone

« ตอบ #160 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2012 09:57:10 »

ขอแสดงความยินดีด้วยครับน้า  คำนับ

ขายของ http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=58023.0
ขายซันรูฟ และ รับติดตั้ง http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=94966.0
Oon_Resist .CZ
Web Administrator

มี Program จูน F-con S,SZ,IS,2.1,3.14,3.24 จำหน่าย

« ตอบ #161 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2012 10:10:51 »

ขอบคุณอธิครับ และก็ขอขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ AE.Racing Club ทุกท่าน ที่มาร่วมแสดงความยินดี (แต่ผมอยากจะร้องไห้ 555)

ความจริงแล้วอธิเองก็มีความเหมาะสมในตำแหน่งประธานคลับอยู่แล้วไม่เปลี่ยนตัวก็ได้ แต่ด้วยเรื่องราวหลายอย่าง และ เพื่อให้เกิดความปลองดองกันในคลับ และคลับจะสามารถเดินต่อไป

อธิจึงเสนอชื่อผมมาช่วยรับหน้าทีแทน ซึ่งความจริงผมปฏิเสธมาหลายครั้งแล้ว แต่ครั้งนี้ที่ประชุมร่วมกันหักคอผม ก็เอาล่ะในเมื่อมันปฏิเสธไม่ออกแล้ว เราก็ต้องรับหัวโขนนี้ไป

หลายข้อความในกระทู้นี้ หลายท่านคงอ่านแล้วงงว่ามันเรื่องอะไรกันว่ะ ตอบกันไป ตอบกันมา ผมอยากให้จบกันเพียงเท่านี้ครับ เริ่มกันใหม่ เราคงมีการจัดการและบริหาร

ความเป็นไปของคลับให้มันดีขึ้น เราจะมีสต๊าปมาช่วยทำงานเพิ่มขึ้น มีคนดูแลเวปในหน้าต่างๆชัดเจนขึ้น ด้านกิจกรรมเราจะมีปฏิทินกิจกรรมชัดเจน

ทุกคนสามารถดูในตารางปฏิทินล่วงหน้าได้เลยว่างานอะไรจะจัดช่วงเดือนไหนเพื่อเตรียมตัวเข้าร่วมได้ล่วงหน้า  และกิจกรรมที่ขาดไม่ได้เลยของคลับเรา คือ กิจกรรมมอเตอร์สปอร์ต

ไม่ว่าจะเป็นงาน Drag งาน Circuit หรือจะ gymkhana คลับจะมีทีมงานมอเตอร์สปอร์ตมาทำงานให้ชัดเจน เพราะที่ผ่านมาเราจะเห็นว่ามีเต้ยทำงานอยู่อย่างเหน็ดเหนื่อย

จากนี้ทางคลับจะลดภาระของเต้ย เราจะทำงานเป็นทีมประสานงานกันให้งานเป็นไปได้อย่างดี

ส่วนที่หลายคนเป็นห่วงเรื่องของรายรับ รายจ่าย ก็ต้องขอบอกว่าเราจะมีการเคลียร์ บัญชีให้เห็นทุกกิจกรรมที่จัด ส่วนในบัญชีเรื่องค่าสมัคร ค่าสติกเกอร์ต่างๆ สมาชิกทุกท่านสามารถขอดูได้จากสต๊าปที่ดูแล

ทุกคน แต่ขอสงวนสิทธิ์ในการโชว์ในพื้นที่สาธารณะ บัญชีเราจะเปิดบัญชีใหม่ เพื่อให้การเบิกจ่ายชัดเจน อาจจะเปิดบัญชีร่วมกันของสต๊าป เพื่อให้เวลาเบิกจะต้องเซ็นต์ร่วมกัน ซึ่งข้อนี้ผมจะเพิ่มในวาระประชุมครั้งหน้า

และเราจะมีการประชุมสต๊าปใหญ่อีกครั้งประมาณต้นเดือนหน้า เรื่องการจัดงานครบรอบ 11 ปี AE.Racing Club

ผมหวังว่า Club เราจะกลับมามีชีวิตชีวา อีกครั้ง เรื่องราวต่างๆคงจะดีขึ้น ผมขอเพียงให้เราช่วยกัน หนักนิดเบาหน่อย ก็ควรอภัย อะไรไม่สมควรพิมพ์ก็ยั้งๆไว้บ้างครับ Club นี้เกิดมาแล้ว 11 ปี ตัวผมเองก็อยู่มา 10 ปีแล้ว ผมก็อยากให้คลับเราเดินไปข้างหน้า เจริญรุ่งเรื่อง ทั้งหมดจะเกิดขึ้นได้ไม่ใช่เพราะผม เพราะทีมสต๊าป แต่เพราะพวกเราทุกคนในคลับนี้ครับ  คำนับ คำนับ คำนับ

Biomunstor<NC.Z>
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #162 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2012 10:14:08 »

ฉลอง.. จุดประทัด ฉลอง.. ฉลอง.. ฉลอง.. ฉลอง.. ฉลอง..

keng110 >SZ<

20V inside

« ตอบ #163 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2012 10:16:07 »

สุดยอด คำนับ คำนับ ฉลอง..

มีงานให้กลุ้ม ดีกว่ากลุ้มเพราะไม่มีงาน
RPG.CZ

อยากจะวัดรอยเท้าคนอื่น หรือจะสร้างรอยเท้าขึ้นมาใหม่

« ตอบ #164 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2012 10:23:01 »

รอกิจกรรม Drag งาน Circuit หรือจะ gymkhana ครับ

เบิก0
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=100063.0
ล้อEnkei ดำแดง ขอบ15 ล้อแท้ยุ่น ฝาครบ ราคาเบาๆ
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=144316.0
~kOdOmO~.CZ.65

...สี่ลิ้นเท่านั้น..ที่โปรดปราณ...555+

« ตอบ #165 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2012 10:24:24 »

คำนับ

Hunter_JIK.CZ48
AE Racing Club Staff

3S-GE Doraemonster 9X

« ตอบ #166 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2012 10:29:37 »

คำนับ คำนับ

<Art @ cz>

« ตอบ #167 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2012 10:43:58 »

จัดไป
S u r a n a y ™

...รามอินทรา พาเพลิน...

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #168 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2012 10:44:11 »

สุดยอด น้าอ่อน แถลงการณ์ ได้ประทับใจ ครับ

สู้ๆ นะครับน้า มีอะไรให้ช่วยเหลือ ที่ผมและกลุ่มมอนสเตอร์ สามารถช่วยได้ ยินดี ครับ

กระผม ในนาม Doraemonster9x By AE Racingclub.net  ครับ

คำนับ คำนับ คำนับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 พฤษภาคม 2012 10:47:53 โดย S u r a n a y ™ » บันทึกการเข้า

แต่งรถสภาพ..ซิ่ง แต่ผมวิ่งแบบหวานเย็นนะคร๊าบ
แต่งไว้วิ่ง แต่งไว้ซิ่ง ... แต่งไว้คุย !!
Henry

เเถวบ้านเค้าเรียกผมว่า ดอม (Dominic Torretto)

« ตอบ #169 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2012 10:45:29 »

สุดยอด สุดยอด สุดยอด สุดยอด
 คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ

ก้อเเค่โบเดิมเเต่จะลง 12 เเระนะ อิอิ

Hmee

« ตอบ #170 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2012 10:56:56 »

สุดยอด

Pencom.CZ 49
AE Racing Club Staff

นู๋คุณ รักในหลวง

« ตอบ #171 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2012 11:02:53 »

รับทราบครับ  คำนับ

** 35ํ vol. **
** 4ทุ่มท่าพระ **
N o a h

« ตอบ #172 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2012 11:04:23 »

สุดยอด
aragon < RZ >

พิเรณทีม < มิตรภาพที่ดีกับทุกคน > Ramintra Zone

« ตอบ #173 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2012 11:05:05 »

ขอบคุณอธิครับ และก็ขอขอบคุณเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ AE.Racing Club ทุกท่าน ที่มาร่วมแสดงความยินดี (แต่ผมอยากจะร้องไห้ 555)

ความจริงแล้วอธิเองก็มีความเหมาะสมในตำแหน่งประธานคลับอยู่แล้วไม่เปลี่ยนตัวก็ได้ แต่ด้วยเรื่องราวหลายอย่าง และ เพื่อให้เกิดความปลองดองกันในคลับ และคลับจะสามารถเดินต่อไป

อธิจึงเสนอชื่อผมมาช่วยรับหน้าทีแทน ซึ่งความจริงผมปฏิเสธมาหลายครั้งแล้ว แต่ครั้งนี้ที่ประชุมร่วมกันหักคอผม ก็เอาล่ะในเมื่อมันปฏิเสธไม่ออกแล้ว เราก็ต้องรับหัวโขนนี้ไป

หลายข้อความในกระทู้นี้ หลายท่านคงอ่านแล้วงงว่ามันเรื่องอะไรกันว่ะ ตอบกันไป ตอบกันมา ผมอยากให้จบกันเพียงเท่านี้ครับ เริ่มกันใหม่ เราคงมีการจัดการและบริหาร

ความเป็นไปของคลับให้มันดีขึ้น เราจะมีสต๊าปมาช่วยทำงานเพิ่มขึ้น มีคนดูแลเวปในหน้าต่างๆชัดเจนขึ้น ด้านกิจกรรมเราจะมีปฏิทินกิจกรรมชัดเจน

ทุกคนสามารถดูในตารางปฏิทินล่วงหน้าได้เลยว่างานอะไรจะจัดช่วงเดือนไหนเพื่อเตรียมตัวเข้าร่วมได้ล่วงหน้า  และกิจกรรมที่ขาดไม่ได้เลยของคลับเรา คือ กิจกรรมมอเตอร์สปอร์ต

ไม่ว่าจะเป็นงาน Drag งาน Circuit หรือจะ gymkhana คลับจะมีทีมงานมอเตอร์สปอร์ตมาทำงานให้ชัดเจน เพราะที่ผ่านมาเราจะเห็นว่ามีเต้ยทำงานอยู่อย่างเหน็ดเหนื่อย

จากนี้ทางคลับจะลดภาระของเต้ย เราจะทำงานเป็นทีมประสานงานกันให้งานเป็นไปได้อย่างดี

ส่วนที่หลายคนเป็นห่วงเรื่องของรายรับ รายจ่าย ก็ต้องขอบอกว่าเราจะมีการเคลียร์ บัญชีให้เห็นทุกกิจกรรมที่จัด ส่วนในบัญชีเรื่องค่าสมัคร ค่าสติกเกอร์ต่างๆ สมาชิกทุกท่านสามารถขอดูได้จากสต๊าปที่ดูแล

ทุกคน แต่ขอสงวนสิทธิ์ในการโชว์ในพื้นที่สาธารณะ บัญชีเราจะเปิดบัญชีใหม่ เพื่อให้การเบิกจ่ายชัดเจน อาจจะเปิดบัญชีร่วมกันของสต๊าป เพื่อให้เวลาเบิกจะต้องเซ็นต์ร่วมกัน ซึ่งข้อนี้ผมจะเพิ่มในวาระประชุมครั้งหน้า

และเราจะมีการประชุมสต๊าปใหญ่อีกครั้งประมาณต้นเดือนหน้า เรื่องการจัดงานครบรอบ 11 ปี AE.Racing Club

ผมหวังว่า Club เราจะกลับมามีชีวิตชีวา อีกครั้ง เรื่องราวต่างๆคงจะดีขึ้น ผมขอเพียงให้เราช่วยกัน หนักนิดเบาหน่อย ก็ควรอภัย อะไรไม่สมควรพิมพ์ก็ยั้งๆไว้บ้างครับ Club นี้เกิดมาแล้ว 11 ปี ตัวผมเองก็อยู่มา 10 ปีแล้ว ผมก็อยากให้คลับเราเดินไปข้างหน้า เจริญรุ่งเรื่อง ทั้งหมดจะเกิดขึ้นได้ไม่ใช่เพราะผม เพราะทีมสต๊าป แต่เพราะพวกเราทุกคนในคลับนี้ครับ  คำนับ คำนับ คำนับ

เห็นด้วยกับทุกฯคำพูดครับ     สุดยอด

ขายของ http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=58023.0
ขายซันรูฟ และ รับติดตั้ง http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=94966.0
moo 002

[url=http://picture.in.th/id/3f050c547616e6e37f907

« ตอบ #174 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2012 11:18:08 »

ยินดีด้วยครับ
 ตรบมือ ตรบมือ ตรบมือ

PUISHiCooL
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

ฝาลาย สายหมอบ

« ตอบ #175 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2012 11:28:03 »

สุดยอด สุดยอด  สวดยอด

แรงม้าน้อยนิด แต่แรงTeeN มหาศาล 
 4AGE 92 GTi เก่าๆ
บอยแมลงสาบ \../

อยากซิ่ง..ต้องจิ้มเอง

« ตอบ #176 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2012 11:31:12 »

ตามนั้นชัดเจนครับ สำหรับผมถือว่าประสบความสำเร็จแล้วคับ ขอบคุณน้าอ่อนที่จะทำให้คลับเราก้าวเดินต่อไปคับ  สุดยอด

6.9

« ตอบ #177 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2012 11:37:22 »

รับทราบครับและยินดีให้ความร่วมมือครับ  คำนับ

4AGE16v เก่าแต่แรงกำลังดี
รสนิยมส่วนบุคคลกรุณาโปรดใช้วิจารณญาณในการเสพ
carboxy.CZ

CZ No.#30

« ตอบ #178 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2012 11:40:05 »

ครับผม
afrojack
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

N/A

« ตอบ #179 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2012 11:40:26 »

ฉลอง.. จุดประทัด
หน้า: [«5]  «  1 ... 7 8 [9] 10  »    ขึ้นบน
  พิมพ์