AE. Racing Club
21 ตุลาคม 2024 11:40:20 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากเห็นแนวทาง>> AE ใส่ สปอยเลอร์หลังของ ALTIS TRD SPORTIVO อะฮับ  (อ่าน 2205 ครั้ง)
commander29
นักแข่งมือสมัครเล่น

นายเป็นคันแรกของฉันเสมอ... My AE110

« เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2012 22:33:28 »

พอมีพี่ๆ คนไหน ใส่สปอยเลอร์หลังตัวนี้บ้างปะฮับ  อยากเห็นแนวทางอะฮับ 

เพราะเห็น แบบทรง TRD ของเก่ามาเยอะแหละ โอเคดี  แต่ยังไม่เคยเห็นของตัวนี้อะฮับ

อยากเห็น จะได้รู้ว่า แบบใหม่ มันจะสวยไหม จะเข้ากับ AE ไหมน้าาาาาา  เต้น

ขยับ Step วันละนิด ^___^

ปิแอร์...แซ่บี้
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

Gonna BE Minor Change

« ตอบ #1 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2012 22:40:09 »

photoshop ช่วยท่านได้ฮ้าฟ

11 ปีแล้วจ้า AE RACING CLUB NORTHERN THAILAND
commander29

นายเป็นคันแรกของฉันเสมอ... My AE110

« ตอบ #2 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2012 22:48:08 »

สงสัยจะช่วยไม่ได้อะฮ๊าาาฟ   ฝีมือผม ไม่ถึงขั้น T_T

MR_C_ รักในหลวง

ร่วมสร้างสรรค์ ร่วมแบ่งปัน น้ำใจ ใช้ไม่เคยหมด

« ตอบ #3 เมื่อ: 05 พฤษภาคม 2012 00:31:29 »

ไปจัดมาลองเลยฮะ ไม่ถูกใจปล่อยต่อ

Louis Todo Juku <RZ>

PANDA 101 อดีตเพื่อนรักของผม..

« ตอบ #4 เมื่อ: 05 พฤษภาคม 2012 00:45:12 »

ไปจัดมาลองเลยฮะ ไม่ถูกใจปล่อยต่อ
น้าซี หาเรื่องให้น้าเค้าเงินจมอีกแย้วนะ 555+ ปล.ถ้าเหลือก็จัดไปค้าบบผม คำนับ

GE-DA-ke ช่างติ สนามบินน้ำ
มือจูนระดับเทพ by พี่อุบ วายริ่ง
yoshio ae

4a-gze only

« ตอบ #5 เมื่อ: 05 พฤษภาคม 2012 11:27:30 »

ไม่แน่ใจว่ามิติความกว้างด้านท้ายมันจะเท่ากับ111ไหม

แต่ถ้ามีเวลาไปลองทางร้านไฟเบอร์ที่เค้าถอดแบบมาดูก่อน

ของแท้ไม่น่าจะมีขายเพราะเคยถามเล่นๆดูแล้วเค้าว่ามันจะติด

รถที่มีชุดแต่งพิเศษออกมาเท่านั้น และมันจะมี2ตัว บอดี้ก่อนเช้น

กับตัวปัจจุบันจะไม่สูงมาก ลองดูคับ ในอัลติสอาจสวย

แต่เจอบอดี้เราอาจไม่เข้ากัน ของแบบนี้ต้องลองสถานเดียวคับ

ขนาดผมถอด gt wing มาจาก s15 ว่าสวยโหดมากๆ

จัดมาเป็นหมื่น สุดท้ายทาบกับ ae ออกแนวอวกาศไปซะงั้น

555 ทำใจกองไว้สถานเดียว แต่บอกเลยวัสดุแท้เบาและแข็งแรงมากคับ

AE has brought us to MEET

commander29

« ตอบ #6 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2012 19:36:00 »

ขอเวลาอีกสักพัก อะพี่ซี อิอิอิอิอิ  แต่อยากได้ทีเดียวจบเลยง้าาาาา  T_T

น้าซี หาเรื่องให้น้าเค้าเงินจมอีกแย้วนะ 555+ ปล.ถ้าเหลือก็จัดไปค้าบบผม คำนับ

เงินผมไม่เหลือนะสิ้ คือปัญหา อิอิอิอิ

ไม่แน่ใจว่ามิติความกว้างด้านท้ายมันจะเท่ากับ111ไหม

แต่ถ้ามีเวลาไปลองทางร้านไฟเบอร์ที่เค้าถอดแบบมาดูก่อน

ของแท้ไม่น่าจะมีขายเพราะเคยถามเล่นๆดูแล้วเค้าว่ามันจะติด

รถที่มีชุดแต่งพิเศษออกมาเท่านั้น และมันจะมี2ตัว บอดี้ก่อนเช้น

กับตัวปัจจุบันจะไม่สูงมาก ลองดูคับ ในอัลติสอาจสวย

แต่เจอบอดี้เราอาจไม่เข้ากัน ของแบบนี้ต้องลองสถานเดียวคับ

ขนาดผมถอด gt wing มาจาก s15 ว่าสวยโหดมากๆ

จัดมาเป็นหมื่น สุดท้ายทาบกับ ae ออกแนวอวกาศไปซะงั้น

555 ทำใจกองไว้สถานเดียว แต่บอกเลยวัสดุแท้เบาและแข็งแรงมากคับ

ตอนแรก ผมก็เทใจไปแนว GT Wing นะ แต่ หารูปแนวๆ AE ใส่แล้ว... มันดูเหมือนแนวอวกาศ

อย่างที่พี่บอกเลย..  มันเหมาะกับรถใหญ่ๆ หน่อย AE มันเล็กๆ  ตอนนี้เลยชอบแบบ TRD

ที่เห็นๆ อยู่หลายคัน... แต่พอมาเห็นของ Altis..  เอะ มันสวย ดูทันสมัย เข้ากับยุคดีแหะ

เลยอยากเห็น AE ใส่อะฮับ... ว่ามันจะออกมาเป็นยังไง ^^

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์