AE. Racing Club
21 ตุลาคม 2024 05:25:56 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่มเติม ถึงเวลารวมตัวกันอีกแล้วพวกเราโซนปทุมธานี (21-07-2005)  (อ่าน 8297 ครั้ง)
อิชิตัน underbrain
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

มาแว้วววว...คร๊าบบบบบ

« เมื่อ: 26 มิถุนายน 2012 22:03:59 »

แบบว่าเราไม่ได้เจอกันนานแล้ว แบบครบๆผมว่างาน 11 AE RACING ปีเนี่ย มันถึงเวลาและที่เราจะไปพบปะกัน ทาง STAFF ขอรายชื่อมาครับเพื่อจะจองโต๊ะ คนละประมาณ 350 บาท ส่วนเรื่องเกมอื่นๆค่อยว่ากันครับ งั้นเพื่อนๆท่านใดจะไปกรุณาลงชื่อด้วยครับ ขอก่อนวันที่ 9 กรกฏาคม  2555 ไปสนุกกันนะครับ ส่วนเพื่อนๆท่านใหม่ที่เข้ามาใหม่ แล้วอยากมีส่วนร่วมในกิจกรรมกรุณาลงชื่อแล้วค่อยไปเจอกันกันที่โซนเพื่อพูดคุยกันนะครับ  ถึงเพื่อนๆใหม่ๆนะครับเตรียมตัวนะครับ เข้ามาที่บอร์ดพูดคุยแล้วต้องเข้าไปเจอกันที่โซนนะครับ นะเวลาอันใกล้นี้ อย่าลืมนะครับ การเข้ากลุ่มอาจจะต้องมีการเสียสละเวลาตัวเองบ้างเล็กน้อยครับ (ทำใจไว้เลยนะครับ)

ผมอยากให้เพื่อนๆชาวปทุมธานีที่ไปงานนะครับ เตรียมของส่วนตัวไปหนึ่งชิ้นหรือมากกว่าก็ได้ครับ(ของอะ อะไรก็ได้นะครับแล้วแต่เลยแต่ต้องเอามาให้ผมวันเสาร์หรือก่อนวันที่จะถึงวันงานนะครับเพราะต้องเอาไปเล่นเกมที่ซุ้มเรา) เพื่อนำไปแจกเพื่อนในการเล่นเกม และของเก็บเงินเพิ่มอีกคนละ 50 บาทต่อคน คงไม่มากนะครับต้องขอโทษที่รบกวน เพราะผมสั่งให้นุ่นเอาโดนัทมา 100 ชิ้น น่าจะ 300 บาท ส่วนที่เหลืออาจเอาไปซื้อเครื่องดื่มมากินในงานถ้าไม่พอ  ส่วนเล่นเกมนั้นยังไม่บอกไปคุยกันในโซนนะครับ

ส่วนเรื่องโต๊ะจีนผมอยากให้จ่ายมาก่อนก้ดีนะครับ โอนมาทีผม(ใต้ - 080-0422874) ก็ได้ครับ หรือถ้าไม่สะดวกก็หน้างาน  แล้วเพื่อนแต่ละท่านที่ลงชื่อมาจะมากันกี่โมงมายังไงช่วยลงไว้ในกระทู้หน่อยครับ จะได้รู้กัน ลงชื่อมาแล้วไม่มานั่งด้วยก็ คิดเอาเองนะครับ โตๆกันแล้ว

ส่วนกิจกรรมนะครับ ผมจะไปถึงตอนบ่ายโมงครึ่งไม่เกินนี้ครับ  เพื่อนๆพี่ๆน้องที่ว่างก็ไป สนุกกันนะ เอาฮาครับ

หมายเหตุ : สงสัยอะไรลงกระทู้ได้เลยครับ  เป็นงานเป้นการนะครับใกล้ถึงเวลาแล้วครับ

รายชื่อที่ไปงาน 11 ปี ae racing club

1.ใต้ครับ 1 ท่าน
2.พี่รอด  1 ท่าน (รอเพิ่ม)
3.น้าเสก 1 ท่าน
4.จ่าโจ้   1 ท่าน
5.พี่ตี้     1 ท่าน  พร้อมผู้ติดตาม  1 ท่าน
6.น้องทีม 1 ท่าน
7.น้องแบงค์  1 ท่าน
8.น้องนุ่น     1 ท่าน
9.น้าบอล + กระท้อน  2 ท่าน
10.บิ๊ก    1   ท่าน
11.น้องใหม่ อีก 2 ท่านครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 21 กรกฎาคม 2012 00:46:42 โดย อิชิตัน underbrain » บันทึกการเข้า

rod@PT.Z#005

« ตอบ #1 เมื่อ: 26 มิถุนายน 2012 22:26:51 »

ผมขอหนึ่งที่ก่อนครับ ถ้าไอ้หน่อยไปด้วยได้ค่อยเพิ่มทีหลัง

« ตอบ #2 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2012 00:28:13 »

ผมขอหนึ่งที่ก่อนครับ ถ้าไอ้หน่อยไปด้วยได้ค่อยเพิ่มทีหลัง

โอเคครับพี่รอด

พี่สติกเกอร์วงรี ผมซื้อมาให้แล้วนะจากงาน Drag ไปแปะที่วันงานได้พี่

เมียระอา PT.Z#12#
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

คนน่ารักที่คอยอยู่เคียงข้างเสมอ

« ตอบ #3 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2012 07:42:00 »

หนึ่งที่ครับผม ถ้าpooky2009ไปค่อยเพิ่มครับ

pormin.nbc @ PT.Z#23
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #4 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2012 21:20:12 »

จัดไปครับน้า......ของจ่าหนึ่งที่ก่อนครับ อ่านหนังสือ
บอยคุง (PT.Z#021)

« ตอบ #5 เมื่อ: 27 มิถุนายน 2012 22:49:58 »

อยากไป....ไม่รู้กลับมาทันหรือป่าว....โดนเกณฑ์ไปเชียงรายพอดี.....

ลุงเทิ้ม

ตั้งวงรินกินเหล้า ถ้าไม่เมาไม่เลิก

« ตอบ #6 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2012 16:42:59 »

อยากไป....ไม่รู้กลับมาทันหรือป่าว....โดนเกณฑ์ไปเชียงรายพอดี.....
ตลอดแหละน้าอ่ะ เหอๆๆ

หากไปมัวกลัวตะวันในตอนเช้า กับอาการเมาค้างของวันใหม่ ก้อคงไม่มีวันที่จะเข้าใจ ความรื่นรมย์สมใจในสุรา

« ตอบ #7 เมื่อ: 28 มิถุนายน 2012 23:06:52 »

เดี๋ยวผมคิดเกมนะว่าเราจะเปิดบูสเล่นอะไรกัน เพื่อนช่วยลงหน่อยว่าเราจะเปิดบูสเล่นอะไรกันดี ฮิฮิ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 มิถุนายน 2012 23:49:47 โดย อิชิตัน underbrain » บันทึกการเข้า

บอยคุง (PT.Z#021)

« ตอบ #8 เมื่อ: 29 มิถุนายน 2012 09:47:37 »

ตลอดแหละน้าอ่ะ เหอๆๆ

เจงๆ อ้อน อ้อน อ้อน

pormin.nbc @ PT.Z#23

« ตอบ #9 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2012 18:33:49 »

แบบว่าเราไม่ได้เจอกันนานแล้ว แบบครบๆผมว่างาน 11 AE RACING ปีเนี่ย มันถึงเวลาและที่เราจะไปพบปะกัน ทาง STAFF ขอรายชื่อมาครับเพื่อจะจองโต๊ะ คนละประมาณ 350 บาท ส่วนเรื่องเกมอื่นๆค่อยว่ากันครับ งั้นเพื่อนๆท่านใดจะไปกรุณาลงชื่อด้วยครับ ขอก่อนวันที่ 9 กรกฏาคม  2555 ไปสนุกกันนะครับ ส่วนเพื่อนๆท่านใหม่ที่เข้ามาใหม่ แล้วอยากมีส่วนร่วมในกิจกรรมกรุณาลงชื่อแล้วค่อยไปเจอกันกันที่โซนเพื่อพูดคุยกันนะครับ  ถึงเพื่อนๆใหม่ๆนะครับเตรียมตัวนะครับ เข้ามาที่บอร์ดพูดคุยแล้วต้องเข้าไปเจอกันที่โซนนะครับ นะเวลาอันใกล้นี้ อย่าลืมนะครับ การเข้ากลุ่มอาจจะต้องมีการเสียสละเวลา เสียตัว บ้างเล็กน้อยครับ (ทำใจไว้เลยนะครับ)

รายชื่อที่ไปงาน 11 ปี ae racing club

2.พี่รอด  1 ท่าน (รอเพิ่ม)
3.น้าเสก 1 ท่าน (รอเพิ่ม)
4.จ่าโจ้   1 ท่าน
                    น้าครับ อย่างอื่นนะพอว่า แต่ไอ่ตัวสีแดงนี่ซิ มันถึงขนาดนั้นเลยหลอน้า..........อิอิ ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง

« ตอบ #10 เมื่อ: 02 กรกฎาคม 2012 21:47:56 »

แบบว่าเราไม่ได้เจอกันนานแล้ว แบบครบๆผมว่างาน 11 AE RACING ปีเนี่ย มันถึงเวลาและที่เราจะไปพบปะกัน ทาง STAFF ขอรายชื่อมาครับเพื่อจะจองโต๊ะ คนละประมาณ 350 บาท ส่วนเรื่องเกมอื่นๆค่อยว่ากันครับ งั้นเพื่อนๆท่านใดจะไปกรุณาลงชื่อด้วยครับ ขอก่อนวันที่ 9 กรกฏาคม  2555 ไปสนุกกันนะครับ ส่วนเพื่อนๆท่านใหม่ที่เข้ามาใหม่ แล้วอยากมีส่วนร่วมในกิจกรรมกรุณาลงชื่อแล้วค่อยไปเจอกันกันที่โซนเพื่อพูดคุยกันนะครับ  ถึงเพื่อนๆใหม่ๆนะครับเตรียมตัวนะครับ เข้ามาที่บอร์ดพูดคุยแล้วต้องเข้าไปเจอกันที่โซนนะครับ นะเวลาอันใกล้นี้ อย่าลืมนะครับ การเข้ากลุ่มอาจจะต้องมีการเสียสละเวลา เสียตัว บ้างเล็กน้อยครับ (ทำใจไว้เลยนะครับ)

น้าครับ อย่างอื่นนะพอว่า แต่ไอ่ตัวสีแดงนี่ซิ มันถึงขนาดนั้นเลยหลอน้า..........อิอิ ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง

อิอิอิ  ขอบจุนครับโจ้แก้ไขและ อายมากเลย 555

gym @ PT.Z# 030

คนหัวใจสิงห์ ( สิงหาคม )

« ตอบ #11 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2012 13:07:35 »

แบบว่าเราไม่ได้เจอกันนานแล้ว แบบครบๆผมว่างาน 11 AE RACING ปีเนี่ย มันถึงเวลาและที่เราจะไปพบปะกัน ทาง STAFF ขอรายชื่อมาครับเพื่อจะจองโต๊ะ คนละประมาณ 350 บาท ส่วนเรื่องเกมอื่นๆค่อยว่ากันครับ งั้นเพื่อนๆท่านใดจะไปกรุณาลงชื่อด้วยครับ ขอก่อนวันที่ 9 กรกฏาคม  2555 ไปสนุกกันนะครับ ส่วนเพื่อนๆท่านใหม่ที่เข้ามาใหม่ แล้วอยากมีส่วนร่วมในกิจกรรมกรุณาลงชื่อแล้วค่อยไปเจอกันกันที่โซนเพื่อพูดคุยกันนะครับ  ถึงเพื่อนๆใหม่ๆนะครับเตรียมตัวนะครับ เข้ามาที่บอร์ดพูดคุยแล้วต้องเข้าไปเจอกันที่โซนนะครับ นะเวลาอันใกล้นี้ อย่าลืมนะครับ การเข้ากลุ่มอาจจะต้องมีการเสียสละเวลา เสียตัว บ้างเล็กน้อยครับ (ทำใจไว้เลยนะครับ)

อิอิอิ  ขอบจุนครับโจ้แก้ไขและ อายมากเลย 555
เสียตัวเลยหรือน้าใต้ เสียว อิอิ

ตนหัวใจสิงห์
tatee_ae

« ตอบ #12 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2012 17:37:19 »

กระผม 1ท่าน..พร้อมผู้ติดตามครับ 1

« ตอบ #13 เมื่อ: 03 กรกฎาคม 2012 21:05:33 »

กระผม 1ท่าน..พร้อมผู้ติดตามครับ 1

โอเคครับพี่ตี้ รับทราบ

ลุงเทิ้ม

ตั้งวงรินกินเหล้า ถ้าไม่เมาไม่เลิก

« ตอบ #14 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2012 13:29:54 »

ผมว่าเสาร์นี้เข้ามาคุยรายละเอียดกันดีกว่าครับ เรื่องงาน 11 ปีครับ กิน

หากไปมัวกลัวตะวันในตอนเช้า กับอาการเมาค้างของวันใหม่ ก้อคงไม่มีวันที่จะเข้าใจ ความรื่นรมย์สมใจในสุรา
N' item
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #15 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2012 17:41:59 »

ผมมาใหม่ครับ อยู่ หมู่บ้านซื่อตรง ค.สี่ อยากไปหาที่โซนจัง ฝนก็ตกบ่อย  เออ.ผมเห็น 92 สีขาว มี3แถวด้วย อยากทักจัง เจอผมทักได้นะครับ

kenshiro
มือใหม่หัดซิ่ง
**

« ตอบ #16 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2012 18:32:17 »

หวัดดีครับ ผมอาร์มครับ  คำนับ
ฝากเนื้อฝากตัวเ่วยครับ เดี๋ยววันที่14 จะแวะเข้าไปโซนปทุมครับ
ส่วนวันงานที่ 28 ผมอยู่ร่วมได้แค่กิจกรรมตอนเช้า-สายๆ ครับ

คำนับ คำนับ คำนับ

« ตอบ #17 เมื่อ: 04 กรกฎาคม 2012 22:24:48 »

หวัดดีครับ ผมอาร์มครับ  คำนับ
ฝากเนื้อฝากตัวเ่วยครับ เดี๋ยววันที่14 จะแวะเข้าไปโซนปทุมครับ
ส่วนวันงานที่ 28 ผมอยู่ร่วมได้แค่กิจกรรมตอนเช้า-สายๆ ครับ

คำนับ คำนับ คำนับ
ผมมาใหม่ครับ อยู่ หมู่บ้านซื่อตรง ค.สี่ อยากไปหาที่โซนจัง ฝนก็ตกบ่อย  เออ.ผมเห็น 92 สีขาว มี3แถวด้วย อยากทักจัง เจอผมทักได้นะครับ

เรียนเชิญวันเสาร์นี้ครับผม

sippakorn

« ตอบ #18 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2012 06:03:42 »

น้าใต้ ผมด้วย 1 ที่ (ทีม) ส่วนผู้ติดตามรอเพิ่มอีกทีครับ....
gym @ PT.Z# 030

คนหัวใจสิงห์ ( สิงหาคม )

« ตอบ #19 เมื่อ: 05 กรกฎาคม 2012 11:10:32 »

น้าใต้ ผมด้วย 1 ที่ (ทีม) ส่วนผู้ติดตามรอเพิ่มอีกทีครับ....
เจ้าหนี้หรือที่ติดตาม อิอิอิ

ตนหัวใจสิงห์
หน้า: [1] 2 3  »    ขึ้นบน
  พิมพ์