AE. Racing Club
21 ตุลาคม 2024 19:29:48 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หลังจากงาน 11 ปี AE Raing  (อ่าน 3932 ครั้ง)
อิชิตัน underbrain
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

มาแว้วววว...คร๊าบบบบบ

« เมื่อ: 30 กรกฎาคม 2012 23:22:38 »

หลังจากงานครบรอบ 11 ปี Ae racing club ทำให้ผมได้เห็นว่าพวกเราโซนปทุมสุดยอดดด น่ารักประทับใจพวกเรามันคนบ้านนอกถึงรถไม่สวยแต่ก็รวยน้ำใจ  เห็นได้จากของรางวัลที่เพื่อนๆเตรียมมา และจากการที่ผมเก็บตังเพื่อนๆในโซนให้ความร่วมมือดีมากเลย  มีคนมาบอกคนว่าโซนปทุมมาด้วยใจจริงๆ แจกฟรีทุกอย่างนี่แหละครับที่ผมอยากให้โซนอื่นเขาว่าเราชาวปทุมทำทุกอย่างด้วยใจ

เรามาแสดงความดีใจกับรางวัลที่ใหญ่ที่สุด มีคนอิจฉามากที่สุด   นั่นคือ รางวัลที่หนึ่ง จาก KP การาจ ทำSunroof ฟรีทุกอย่าง ยกเว้นผ้าหุ้มหลังคา  ได้แก่ น้องนุ่นสาวน้อยน่ารักของเรา ..ใคร?..สวดดยอดดดทำได้ไงวะ ทุกคนได้ยินถึงกับอึ้ง

ส่วนท่านอื่นมีดังนี้
1.ไอ้โย ได้น้ำมันเครื่อง  ปตท. 5 ลิตร
2.ทิม  ได้น้ำมันเบรค 1 กระป๋อง
3.ผม (ใต้) และไอ้ปอ(น้องใหม่)  ได้เสียงเตือนลืมปิดไฟหน้า
4.จ่าโจ้ ได้ไรวะ ลืม เข้ามาแจ้งด้วย
5.พี่เสกและบิ๊ก ได้ส่วนลด จาก Tunner concecp (แต่ทำไมร้องไห้อะตอนได้ของรางวัล 5555)
6.บอลและแบงค์ได้ น้ำมันเครื่อง 1 ลิตร แบงค์ยังได้น้ำมันเบรคอีกด้วย
7.พี่รอด กรองน้ำมันเครื่อง
8.ไอ้นุ่น ได้ sunroffffffffffffffffff อะ

และหลังจากงานนี้พวกเราชาวปทุมธานีโซนขอต้อนรับน้องใหม่เลยนะปอ มาเอาสติกเกอร์ที่บอลได้เลย น้องทั้งคู่สวดยอดด

ขอบคุณเพื่อนๆทุกท่านที่ช่วยทำให้โซนอื่นเขารู้ว่า  โซนปทุมอะมีตัวตนนะครับ พวกคุณสุดยอดดดดด

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 31 กรกฎาคม 2012 00:03:03 โดย อิชิตัน underbrain » บันทึกการเข้า

rod@PT.Z#005

« ตอบ #1 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2012 00:02:34 »

ต้องขอโทษด้วยที่ต้องกลับก่อนนะครับ เนื่องจากบ้านกันดาลจัด ไว้หมดฟ้าหมดฝนค่อยหาทริฟเล็กๆไม่ใกลมากตามแบบของเรากันนะครับ ยินดีต้องรับน้องใหม่ทุกคนด้วยครับ

จุดประทัด    จุดประทัด

« ตอบ #2 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2012 00:03:36 »

ต้องขอโทษด้วยที่ต้องกลับก่อนนะครับ เนื่องจากบ้านกันดาลจัด ไว้หมดฟ้าหมดฝนค่อยหาทริฟเล็กๆไม่ใกลมากตามแบบของเรากันนะครับ ยินดีต้องรับน้องใหม่ทุกคนด้วยครับ

จุดประทัด    จุดประทัด

โอเค

เมียระอา PT.Z#12#
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

คนน่ารักที่คอยอยู่เคียงข้างเสมอ

« ตอบ #3 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2012 08:17:05 »

ไม่มีตังซื้อโชค ตั้ง20000นะครับได้มาดีใจมาก(แทบร้องให้)ขอบคุณครับ

totti สายเลี้ยว.
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

7a fe twin coil

« ตอบ #4 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2012 09:04:31 »

สุดยอด สุดยอด สุดยอด

สมถวิล@ปทุมNO.9

ลำปางไม่หนาวเท่าลำพัง

« ตอบ #5 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2012 11:36:49 »

เตือนไฟหน้า เสียงดังดีมั้ยจ๊ะ
yutta110
มือใหม่หัดซิ่ง
**

สักวันฉันจะดีพอ

« ตอบ #6 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2012 12:30:58 »

เค้าไม่ได้ไปอ่ะ เสียดายจัง  ยกธงขาว ยกธงขาว ยกธงขาว

I'm not perfcet But I'm Limited Edition..
Por AE92
มือใหม่หัดซิ่ง
**

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #7 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2012 20:14:10 »

หลังจากงานครบรอบ 11 ปี Ae racing club ทำให้ผมได้เห็นว่าพวกเราโซนปทุมสุดยอดดด น่ารักประทับใจพวกเรามันคนบ้านนอกถึงรถไม่สวยแต่ก็รวยน้ำใจ  เห็นได้จากของรางวัลที่เพื่อนๆเตรียมมา และจากการที่ผมเก็บตังเพื่อนๆในโซนให้ความร่วมมือดีมากเลย  มีคนมาบอกคนว่าโซนปทุมมาด้วยใจจริงๆ แจกฟรีทุกอย่างนี่แหละครับที่ผมอยากให้โซนอื่นเขาว่าเราชาวปทุมทำทุกอย่างด้วยใจ

เรามาแสดงความดีใจกับรางวัลที่ใหญ่ที่สุด มีคนอิจฉามากที่สุด   นั่นคือ รางวัลที่หนึ่ง จาก KP การาจ ทำSunroof ฟรีทุกอย่าง ยกเว้นผ้าหุ้มหลังคา  ได้แก่ น้องนุ่นสาวน้อยน่ารักของเรา ..ใคร?..สวดดยอดดดทำได้ไงวะ ทุกคนได้ยินถึงกับอึ้ง

1.ไอ้โย ได้น้ำมันเครื่อง  ปตท. 5 ลิตร
2.ทิม  ได้น้ำมันเบรค 1 กระป๋อง
3.ผม (ใต้) และไอ้ปอ(น้องใหม่)  ได้เสียงเตือนลืมปิดไฟหน้า
4.จ่าโจ้ ได้ไรวะ ลืม เข้ามาแจ้งด้วย
5.พี่เสกและบิ๊ก ได้ส่วนลด จาก Tunner concecp (แต่ทำไมร้องไห้อะตอนได้ของรางวัล 5555)
6.บอลและแบงค์ได้ น้ำมันเครื่อง 1 ลิตร แบงค์ยังได้น้ำมันเบรคอีกด้วย
8.ไอ้นุ่น ได้ sunroffffffffffffffffff อะ

และหลังจากงานนี้พวกเราชาวปทุมธานีโซนขอต้อนรับน้องใหม่เลยนะปอ มาเอาสติกเกอร์ที่บอลได้เลย น้องทั้งคู่สวดยอดด

ขอบคุณเพื่อนๆทุกท่านที่ช่วยทำให้โซนอื่นเขารู้ว่า  โซนปทุมอะมีตัวตนนะครับ พวกคุณสุดยอดดดดด

ได้มายังต้องเสียเงินติดอีก555+

สุดยอด สุดยอด สุดยอด ขอบคุณมากๆนะครับน้าทั้งหลาย ที่ให้การต้อนรับผมอย่างดีครับ ^^  คำนับ คำนับ

กำลังตั้งชื่อ
Zest Up
กระต่ายขาว[PT.Z#031]

« ตอบ #8 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2012 20:52:06 »

สุดยอด ดีจัยกับทุกคน ด้วยก๊าบๆๆๆๆๆ ถูกใจ.. ใช่เลย.. ถูกใจ.. ใช่เลย.. ถูกใจ.. ใช่เลย..

มาด้วยใจ  ไปด้วยกัน
pormin.nbc @ PT.Z#23
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #9 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2012 21:03:44 »

หลังจากงานครบรอบ 11 ปี Ae racing club ทำให้ผมได้เห็นว่าพวกเราโซนปทุมสุดยอดดด น่ารักประทับใจพวกเรามันคนบ้านนอกถึงรถไม่สวยแต่ก็รวยน้ำใจ  เห็นได้จากของรางวัลที่เพื่อนๆเตรียมมา และจากการที่ผมเก็บตังเพื่อนๆในโซนให้ความร่วมมือดีมากเลย  มีคนมาบอกคนว่าโซนปทุมมาด้วยใจจริงๆ แจกฟรีทุกอย่างนี่แหละครับที่ผมอยากให้โซนอื่นเขาว่าเราชาวปทุมทำทุกอย่างด้วยใจ

เรามาแสดงความดีใจกับรางวัลที่ใหญ่ที่สุด มีคนอิจฉามากที่สุด   นั่นคือ รางวัลที่หนึ่ง จาก KP การาจ ทำSunroof ฟรีทุกอย่าง ยกเว้นผ้าหุ้มหลังคา  ได้แก่ น้องนุ่นสาวน้อยน่ารักของเรา ..ใคร?..สวดดยอดดดทำได้ไงวะ ทุกคนได้ยินถึงกับอึ้ง

1.ไอ้โย ได้น้ำมันเครื่อง  ปตท. 5 ลิตร
2.ทิม  ได้น้ำมันเบรค 1 กระป๋อง
3.ผม (ใต้) และไอ้ปอ(น้องใหม่)  ได้เสียงเตือนลืมปิดไฟหน้า

ขอบคุณเพื่อนๆทุกท่านที่ช่วยทำให้โซนอื่นเขารู้ว่า  โซนปทุมอะมีตัวตนนะครับ พวกคุณสุดยอดดดดด

ของจ่าได้เสื้อมาตัว ครับน้า....อิอิ
 นึงว่าจะไม่ได้อะไรติดไม้ติดมือกลับบ้านซะแล้ว......อิอิ

« ตอบ #10 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2012 23:07:14 »

เค้าไม่ได้ไปอ่ะ เสียดายจัง  ยกธงขาว ยกธงขาว ยกธงขาว

ผมบอกแล้วมันงานใหญ่

« ตอบ #11 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2012 23:08:32 »

สุดยอด ดีจัยกับทุกคน ด้วยก๊าบๆๆๆๆๆ ถูกใจ.. ใช่เลย.. ถูกใจ.. ใช่เลย.. ถูกใจ.. ใช่เลย..

ไปไหนมาไม่ไปอะ

จิ๊กโก๋..โรแมนติก <RZ>

เข้าป่าพอไหว..ขับไวเค้ากัววว

« ตอบ #12 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2012 23:10:04 »

สุดยอด ปทุมธานี

หันมาเล่นออฟโรดดีกว่า

ไม่ได้เหลือ..แค่เบื่ออะไรเดิมๆ

« ตอบ #13 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2012 23:22:14 »

อิอิ น้าแมวว่างๆก็หลีกหนีสังคมเมือง  มานั่งเล่นริมเขือนกันนะครับ

tatee_ae

« ตอบ #14 เมื่อ: 01 สิงหาคม 2012 10:13:11 »

ต้องขอโทษด้วยครับไม่ได้ไป..พ่อ..เข้าโรงบาลด้วยภาวะเลือดจาง..ตอนนี้ให้เลือดไป 3 กระปุกแล้วครับ
อาการดีขึ้นแล้วครับแต่รอดูอาการอยู่ครับ..เมื่อวานส่องกล้องที่ช่องท้องยังไม่ทราบผลครับ

จิ๊กโก๋..โรแมนติก <RZ>

เข้าป่าพอไหว..ขับไวเค้ากัววว

« ตอบ #15 เมื่อ: 01 สิงหาคม 2012 11:20:34 »

อิอิ น้าแมวว่างๆก็หลีกหนีสังคมเมือง  มานั่งเล่นริมเขือนกันนะครับ
ได้เรยน้าา

ผมรับคำเชิญนั้นเด๊วเน้ 555555

หันมาเล่นออฟโรดดีกว่า

ไม่ได้เหลือ..แค่เบื่ออะไรเดิมๆ

« ตอบ #16 เมื่อ: 01 สิงหาคม 2012 22:47:43 »

ได้เรยน้าา

ผมรับคำเชิญนั้นเด๊วเน้ 555555

ปิ้งปุง Smiley

« ตอบ #17 เมื่อ: 01 สิงหาคม 2012 22:49:05 »

ต้องขอโทษด้วยครับไม่ได้ไป..พ่อ..เข้าโรงบาลด้วยภาวะเลือดจาง..ตอนนี้ให้เลือดไป 3 กระปุกแล้วครับ
อาการดีขึ้นแล้วครับแต่รอดูอาการอยู่ครับ..เมื่อวานส่องกล้องที่ช่องท้องยังไม่ทราบผลครับ

ตามสะดวกครับน้า

Yoshikuni_NuN
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #18 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2012 00:04:01 »

ฉลอง..   จุดประทัด    อิอิ   ได้ไปงาน  แม้วันนั้นจาป่วยนิดหน่อย  แต่ก้อ สนุก และ ก้อ อ้ม อิ่ม ค่ะ   แหะ  แหะ   และยังได้มิตรภาพจากเพิ่ล  เพิ่ล  พี่  พี่  เยอะแยะเลยยยย   ลิงจั๊กๆ     ตรบมือ

ปทุมธานี โซน  [[วัย กำ ลำ ซนTM]]
BigGToCOβU

I DRIVE COROLLA

« ตอบ #19 เมื่อ: 06 สิงหาคม 2012 15:58:41 »

ไม่ต้องแย่งกัน ได้กันทุกคน  เต้น

หน้า: [1] 2  »    ขึ้นบน
  พิมพ์