AE. Racing Club
29 กันยายน 2024 11:27:46 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 2 3 [4] 5 6 ... 14  »  [5»] [10»]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ไปพัทยามา ลองเครื่องเลยรันอินสักหน่อย  (อ่าน 36705 ครั้ง)
สันต์ครับ
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

« ตอบ #60 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2012 23:04:58 »

ใครจะมองผมทำรถ ขันกุญเเจปอนไหม  วัตเคลียร์เเล้นท์ไหม อะไรประมานนี้ผม เฉยๆ ครับ เพราะผม คุ้นเคยกับความรู้สึกดี เหมือนที่เรากดคันเร่งแล้วปล่อยรถเราออกไป เรารู้ดี ว่ามันจะไปได้เเค่ไหน ครับ

สันต์ครับ

« ตอบ #61 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2012 23:07:23 »

แล้วมันเคยมีมั๊ยล่ะ ที่บอกว่ารถ ตัวเองเเรงๆ แล้ว พังมา เอามาเล่าเหมือนที่ผมทำอยุ่ตอนนี้ เล่าสู่กันฟัง ไม่มี๊  ไม่มีเลยที่เห็นๆ กัน กลัวอะไร กลัวเสียหน้าเหรอ เเต่ผม เฉยๆ นะ ไม่อายครับน้า จากใจเลย เเค่เครื่องยนต์

Oat..20valve&G5
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

The Arsenal ...

« ตอบ #62 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2012 23:20:15 »

คุณสันต์ตัดสติ๊กเกอร์ เกิดมาเก็บดันราง หรือยังครับ

คุณโอ๊ทของนอกเรื่องนิดนึงแม็กลายอะไรหรอครับชอบ
ล้อลาย SPARCO ครับ

$on_Ae90
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #63 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2012 23:20:36 »

น้าผมว่าน้าเอาเครื่องดีเซลมาใส่รถเลยดีกว่ามันจะได้ทนมือทน...(เท้า)น้า อิอิ   แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น
Kadoadz
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

....ไม่มีความลับบนโลก....

« ตอบ #64 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2012 23:26:50 »

น้าเค้าต้อง kubota ครับ ถึงจะทนมือ เท้า เค้าได้ อิอิ

ไม่มีความลับบนโลก 1997 - 2014 with 300,000 km ++
Overhual @ 12 DEC 2013
Millions Thanks Madam Blue

New Version Sprinter111 GT with 4AGE 20V 6 CARBON CEVLAR
สันต์ครับ

« ตอบ #65 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2012 23:32:36 »

น้าผมว่าน้าเอาเครื่องดีเซลมาใส่รถเลยดีกว่ามันจะได้ทนมือทน...(เท้า)น้า อิอิ   แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น
ผมคงจะเล่นเบนซินติดเเก็สนี่เเระ เล่นกะพวกเเรงๆ ให้รู้เลยว่า รถ ติดเเก๊สมิ๊กเซ่อร์มัน ทำได้เเค่ไหน จะได้รู้ไงน้า ไม่สน เครื่อง ดีเชลแล้ว ๕๕๕
น้าเค้าต้อง kubota ครับ ถึงจะทนมือ เท้า เค้าได้ อิอิ
ขอบคุณครับผม เเต่ผมเล่นของจริงครับไม่ไช่เล่นของเทียมรึว่าล้อเลี่ยน ใคร ทำเอง โมเอง เบนซินก็ไช่ย่อยนะน้า ติดเเก๊สประหยัดได้อีกเยอะ

illusionx<NC.Z>

ปลวกคนเดิม

« ตอบ #66 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2012 23:44:18 »

สงสารรถครับ

น่าจะทำให้จบตั้งแต่ทีแรกนะครับ เป็นผมไม่ปล่อยครับ ทำก็ทำทีเดียวเลยดีกว่าครับ ไม่เสียเวลา ไม่เสียแรงด้วยครับ เพราะ อันไหนปล่อยไว้ ไม่ช้าก็เร็วก็ต้องทำอีก ทำไปเลยทีเดียวครับ

https://www.facebook.com/stevesecondhandtire76.5shop
Steve 2nd tire racing & Termostat 76.5c
วาวน้ำอุณหภูมิต่ำ 76.5c / ยาง%ซิ่ง ขอบ17-20 / TE37ขอบ18 / ล้อยางป้ายแดงสั่ง
สันต์ครับ

« ตอบ #67 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2012 23:47:44 »

สงสารรถครับ

น่าจะทำให้จบตั้งแต่ทีแรกนะครับ เป็นผมไม่ปล่อยครับ ทำก็ทำทีเดียวเลยดีกว่าครับ ไม่เสียเวลา ไม่เสียแรงด้วยครับ เพราะ อันไหนปล่อยไว้ ไม่ช้าก็เร็วก็ต้องทำอีก ทำไปเลยทีเดียวครับ
อุปกรณ์ไงน้าเราไม่รุ้ ว่าจะเสียเมื่อไหร่เเต่ดูแล้วสภาพเคยไช้ได้ดี เราก็ไช้ไปก่อน ผม จนครับ อะไร ตัดออกไปถูกตังค์ทำเองก็ไช้ไปก่อนครับ ไม่ฟุ่มเฟือยไม่บ้าสยี่ห้อตาม วัยรุ่นหรอกครับ  เสียอันไหนเปลี่ยนอันนั้น นิสัยผม ยังไงก็ขอบคุณครับ น้าสตีฟ ตอนนี้ไปเล่น กะบะเหรอ เสียดายจังไม่ได้ ลอง ในเเท๊ก วันก่อน เออี

illusionx<NC.Z>

ปลวกคนเดิม

« ตอบ #68 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2012 23:55:28 »

สงสารรถครับ

อุปกรณ์ไงน้าเราไม่รุ้ ว่าจะเสียเมื่อไหร่เเต่ดูแล้วสภาพเคยไช้ได้ดี เราก็ไช้ไปก่อน ผม จนครับ อะไร ตัดออกไปถูกตังค์ทำเองก็ไช้ไปก่อนครับ ไม่ฟุ่มเฟือยไม่บ้าสยี่ห้อตาม วัยรุ่นหรอกครับ  เสียอันไหนเปลี่ยนอันนั้น นิสัยผม ยังไงก็ขอบคุณครับ น้าสตีฟ ตอนนี้ไปเล่น กะบะเหรอ เสียดายจังไม่ได้ ลอง ในเเท๊ก วันก่อน เออี

ก็ซ่อมทำให้ใช้ได้ปกติแค่นั้นแหละครับน้า เห็นน้ายกเครื่องหลายรอบก็หลายตังแล้วอ่า กัดฟันทำทีเดียวก็เท่ากับเม็ดเงินทั้งหมดที่ลงไปแล้วละครับน้า

ไปขับรถเดิมๆแล้วครับเลิกขับเร็วละครับ ห่วงคนข้างๆ และคนข้างหลังอะครับ ชีวิตวัยรุ่นผมหมดเร็วไปไหมอ่ะ 555+ เล่นดีเซลเพราะอานคตอาจเอามาใช้ทำงานด้วยครับ แหะๆ

https://www.facebook.com/stevesecondhandtire76.5shop
Steve 2nd tire racing & Termostat 76.5c
วาวน้ำอุณหภูมิต่ำ 76.5c / ยาง%ซิ่ง ขอบ17-20 / TE37ขอบ18 / ล้อยางป้ายแดงสั่ง
สันต์ครับ

« ตอบ #69 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2012 23:59:07 »

สงสารรถครับ

ก็ซ่อมทำให้ใช้ได้ปกติแค่นั้นแหละครับน้า เห็นน้ายกเครื่องหลายรอบก็หลายตังแล้วอ่า กัดฟันทำทีเดียวก็เท่ากับเม็ดเงินทั้งหมดที่ลงไปแล้วละครับน้า

ไปขับรถเดิมๆแล้วครับเลิกขับเร็วละครับ ห่วงคนข้างๆ และคนข้างหลังอะครับ ชีวิตวัยรุ่นผมหมดเร็วไปไหมอ่ะ 555+ เล่นดีเซลเพราะอานคตอาจเอามาใช้ทำงานด้วยครับ แหะๆ
ดีใจด้วยครับ คนคิดได้ เเรงไปก็คงไม่ได้อะไร อยู่กับครอบครัวที่น่ารักเเละ อบอุ่นดีกว่า .. ผมก็คิดนะ เเต่ทำไม่ได้ หนีออกไป โดยไม่ให้ใครรู้ ว่าเราไป ไหนทำอะไร มา เเต่ส่วนใหญ่ก็ไปเมากับ ท้าเเข่งรถ กันบนถนนเเระนะ ๕๕ งานหลัก ใครท้าที่ไหนไปหมด เเพ้ชนะ หักค่าไช้จ่ายแล้วก็ คุ้ม ขอให้ มันส์เเละสนุกก็พอ ในเมื่อใจรัก นิสัยผม

Nohara Racing & Mozart
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

มิตรเเท้ "จุดซ่อนเร้น"

« ตอบ #70 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2012 00:23:36 »

สุดยอด สุดยอด

กลุ่มบางใหญ่   http://www.facebook.com/groups/aebangyai
$on_Ae90

« ตอบ #71 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2012 00:38:23 »

คำคมน้าสันแกสุดยอด กินใจแบบบ้านๆขนาดผมไม่เคยพบหรือเจอน้าแกผมยังยากไปนั้งกินกับแกถ้าทางจะมันดี

ตรบมือ ตรบมือ ตรบมือ
สันต์ครับ

« ตอบ #72 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2012 00:47:34 »

คำคมน้าสันแกสุดยอด กินใจแบบบ้านๆขนาดผมไม่เคยพบหรือเจอน้าแกผมยังยากไปนั้งกินกับแกถ้าทางจะมันดี

ตรบมือ ตรบมือ ตรบมือ
285 รึว่าเหล้าป่าก็บ่อว่าเน่อน้า๕๕๕  ฮากลิ้ง

kamelot@WZ

คันนี้สิ...สไตล์เรา

« ตอบ #73 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2012 02:04:31 »

น้าสันต์ ถ้ามีเครื่องเยอะ ขอแบ่งสักตัวสิคับ จะเอามาวางเล่นบ้าน อิอิ

รับปรึกษาคดีความต่าง ๆ ปัญหาข้อกฏหมาย รับว่าความคดีทั่วราชอาณาจักร ใครมีปัญหาข้อสงสัยอะไร ปรึกษาได้คับ ไม่มีค่าใช้จ่าย086-3388362 แก๊ปคับ
dookzateam
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

แต่งรถไม่ได้กำไรหรอกครับ

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #74 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2012 10:14:17 »

น้าสันต์ใส่ประเก็นเหล็กเลยครับ

ไม่ต้องรู้ว่าคนขับชื่ออะไร รู้แค่ว่าผมขับAEก็พอ
supernooky

« ตอบ #75 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2012 11:47:27 »

ฉายา " สันต์ตีนระเบิด "
แล้วต่อจากนั้นก็ " สันต์น้ำดัน "
ต่อจากนั้นอีกก็ " สันต์น้ำแห้ง " ฮิฮิ

ปั้น AE ดีก่า ^^
monster-ae101
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #76 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2012 11:49:04 »

ขับแบบน้าสันต์ไม่เรียกรันอินแระ โหดจิงๆ

INNER LINE ,troops service , monster fixed , boon racing pattaya , pomm vr.2
http://www.facebook.com/album.php?id=100001543662095&aid=4792
สันต์ครับ

« ตอบ #77 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2012 12:07:02 »

อีกแระ..พลัง ??
**พี่ทายถูกพลัง ** เเต่นิดหน่อยไม่มาก
พังมั้ยครับ เอ่อ..
ไม่รอดครับน้ากำพล ดูก่อนว่าฝาโก่งไหม + ปะเกนสักแผ่น คงจะ ชิวๆ ครับ คำนับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 11 สิงหาคม 2012 12:11:25 โดย สันต์ครับ » บันทึกการเข้า

สันต์ครับ

« ตอบ #78 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2012 12:10:31 »

น้าสันต์ ถ้ามีเครื่องเยอะ ขอแบ่งสักตัวสิคับ จะเอามาวางเล่นบ้าน อิอิ
มีเเต่ของเก่าน้า ใหม่ๆ เลยไม่มีครับ ล้างเอาขัดให้ไหม่๕๕๕

ฉายา " สันต์ตีนระเบิด "
แล้วต่อจากนั้นก็ " สันต์น้ำดัน "
ต่อจากนั้นอีกก็ " สันต์น้ำแห้ง " ฮิฮิ

ค่อยๆ ปั้นน้า คิดว่าไม่น่าเยอะ งานนี้ ขอบคุณครับได้ฉายาอีกเเระผม555
ขับแบบน้าสันต์ไม่เรียกรันอินแระ โหดจิงๆ
ไม่เฉพาะผมหรอกน้า ae ทุกคันในนี้ ก็มิไช่ย่อย เเต่ไม่ค่อยเหลากันเเค่นั้น ชอบ ซุ่มกัน ๕๕๕ ไม่รู้ไม่ชี้ ร้อนๆๆ

coolgrep

« ตอบ #79 เมื่อ: 11 สิงหาคม 2012 12:27:19 »

น้าสัน ซื้อ 3s beams มาวางเองให้ดูหน่อยเดะ

ทำเสร็จแล้วน้าจะ ลืมเหนื่อย

หน้า:  «  1 2 3 [4] 5 6 ... 14  »  [5»] [10»]   ขึ้นบน
  พิมพ์