AE. Racing Club
29 กันยายน 2024 11:21:22 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2] 3 4 ... 14  »  [5»] [10»]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ไปพัทยามา ลองเครื่องเลยรันอินสักหน่อย  (อ่าน 36678 ครั้ง)
สันต์ครับ
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

« ตอบ #20 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2012 11:54:08 »

55555 น้ากวางก็... ยังไม่พังครับ เเค่น้ำเเห้ง เพราะเวลาร้อนๆ แล้วเราจะอัดน้ำเข้าไปไม่ได้ วาล์วน้ำมันกั้นไว้ ต้องจอดเย็นจริงๆ ถึงจะไล่น้ำเข้าได้ ไม่อยากตากฝนอยู่บนทางด่วน ด่านเก็บเงินบางนาขาลง เลยรีบ ไส่ได้เท่าที่ได้ คลานกลับครับ  ..ตัวเจ้าปัญหา..ซึ๋มตรงประเกนรอบๆ ปั้มไม่ได้เสียเเต่อย่างได..หวุดหวิด.. ร้อนๆๆ แหะ.. แหะ.. คำนับ

Oat..20valve&G5
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

The Arsenal ...

« ตอบ #21 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2012 12:23:35 »

คุณสันต์ตัดสติ๊กเกอร์ เกิดมาเก็บดันราง หรือยังครับ

สันต์ครับ

« ตอบ #22 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2012 12:25:17 »

ไม่กล้าติดครับน้า ... เกรงใจ ครับผม  เหอๆๆ

olympia dojo
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #23 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2012 12:31:55 »

คุณสันต์ตัดสติ๊กเกอร์ เกิดมาเก็บดันราง หรือยังครับ
ติดไปมีหวังชาตินี้ขับรถไม่เป็นสุข โดนควันดำดูดตูดตลอด
THE TONG
นักแข่งมือสมัครเล่น

na GE

« ตอบ #24 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2012 12:39:39 »

สู้ ๆ ครับน้า ผมว่าแล้วไง ไม่ต้องหาเครื่องที่ทนที่สุดหรอกครับ ให้หาเครื่องที่แรงที่สุดก็พอ  พังก็ซ่อมเอา อิอิ

รถดี ๆ ที่เหมาะกับวัยรุ่น
newbaba

« ตอบ #25 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2012 12:40:57 »

ติดไปมีหวังชาตินี้ขับรถไม่เป็นสุข โดนควันดำดูดตูดตลอด
 ผมติดแล้วครับ  เก็บดันราง หลายคันแล้ว  (แต่เวลาเขาจอดนะ)

กลับมาซิ่ง ไว ไว ครับผม   ผมว่าน้าสัน หนี 3เอี๊ยดดดดดดดดด บูตตตตตตตตตตต ฟึ๊วววววววววววววว   ไม่ออกหรอก  

น้าสัน วางเลย  จะได้มี  tota เก็บ ดันราง อีกคัน  เอิ๊กกก ๆ

เมื่อเช้า เจอคันนึง  ท่อดังมากมาก   แต่เจอน้าผมเข้าไป ท่อเงียบเลย   เพราะน้าผมตัดท่อออก ยิงสดออกกลางรถ   ไม่มีพักใด ใด  เล่นเอาแสบ หู เลย

ขาว ขาว อวบ อวบ

ฝากกระทู้ด้วยเด้อ
่ของแต่ง http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=95781.0
$on_Ae90
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #26 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2012 12:42:49 »

โต๊ะคอมมีแต่อะไหร่รถ  ถอนหายใจ
UltraKw@nG

น้ำใจให้เท่าไหร ไม่มีวันหมด!

« ตอบ #27 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2012 12:42:58 »

คุณโอ๊ทของนอกเรื่องนิดนึงแม็กลายอะไรหรอครับชอบ

สันต์ครับ

« ตอบ #28 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2012 13:01:36 »

สงไสผมต้องลองเอา วิค ผมไร่น้าดูหน่อย คลิกๆ
สงไสผมต้องลองเอา วิค ผมไร่น้าดูหน่อย คลิกๆ

น้าสันว่าไง อิอิ
เอกจะตามถ่ายคลิปไหมล่ะ๕๕๕๕ ดูอาการน้ำก่อน ถ้ารอดก็ลุยๆ ได้เสมอ สำหรับคุณเบส  ตรบมือ ถูกใจ.. ใช่เลย..

สันต์ครับ

« ตอบ #29 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2012 13:05:17 »

สู้ ๆ ครับน้า ผมว่าแล้วไง ไม่ต้องหาเครื่องที่ทนที่สุดหรอกครับ ให้หาเครื่องที่แรงที่สุดก็พอ  พังก็ซ่อมเอา อิอิ
ว่างั้นเเระครับน้า...ขอบคุณครับ
  ผมติดแล้วครับ  เก็บดันราง หลายคันแล้ว  (แต่เวลาเขาจอดนะ)

กลับมาซิ่ง ไว ไว ครับผม   ผมว่าน้าสัน หนี 3เอี๊ยดดดดดดดดด บูตตตตตตตตตตต ฟึ๊วววววววววววววว   ไม่ออกหรอก   

น้าสัน วางเลย  จะได้มี  tota เก็บ ดันราง อีกคัน  เอิ๊กกก ๆ

เมื่อเช้า เจอคันนึง  ท่อดังมากมาก   แต่เจอน้าผมเข้าไป ท่อเงียบเลย   เพราะน้าผมตัดท่อออก ยิงสดออกกลางรถ   ไม่มีพักใด ใด  เล่นเอาแสบ หู เลย
20v เซตโบก็เก็บดันรางได้แล้วไช่ไหมครับน้า๕๕๕ เดี๋ยวจะลองทำดู
โต๊ะคอมมีแต่อะไหร่รถ  ถอนหายใจ
เอามานั่งวิเคราะห์ เเละปัดทำความสะอาดด้วยครับน้า ๕๕๕๕ไต้บันได ถ้าน้าเห็นจะ งง มีเเต่เหล็กดุมล้อยางรถ จิปาถะ อะไหล่รถ 5555

Mr.not

« ตอบ #30 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2012 13:09:19 »

เปนอีกแระ...ลุดเพ่.
newbaba

« ตอบ #31 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2012 13:10:09 »

สู้ ๆ ครับน้า ผมว่าแล้วไง ไม่ต้องหาเครื่องที่ทนที่สุดหรอกครับ ให้หาเครื่องที่แรงที่สุดก็พอ  พังก็ซ่อมเอา อิอิ
ว่างั้นเเระครับน้า...ขอบคุณครับ
 ผมติดแล้วครับ  เก็บดันราง หลายคันแล้ว  (แต่เวลาเขาจอดนะ)

กลับมาซิ่ง ไว ไว ครับผม   ผมว่าน้าสัน หนี 3เอี๊ยดดดดดดดดด บูตตตตตตตตตตต ฟึ๊วววววววววววววว   ไม่ออกหรอก  

น้าสัน วางเลย  จะได้มี  tota เก็บ ดันราง อีกคัน  เอิ๊กกก ๆ

เมื่อเช้า เจอคันนึง  ท่อดังมากมาก   แต่เจอน้าผมเข้าไป ท่อเงียบเลย   เพราะน้าผมตัดท่อออก ยิงสดออกกลางรถ   ไม่มีพักใด ใด  เล่นเอาแสบ หู เลย
20v เซตโบก็เก็บดันรางได้แล้วไช่ไหมครับน้า๕๕๕ เดี๋ยวจะลองทำดู
โต๊ะคอมมีแต่อะไหร่รถ  ถอนหายใจ
เอามานั่งวิเคราะห์ เเละปัดทำความสะอาดด้วยครับน้า ๕๕๕๕ไต้บันได ถ้าน้าเห็นจะ งง มีเเต่เหล็กดุมล้อยางรถ จิปาถะ อะไหล่รถ 5555
เก็บดันราง ต้อง  240 KM ขึ้นงะครับ  เพราะ พวกนั้น ไมล์ เขา 220 จมไมล์  แล้วก็ต้องขึ้นตั้งแต่ เกียร์ 3 ครับเพราะว่า ยาวๆ  เราเสียเปรียบ  

แต่ถ้ามีแต่ดันราง อย่างเดียว มีสิทธิ์ ครับ ที่จะเอา 20 ผูก โบไปเก็บ อาจจะได้  แต่เราต้องซ่อนของไว้ เยอะ หน่อย จ้าาาาาาาาา

่ของแต่ง http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=95781.0
สันต์ครับ

« ตอบ #32 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2012 13:11:36 »

เปนอีกแระ...ลุดเพ่.
รอดอยู่ครับพี่น๊อท... ผมขำคำคมพี่มากเลยอ่ะ ....คนจริงใจต้องนิ่งแล้วหญิงจะกริ๊ด....ไช่ได้ทุกคนไหมอ่ะครับ คำนี้๕๕๕๕๕ สุดยอด

TAOTAO-TZ#056-

ไอ๊หย่ะ

« ตอบ #33 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2012 13:11:48 »

เอกจะตามถ่ายคลิปไหมล่ะ๕๕๕๕ ดูอาการน้ำก่อน ถ้ารอดก็ลุยๆ ได้เสมอ สำหรับคุณเบส  ตรบมือ ถูกใจ.. ใช่เลย..

ผมวิ่งตามให้ ขอคนถ่ายคลิป หนึ่งคนครับ

ย่องเบา....นินจา..ผลุบ..โผล่KENG SERVICE & MODIFY อู่เล็กๆเด็กๆทำถิ่นพระประแดง-คู่สร้าง แว๊นนนน KYB SR 3,999 บาท http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=144724.msg3137300#msg3137300
monster-ae101
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #34 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2012 13:15:20 »

ดีนะที่น้าซ่อมรถเองได้ ไม่งั้นจุกแน่ ^^

INNER LINE ,troops service , monster fixed , boon racing pattaya , pomm vr.2
http://www.facebook.com/album.php?id=100001543662095&aid=4792
สันต์ครับ

« ตอบ #35 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2012 13:17:28 »

เอกจะตามถ่ายคลิปไหมล่ะ๕๕๕๕ ดูอาการน้ำก่อน ถ้ารอดก็ลุยๆ ได้เสมอ สำหรับคุณเบส  ตรบมือ ถูกใจ.. ใช่เลย..

ผมวิ่งตามให้ ขอคนถ่ายคลิป หนึ่งคนครับ

๕๕๕๕ น้าเต๋าเคยลองมาเเย้วนิ กะคุณเบสท์อ่ะ  รอบนี้ผมแล้วเหรอ ๕๕๕ถึงคิว (จะไหวไหมเรา)

สันต์ครับ

« ตอบ #36 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2012 13:21:19 »

newbaba

เก็บดันราง ต้อง  240 KM ขึ้นงะครับ  เพราะ พวกนั้น ไมล์ เขา 220 จมไมล์  แล้วก็ต้องขึ้นตั้งแต่ เกียร์ 3 ครับเพราะว่า ยาวๆ  เราเสียเปรียบ  

แต่ถ้ามีแต่ดันราง อย่างเดียว มีสิทธิ์ ครับ ที่จะเอา 20 ผูก โบไปเก็บ อาจจะได้  แต่เราต้องซ่อนของไว้ เยอะ หน่อย จ้าาาาาาาาา

aaaa โห้ดีเซลเค้าวิ่งไปยัน 240 เลยเหรอ น้า ซุกซ่อนอะไรไว้บ้างดีล่ะน้า บอกหน่อย aaa  คำนับ

สันต์ครับ

« ตอบ #37 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2012 13:23:44 »

ดีนะที่น้าซ่อมรถเองได้ ไม่งั้นจุกแน่ ^^
ก็จุกเหมือนกันเเระน้าถ้าบ่อยๆ ๕๕๕๕ มันเหนื่อย (รถน้าสวยถูกใจผมมากเลย)  ตรบมือ สุดยอด

newbaba

« ตอบ #38 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2012 13:38:20 »

newbaba

เก็บดันราง ต้อง  240 KM ขึ้นงะครับ  เพราะ พวกนั้น ไมล์ เขา 220 จมไมล์  แล้วก็ต้องขึ้นตั้งแต่ เกียร์ 3 ครับเพราะว่า ยาวๆ  เราเสียเปรียบ 

แต่ถ้ามีแต่ดันราง อย่างเดียว มีสิทธิ์ ครับ ที่จะเอา 20 ผูก โบไปเก็บ อาจจะได้  แต่เราต้องซ่อนของไว้ เยอะ หน่อย จ้าาาาาาาาา

aaaa โห้ดีเซลเค้าวิ่งไปยัน 240 เลยเหรอ น้า ซุกซ่อนอะไรไว้บ้างดีล่ะน้า บอกหน่อย aaa  คำนับ
  555  ผมว่าครับผม   

ผมขึ้น Supra  2JZ ทำเต็มเทียบความเร็วดูครับ   220  กว่า ๆ  ครับ ที่กระบะคันนั้นหมด   แต่ก็โดน  2JZ เพื่อนผมอยู่ดี  เพราะว่า เพื่อนผมมันบอกว่า

มันได้ เกือบ ๆ  270  เห็นมันว่า นะ ไม่รู้ว่า โม้หรือป่าวววววว   

แต่วันนั้น เพื่อนผม มันยกตอน 240 งะครับ เพราะว่า น้ำมันจะหมดงะครับ   95 เพียว ๆ  แยเลยครับ   ไปกลับ ชลบุรี  4000 บาททททท   โอแม่เจ้า

160 - 170 ยาว ๆ  ผมจะบ้าตาย  เบาะหลังแข็งแท้  +  สปริง  หน้า 12K หลัง 10K  นังไปได้  ใส้แตกกกกกกกก  ใส่คนนะ

สันต์ครับ

« ตอบ #39 เมื่อ: 10 สิงหาคม 2012 13:47:25 »

พูดแล้ว เเรงก็ต้องกำตังค์ไว้เติมน้ำมันด้วยเนาะ๕๕๕๕๕ 4พันไปกลับชลบุรี ยอมเลย  เเข็งเเค่รถ น้องต้องลำปางผมก็ยอมแล้ว ซ๊อคอั๊ฟ ของผมว่าเเข็งยังพอไหว เบาะหลังเเข็ง+ซ๊อคเเข็ง ยอมๆ ดีครับ ไว้เก็บเป็นข้อมูลกัน สบายๆ  คำนับ

หน้า:  «  1 [2] 3 4 ... 14  »  [5»] [10»]   ขึ้นบน
  พิมพ์