AE. Racing Club
22 กันยายน 2024 00:52:23 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ตัดสินใจไม่ถูกกับฟิล์มชาๆกับae111สีเขียวๆ  (อ่าน 1915 ครั้ง)
aumkapang
มือใหม่หัดขับ
*

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« เมื่อ: 24 กันยายน 2012 14:08:27 »

สวัสดีครับ ผมสมาชิกใหม่นะครับ พอดีเพิ่งได้ae111สีเขียวมา อยากจะติดฟิล์ม แต่ตัดสินไม่ถูกว่าจะเขียวชา หรือสีชาดี ส่วน3บานหลังผมคิดว่าจะเอาเป็นดำ60อ่ะครับ  วานพวกพี่ช่วยตัดสินใจให้หน่อยครับ  เวียนหัว เวียนหัว
BASman
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

รักจายุ่น ต้อง...ลงทุนหน่อย

« ตอบ #1 เมื่อ: 24 กันยายน 2012 14:12:30 »

แล้วแต่ชอบนะผมว่า ชาก็สวย เขียวก็สวย แต่ของผมใช้เขียวอยู่คับ

aumkapang
มือใหม่หัดขับ
*

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #2 เมื่อ: 24 กันยายน 2012 14:14:55 »

แล้วแต่ชอบนะผมว่า ชาก็สวย เขียวก็สวย แต่ของผมใช้เขียวอยู่คับ

ก็เพราะเขียวก็สวย ชาก็สวยไงครับ ผมเลยเลือกไม่ถูก ฮ่าๆๆ ขอบคุณมากครับ
BASman

รักจายุ่น ต้อง...ลงทุนหน่อย

« ตอบ #3 เมื่อ: 24 กันยายน 2012 14:37:42 »

ก็ติดสีละฝั่งเลยครับ แจ่ม ได้ทั้ง 2 เลย

Rong Fuel-Up
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

« ตอบ #4 เมื่อ: 25 กันยายน 2012 09:58:07 »

ของเดิมมีฟิล์มติดมาป่ะ   กลัวว่าถ้ามีฟิล์มติดมาอยู่แล้วและฟิล์มเดิมมันกันร้อนได้ดีอยู่ ไปเปลี่ยนมันจะร้อนกว่าเก่าจะรับได้ป่ะ

ส่วนติดครึ่งหน้าใส ครึ่งหลังมืด ก็เป็นสไตล์กฎหมายเมืองนอกครับ เท่ไปอีกอย่าง
@alwaysnui (^^)++@
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

ขนุนน้อยของพ่อหนุ่ย

« ตอบ #5 เมื่อ: 26 กันยายน 2012 17:53:18 »

ติดฟิล์มชามันร้อนนะ เอาแบบนี้ไหม ติดชาที่ชอบๆ แล้วติดฟิล์มที่มันกันความร้อนแต่ใส่ๆ อีกชั้นทับ มันจะช่วยไม่ให้ร้อนมากได้ ผมติด 3 บานหน้า ชาเขียว 40% แล้วติดลามีน่า สีชาๆ เขียวๆ มีปรอทนิดเดียวทับอีกที ช่วยได้นะ ไม่ร้อนเหมือนติดฟิล์มชาอย่างเดียว

STEVEN 'THE LEGEND' GERRARD
เชียร์หงส์ตั้งแต่ยังไม่สิบขวบจนจะสี่สิบขวบแล้ว เห็นเจิดลงเล่นนัดแรกกับตำแหน่งแบ็คขวา มากลางรุก จนเป็นกลางรับ เห็นเจิดชูมาทุกถ้วย ขาดถ้วยเดียว...ไม่ทันแล้วววววว
Big_PraYooN~

4A-FE MT เดิมๆ กังๆ

« ตอบ #6 เมื่อ: 26 กันยายน 2012 19:18:29 »

พึ่งรู้ว่าติด2ชั้นกันนะเนี่ย

555

จัดมั่งๆ

*เด็กหัดถ่าย
MR..LIM
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ทุกอย่างเปลี่ยนได้ แต่ใจกูเปลี่ยนไม่ได้

« ตอบ #7 เมื่อ: 26 กันยายน 2012 21:12:18 »

สีเขียว สไตล์ ยุโรป

สีชา สไตล์ ยุ่น ครับ

@alwaysnui (^^)++@

ขนุนน้อยของพ่อหนุ่ย

« ตอบ #8 เมื่อ: 27 กันยายน 2012 11:56:06 »

ถ้าไม่เกี่ยงเรื่องเงิน แนะนำ V-COOL ใส่ๆ กันร้อนได้ดีแน่ๆ แล้วเอาชาเขียว หรือ ชาเหลือง สีที่ชอบ ทับอีกที คราวนี้ก็จะได้สีชาที่ต้องการและกันความร้อนได้ดีด้วย

STEVEN 'THE LEGEND' GERRARD
เชียร์หงส์ตั้งแต่ยังไม่สิบขวบจนจะสี่สิบขวบแล้ว เห็นเจิดลงเล่นนัดแรกกับตำแหน่งแบ็คขวา มากลางรุก จนเป็นกลางรับ เห็นเจิดชูมาทุกถ้วย ขาดถ้วยเดียว...ไม่ทันแล้วววววว
aunae92
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #9 เมื่อ: 27 กันยายน 2012 12:33:45 »

อย่าติดเลยคับสีชา ตอนนี้/ม่ค่อนนิยมและ ติดตัวนึ้ดีกว่า ของ3m แบบใส่ๆเหมือนไม่ได้ติดฟิมม์เลย ใส่ๆสวยกว่าเยอะ
mai ee90

藤原豆腐(プライベート)

« ตอบ #10 เมื่อ: 27 กันยายน 2012 13:25:43 »

ตอนได้เจ้าม่อนมาของเดิมเค้าติดสีชาเขียวใว้ ขอบอก ร้อนโคตรๆ เลยจับเปลี่ยนเป็นดำ60/ ทั้งคันเย็นขึ้นเยอะเลยครับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์