AE. Racing Club
28 กันยายน 2024 16:23:11 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 ... 5  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเเบนตัวเองหนึ่งเดือนครับ จะไม่ตอบอะไร  (อ่าน 11699 ครั้ง)
สันต์ครับ
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

« เมื่อ: 26 ตุลาคม 2012 01:05:44 »

สาเหตุ ยอมรับผิดที่ กระทู้บางหัวข้อทำให้ทุกคนไม่สบายใจ เเละ คิดเยอะ ผมไม่คิดเลยเเต่ผม ขอเเบนตัวเอง 1เดือน นะ ไม่ได้น้อยใจเเต่ดูแล้วมันจะเป็นเรื่อง ผมก็ไม่ได้ท้าทายใคร เเต่ คนมันคิดไปเอง   คำนับ

Jay หมอศรี @ WZ Zone

« ตอบ #1 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2012 01:23:17 »

เอ่อะ น้าสันต์ ซะงั้น 555
สันต์ครับ

« ตอบ #2 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2012 01:26:30 »

รับผิดชอบตัวเองที่ทำผิดกฏ คืนนี้คืนสุดท้าย  พรุ่งนี้ก็จะได้ โมรถ ไม่สนใจเว๊ปแล้ว เย้ ดีใจ

4d56

บินไปด้วยกัน

« ตอบ #3 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2012 01:47:46 »

ให้ทั้งกลมคริคริ

กำลังบ้าดีเซลโบควายคับ
4D56 รหัสเทพ
4M40 อิมก้ออิมเถอะ...ยาว
ไหนๆใครว่าดีเซลไม่แรง
ต้องลอง...ต้องลอง
สันต์ครับ

« ตอบ #4 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2012 01:50:57 »

มิตรภาพ ความจริงใจ ... อย่าร้องขอ จงเป็นผู้ให้  นิตสัยผม ทำได้เเค่ไหนก็ เเค่นั้น เพราะเเค่คำว่าอยากจะให้ ถึงตัวเองจะไม่มีรับประทานก็ตาม  คำนับ ผมขอรับผิดตรงนี้ พักผ่อนสมองลองไม่เล่นสักเดือนดู ขาดผมสักคนเว๊ปนี้คงจะ เจริญรุ่งเรือง ผมยอมถอยดีกว่านะ ถ้าอย่างที่น้าๆ พี่ๆ น้องๆ กล่าวโทษ ชื่อห้องฟรีสไตล์เเต่ โพสไม่ได้ เห็นคนโพสเอ๊กซ์อาร์โป๊ อุบาท ก็เคยเห็น อ่ะนะ บายครับ อีก 1เดือน เจอกันผมพักล่ะ ยกธงขาว

สันต์ครับ

« ตอบ #5 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2012 01:51:48 »

ให้ทั้งกลมคริคริ

285พอน้าโอ ผม ดื่ม เหล้านอกไม่เป็น ๕๕๕๕๕๕๕๕ มันเเพง  คริๆ  คำนับ

เต้าหูู้ทอดเรซซิ่ง
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

« ตอบ #6 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2012 02:40:43 »

อ่านหนังสือดีครับพักผ่อนซะบ้าง..ถ้าเครียดก็อย่าเข้า หาเวลาทำรถ หรือหมกมุ่นกะเรื่องอื่นเดี๊ยวสมองมันก็ลืม
ตึงไปก็เครียด หย่อนไปก็ไร้สาระ เราต้องวางตัวเองให้ถูกตำแหน่ง เหมือนกับการนำสินค้าออกสู่ตลาด
มันก็ต้องมีpositioningของสินค้า ว่าเราจะวางสิินค้าในระดับ บน ,กลาง หรือล่าง ตัวเรามันก็เหมือน
สินค้าถ้าเราวางในระดับบนแต่ไม่เจ๋งจริงก็ขายตัวเองลำบาก ถ้าวางไว้ระดับล่างคนชอบถล่มทลายก็จะ
มานั่งเสียดาย เหมือนดูถูกความรู้ความสามารถของตัวเองรู้งี้กรูน่าจะวางตัวระดับกลางซะดีกว่าในตอนแรก
คนกลุ่มบนก็ยังหยิบจับของระดับกลางได้ ระดับล่างก็ยังพอเอื้อมมาถึง เราต้องวางตัวเองในตำแหน่งที่เรา
ควรอยู่ ตรงไหนอยู่ไม่ได้ก็ถอยห่าง ตรงไหนอยู่ได้เราก็ทรงตัวไว้ เดี๊ยวเราก็เจอจุดที่เหมาะสมกับเรา

สุดยอดถ้าว่างเว้นจากระทู้ไปทำรถผมก็สนับสนุนครับ ซุ่มทำไปเรื่อยๆกลับมาอาจจะเปรี้ยงป้างกว่าเก่า
ผมสปอนเซอร์คุณเป็นติ๊ก2J boเล็ก1ลูก เก็บไว้เดี๊ยวจะพังป่าวๆ ให้น้าไปใช้ให้เกิดประโยชน์ดีกว่า
ว่างเมื่อไหร่แวะมาเอา ไม่ต้องขอบคุณหรือหาของมาตอบแทน ผมให้เพราะเห็นอะไรในตัวน้าบางอย่าง

nithi2534
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #7 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2012 04:49:27 »

ก็กระทู้ที่ให้ความรู้ หรือมีใครต้องการความรู้  น้าสันก็ยังสามารถ มายบอกความรู็ได้หนิครับ

แต่กระทู้ที่ขอความคิดเห็นหรือ คาดว่าจะเกิดการเถียงกัน น้าก็  ปิดปาก

Hanuy90@LN.Z

ไม่ได้เป็นกลาง...อยู่ข้าง"ในหลวง"

« ตอบ #8 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2012 06:18:40 »

ทำตัวเป็นนักการเมืองไปได้  ซุบซิบ อันนี้มันก็แล้วแต่วิจารณญาณของน้าเอง

Piggy 92

ก็แค่....รถเดิมๆ

« ตอบ #9 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2012 06:19:32 »

เศร้า.......

สิ่งที่ดีที่สุด บางทีมันก็ไม่ถูกต้อง
และ สิ่งที่ถูกต้อง ก็ไม่ดีที่สุดเสมอไป....
SpecR
นักแข่งมือสมัครเล่น

ไปเรื่อยๆเหนื่อยก็พัก

« ตอบ #10 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2012 06:49:20 »

ตอนพิมพ์กระทู้เมาอยู่หรือเปล่าครับ ถ้าเมาอยู่จะได้คิดว่าเป็นแค่ลมปาก
Mart AE100 ™

4e bo ...

« ตอบ #11 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2012 06:53:32 »

คิดอะไรก้อพูดออกมา ระบายอารมณ์ สบายใจแล้ว ก้อไม่มีอะไร เป็นกำลังให้น้าสันต์ครับ ...

mojo666
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #12 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2012 08:07:35 »

คิดไรมากครับน้าสันต์ ผมอ่านกระทู้น้าสันต์บ่อยมากครับ ผมว่าน้าสันต์ก็ไม่ได้อะไรมากมาย ดีชะอีกจะได้คุยกันสนุกสนาน เวปนี้จะได้ไม่เหงา
.....เมาเบียร์ผมก็เมาครับน้า แต่ผมไม่กล้าออกความคิดเห็นอะไรครับ รุ่นใหญ่เขาเยอะ ก็กินเบียร์ตอนเล่นเหมือนกันครับ สายเดียวกันเลยน้า แต่ช่างเหอะครับน้า
....คนเราใจไม่ทะเลน้าก็ไม่ต้องไปสนใจครับ...พูดนิดพูดหน่อยทำเป็นขึ้น....ผมคนนึงอะที่อ่านแล้วก็ไม่เห็นน้ามีอะไรมากมาย....น้าอะทำถูกแล้ว...น้าขายของก็ไม่เคยเห็นเอาเปรียบใครเลยนะจากกระทู้ที่ผมส่งหาน้า...ขายถูกเหมือนให้เลยน้า....บางทีก็ขอแลกกะเบียร์มั้งอะ...นี้อะพระเอกตัวจิง....น้าสันต์ไม่ต้องคิดมาก
....ใครยอมรับน้าไม่ได้ก็อย่าไปยุ่งกะเขา รุ่นใหญ่เยอะมากเวปนี้อะ...... ซุบซิบ....ว่างๆ ถ้าน้าเอาเกียร์ออโต้20VBTผมจะยกไปให้ถึงที่เลย กินข้าวรอกินเบียร์กะผมเลยครับ
น้าสันต์......แต่ถ้าน้าเมาน้าก็ไม่ต้องไปนอนนะน้า....แต่ผมเมาไม่ขับนะครับน้าอวกบ้านน้า นอนบ้านน้าเลย555.............จากเด็กอ่อนหัดที่ยังนับถือน้าครับผม....... คำนับ คำนับ คำนับ......
Henry

เเถวบ้านเค้าเรียกผมว่า ดอม (Dominic Torretto)

« ตอบ #13 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2012 08:13:06 »

ได้โปรด.. ได้โปรด.. ได้โปรด..

ก้อเเค่โบเดิมเเต่จะลง 12 เเระนะ อิอิ

Boy_Za
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

1300 พาเพลิน

« ตอบ #14 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2012 08:20:06 »

คิดไรมากครับน้าสันต์ ผมอ่านกระทู้น้าสันต์บ่อยมากครับ ผมว่าน้าสันต์ก็ไม่ได้อะไรมากมาย ดีชะอีกจะได้คุยกันสนุกสนาน เวปนี้จะได้ไม่เหงา
.....เมาเบียร์ผมก็เมาครับน้า แต่ผมไม่กล้าออกความคิดเห็นอะไรครับ รุ่นใหญ่เขาเยอะ ก็กินเบียร์ตอนเล่นเหมือนกันครับ สายเดียวกันเลยน้า แต่ช่างเหอะครับน้า
....คนเราใจไม่ทะเลน้าก็ไม่ต้องไปสนใจครับ...พูดนิดพูดหน่อยทำเป็นขึ้น....ผมคนนึงอะที่อ่านแล้วก็ไม่เห็นน้ามีอะไรมากมาย....น้าอะทำถูกแล้ว...น้าขายของก็ไม่เคยเห็นเอาเปรียบใครเลยนะจากกระทู้ที่ผมส่งหาน้า...ขายถูกเหมือนให้เลยน้า....บางทีก็ขอแลกกะเบียร์มั้งอะ...นี้อะพระเอกตัวจิง....น้าสันต์ไม่ต้องคิดมาก
....ใครยอมรับน้าไม่ได้ก็อย่าไปยุ่งกะเขา รุ่นใหญ่เยอะมากเวปนี้อะ...... ซุบซิบ....ว่างๆ ถ้าน้าเอาเกียร์ออโต้20VBTผมจะยกไปให้ถึงที่เลย กินข้าวรอกินเบียร์กะผมเลยครับ
น้าสันต์......แต่ถ้าน้าเมาน้าก็ไม่ต้องไปนอนนะน้า....แต่ผมเมาไม่ขับนะครับน้าอวกบ้านน้า นอนบ้านน้าเลย555.............จากเด็กอ่อนหัดที่ยังนับถือน้าครับผม....... คำนับ คำนับ คำนับ......
+1เลยครับ ให้กำลังใจกัน

ปล.ผมจะรอการกลับมาของ superstar นะครับ มากให้ความรู้กับเพื่อนๆน้องๆ อิอิ

carboxy.CZ

CZ No.#30

« ตอบ #15 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2012 08:57:04 »

ไม่ได้โพทซะนาน จำได้ครั้งหนึ่งเคยมีคนหรือตัวอะไร...... ประกาศว่าจะไม่เล่นเวปนี้อีก สุดท้ายก็แดรกอ๊วกตัวเองกลับมาเล่น 55555
ครั่งนี้จะคอยดูครับ
akeuthai
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #16 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2012 09:12:45 »

ผมให้คุณ ดังครับ 555555  thailand most famous
nui007
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #17 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2012 09:38:48 »

ถ่ายรูป

Project Vacuum Carbon Fender coming soon !!!
UltraKw@nG

น้ำใจให้เท่าไหร ไม่มีวันหมด!

« ตอบ #18 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2012 09:41:05 »

ณ วันที่ 26 ตุลาคม 2555 เวลา 01:06 น.

joe31
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #19 เมื่อ: 26 ตุลาคม 2012 09:58:08 »

บางที.คำถามเดิมๆ  ไม่เห็นเมีใครมาตอบ... ก็เห็นน้า  เค้า ..ตอบอยู่คนเดียวตลอด...เคยถาม pmไป ...ก็ตอบเลย.เรื่องการทำรถ...  ในมุมของผม แกก็ ok. นะ.. แหะ.. แหะ..

หน้า: [1] 2 3 ... 5  »    ขึ้นบน
  พิมพ์