AE. Racing Club
21 ตุลาคม 2024 16:43:25 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: PATHUMTANI ZONE MAJOR CHANGE  (อ่าน 2976 ครั้ง)
BigGToCOβU
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

I DRIVE COROLLA

« เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2012 09:24:15 »

เพื่อให้โซนมีความเป็นกันเองมากขึ้น จึงอยากจะขอเรียนเชิญท่านสมาชิกอาวุโส และสมาชิกทุกท่าน ปรึกษาว่าเราจะปรับปรุงเปลี่ยนแปลงกันอย่างไรดี
เพื่อให้อบอุ่นแน่นแฟ้นกันมากขึ้น เสนอความคิดได้ในกระทู้นี้
ช่วยกันออกแบบ PATHUMTANI ZONE ตัว MAJOR CHANGE ให้ลงตัว สวยงาม
ผิดพลาดประการใด ขออภัยมา ณ ที่นี้
ขอแสดงความเคารพ

<a href="http://www.youtube.com/watch?v=hpw8Tml7jVk" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=hpw8Tml7jVk</a>
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 พฤศจิกายน 2012 10:51:06 โดย BiGGTOCOβU » บันทึกการเข้า

pormin.nbc @ PT.Z#23
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #1 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2012 13:09:18 »

ด้วยความเคารพ
ขออนุญาตกล่าวความในใจคับผม ตรงสักหน่อย ขออภัย ผมรู้สึกได้ถึงรอยร้าวเล็กๆ
ผมดูกระทู้ทำเนียบสมาชิก ปทุมธานีโซน http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=54611.0
ตอนนี้เหลืออยู่ไม่กี่ท่าน กระทู้ไม่ค่อยเข้ามาตอบ บรรยากาศการ Meeting เริ่มจะเงียบเหงา ทริปกิจกรรมก็ไปกันน้อยลง
ผมก็ไม่รู้ว่ารอยร้าวเล็กๆ ที่เกิดขึ้นมานี้มันคืออะไร หรือว่าไม่ได้มีรอยร้าวอะไร แต่หากปล่อยไว้แบบนี้ไม่ดีแน่
เพื่อให้โซนมีความเป็นกันเองมากขึ้น ผมคนเดียวทำไม่ได้ จึงอยากจะขอเรียนเชิญท่านสมาชิกอาวุโส และสมาชิกทุกท่าน ปรึกษาว่าเราจะปรับปรุงเปลี่ยนแปลงกันอย่างไรดี
เพื่อให้อบอุ่นแน่นแฟ้นกันมากขึ้น จับเข่าคุยกันแบบเปิดอก มานัดวันประชุมใหญ่กันสักครั้งไหมคับ ผมว่าจะดีมาก เสาร์นี้เลยเป็นไง วันไหนดี หรือไม่สะดวกก็เสนอความคิดได้ในกระทู้นี้
ช่วยกันออกแบบ PATHUMTANI ZONE ตัว MAJOR CHANGE ให้ลงตัว สวยงาม
ผิดพลาดประการใด ขออภัยมา ณ ที่นี้
ขอแสดงความเคารพ

อ่านหนังสือ อ่านหนังสือ อ่านหนังสือ อ่านหนังสือ
สมถวิล@ปทุมNO.9
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ลำปางไม่หนาวเท่าลำพัง

« ตอบ #2 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2012 14:02:18 »

ลิงจั๊กๆ ลิงจั๊กๆ ลิงจั๊กๆ ลิงจั๊กๆ ลิงจั๊กๆ
บอยคุง (PT.Z#021)

« ตอบ #3 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2012 14:09:02 »

ลิงจั๊กๆ ลิงจั๊กๆ ลิงจั๊กๆ ลิงจั๊กๆ ลิงจั๊กๆ
โดนเต็มๆ หงิงๆๆ โดนเต็มๆ หงิงๆๆ

สมถวิล@ปทุมNO.9
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ลำปางไม่หนาวเท่าลำพัง

« ตอบ #4 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2012 17:17:19 »

เป็นฟืนเป็นไฟ เป็นฟืนเป็นไฟ เป็นฟืนเป็นไฟ เป็นฟืนเป็นไฟ
บอยแมลงสาบ \../
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

อยากซิ่ง..ต้องจิ้มเอง

« ตอบ #5 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2012 18:57:03 »

ไม่รู้เหมือนกันว่ามันเกิดอะไรขึ้น...แต่ก็รู้สึกแปลกๆเหมือนกัน

กิจกรรมโซนผมก็เข้าร่วมตลอด ใครอยากทำอะไรผมก็ไม่เคยขัด สนับสนุนตลอดน่ะ

ตอนผมเป็นประธานก็มีเสียงบ่นว่าผมไม่สนใจโซน ก็ไม่รู้เอามาจากตรงไหนที่ผมไม่สนใจ

สติ็กเกอร์ผมก็ทำ..อยากทำกันใหม่ผมก็ไม่ว่า ก็บอกให้ทำแบบมาเสนอเพื่อนๆกัน ก็เห็นหายเงียบกันไปเอง

เสื้อโซนผมก็ทำ..อยากทำกันใหม่ผมก็ไม่เคยขัด ทำมาแล้วผมก็ซื้อใส่

อยากไปเที่ยวผมก็จัดให้..ก็ไปกันมั่ง ติดธุระบ่าง ติดงานบ่าง ผมก็ไม่เคยบ่นอะไร

ใครจัดกิจกรรมอะไร..ผมก็ไปร่วมกิจกรรม แล้วก็มีมาถามผมว่าขาดเหลืออะไรบ้าง ผมก็บอกไปแนะนำไป ช่วยประกาศ ร่วมสมทบเงินและสิ่งของ ก็มีโพต์เหมือนผมไปเร่ง ผมไปวุ่นวาย ไปงั้นอีก

สมาชิกโดนหาเรื่องที่โซน..ผมก็ออกไปจัดการให้อย่างสาสม ไม่เคยนิ่งเฉย

จนผมบอกตรงๆว่าเบื่อ..ขอออกจากประธาน(ไม่ได้อยากเป็นตั้งแต่แรกและครับ) ถ้าเป็นประธานแล้วต้องไปยืนรอสมาชิกทุกเสาร์ ก็ไม่ไหว...ตรูมาตรูต้องเจอ อันนั้นคงไม่ใช่

อย่างเรื่องสติ๊กเกอร์..ที่จะมอบให้สมาชิกมาใหม่ ผมก็บอกทุกคนว่าผมให้ทุกคน แต่ผมต้องถามสมาชิกก่อนว่าโอเครมัย ถ้าให้ก็ให้ ตรงนั้นผมให้สมาชิกที่เป็นอยู่ตัดสินใจร่วมกันอยู่แล้ว เพราะเราอยู่กันเป็นกลุ่มไม่ใช่ผมคนเดียว แล้วผมก็ถามอยู่ตลอดว่าจะให้ตัดเพิ่มมัย แล้วผมก็ตัดให้ฟรีไม่+คิดค่าใช่จ่าย แถมติดให้อีก

ก็ไม่รู้อะไรที่ทำให้...สมาชิก ขุ่นเคืองจิตใจกันอยู่ มีอะไรก็มาบอกกันครับ เสาร์นี้ก็มาคุยกันครับ ผมเข้าดึกหน่อยเพราะแข่งรถคลอง 5

N@MIN

ได้แค่ไหน...เอาแค่นั้น

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #6 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2012 21:20:57 »

ขออภัยด้วยนะคับ ผมก็ไม่ค่อยได้เข้าไปเท่าไร แต่มีโอกาสก็พยามเข้าไปให้ได้ทุกครั้ง กิจกรรมก็อยากไปด้วยจากใจ แต่ส่วนใหญ่วันเสาร์ผมติดเรียน มีโอกาสผมก็พยามเข้าทุกครั้งครับ

คำนับ คำนับ คำนับ

กำลังตั้งชื่อ
Zest Up
ขายของนิดหน่อยครับ
Yoshikuni_NuN
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #7 เมื่อ: 06 พฤศจิกายน 2012 22:02:17 »

ตาปริบๆ           ตาปริบๆ         ตาปริบๆ

ปทุมธานี โซน  [[วัย กำ ลำ ซนTM]]

« ตอบ #8 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2012 09:43:30 »

เรื่องเข้าโซน หรือเรื่องกิจกรรม เป็นเรื่องที่เราตกลงกันไว้แต่งแต่ก่อตั้งโซนแล้วครับ ว่าไม่จำเป็นต้องเข้าต้องร่วม ถ้าไม่สะดวก

ที่มันรู้สึกผมว่า น่าจะเป็นเรื่องความคิดมากกว่า ผมไม่อยากให้มีการเข้าใจอะไรผิดกันระหว่างสมาชิก และอยากให้สมาชิกเข้าใจในสมาชิก

ไม่อยากให้ถือความคิดตัวเองเป็นใหญ่ หรือชักจุงให้ใครคิดตามตัวเอง โดยเฉพาะเรื่องให้เพื่อนสมาชิกมองเพื่อนสมาชิกด้วยกันในทางไม่ดี

อย่าลืม..เราอยู่ด้วยกันเป็นกลุ่ม ทุกท่านมีสิทธิในการเสนอสิ่งใดๆ อย่าทำตัวเองโด่เด่ โดดเดียว หรือตั้งจุดศูนย์กลางที่ตัวเองคนเดียวครับ

เสาร์นี้...มานั่งคุยกัน ใครไม่เข้าใจอะไร ติดใจอะไร มาคุยกันเปิดๆ เหมือนที่เราเป็นครับ

ปทุมธานีโซน "เล็กๆแต่อบอุ่น" นิยามของโซนเราครับ

Por AE92
มือใหม่หัดซิ่ง
**

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #9 เมื่อ: 07 พฤศจิกายน 2012 20:41:53 »

อ้อน

กำลังตั้งชื่อ
Zest Up
BigGToCOβU

I DRIVE COROLLA

« ตอบ #10 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2012 10:40:05 »

ทักทาย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 พฤศจิกายน 2012 10:47:28 โดย BiGGTOCOβU » บันทึกการเข้า

gym @ PT.Z# 030

คนหัวใจสิงห์ ( สิงหาคม )

« ตอบ #11 เมื่อ: 08 พฤศจิกายน 2012 13:47:47 »

ดีครับน้าๆ ทุกท่าน ถึงมาอยู่ไกล แตใจก็ยังรักโซนปทุม เหมือนเดิม มีโอกาสคงได้ลงไปเยี่ยมครับ

ตนหัวใจสิงห์

« ตอบ #12 เมื่อ: 11 พฤศจิกายน 2012 12:17:06 »

ดีครับน้าๆ ทุกท่าน ถึงมาอยู่ไกล แตใจก็ยังรักโซนปทุม เหมือนเดิม มีโอกาสคงได้ลงไปเยี่ยมครับ

จัดไปครับ ทางนี้ก็คิดถึง ^^

sippakorn

« ตอบ #13 เมื่อ: 17 พฤศจิกายน 2012 04:33:32 »

ก็คิดถึงค๊าบ แต่งานวุ่นค๊าบ
yutta110
มือใหม่หัดซิ่ง
**

สักวันฉันจะดีพอ

« ตอบ #14 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2012 10:52:56 »

คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ

I'm not perfcet But I'm Limited Edition..
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์