AE. Racing Club
20 กันยายน 2024 15:43:35 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [«5]  «  1 ... 4 5 [6] 7 8 ... 11  »  [5»]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เว๊ปนี้ใครคิดใครตั้งขึ้นมาครับ ผมเเค่อยากรู้  (อ่าน 30014 ครั้ง)
NUI101
AE Racing Club Staff
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #100 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2012 17:12:46 »

มอไซด์
4d56

บินไปด้วยกัน

« ตอบ #101 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2012 17:24:50 »

มอไซด์

มอไซด์ มอไซด์ มอไซด์ มอไซด์

แหะ.. แหะ..

กำลังบ้าดีเซลโบควายคับ
4D56 รหัสเทพ
4M40 อิมก้ออิมเถอะ...ยาว
ไหนๆใครว่าดีเซลไม่แรง
ต้องลอง...ต้องลอง
snoopy
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #102 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2012 17:39:01 »

ใครสร้างขึ้นมาไม่รู้ครับ  แต่เข้ามาหาสาวกิน..แต่ไม่มีเลย สู้พวก jazz  ไม่ได้เลย  แต่ไม่รู้ทำไมไม่ไปไหนยังเข้าๆออกๆทุกวัน อิอิ

gigoman

« ตอบ #103 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2012 18:35:12 »

ทุกคนนั้นต่างก็มีเหตุผลหลากหลายที่อยากเข้ามาเว็บนี้

แต่ผมไม่อยากให้น้าคิดเยอะเกินไป

เราจะคิดจะถามไปทำไมว่า คนนั้นเข้ามาเพื่ออะไร, เข้ามาทำไม ??

รู้ไปก็ไม่ได้ทำให้เกิดอะไรดีขึ้นมา แต่ผมรู้แค่ว่า

"ผมจะทำดีเพื่อสังคมต่อไป โดยไม่หวังอะไรตอบแทน"

อย่าคิดเยอะกับเรื่องไม่เป็นเรื่อง   คิดดี ทำดี เข้าไว้ อะไรๆก็จะออกมาดีกว่าที่น้าทำตอนนี้เยอะคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 พฤศจิกายน 2012 18:42:06 โดย gigoman » บันทึกการเข้า
Baroque
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #104 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2012 19:24:12 »

มีอะไรบ้างอย่างที่คล้ายๆกันกระมั้งครับ เลยมากันที่นี่
Juno-Cung
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

ผมไม่เคยปั่นกระทู้เพื่อเอายศเอาขั้นในบอร์ดครับ

« ตอบ #105 เมื่อ: 20 พฤศจิกายน 2012 19:45:36 »

อย่ามาถามเลยว่าได้อะไรจากที่ ถามตัวเองดีกว่าว่า "ให้อะไรกับที่นี่บ้าง"

ที่สำคัญ พูดอะไรออกมา ก็ทำให้ได้ด้วยนะครับ
สันต์ครับ

« ตอบ #106 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2012 19:48:00 »

ผมเข้าใจ อ่านทุกข้อความเเละความรู้สึก ผมอ่านแล้วผมรู้สึก ว่า ทุกคน คือเพื่อนๆ กัน มีไม่มากที่จะ เเบบว่า ..พวกกุเยอะว่ะ.. ไม่ว่าครับ ผม ชื่อสันต์เพื่อนก็น้อย ทำงานก็ ต่ำต้อย อาชีพก็ หาเช้ากินค่ำ เเต่รักเออีครับ จากใจจริงๆ ครับ  สุดท้ายท้ายสุด รักเว๊ป เออี มากๆ ครับ ใจผม สุดยอดครับ เเละทุกคน สุดยอดจริงๆ ครับ ผมรู้ว่ามีไม่น้อยที่ คนเล่นในเว๊ปนี้ กลั่นกรองมันสมองได้ครับ..ผม ว่า... สุดๆ ครับผม  คำนับ สุดยอด ตรบมือ

สันต์ครับ

« ตอบ #107 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2012 20:16:39 »

อันนี้เเค่ข้อความ .. กับความรู้สึก..

สวัสดีครับ น้าสันต์ อายุไม่เยอะหรอกนะ27 เองคงไม่อาจแนะนำอะไรได้ แต่ก็สิงอยู่ในเวปนี้มานาน 6-7 ปีไม่เคยไปmeeting แต่แค่เป็นผู้อ่านไปเรื้อยๆ และก็ซื้อของพบปะกับบางคน ไม่รู้นะผมมีเพื่อนสนิท ลักษณะนิสัยอาจจะคล้ายๆน้า เวลาเมาหรือเวลาดื่มนี้ตัวแรงเลยแถวหน้าหาเรื่อง  ในinternetก็ปากดีหาเรื่อง แต่เจอกันตัวเป็นก็มนุษย์ปกติ เหมือนเรา แต่เวลาเดือดร้อนหรือมีเรื่องมันกับเป็นคนที่มาช่วยเรา แม้แต่คนที่เกลียดขี้หน้าก็ตาม ผมเชื่อเราจะเจอมิตรแท้ตอนลำบากหรือเข้าตาจน  ผมคิดว่าน้าเป็นคนแบบนั้นตรงๆ ขี้เล่น แรงมาแรงไป ใจมาใจไป และเป็นคนรู้จริง ผมชอบคนนิสัยแบบนี้ จริงใจ ใจนักเลง บางคนเวลาเราเดือดร้อนจริงๆคิดว่าเป็นมิตรแท้แต่เอาเข้าจริงๆช่วยอะไรไม่ได้คนแบบนี้เยอะ ผมว่าน้าอยู่เงียบๆสักพักเด๋วคนก็ลืมครับ ผมเชื่อว่าน้าเป็นคนหนึ่งที่เป็นมิตรแท้ แค่มีนิสัยส่วนตัวที่แตกต่างอย่างสุดขั้วแค่นั้นละครับ  ผมว่าเถียงกันในโลกinternet มันไม่มีสาระซะเท่าไร ตั้งวงดื่มคุยกันไปเลย เชื่อว่าได้เป็นเพื่อนกันหมดชัว

โปรดอย่าเผยแพร่นะครับขี้เกียจเป็นประเด็น แต่ผมอยู่มานานและเล่นทุกวันเห็นอะไรหลายๆอย่าง     (ขอโทษนะที่ผม เอามาเผยเเพร่ ผมตรงๆครับ ขอโทษนะ)

^^HeAvEn^^

« ตอบ #108 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2012 20:53:23 »

เข้าใจว่ามีคนชอบ แต่ต้องเข้าใจสังคม คุณคงทำให้ทุกๆคน รัก ชอบ ฟัง ตัวคุณ เหมือนที่คุณต้องการมันก็คงเป็นไปไม่ได้ ตอนนี้คุณไม่ต้องเปลี่ยนแปลงเว็ปนี้ให้มันดีขึ้นกว่าที่เป็นอยู่หรอก เพราะมันก็ดีอยู่แล้ว ผมว่าคุณควรสงบสติอารมณ์ไม่ต่อความยาวไปมากกว่านี้ เพราะการที่คุณเงียบไป มันก็ไม่ได้น่าเกลี่ยด หรือเสียศักดิ์ศรี อะไรหรอก

^o^ LoVe Is AlL ArOuNd ^o^
สันต์ครับ

« ตอบ #109 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2012 20:59:52 »

เข้าใจครับ                   ขอบคุณ ..ผมว่า.. นะ........ คำว่าคน  ก็คือคน ไม่ได้ มีอะไร มากไปกว่าคน..คน คนให้เข้ากัน คนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆคนกัน กวนให้เข้าที่     แล้ว คงจะ อร่อย นะ ..        ผม            หมายถึง ทุกคน ..

RPG.CZ

อยากจะวัดรอยเท้าคนอื่น หรือจะสร้างรอยเท้าขึ้นมาใหม่

« ตอบ #110 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2012 21:01:22 »

ยาวไป ยาวไป

เบิก0
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=100063.0
ล้อEnkei ดำแดง ขอบ15 ล้อแท้ยุ่น ฝาครบ ราคาเบาๆ
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=144316.0
supernooky

« ตอบ #111 เมื่อ: 21 พฤศจิกายน 2012 21:52:51 »

อันนี้เเค่ข้อความ .. กับความรู้สึก..

สวัสดีครับ น้าสันต์ อายุไม่เยอะหรอกนะ27 เองคงไม่อาจแนะนำอะไรได้ แต่ก็สิงอยู่ในเวปนี้มานาน 6-7 ปีไม่เคยไปmeeting แต่แค่เป็นผู้อ่านไปเรื้อยๆ และก็ซื้อของพบปะกับบางคน ไม่รู้นะผมมีเพื่อนสนิท ลักษณะนิสัยอาจจะคล้ายๆน้า เวลาเมาหรือเวลาดื่มนี้ตัวแรงเลยแถวหน้าหาเรื่อง  ในinternetก็ปากดีหาเรื่อง แต่เจอกันตัวเป็นก็มนุษย์ปกติ เหมือนเรา แต่เวลาเดือดร้อนหรือมีเรื่องมันกับเป็นคนที่มาช่วยเรา แม้แต่คนที่เกลียดขี้หน้าก็ตาม ผมเชื่อเราจะเจอมิตรแท้ตอนลำบากหรือเข้าตาจน  ผมคิดว่าน้าเป็นคนแบบนั้นตรงๆ ขี้เล่น แรงมาแรงไป ใจมาใจไป และเป็นคนรู้จริง ผมชอบคนนิสัยแบบนี้ จริงใจ ใจนักเลง บางคนเวลาเราเดือดร้อนจริงๆคิดว่าเป็นมิตรแท้แต่เอาเข้าจริงๆช่วยอะไรไม่ได้คนแบบนี้เยอะ ผมว่าน้าอยู่เงียบๆสักพักเด๋วคนก็ลืมครับ ผมเชื่อว่าน้าเป็นคนหนึ่งที่เป็นมิตรแท้ แค่มีนิสัยส่วนตัวที่แตกต่างอย่างสุดขั้วแค่นั้นละครับ  ผมว่าเถียงกันในโลกinternet มันไม่มีสาระซะเท่าไร ตั้งวงดื่มคุยกันไปเลย เชื่อว่าได้เป็นเพื่อนกันหมดชัว

โปรดอย่าเผยแพร่นะครับขี้เกียจเป็นประเด็น แต่ผมอยู่มานานและเล่นทุกวันเห็นอะไรหลายๆอย่าง     (ขอโทษนะที่ผม เอามาเผยเเพร่ ผมตรงๆครับ ขอโทษนะ)

ทำตามคำแนะนำท่านนี้ไม่เสียหายหรอกน้าสันต์ ลองทำดู เชื่อผม.....

ปั้น AE ดีก่า ^^
super Matt
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #112 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2012 04:38:07 »

คนๆๆๆ ให้เข้าที่ แล้ว คิดว่าจะ "อร่อย"ทุกอย่างหรือ? บางอย่าง ใส่ลงไป มากไป รสชาต อาจจะ สุนัข ไม่รับประทาน ก็ใด้ เปรียบเหมือนเครื่องปรุงชั้นเลว  เว็บนี้ อร่อยอยู่แล้ว ไม่ต้องการเอาอะไรที่ไม่ดี มาเจือปน มาก่อกวน ให้แตกแยก ถามตัวเองก่อนว่า จะเป็นเครื่องปรุง แบบไหน สิงเลวสิ่งดี เชื่อว่ามีทุกคน แต่บางอย่าง ต้องเคารพกติกาในสังคมต่างเห็นชอบด้วย ของแบบนี้ ต้องมีอยู่ในจิตใต้สำนึกด้วย ถ้า อยากจะอยู่ร่วมกับผู้อื่น
PANDA RACING
Moderator

« ตอบ #113 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2012 05:03:40 »

พูดจนปากถึงรูหู มันก็ไม่เข้าใจหรอก ไม่ว่าจะเมาหรือไม่เมา ความคิดไม่ได้เปลี่ยน เพียงแต่ตอนเมาจะเก็บอาการไม่อยู่ ลองดูดีๆสิ 555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 พฤศจิกายน 2012 05:07:29 โดย PANDA RACING » บันทึกการเข้า

บรรทุกไม่เกิน 18 ปี รับเฉพาะคนรู้ใจ
Ratchayotin Football Club
www.rfc.in.th
rfcthailand.hi5.com
M31 Body and Spa Sukhumvit 31
www.m31.in.th
ร้านแดง-ดำ สาขาวังหิน ก่อน TOP plaza lagoon นิดนึง
จิ๊กโก๋..โรแมนติก <RZ>

เข้าป่าพอไหว..ขับไวเค้ากัววว

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #114 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2012 08:46:31 »

5555555

หันมาเล่นออฟโรดดีกว่า

ไม่ได้เหลือ..แค่เบื่ออะไรเดิมๆ
pad101
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #115 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2012 08:57:43 »

อย่าถือคนบ้า อย่าว่าคนเมา 555555555555555555555555555
^^HeAvEn^^

« ตอบ #116 เมื่อ: 22 พฤศจิกายน 2012 09:20:50 »

จากคำถ้าม เว็ปนี้ใครคิดใครตั้ง ขึ้นมา ขอตอบว่าน้าสันต์ ครับ 555

อย่าโกรธกันเด้อ

^o^ LoVe Is AlL ArOuNd ^o^
บอยแมลงสาบ \../

อยากซิ่ง..ต้องจิ้มเอง

« ตอบ #117 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2012 12:46:40 »

เหอะๆ คนดีในกระทู้นี้เยอะจิง โดยเฉพาะ ไอ้ห้อยกะไอ้โหน 555

เมื่อก่อนมันก็มีอยู่คนน่ะ...คนเค้าเกียด..กันร่วมครึ่งเว็ปได้ ขับไล่ไสส่งให่มันออกไป

จนมีการประชุมคลับเลย สต๊าฟมากันเพียบ ผมไปถึงเห็นมันนั่งคอตกหน้าห้อย ก็เลยถามว่ามันเป็นอะไร เพื่อนบอกสำนึกมั่ง 555

ก็นั่งคุยกัน สรุปผมก็เลยบอกว่า เรื่องที่ผ่านมาเก็บใส่กล่องไว้ เริ่มกันใหม่ วันนั้นก็จบไปมันก็คงกลับบ้านไปแฮปปี้น่าดู 555

แต่ไม่นานมันก็สร้างปัญหาเดิมๆอีก ไปเปลี่ยนแปลงตัวเอง เหมือนๆน้าสันต์นี้แหละ 555

จนสมาชิกระดับสูงเสียงส่วนใหญ่ทนไม่ไหว...ลงโพต์ขับไล่มันออกไป เอิ๊กๆ ผมด้วยความสงสารและก็คิดว่ามันไม่ถูกต้องเท่าไรนัก เลยคัดค้านขบวนการล้มเจ้า

สรุปคือพวกที่ไม่ชอบขี้หน้ามัน ต้องยอมออกไปเองเพราะรับในสันดานมันไม่ได้ 5555

ทุกวันนี้มันก็อยู่มีหน้ามีตาในบอร์ด..แต่ก็ไม่เห็นทำอะไรให้ดีขึ้น วันๆเห็นแต่พิมเน็บแนมคนที่มันไม่ชอบในบอร์ด เหมือนเด็กๆ

ก็ไม่มีอะไร..มาเล่าตำนาน"ไอ้ห้อย"ให้ฟังก่อน เพราะมันก็มีด้วยกันทุกยุคอะครับ แล้วก็มี "ไอ้โหน" อีกไว้ว่างๆเล่าให้ฟัง ^^

คิดดูมีคนเกียดมันขนาดที่ว่า ยกโซน ยกคลับครึ่งคลับ ออกกันเลยที่เดียว 55555

ปล.อย่าว่ากันน่ะ...ผมไล่อ่านคุณมาเฉียวผมก่อน ผมก็เฉี่ยวคุณกลับบ้าง ลูกผู้ชายครละหมัด ขำๆกันไป ยังไงเจอกันก็คุยกันบ้างน่ะ อย่านิ่ง 5555 ^^

neoscreen
AE Racing Club Staff

อยากได้..ก็จัดให้..

« ตอบ #118 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2012 12:55:44 »

มารอดูต่อ เอา ๆ

END
บอยแมลงสาบ \../

อยากซิ่ง..ต้องจิ้มเอง

« ตอบ #119 เมื่อ: 23 พฤศจิกายน 2012 13:04:26 »

ยินดีครับ..5555

หน้า: [«5]  «  1 ... 4 5 [6] 7 8 ... 11  »  [5»]   ขึ้นบน
  พิมพ์