AE. Racing Club
30 กันยายน 2024 21:19:43 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หาร้านตัดกระจกมองข้าง  (อ่าน 1852 ครั้ง)
Big_PraYooN~
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

4A-FE MT เดิมๆ กังๆ

« เมื่อ: 04 ธันวาคม 2012 09:20:37 »

พอดีรถพ่อแฟนกระจกมองข้างแตกแล้วไปตัดร้านกระจกมาใส่ ทีนี้มันหลอกตามากเลยอยากหาร้านที่รับทำกระจกรถจริงๆ

อยู่แถวห้วยขวางนะครับ ใกล้ไกลก็ขอคำแนะนำด้วยครับน้าๆ

*เด็กหัดถ่าย
Mart AE100 ™
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

4e bo ...

« ตอบ #1 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2012 09:24:15 »

ไม่รู้ร้านไร แต่อยากจะบอกว่า รักนะจุ๊บๆ ...

boyclubae

« ตอบ #2 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2012 09:36:18 »

เคย ตัดใส่กระจก ซิ่งของเพื่อน ผมไปซื้อกระจกมองข้างสิบล้อเอาถูกๆอ่ะ  จากร้านอะไหล่ เอามาให้ร้านกระจกใส่ให้ เค้าจะวาดแบบแล้วเอามีดกรีด แล้วเรามาเอาซิลิโคน ยิงเอา

@alwaysnui (^^)++@

ขนุนน้อยของพ่อหนุ่ย

« ตอบ #3 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2012 09:57:28 »

เห็นมีคนขายเฉพาะกระจกอยู่นะครับ น่าจะดีนะเพราะเป็นของแท้เลย ชื่อ คุณวุธ ครับ ชื่อlog in ชื่อ สงบ สันติ สามัคคี ลอง search ชื่อดูนะครับ

STEVEN 'THE LEGEND' GERRARD
เชียร์หงส์ตั้งแต่ยังไม่สิบขวบจนจะสี่สิบขวบแล้ว เห็นเจิดลงเล่นนัดแรกกับตำแหน่งแบ็คขวา มากลางรุก จนเป็นกลางรับ เห็นเจิดชูมาทุกถ้วย ขาดถ้วยเดียว...ไม่ทันแล้วววววว
Aj.Moo

« ตอบ #4 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2012 10:16:23 »

ผมไปตัดที่นี่มาครับ http://www.sakurapart.com/
เป็นกระจกแต่งทรง Bomex เลนฟ้าไปไกลหน่อยแต่บริการดีครับ
Big_PraYooN~

4A-FE MT เดิมๆ กังๆ

« ตอบ #5 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2012 14:41:14 »

ไม่รู้ร้านไร แต่อยากจะบอกว่า รักนะจุ๊บๆ ...
ว้าย ตะเองมาบอกรักอารายเค้า

เขิลจุงเบย

ผมก็ว่าจะไปเอากระจกสิบล้อเหมือนกันครับ

ทีแรกก็นึกว่ากระจกธรรมดาใช้ได้ มองไม่รู้เรื่องเลย

ร้านมีแต่ไกลๆ ขอบคุณน้าๆมากคร๊าบ

*เด็กหัดถ่าย
Mart AE100 ™
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

4e bo ...

« ตอบ #6 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2012 14:45:13 »

ว้าย ตะเองมาบอกรักอารายเค้า

เขิลจุงเบย

ผมก็ว่าจะไปเอากระจกสิบล้อเหมือนกันครับ

ทีแรกก็นึกว่ากระจกธรรมดาใช้ได้ มองไม่รู้เรื่องเลย

ร้านมีแต่ไกลๆ ขอบคุณน้าๆมากคร๊าบ

อารมณ์มันพาไป เห็นใครก้อรักหมดจายยยยยย ...

THanasak

อิอิ...ลายไม้..ทำเอง

« ตอบ #7 เมื่อ: 04 ธันวาคม 2012 20:23:30 »

ลองดูอันนี้ไหมไปเจอมาไม่เคยลองเองนะ
http://www.กระจกรถ.com/
mr.thanee
มือใหม่หัดซิ่ง
**

« ตอบ #8 เมื่อ: 18 ธันวาคม 2012 09:14:09 »

เคยซื้อเฉพาะกระจก 200 บาทไปตัดมาใส่มันจะหลอกครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์