AE. Racing Club
20 ตุลาคม 2024 04:23:51 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีปีใหม่ เดินทางไกลเตรียมอะไรกันบ้างครับ  (อ่าน 2760 ครั้ง)
wagon919
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

« ตอบ #20 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2012 18:18:33 »

ถ้ามีปัญหาที่ไหนใกล์ใครผมโทรหาน้าๆท่านนั้นนะครับ โทรศัพท์
toyota 3 นะวังน้อย

โทโยดะซัง

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #21 เมื่อ: 27 ธันวาคม 2012 23:26:59 »

ถ้ามีปัญหาที่ไหนใกล์ใครผมโทรหาน้าๆท่านนั้นนะครับ โทรศัพท์

ผมโทรด้วย

Instrument cluster J Mania
numtarot
มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #22 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2012 09:07:07 »

ฮากลิ้ง เตรียมทำใจเวลารถมีปัญหาครับ อิอิ อ้อน
toyota 3 นะวังน้อย

โทโยดะซัง

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #23 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2012 15:17:00 »

เตรียมข้าวห่อ ม่าม่าปลากระป๋องไว้ด้วย เมื่อวานขับจากถนนแจ้งมาวังน้อย คลานอย่างกับเต่า

Instrument cluster J Mania
hokpok
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #24 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2012 15:46:44 »

ผมจะพาแม่่ยายไปทำบุญที่อยุธยา เครื่องมือติดรถไม่มีอะไรเลยยกเว้นแม่แรงฮ่างๆ1ตัว ว่าจะไปซื้ออยู่มันมีอะไรบ้างครับ

โถแม่คุณ ตอนนี้ขับได้ก็บุญแล้ว
Palmmy_CNX
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

85-1 Home Racing Shop Chiang Mai

« ตอบ #25 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2012 17:37:54 »

กบิทร์บุรี  อรัญประเทศ จันทบุรี ระยอง กทม จากนั้น กลับเชียงใหม่ รถพร้อม โทสับพร้อม เติมแก๊ส ไปได้เลย ^_^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ธันวาคม 2012 19:10:46 โดย ปิแอร์...แซ่ลู่ » บันทึกการเข้า

Bangyai01

อย่ามาจี้ตรูดเขานะเด๋วกดไฟเบรคให้ทิ่มตาบอดซะเลยนิ

« ตอบ #26 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2012 18:23:43 »

สดๆร้อนๆ เส้นบางไทรไปบางเลน สาดโค้งมาด้วยความแรง เราก็นึกว่ามอเตอร์ไซมีไฟข้างเดียว พอมาใกล้ๆแทบช๊อค แคมรี่ท้ายหงส์ ไฟหน้าขาดเฉียดไปแค่คืบเดียว น้องชายกรี๊ดแบบสาวแตกเลยทีเดียว เสียวมาก ก็ไม่เข้าใจรถราคาเป็นล้าน หลอดไฟหน้าแค่ร้อยกว่าบาททำไมไม่หามาเปลี่ยนหละพี่อันตรายนะจ๊ะ เดินทางไกลเขาเป็นห่วงนะ เจอสิบล้อแล้วคงไม่รอดแน่ๆแบบนี้
THanasak
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

อิอิ...ลายไม้..ทำเอง

« ตอบ #27 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2012 18:54:09 »

สดๆร้อนๆ เส้นบางไทรไปบางเลน สาดโค้งมาด้วยความแรง เราก็นึกว่ามอเตอร์ไซมีไฟข้างเดียว พอมาใกล้ๆแทบช๊อค แคมรี่ท้ายหงส์ ไฟหน้าขาดเฉียดไปแค่คืบเดียว น้องชายกรี๊ดแบบสาวแตกเลยทีเดียว เสียวมาก ก็ไม่เข้าใจรถราคาเป็นล้าน หลอดไฟหน้าแค่ร้อยกว่าบาททำไมไม่หามาเปลี่ยนหละพี่อันตรายนะจ๊ะ เดินทางไกลเขาเป็นห่วงนะ เจอสิบล้อแล้วคงไม่รอดแน่ๆแบบนี้
555 ราคาออกห้างเมื่อ18 ปีก่อนครับตอนนี้ราคาเท่าเออีแหละ ผมใช้อยู่ทั้ง 2 คันแหละ แต่ฟังดูดีนะ..."รถราคาเป็นล้าน"....

ผมน่าจะต้องไปชัยภูมิกับครอบครัวใช้เจ้าท้ายหงส์แหละเพราะใหญ่หน่อย ใครมีที่แนะนำบ้างครับ ไปไหนดี...ส่วนตัวไม่คุ้นเส้นทางด้วยน้าๆท่านใดใจดีให้เบอร์เผื่อฉุกเฉินก็ดีนะ
 แหะ.. แหะ....... คำนับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ธันวาคม 2012 18:56:12 โดย THanasak » บันทึกการเข้า
Bangyai01

อย่ามาจี้ตรูดเขานะเด๋วกดไฟเบรคให้ทิ่มตาบอดซะเลยนิ

« ตอบ #28 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2012 19:08:16 »

555 ราคาออกห้างเมื่อ18 ปีก่อนครับตอนนี้ราคาเท่าเออีแหละ ผมใช้อยู่ทั้ง 2 คันแหละ แต่ฟังดูดีนะ..."รถราคาเป็นล้าน"....

ผมน่าจะต้องไปชัยภูมิกับครอบครัวใช้เจ้าท้ายหงส์แหละเพราะใหญ่หน่อย ใครมีที่แนะนำบ้างครับ ไปไหนดี...ส่วนตัวไม่คุ้นเส้นทางด้วยน้าๆท่านใดใจดีให้เบอร์เผื่อฉุกเฉินก็ดีนะ
เดินทางปลอดภัยครับ เช็คความพร้อใของรถก่อนเดินทางด้วยนะจ๊ะ ไฟหน้า ไฟท้ายไฟเบรค ของเหลวต่างๆ
น้าต้องมานั่งกับผม น้องผมถึงกับกรี๊ดสาวแตกอะ(รึว่ามันเป็นอีแอบนะ)จะร้องทำเตี่ยอะไรกระผมตกใจนะ ผมงี้ไม่เบรคนะหักพวงมาเลยนิดหนึ่ง แล้วดูว่ารถใครหวะ กระจกข้างกระจกหลังแต่แว๊บๆ ทะเบียนนนบุรี ขึ้นด้วย 82 ถ้าน้าอยู่คลับแคมรีฝากบอกด้วยเด้อครับด้วยความเป็นห่วงหามาเปลี่ยนเถอะถ้าไม่มีเวลามา พฤกษา25 เดี๋ยวจัดให้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28 ธันวาคม 2012 19:25:53 โดย Bangyai01 » บันทึกการเข้า
หนึ่ง_

« ตอบ #29 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2012 19:48:09 »

ซุบซิบเตรียมตังครับ  แหะ.. แหะ..

THanasak
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

อิอิ...ลายไม้..ทำเอง

« ตอบ #30 เมื่อ: 28 ธันวาคม 2012 19:53:55 »

เดินทางปลอดภัยครับ เช็คความพร้อใของรถก่อนเดินทางด้วยนะจ๊ะ ไฟหน้า ไฟท้ายไฟเบรค ของเหลวต่างๆ
น้าต้องมานั่งกับผม น้องผมถึงกับกรี๊ดสาวแตกอะ(รึว่ามันเป็นอีแอบนะ)จะร้องทำเตี่ยอะไรกระผมตกใจนะ ผมงี้ไม่เบรคนะหักพวงมาเลยนิดหนึ่ง แล้วดูว่ารถใครหวะ กระจกข้างกระจกหลังแต่แว๊บๆ ทะเบียนนนบุรี ขึ้นด้วย 82 ถ้าน้าอยู่คลับแคมรีฝากบอกด้วยเด้อครับด้วยความเป็นห่วงหามาเปลี่ยนเถอะถ้าไม่มีเวลามา พฤกษา25 เดี๋ยวจัดให้
อยากบอกว่าบ้านแม่ยายอยู่ไทรน้อย แฟนผมเอาเจ้าหงส์ไปแถวนั้นทุกวัน ใช่ป่าวหว่า??? แต่ของผมขึ้นด้วย 11 ม่ายช่าย 82 แล้วไฟผมติดครบทุกดวง
หน้า:  «  1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์