AE. Racing Club
20 กันยายน 2024 16:57:31 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [«5]  «  1 ... 4 5 [6] 7  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความคิดเห็นน้าๆหน่อยคับ (ไม่ใช่เรื่องรถนะคับ แห๊ะ ๆ)  (อ่าน 15365 ครั้ง)
kids
มือเก่าหัดแข่ง

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #100 เมื่อ: 21 มกราคม 2013 11:52:36 »

เขาคงคิดถึง อาลัยในเรื่องเก่า ๆ
และการ์ดฉบับนี้คงแทนคำขอโทษมั้งครับ
เหมือนในละครเลยครับ
ถ้าเป็นผมเลือกไม่ไปด้วยประการทั้งปวง
ไม่รักแล้วแคล้วคลาดกัน สายสวาสขาดสะบั้นหั่นแหลกเลย
 ไม่ใช่นะ...

jamebau
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

« ตอบ #101 เมื่อ: 21 มกราคม 2013 12:38:48 »

น้าปั้นผมเพิ่งอ่านเจอ ถ้าเจ้าบ่าวเป็นคนที่ทำให้เราเลิกกะบเจ้าสาวในอดีต อย่าไปเลยครับ มันยากเกินไปครับ ผมนึกว่าเจ้าบ่าวเป็นคนอื่น อย่างนี้ผมว่าฝากซองไปก็พอมั้งครับ
pad101
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #102 เมื่อ: 21 มกราคม 2013 13:05:57 »

เพิ่มเติมอีกนิด ผู้หญิงน่ะ เขาแค่อยากจะโชของใหม่ ว่าเขาได้ของใหม่ที่ดีกว่าเรา แต่ปากที่พูดออกมาก็บอกว่า อยากให้เรามา เห็นเราสำคัญอย่างโน้นอย่างนี้ ถ้าเห็นเราสำคัญจริงเลิกกับเราทำไม ใช่ม่ะ
ของผมก็คิดแบบนั้นครับ
joe31
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #103 เมื่อ: 21 มกราคม 2013 13:10:21 »

อย่าไปเลยครับ  ซุบซิบ
สุดยอด สุดยอด สุดยอด

ไปเชียงใหม่ดีกว่า  ซุบซิบ
.
นี้คือรุป น้าหนุ่ย  ตัวจริง เหร๋อ ครับ ...

iPuNN (ปั้น)
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

20v ก็มันส์แล้ว!!!

« ตอบ #104 เมื่อ: 21 มกราคม 2013 16:46:36 »

น้าปั้นผมเพิ่งอ่านเจอ ถ้าเจ้าบ่าวเป็นคนที่ทำให้เราเลิกกะบเจ้าสาวในอดีต อย่าไปเลยครับ มันยากเกินไปครับ ผมนึกว่าเจ้าบ่าวเป็นคนอื่น อย่างนี้ผมว่าฝากซองไปก็พอมั้งครับ
ผมไป แค่ให้เค้าเห็นว่าผมมานะ ใส่ซองเสร็จก็คงกลับ เลยคับ คงไม่เข้างาน  แหะ.. แหะ..

ไปแน่นอน   อินเลิฟ อินเลิฟ

แค่รถสวย แอร์์เย็น เพลงเพาะๆ ก็พอแหละครับ
ฝากกระทู้นี้ ไว้ในอ้อมใจ ของ มิตรรัก92ด้วยน่ะคับ
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=118005.0
ปิแอร์...แซ่บี้

Gonna BE Minor Change

« ตอบ #105 เมื่อ: 22 มกราคม 2013 00:56:23 »

ไปเหอะ ไปใส่ซองเขียนอวยพรแล้วกลับเบย เขียนในข้อความว่า
"ทางใดที่เธอจะมีความสุขกับเขา ทางนั้นจะมีฉันคอยกั้นกลาง
เธอเป็นดอกไม้ ฉันจะเป็น ขวากหนาม"

ลงชื่อ ปั้น คนเดิม 5555

11 ปีแล้วจ้า AE RACING CLUB NORTHERN THAILAND

« ตอบ #106 เมื่อ: 22 มกราคม 2013 09:00:43 »

ไปเหอะ ไปใส่ซองเขียนอวยพรแล้วกลับเบย เขียนในข้อความว่า
"ทางใดที่เธอจะมีความสุขกับเขา ทางนั้นจะมีฉันคอยกั้นกลาง
เธอเป็นดอกไม้ ฉันจะเป็น ขวากหนาม"

ลงชื่อ ปั้น คนเดิม 5555

ให้เธอได้กัยเค้า แล้วเราแอบดู สุดท้าย คือกูไม่ได้เอา...  เหอๆๆ

แค่รถสวย แอร์์เย็น เพลงเพาะๆ ก็พอแหละครับ
ฝากกระทู้นี้ ไว้ในอ้อมใจ ของ มิตรรัก92ด้วยน่ะคับ
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=118005.0
Tonsuan

« ตอบ #107 เมื่อ: 22 มกราคม 2013 09:30:57 »

เป็นผมไม่ไปครับ เอาเวลาที่ต้องเสียเพื่อไปงานแต่งเค้า ไปใช้กับคนที่รักเราดีกว่า มีค่ากว่าเยอะ
จะไปงานแต่งเค้าก็ต่อเมื่อ เรามีคนใหม่ที่แจ่มกว่าเดิมควงไปด้วย ฮิฮิ

COROLLABOY

I มิถุนา ing = ฉันกำลัง JUN งงปะ กิกิ

« ตอบ #108 เมื่อ: 22 มกราคม 2013 09:35:02 »

ผมเคยโดนแบบนี้ เลยบอกไปว่า "ขออึบเป็นครั้งสุดท้ายได้ปะ ฮึฮึ"

โหด แท้ อะคับน้า เบส แต่น่าลองเอาไปใช้น่ะ เผื่อ ฝลุ๊ค  5555

วัวเคยค้า ม้าเคยขี่ หญิงเคยเอา โอกาศได้ 80%+ ครับ

อยากได้ท่อไอเสียโทรมา 084-3608339
https://www.facebook.com/BestThorThep
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=108304.0
COROLLABOY

I มิถุนา ing = ฉันกำลัง JUN งงปะ กิกิ

« ตอบ #109 เมื่อ: 22 มกราคม 2013 09:36:20 »

เป็นผมไม่ไปครับ เอาเวลาที่ต้องเสียเพื่อไปงานแต่งเค้า ไปใช้กับคนที่รักเราดีกว่า มีค่ากว่าเยอะ
จะไปงานแต่งเค้าก็ต่อเมื่อ เรามีคนใหม่ที่แจ่มกว่าเดิมควงไปด้วย ฮิฮิ

เหอๆๆ

อยากได้ท่อไอเสียโทรมา 084-3608339
https://www.facebook.com/BestThorThep
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=108304.0
EE101_20vbt>>>Standard
นักแข่งมือสมัครเล่น

เมียดุ ยุมันไม่ขึ้น

« ตอบ #110 เมื่อ: 22 มกราคม 2013 13:20:14 »

ผมเคยไปแต่งงานแห่งนึง (ไปช่วยพี่ที่ทำงานถ่ายวีดีโอ)  ผมถามว่าใครแกบอกว่าแฟนเก่า .......ผมงง และก็ งงยังไม่พอ เมื่อพอพิธีเริ่ม พี่แกชี้ให้เห็นอดีตแฟนเก่าเจ้าสาวอีก 2 คนที่อยู่ในงาน มึนตึ๊บ  คิดในใจ อินี่มันแน่นอนแถะวะ เอาอดีตแฟนมางานได้เกือบหมด 5555+

ECU ตัด 180
แต่เมียชิงตัดที่ 80
แล้วจะเอาอะไรมาวิ่ง.........

« ตอบ #111 เมื่อ: 22 มกราคม 2013 13:33:19 »

ผมเคยโดนแบบนี้ เลยบอกไปว่า "ขออึบเป็นครั้งสุดท้ายได้ปะ ฮึฮึ"

โหด แท้ อะคับน้า เบส แต่น่าลองเอาไปใช้น่ะ เผื่อ ฝลุ๊ค  5555

วัวเคยค้า ม้าเคยขี่ หญิงเคยเอา โอกาศได้ 80%+ ครับ

น่าลอง 5555  เหอๆๆ

ผมเคยไปแต่งงานแห่งนึง (ไปช่วยพี่ที่ทำงานถ่ายวีดีโอ)  ผมถามว่าใครแกบอกว่าแฟนเก่า .......ผมงง และก็ งงยังไม่พอ เมื่อพอพิธีเริ่ม พี่แกชี้ให้เห็นอดีตแฟนเก่าเจ้าสาวอีก 2 คนที่อยู่ในงาน มึนตึ๊บ  คิดในใจ อินี่มันแน่นอนแถะวะ เอาอดีตแฟนมางานได้เกือบหมด 5555+

นั้นสิ ไม่แน่ไปงานนี้ ผมอาจจะเจอแบบน้าก็ได้คับ  ซุบซิบ

Hanuy90@LN.Z

ไม่ได้เป็นกลาง...อยู่ข้าง"ในหลวง"

« ตอบ #112 เมื่อ: 22 มกราคม 2013 13:41:01 »

.
นี้คือรุป น้าหนุ่ย  ตัวจริง เหร๋อ ครับ ...
ตัวจริงดูดีกว่าในรูปนิดนึงครับ  ซุบซิบ ปิดปาก

« ตอบ #113 เมื่อ: 22 มกราคม 2013 14:29:27 »

.
ตัวจริงดูดีกว่าในรูปนิดนึงครับ  ซุบซิบ ปิดปาก

จ๊ะ!! พ่อหนุ่มหน้าตาดี  แลบลิ้น

Nutty@RYZ

« ตอบ #114 เมื่อ: 22 มกราคม 2013 14:35:16 »

โหด แท้ อะคับน้า เบส แต่น่าลองเอาไปใช้น่ะ เผื่อ ฝลุ๊ค  5555

เคยคิดนะ..แต่ไม่กล้าบอกคับ..555  เหอๆๆ

Hanuy90@LN.Z

ไม่ได้เป็นกลาง...อยู่ข้าง"ในหลวง"

« ตอบ #115 เมื่อ: 22 มกราคม 2013 14:38:27 »

.

จ๊ะ!! พ่อหนุ่มหน้าตาดี  แลบลิ้น
อย่ามาเล่นลิ้นใส่เค้านะ  ฮากลิ้ง

อิชิตัน underbrain

มาแว้วววว...คร๊าบบบบบ

« ตอบ #116 เมื่อ: 22 มกราคม 2013 14:43:27 »

ถ้าจบกับแบบไม่สวยก็ ไม่ต้องไปหรอก ให้มันจบกันไปเลย หาเอาใหม่เยอะแยะไป ไปสนทำไม คุณก็น่าตาออกจะดีไปสนใจทำไม  ออกไปเที่ยวระบายกับน้องๆก็ได้เอาแบบน่ารักเด็กๆ เสียเท่าไหร่ชั่งมัน  ผมพึ่งไปมา โดนใจสุดๆ 800 บาท  ^^

ผมว่าคนที่รักคุณและพร้อมที่จะอยู่กับคุณ  เขาอาจจะเดินสวนกับคุณอยู่ก็ได้
แหะ.. แหะ.. คำนับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 22 มกราคม 2013 15:08:34 โดย อิชิตัน underbrain » บันทึกการเข้า

« ตอบ #117 เมื่อ: 22 มกราคม 2013 19:02:04 »

ถ้าจบกับแบบไม่สวยก็ ไม่ต้องไปหรอก ให้มันจบกันไปเลย หาเอาใหม่เยอะแยะไป ไปสนทำไม คุณก็น่าตาออกจะดีไปสนใจทำไม  ออกไปเที่ยวระบายกับน้องๆก็ได้เอาแบบน่ารักเด็กๆ เสียเท่าไหร่ชั่งมัน  ผมพึ่งไปมา โดนใจสุดๆ 800 บาท  ^^

ผมว่าคนที่รักคุณและพร้อมที่จะอยู่กับคุณ  เขาอาจจะเดินสวนกับคุณอยู่ก็ได้

จริงๆก็ไม่ได้ยึดติดอะไรแล้วคับน้า ผมก็ซื้อกินบ้างนานๆคับ แล้วแต่อารม ราคาแพงหน่อย แต่คุนภาพล้นแก้ว อิอิ  แหะ.. แหะ..

Mr.not

« ตอบ #118 เมื่อ: 22 มกราคม 2013 19:29:15 »

ถ้าจบกับแบบไม่สวยก็ ไม่ต้องไปหรอก ให้มันจบกันไปเลย หาเอาใหม่เยอะแยะไป ไปสนทำไม คุณก็น่าตาออกจะดีไปสนใจทำไม  ออกไปเที่ยวระบายกับน้องๆก็ได้เอาแบบน่ารักเด็กๆ เสียเท่าไหร่ชั่งมัน  ผมพึ่งไปมา โดนใจสุดๆ 800 บาท  ^^

ผมว่าคนที่รักคุณและพร้อมที่จะอยู่กับคุณ  เขาอาจจะเดินสวนกับคุณอยู่ก็ได้

จริงๆก็ไม่ได้ยึดติดอะไรแล้วคับน้า ผมก็ซื้อกินบ้างนานๆคับ แล้วแต่อารม ราคาแพงหน่อย แต่คุนภาพล้นแก้ว อิอิ  แหะ.. แหะ..
ครั้งละ สามร้อย เนี้ยนะ คุณภาพล้นแก้ว......... เอ่อ..

« ตอบ #119 เมื่อ: 22 มกราคม 2013 19:51:35 »

ถ้าจบกับแบบไม่สวยก็ ไม่ต้องไปหรอก ให้มันจบกันไปเลย หาเอาใหม่เยอะแยะไป ไปสนทำไม คุณก็น่าตาออกจะดีไปสนใจทำไม  ออกไปเที่ยวระบายกับน้องๆก็ได้เอาแบบน่ารักเด็กๆ เสียเท่าไหร่ชั่งมัน  ผมพึ่งไปมา โดนใจสุดๆ 800 บาท  ^^

ผมว่าคนที่รักคุณและพร้อมที่จะอยู่กับคุณ  เขาอาจจะเดินสวนกับคุณอยู่ก็ได้

จริงๆก็ไม่ได้ยึดติดอะไรแล้วคับน้า ผมก็ซื้อกินบ้างนานๆคับ แล้วแต่อารม ราคาแพงหน่อย แต่คุนภาพล้นแก้ว อิอิ  แหะ.. แหะ..
ครั้งละ สามร้อย เนี้ยนะ คุณภาพล้นแก้ว......... เอ่อ..

ก็ตามที่น้าน๊อต เคยพาไปแหละ คับ  ซุบซิบ

หน้า: [«5]  «  1 ... 4 5 [6] 7  »    ขึ้นบน
  พิมพ์