AE. Racing Club
18 ตุลาคม 2024 20:26:12 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวน ขอ repair manual เครื่อง 2E ครับ และก็ จานจ่ายจากทองขาวเป็น CDI ครับ  (อ่าน 881 ครั้ง)
jellope
นักแข่งมือสมัครเล่น

« เมื่อ: 30 มกราคม 2013 09:10:44 »

รบกวน ขอ repair manual เครื่อง 2E ครับ

พอดี ได้ เจ้า EE 90 จมน้ำมา เลยกะว่าจะเอามาปั้นใหม่ใช้วิ่งไปมาแถวบ้านอ่ะครับผม ตอนนี้ ยกเครื่องออกมาหมดแล้ว แยกชิ้นส่วนเรียบร้อย

เลยอยากรู้ว่าเวลาขัน ต้องขันเท่าไหร่ กี่ปอนด์ ประมาณนี้อ่ะครับผม (พอดีน้าจะชุบชีวิตให้ครับ)

ใครพอมีหรือทราบแหล่ง Download รบกวนทีครับผม  ขอบคุณครับ

และก็อีกอันครับ และก็ จานจ่ายจากทองขาวเป็น CDI ครับ ต้องใช้อะไรบ้างครับ ขอบคุณครับผม

คำนับ คำนับ คำนับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 30 มกราคม 2013 10:37:40 โดย jellope » บันทึกการเข้า
jellope
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #1 เมื่อ: 31 มกราคม 2013 08:50:27 »

อ้อน อ้อน
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์