AE. Racing Club
03 ตุลาคม 2024 23:31:27 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เสื้อ..หมา vs แมว  (อ่าน 1404 ครั้ง)
บอยแมลงสาบ \../
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

อยากซิ่ง..ต้องจิ้มเอง

« เมื่อ: 04 เมษายน 2013 10:16:22 »

เสื้อหมา กะแมว ที่เพื่อนๆสมาชิก นำไปจำหน่ายรบกวนเสาร์นี้ รวมค่าเสื้อให้ด้วยน่ะครับ

พอดีทางของผมเหลือ ไม่ถึง 20 ตัว ท่านใดที่เสื้อเหลือให้นำมาคืนด้วยน่ะครับ

ช่วงสงกรานต์..ผมจะนำไปขายต่อตามสถานที่ท่องเที่ยว..และสุดท้ายจำหน่ายที่ออฟฟิตยามาฮ่า

ขอบคุณครับ..^^ คำนับ

By.บอยแมลงสาบ \../

« ตอบ #1 เมื่อ: 08 เมษายน 2013 13:50:49 »

ตกลง..มีใครเอาไปเท่าไร และตอนนี้เหลือเท่าไร..ช่วยแจ้งด้วยครับ

ขอบคุณครับ

ลุงเทิ้ม
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

ตั้งวงรินกินเหล้า ถ้าไม่เมาไม่เลิก

« ตอบ #2 เมื่อ: 08 เมษายน 2013 15:18:22 »

ผมเอามาจากซ้อ  21  ตัว และเอามาจากน้าบิ๊ก 5 ตัว รวมเป็น 26 ตัว  ขายได้ 15 ตัว  เหลืออยู่ที่ผม 11 ตัว ครับผม  ปล. อาจจะขายได้อีกครับผม   เหอๆๆ

หากไปมัวกลัวตะวันในตอนเช้า กับอาการเมาค้างของวันใหม่ ก้อคงไม่มีวันที่จะเข้าใจ ความรื่นรมย์สมใจในสุรา

« ตอบ #3 เมื่อ: 08 เมษายน 2013 18:23:23 »

ผมเอามาจากซ้อ  21  ตัว และเอามาจากน้าบิ๊ก 5 ตัว รวมเป็น 26 ตัว  ขายได้ 15 ตัว  เหลืออยู่ที่ผม 11 ตัว ครับผม  ปล. อาจจะขายได้อีกครับผม   เหอๆๆ
น้าบอล..ยังไงก่อนสงกรานต์..ผมขอส่วนที่เหลือกลับน่ะครับ ว่าจะไปหาที่นัางขายช่วงสงกรานต์ ^^

ขอบคุณน้าบอลมากครับ.. คำนับ

ส่วนท่านอื่นล่ะครับรบกวนแจ้งนิดนึง พอดี..เงินค่าเสื้อมันมีค่าใช้จ่ายที่ผมออกค่าทำไป

ถ้าเอาเงินไปรวมแล้วมอบเลย ผมยับแน่ครับ เฉพาะค่าเสื้อปทุมโซนก็หลายตังค์และครับ 555

เงินทุนที่คืนกลับมา..ผมจะได้เอาไปทำแบรนเนอร์โซนต่อ เตรียมไว้..งานเออีแดร็กวันที่ 28เม.ย.นี้ ครับ

ช่วยตอบและเคลียร์ยอดหน่อยครับ ผมจะได้เตรียมซองพร้อมใส่เงินส่งมอบไว้ก่อนครับ

ขอบคุณครับ..^^

BigGToCOβU
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

I DRIVE COROLLA

« ตอบ #4 เมื่อ: 27 เมษายน 2013 21:48:28 »

แหะ.. แหะ.. โทษทีคับ ตอบช้า จำจำนวนที่เอามาไม่ได้ ตอนรับมาเมา ต้องเช็คกับซ้อปุ้ยอีกที ขาดเหลือยังไงผมรับเองคับ แบ่งให้น้าบอลไป 5 ตัว ที่เหลือขายหมดแล้ว เงินอยู่ที่ผม 2,550 บาท คับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์