AE. Racing Club
03 ตุลาคม 2024 19:24:06 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: น้าครับ!! ขอถามเรื่องอู่ทำสีรถโซนปทุมหน่อยคับ  (อ่าน 5526 ครั้ง)
dimension
มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 25 เมษายน 2013 14:04:50 »

พอดีอยากหาอู่ทำสีรถทั้งคันเอาแบบเนียนๆ ช่วยแนะนำหน่อยนะคับ
อิชิตัน underbrain
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

มาแว้วววว...คร๊าบบบบบ

« ตอบ #1 เมื่อ: 25 เมษายน 2013 17:01:38 »

อยู่แถวไหนครับผม 

แถวคลองหลวงมีอู่อยู่หลังแมนฮัตตัน   ชื่ออู่สิริโสม  ราคาทำอยู่ประมาณ 35,000-40,000 บาท มีห้องอบมาตราฐาน  อู่ทำสีพวกรถเบนต์ วอลโว่ แล้วก็รถซิ่งครับ

แถวรังสิตธัญญะ ก็ Car conner  ติดต่อพี่โก้  ราคาน่าจะประมาณ 30,000 - 35,000 บาท  ผมก็ทำอู่นี้ครับ

บอยแมลงสาบ \../
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

อยากซิ่ง..ต้องจิ้มเอง

« ตอบ #2 เมื่อ: 25 เมษายน 2013 23:40:42 »

ลัลลี่วิวล์..คลอง 1 รังสิต ถ้าเมืองปทุมก็..อู่ธนาชัย เส้นออกไปลาดหลุมแก้วครับ..โดยอาจารย์แดง ^^

dimension
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 26 เมษายน 2013 10:25:34 »

ผมอยู่ตรงคลอง11หนองเสือครับ เส้นรังสิตธัญญะหรือคลองหลวงได้หมดคับ แต่อยากรู้คับว่าต้องเอารถไปประเมินราคาหรือป่าวหรือเป็นราคามาตรฐานคับ

ปล. ขอเบอร์โทรติดต่อของอู่ด้วยนะคับ

ขอบคุณคับ
ลุงเทิ้ม
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

ตั้งวงรินกินเหล้า ถ้าไม่เมาไม่เลิก

« ตอบ #4 เมื่อ: 26 เมษายน 2013 11:15:39 »

ผมอยู่ตรงคลอง11หนองเสือครับ เส้นรังสิตธัญญะหรือคลองหลวงได้หมดคับ แต่อยากรู้คับว่าต้องเอารถไปประเมินราคาหรือป่าวหรือเป็นราคามาตรฐานคับ

ปล. ขอเบอร์โทรติดต่อของอู่ด้วยนะคับ

ขอบคุณคับ
ก้อคงต้องเอารถไปให้ที่อู่ดูเพื่อประเมิณราคาแน่นอนครับ  จะได้เข้าใจตรงกันครับ น้าลองเข้าไปถามที่อู่ดูเลยครับ แต่ละอู่ที่ประธานและน้าใต้แนะนำ
นั้นอยู่ไม่ไกลกันครับ

หากไปมัวกลัวตะวันในตอนเช้า กับอาการเมาค้างของวันใหม่ ก้อคงไม่มีวันที่จะเข้าใจ ความรื่นรมย์สมใจในสุรา
dimension
*

« ตอบ #5 เมื่อ: 26 เมษายน 2013 18:01:03 »

ครับผม

ขอบคุณน้าๆมากสำหรับคำแนะนำนะครับ..
indyman
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #6 เมื่อ: 30 เมษายน 2013 11:56:01 »

ตามนี้เลยครับ รับรองคุณภาพไปทำมาแล้ว แต่ราคาสูงน๊ะครับ
http://www.shellcolor.com/index.php

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์