AE. Racing Club
29 กันยายน 2024 05:47:25 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
โพลล์
คำถาม: จะทำยังไรดีครับ
ช่วยทีครับทำอย่างไรดี - 2 (28.6%)
หาวิธีแก้ผัดให้หน่อยครับ - 5 (71.4%)
จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 7

หน้า: [«5]  «  1 ... 8 9 [10]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โดนเหน็บอีกแล้ว  (อ่าน 22679 ครั้ง)
rezonar
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

คิ_คิ

« ตอบ #180 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2013 14:23:39 »

ใครไม่ใช้ไม่รู้หรอกครับน้า ว่าเออีของพวกเรามันเจ๋งขนาดไหน
อย่าได้แคร์ครับ  อิอิ
อิอิ
ksd.
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

ขายล้อมือ1/2

« ตอบ #181 เมื่อ: 22 สิงหาคม 2013 17:29:04 »

บอกมันไปครับ ว่ากูมีพาหนะ เเต่ไม่มีภาระ  เเต่..คุณ..มีทั้งภาระเเละพาหนะเลย....งงป่าว
เอ๊ะ ทอเร็ตโต้
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ยังไงก็รัก AE.

« ตอบ #182 เมื่อ: 23 สิงหาคม 2013 00:00:19 »

อย่าไปเครียดหรือคิดมากครับ รถเก่าแต่ทำให้สวยให้ใหม่ ก็ดูดีกว่ารถใหม่หลายๆคัน ส่วนรถใหม่หลายๆรุ่นที่ได้แค่ใหม่ แต่รูปทรงความงามดูไม่ได้เลยครับ....(ส่วนคนที่ว่าเรา ผมว่าจิตใจแคบๆ)

พักไป 2ปี ผมกลับมาแล้วครับ
Chan_AE
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #183 เมื่อ: 18 กันยายน 2013 17:29:59 »

ทุกวันนี้ไม่มีใครเหน็บผมอีกแล้ว   เพราะพวกมันคงรู้ซึ้งกับการเป็นหนี้เป็นอย่างไร
Mouse Pl
มือเก่าหัดแข่ง

ชอบของเก่า เล่าความหลัง AE 101 4 AFE 1.6 GXI Y 95 Standard

« ตอบ #184 เมื่อ: 18 กันยายน 2013 19:32:14 »

นา ๆ จิตตังครับ อย่าไปสนใจกับปากหอยปากปูเลย ถึงจะเก่าเราก็รักของเรา พระยิ่งเก่ายิ่งขลัง ของใหม่ประเดี๋ยวก็เก่า อย่าไปเห่อของใหม่เลย เขามีไว้โอ้อวดเอาหน้าเอาตาแข่งกันร่ำ แข่งกันรวย ไม่รู้ว่ารวยจริงหรือเปล่า พ่อ-แม่เรา เมียเราแก่เก่าเราก็ยังรักของเราเลย ความสุขอยู่ที่ใจ ถึงจะแก่จะเก่าก็ของ ๆ เรา

yodsawat
Kriwarn
มือใหม่หัดซิ่ง
**

« ตอบ #185 เมื่อ: 19 กันยายน 2013 04:56:28 »

ใช้รถตามฐานะ ดีกว่าตังค์ไม่ค่อยมีแต่พยามตะกายให้สูงเพื่อให้คนคิดว่ารวย ผมว่ามันน่าสมเพชนะ
ใช้รถตามฐานะ ดีกว่าตังค์ไม่ค่อยมีแต่พยามตะกายให้สูงเพื่อให้คนคิดว่ารวย ผมว่ามันน่าสมเพชนะ
ถูกใจคำพูดนี้มากเลยครับน้า
คนไทยวัตถุนิยมกันเข้าไปทุกวันๆ จนไม่มองตัวเองว่ารถมันมีหน้าที่อะไร
ส่วนใครถามผมเรื่องใช้รถเก่า ก็สวนไปว่า กูไม่ยังพร้อมหวะ ..คุณ..ดาวให้หน่อยดิ ซัก 25% ขึ้นนะกูจะได้ผ่อนต่อสบายๆหน่อย เงียบทุกราย55
ตี๋ สุพรรณ
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #186 เมื่อ: 19 กันยายน 2013 06:14:21 »

เพื่อนแท้ ต้องไม่เอ่ยคำพูด ให้เพื่อนเสียใจ และหมดกำลังใจ
ผู้ืีที่เจริญแล้ว ทั้งร่างกายและจิตรใจ ต้องไม่เอ่ยคำพูด ดูถูก เหยียดหยาม
 คน หรือสิ่งมีชีวิตด้วยกัน
โลกเจริญ แต่คน ไม่เจริญตาม จงยึดมั่นความคิด และ อุดมการณ์
 ของเราใว้ อย่าิ่อ่อนไหว ต่อคำพูดของคนใจแคบ และ ผู้ที่ยังไม่เจริญ

ตัวกูของกู  รถกูก็ของกู
หน้า: [«5]  «  1 ... 8 9 [10]   ขึ้นบน
  พิมพ์