AE. Racing Club
07 ตุลาคม 2024 03:22:17 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จะขายยาริสซื้อยาริสใหม่ผมเพี้ยนหรือเปล่าครับ  (อ่าน 4881 ครั้ง)
ksd.
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

ขายล้อมือ1/2

« ตอบ #20 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2013 18:44:23 »

เเล้วaeไปเก็บไว้ไหนล่ะ หรือว่ารวมขาย เเล้วไปเอายาริสตัวใหม่
paritath
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #21 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2013 19:47:45 »

เเล้วaeไปเก็บไว้ไหนล่ะ หรือว่ารวมขาย เเล้วไปเอายาริสตัวใหม่
ae อยุ่ ขายยากเพราะ ราคามันไม่ได้เลย
paritath

« ตอบ #22 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2013 19:48:45 »

หน้าตา yaris eco car ที่จะเข้าบ้านเรา ห้าตาแบบนี้น่ะครับ คนละตัวกับยาริสใหม่ที่บุโรปที่ขายก่อนหน้านี้่

http://www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=article&id=5670
หน้าแบบนี้เลยเหรอ งั้นผมรอ
gigoman
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #23 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2013 21:09:16 »

เห็นด้วยกับการรอยาริสตัวใหม่ครับ
รออีกแค่ไม่กี่เดือน ก็ได้ดีไซน์ใหม่ เทคโนโลยีใหม่ๆ
หรือจะรออีกนิด รอตัว MC ชุดแต่งใหม่ๆ จัดตัวท็อบก็น่าสนครับ

ส่วนตัวชอบวีออส รอดูว่าตัว MC TRD Sportivo ของวีออสว่าชุดแต่งงามแค่ไหน ผมค่อยมาทบทวนคันใหม่อีกที
 แหะ.. แหะ.. แหะ.. แหะ.. แหะ.. แหะ..
kanitsart
มือใหม่หัดซิ่ง
**

« ตอบ #24 เมื่อ: 10 พฤษภาคม 2013 21:46:21 »

เมื่อ 2 อาทติย์ที่แล้ว อ่านไทยรัฐเจอโฆษณา yaris ไม่แน่ใจว่าใช้รุ่น rs ไหม แต่เห็นบอกว่าใหม่สุด ใส่สปริงแต่งtrd สีแดง จากโรงงานมาเลย

ลองดูครับไม่รู้ว่าใช้รุ่น rs ไหม
 ขอบคุณครับ
paritath

« ตอบ #25 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2013 04:24:58 »

ขอบคุรทุกท่านที่ร่วมแสดงความเห้นนะครับ
yoshio ae
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

4a-gze only

« ตอบ #26 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2013 05:50:58 »

การที่ให้ส่วนลดเยอะขนาดนั้นน่าจะมาจากพยายามดันรถ
ที่ค้างอยู่ออกให้หมดเพราะมันปลายสุดโฉมแล้ว
ถ้าผมรอโฉมใหม่ โฉมเดิม แค่เปลี่ยน อะไรนิดหน่อยซึ่งเราสามารถทำเองได้อ่ะ
เอาเป็นว่าออกมาปุ๊บตกรุ่นทันทีเลย

AE has brought us to MEET

GhOST

« ตอบ #27 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2013 06:17:50 »

หน้าตา yaris eco car ที่จะเข้าบ้านเรา ห้าตาแบบนี้น่ะครับ คนละตัวกับยาริสใหม่ที่บุโรปที่ขายก่อนหน้านี้่

http://www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=article&id=5670
หน้าแบบนี้เลยเหรอ งั้นผมรอ

โอ้ววว โฉมนี้ผมก็จะรอ ^^
AE@west
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #28 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2013 12:27:27 »

ฉลอง..
Nohara Racing & Mozart

มิตรเเท้ "จุดซ่อนเร้น"

« ตอบ #29 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2013 13:49:18 »

เเปลงRSก้อได้ครับไม่กี่ตังเอง ไม่ง่ายกว่าหรอครับ ^^

อิอิ อิอิ อิอิ อิอิ

กลุ่มบางใหญ่   http://www.facebook.com/groups/aebangyai
wasabi

AE92GTi

« ตอบ #30 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2013 14:50:12 »

รอตัวใหม่ ดีกว่าครับ ภายใน ปรับปรุงใหม่ เรือนไมล์ อยู่ หน้าคนขับ แล้ว น่าใช้กว่า ไมล์ ตรงกลาง เยอะ เลย ครับ

AE92-GTi Standard
@alwaysnui (^^)++@
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

ขนุนน้อยของพ่อหนุ่ย

« ตอบ #31 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2013 22:17:43 »

โฉมใหม่สวยดีนะ ดูดุเหมือนพวกซูบารุ เลย

STEVEN 'THE LEGEND' GERRARD
เชียร์หงส์ตั้งแต่ยังไม่สิบขวบจนจะสี่สิบขวบแล้ว เห็นเจิดลงเล่นนัดแรกกับตำแหน่งแบ็คขวา มากลางรุก จนเป็นกลางรับ เห็นเจิดชูมาทุกถ้วย ขาดถ้วยเดียว...ไม่ทันแล้วววววว
PonD

zc72s

« ตอบ #32 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2013 22:44:44 »

รอดูออปชั่นกับราคาอีกทีครับ
Hunter_JIK.CZ48
AE Racing Club Staff

3S-GE Doraemonster 9X

« ตอบ #33 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2013 22:55:35 »

คือแบบว่า ถ้าจะเอาall newกัวว่ามันจะเล็กเกิน ขนของไม่ได้ ผมขอบขนของอ่ะครับ ขนแบบ ตัดศอกaeก้ใส่มาได้ คนนั่งข้างก้ได้ด้วย แถมยังมีถังแก็ส แคปซูล วางเกะกะอีก มันก้ยังยัดมาได้ เป็นเหตุผลหลักที่อยากเลือกรถแฮทแบ็ก
ส่วนคันเก่า มันก้ซ่อมบ่อย ช่วงล่วงมันเสียเร็วมาก งงอยุ่เหมือนกันว่าเราขับไม่ดีมั้ง ก้มัน7ปีแล้วนี่ แสนโล

all new ที่ไม่ใช่ eco มันเท่าเดิมนะสัดส่วนอะ

หน้าตัดยัดได้แน่นอนคอนเฟิม ฝากระโปรง92ก็ยัดได้ ถังแก๊ส ผมใช้ถังตุกๆยัดในยางอะไหล่ เหมือนรถไม่ติดแก๊สเลย วิ่งได้200โล+ เติมได้22-24ลิตร

CHOP_AE92

Jesdo'Team

« ตอบ #34 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2013 03:40:44 »

ผมว่าส่วนต่างเป็นแสน คุ้มเหรอครับ

ประเดนมันไม่ได้อยู่ที่บ้าหรือไม่บ้า ประเดนมันอยู่ที่คุ้มหรือไม่คุ้มมากกว่า

เพราะถ้าถามว่าบ้าไหม คนในเวปนี้บ้ากันหมดแหละ เอารถคันไม่กี่หมื่นมาทำจนซื้อใหม่ได้ไม่รู้กี่คันแล้ว

เฟี้ยวหวะพี่

ขายน้ำยาเคลือบยางครับแบบที่คาร์แคร์ใช้เลย
082 080 8088 ช็อปครับ

Graffiti racing team

Watanabe"
kamelot@WZ

คันนี้สิ...สไตล์เรา

« ตอบ #35 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2013 20:03:41 »

ผมว่าส่วนต่างเป็นแสน คุ้มเหรอครับ

ประเดนมันไม่ได้อยู่ที่บ้าหรือไม่บ้า ประเดนมันอยู่ที่คุ้มหรือไม่คุ้มมากกว่า

เพราะถ้าถามว่าบ้าไหม คนในเวปนี้บ้ากันหมดแหละ เอารถคันไม่กี่หมื่นมาทำจนซื้อใหม่ได้ไม่รู้กี่คันแล้ว

เฟี้ยวหวะพี่

ชอบด้วย เพราะสิ่งที่ทำไปเนี่ย แพงกว่าตัวรถที่ซื้อมา หลายเท่านัก อิอิ ชอบ ๆ จิ๊กตรงประเด็น

รับปรึกษาคดีความต่าง ๆ ปัญหาข้อกฏหมาย รับว่าความคดีทั่วราชอาณาจักร ใครมีปัญหาข้อสงสัยอะไร ปรึกษาได้คับ ไม่มีค่าใช้จ่าย086-3388362 แก๊ปคับ
หน้า:  «  1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์