AE. Racing Club
20 กันยายน 2024 05:28:50 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 2 3 [4]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หลังจากพาลูกสาว ***เลขบัญชีมาแระครับ*** ขอบคุณสำหรับกำลังใจที่ซื้อไม่ได้ด้วยเงินนะครับ จากใจ  (อ่าน 8224 ครั้ง)
อิชิตัน underbrain
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

มาแว้วววว...คร๊าบบบบบ

« ตอบ #60 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2013 09:24:46 »

ผมไม่ค่อยได้อัพนะครับ แต่จะมาอัพตอนสรุป วันที่ 17-06-2556 ครับ เพราะวันที่ 18-06-2556 ผมไป รพ.ครับ
  รพ.รามา คุณหมอดีมาก ๆ ให้กำลังใจดีมาก มีอาจารย์หมอเยอะมาก ๆ ทำงานเป็นทีมจริง ๆ ครับ ลูกสาวผมโชคดีแล้วครับ ตอนนี้ไปจนคล่องแล้วครับเส้นทางแถวนั้นครับ

ขอขอบคุณ กำลังใจจากพี่น้อง ทุก ๆ ท่านจริง ๆ นะครับ  และขอขอบคุณแทนสังคมของเราที่เราเป็นส่วนเล็ก ๆ ในการร่วมสนับสนุน  ครับ

คำนับ จากใจของลูกผู้ชายหัวอกคนเป็นพ่อ บ้าน นอก  คนหนึ่ง ครับ  คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ

ผมว่าพี่กำลังใจมาเยอะเแล้วนะ  เพื่อนๆพี่ๆน้องๆให้กำลังใจเพียบเลย  ผมขอมอบเพลงนี้ให้เป็นกำลังใจครับ   หัวอกคนเป็นพ่ออย่างพี่ครับผม

<a href="http://www.youtube.com/watch?v=WWAMBqNm5jc" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=WWAMBqNm5jc</a>

หลังเฆมฝนที่หนักและโหมกระหน่ำ   ฟ้ามันมันต้องเปิดและแสงสว่างอีกครั้งครับ  พร้อมเดินหน้าต่อไปจนกว่าจะชีวิตจะหาไม่ 555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มิถุนายน 2013 09:30:32 โดย อิชิตัน underbrain » บันทึกการเข้า

kampol

ครอบครัวต้องมาก่อน จำไว้ๆ ห่างจากยุทธจักรมานานแล้ว

« ตอบ #61 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2013 12:40:04 »

ผมไม่ค่อยได้อัพนะครับ แต่จะมาอัพตอนสรุป วันที่ 17-06-2556 ครับ เพราะวันที่ 18-06-2556 ผมไป รพ.ครับ
  รพ.รามา คุณหมอดีมาก ๆ ให้กำลังใจดีมาก มีอาจารย์หมอเยอะมาก ๆ ทำงานเป็นทีมจริง ๆ ครับ ลูกสาวผมโชคดีแล้วครับ ตอนนี้ไปจนคล่องแล้วครับเส้นทางแถวนั้นครับ

ขอขอบคุณ กำลังใจจากพี่น้อง ทุก ๆ ท่านจริง ๆ นะครับ  และขอขอบคุณแทนสังคมของเราที่เราเป็นส่วนเล็ก ๆ ในการร่วมสนับสนุน  ครับ

คำนับ จากใจของลูกผู้ชายหัวอกคนเป็นพ่อ บ้าน นอก  คนหนึ่ง ครับ  คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ

ผมว่าพี่กำลังใจมาเยอะเแล้วนะ  เพื่อนๆพี่ๆน้องๆให้กำลังใจเพียบเลย  ผมขอมอบเพลงนี้ให้เป็นกำลังใจครับ   หัวอกคนเป็นพ่ออย่างพี่ครับผม

<a href="http://www.youtube.com/watch?v=WWAMBqNm5jc" target="_blank">http://www.youtube.com/watch?v=WWAMBqNm5jc</a>

หลังเฆมฝนที่หนักและโหมกระหน่ำ   ฟ้ามันมันต้องเปิดและแสงสว่างอีกครั้งครับ  พร้อมเดินหน้าต่อไปจนกว่าจะชีวิตจะหาไม่ 555
โห ขอบคุณมาก ๆ ครับ  กำลังใจดีขึ้น มากจริง ๆ ครับ แต่ เรียกพี่นี่ดิ โถ น้า อายุมากกว่าผม 1 ปี นะ เค้าไม่ยอม....
                    ขอบคุณครับ คำนับ

ปัจจุบัน

ก่อนหน้า
kampol

ครอบครัวต้องมาก่อน จำไว้ๆ ห่างจากยุทธจักรมานานแล้ว

« ตอบ #62 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2013 12:40:43 »

ฟังเพลง แล้ว ซึ้ง อินไปหน่อย ดิตอนนี้ ..... ได้โปรด..

ปัจจุบัน

ก่อนหน้า
kampol

« ตอบ #63 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2013 12:41:33 »

ร่วมสมทบให้ไปแล้วนะครับ
ขอให้น้า และครอบครัวพอเจอในสิ่งที่ดีต่อจากนี้ครับ

คำนับ
ร่วมทำบุญด้วยคนครับหายไวไวครับ
คุณพระคุ้มครองครับ ได้โปรด..
ขอบคุณ มาก ๆๆๆๆๆ ครับ  คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ คำนับ

ปัจจุบัน

ก่อนหน้า
อิชิตัน underbrain

มาแว้วววว...คร๊าบบบบบ

« ตอบ #64 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2013 13:13:19 »

ฟังเพลง แล้ว ซึ้ง อินไปหน่อย ดิตอนนี้ ..... ได้โปรด..

เพลงนี้นะผมฟังตอนแรกไม่เท่าไหร่แต่พอได้ดูมิวสิค อะครับน้า  ผมร้องไห้เยอะเลยไม่ได้อินนะแต่ผมไม่เคยได้รับความรู้สึกนี้เลยนะ  พ่อผมตายตอนผมอายุเท่าในมิวสิค  ผมมีพี่น้องทั้งหมดรวมกัน 3 คน  ผู้ชายหมด ผมเป็นคนกลาง พ่อผมเขารักพี่ผมกับน้องผมมากเลย แต่ผมไม่ค่อยได้รับความสนใจจากพ่อผมเลย แต่ผมก็รักเขานะ  5555

kampol

« ตอบ #65 เมื่อ: 18 มิถุนายน 2013 14:22:53 »

ผมอัพยอดเงินทั้งหมดที่กระทู้แรกให้ชมกันนะครับ

ขอขอบคุณทุกท่านแทนสังคม จุดเล็ก ๆ หากรวมกันมันจะเป็นจุดที่ใหญ่ และนำไปใช้ประโยชน์ได้อย่างยิ่งครับ   คำนับ คำนับ คำนับ

ปัจจุบัน

ก่อนหน้า
Nova R
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

Love สามห่วง

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #66 เมื่อ: 21 มิถุนายน 2013 15:13:30 »

:
คำนับ ขอบคุณทุกท่านนะครับ
     ผมไปเปิดบัญชีสำหรับ ทำบุญร่วมกันโดยเฉพาะครับ จะไม่เอา ATM ก็ไม่มี เสียเงินบริจาคให้กับ ธนาคารไปอีก 500 ก่อนเลย  เอ่อ..
    เลขที่บัญชีนะครับ
                      795-2-19806-2   ออมทรัพย์ ธนาคาร กสิกรไทย   
                    สาขา เทสโก้โลตัสสามพรานครับ 
                  ชื่อบัญชี นาย กำพล    งามสวย   

ขออนุญาติลงชื่อบัญชีผมก่อนนะครับ แล้วจะรวบรวมบริจาคให้กับศูนย์ของ รพ.ให้ถึงมือผู้รับผิดชอบโดยตรงเลยครับ
              จริง ๆ แล้วผมมีบัญชี อยู่แล้วแต่ไม่อยากให้ตรวจสอบลำบากครับ เลย เปิดใหม่นะครับ แล้วก่อนเบิกทั้งหมดผมจะมา UP BOOK ให้พี่น้อง ได้ ดูกันครับ

บุญที่ร่วมกันทำนี้ กระผมมิได้ต้องการชื่อ เสียง อำนาจ บารมี แต่อย่างใด มิเคยลุ่มหลงในเงินทองที่มิใช่ของตน กระผมขอทำบุญด้วยจิตรตั้งมั่นอันบริสุทธิ์ เพื่อประโยชน์ของสังคม และเด็ก ๆ เล็ก ๆ ที่มีปัญหาทางร่างกาย อาจไม่ได้มาก แต่ขอเป็นส่วนหนึ่งครับ บุญที่ได้นั้น กระผมไม่ขอรับไว้ หากแต่จะขอส่งผ่านให้ลูกสาวของกระผม และเด็กคนอื่น ๆ ผู้ด้อยโอกาส กรรมที่ลูกผมได้กระทำไว้ในอดีตชาติก็ดี ไม่ว่าสิ่งใด จากลูกสาวของผม ครอบครัวของกระผม นั้น กระผมขอรับไว้แต่เพียงผู้เดียว ด้วยจิตรบริสุทธิ์

ขอขอบคุณทุกท่านที่ร่วมกัน หรือ ส่งกำลังใจมานะครับ               แล้วผมจะ แสดงตัวเลขให้ดูเป็นระยะ ๆ นะครับ ขออนุญาติทางเวปด้วยนะครับ

ขอบคุณทุก ๆ ท่านที่เกิดมาร่วมโลกใบนี้ และอีกไม่นานเราต้องตาย สิ่งนี้เป็นสิ่งแน่แท้  มีเงินมาก มาย เท่าไหร่ก็ตาม สุดท้าย ไม่ว่าเงินสลึง ก็เอาไปไม่ได้ครับ  คำนับ     

คำนับ

เป้าหมายมีไว้พุ่งชน
หน้า:  «  1 2 3 [4]   ขึ้นบน
  พิมพ์