AE. Racing Club
01 กรกฎาคม 2024 07:53:34 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เบาะหลัง EVO4 แปลงใส่ เบาะหลัง AE101 จะพอดีกันไหมครับ  (อ่าน 1669 ครั้ง)
RANDOM.VIP
นักแข่งมือสมัครเล่น

จะเอาอะรั้ยย กับ ลูกผู้ชาย ลั่นล้า

« เมื่อ: 22 มกราคม 2008 22:19:10 »

มันเกิดกิเลสนะครับ จำได้ว่า เคยเห็นเพื่อนในคลับเราใส่ แต่ตามหากระทู้ไม่เจอ

ใครรู้ช่วยบอกทีครับว่า แปลงมาก ยุ่งยากหรือเปล่าครับ

เวลาเท่านั้นแหล่ะที่จะบอกได้ว่า "เพื่อนแท้" คือใคร

hayata
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #1 เมื่อ: 22 มกราคม 2008 22:32:55 »

วางไปเฉยๆๆเลยครับ  เบาะมันขนาดไกล้เคียงเออี ผมก็จะหามาใส่เหมือนกัน evo 4 ชอบลายแดงตรงกลาง

////// ขายโช็คแต่ง H-Drive ใส่ AE ปรับแข็งอ่อน32 ระดับ สูงต่ำได้ไม่ยุ่งกับค่า K สปริง รุ่นใหม่ //////

http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=97427.0
bankk
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: 22 มกราคม 2008 22:49:01 »

มันพอดีเลยหรอครับ
RANDOM.VIP
นักแข่งมือสมัครเล่น

จะเอาอะรั้ยย กับ ลูกผู้ชาย ลั่นล้า

« ตอบ #3 เมื่อ: 23 มกราคม 2008 00:59:19 »

วางไปเฉยๆๆเลยครับ  เบาะมันขนาดไกล้เคียงเออี ผมก็จะหามาใส่เหมือนกัน evo 4 ชอบลายแดงตรงกลาง

แล้วเวลาคนนั่ง มันจะกระดกไหมครับ

วางเฉย ๆ เลย ไม่ต้องแปลงเลยเหรอ Huh?

ถ้าเป็นงั้นจริงมีหวังโดน  จะรบกวนไปไหม ถ้าจะขอชมรูป ตอนที่ใส่อยุ่อะครับ

เวลาเท่านั้นแหล่ะที่จะบอกได้ว่า "เพื่อนแท้" คือใคร

muoon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: 23 มกราคม 2008 10:36:48 »

แล้วเวลาคนนั่ง มันจะกระดกไหมครับ

วางเฉย ๆ เลย ไม่ต้องแปลงเลยเหรอ Huh?

ถ้าเป็นงั้นจริงมีหวังโดน  จะรบกวนไปไหม ถ้าจะขอชมรูป ตอนที่ใส่อยุ่อะครับ

รถสวยใหญ่แล้วนะเพื่อนเลิฟ
com-ae110
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #5 เมื่อ: 23 มกราคม 2008 15:08:22 »

ฮิฮิ

ae110 www.webthaiday.com
(ex:http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?action=dlattach;attach=76955;type=avatar)
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์