AE. Racing Club
04 ตุลาคม 2024 05:40:44 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใช้อะไรหล่อลื่นรูกุญแจครับ  (อ่าน 8134 ครั้ง)
nontype
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #20 เมื่อ: 11 ตุลาคม 2013 16:45:46 »

ของผมใช้ซิลิโคนสเปรย์ครับ ฉีดเข้าไปในรูกุญแจแล้วไขไปมาหลายๆรอบ กระป๋องละร้อยนิดๆ ใช้มาสี่ปีแล้ว ยังไม่หมดสักที ฮ่าๆๆ
werapangree
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #21 เมื่อ: 12 ตุลาคม 2013 14:41:36 »

ผลเป็นไงบ้างครับ Smiley

ฉีดแค่ sonax ครับ ยังไม่ได้ใส่จารบี
เดี๋ยวเสาร์นี้จะไปหาซื้อจารบีมาหยอดครับ

แล้วเอามาเล่าด้วยนะครับ ว่าผลออกมาอย่างไร แต่ผมเดานะ เลอะกว่าเก่า
ถูกครับ เลอะกว่าเก่า
ดีขึ้นอยู่ครับ แต่คงด้วยอายุมันเยอะ
สงสัยต้องเปลี่ยนแล้วครับ

ผลเป็นไงบ้างครับ Smiley

ฉีดแค่ sonax ครับ ยังไม่ได้ใส่จารบี
เดี๋ยวเสาร์นี้จะไปหาซื้อจารบีมาหยอดครับ

แล้วเอามาเล่าด้วยนะครับ ว่าผลออกมาอย่างไร แต่ผมเดานะ เลอะกว่าเก่า
ถ้าใส่กระเป๋ากางเกง ไม่อยากจะคิดตอนซักเลย
ครับ คงจะน่าดูเลย อิอิ
หน้า:  «  1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์