AE. Racing Club
20 กันยายน 2024 00:03:12 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทำรถครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ  (อ่าน 5600 ครั้ง)
ไอ้มู๋อ้วลลล(ตี๋น้อย)
มือใหม่หัดขับ
*

BirdJung

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« เมื่อ: 09 ตุลาคม 2013 22:22:13 »

คือว่า ผมมรสามห่วงอยู่คันนึงนะครับ ทีนี้ เท่าที่รู้คือ ด้านท้ายสีมันแตก ผุด้วยครับ ผมก็เลยคิดอยากจะทำสีปะผุทีเดียวเลยครับ แต่คือ อยากรู้ว่า ถ้าอยากทำแบบทีเดียว หมายถึง แต่งสวยไปด้วยเลยนี่ผมต้องเริ่มยังไงครับ แบบทำทั้งคัน ควรทำอะไรก่อนอะไรหลัง คือจะค่อยๆทำไปอะครับ งบน้อย ค่อยๆทำ  แคะเข้มูก

ขอคำแนะนำด้วยครับผม  คำนับ
ROCK
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ม้าสีหมอก..ออกรบ..

« ตอบ #1 เมื่อ: 15 ตุลาคม 2013 01:46:34 »

ฉลอง.. ฉลอง..   ชอบแบบไหนละครับ 

AEトンブリ。 ธนบุุรี๘๒                                                                          TZ:82
*

BirdJung

« ตอบ #2 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2013 11:10:42 »

เน้นสวยงาม ขับสบาย ไม่ต้องแรงมาก แค่ขับแล้วดี ก็พอครับ (แรงมาก มันเปลืองเชื้อเพลิง  แบบว่า)
*

BirdJung

« ตอบ #3 เมื่อ: 16 ตุลาคม 2013 11:11:33 »

ฉลอง.. ฉลอง..   ชอบแบบไหนละครับ 
เน้นสวยงาม ขับสบาย ไม่ต้องแรงมาก แค่ขับแล้วดี ก็พอครับ (แรงมาก มันเปลืองเชื้อเพลิง  แบบว่า)
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์