AE. Racing Club
17 กันยายน 2024 02:13:08 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: * คำอวยพรปีใหม่ 2557 นี้ / ใครไปเทื่ยวไหนกันบ้างเอ่ย / แชร์กันหน่อยครับ *  (อ่าน 2684 ครั้ง)
kodomoAe92-By-SZ
AE Racing Club Staff
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

DoraeMonster9x / เหล่าจอมยุทธ

« เมื่อ: 24 ธันวาคม 2013 08:40:25 »

ก่อนอื่นเลย

ขอให้ น้าๆ พี่ ๆ น้อง ๆ เพื่อน ๆ โซนศรีทุกท่าน มีความสุขมากๆ ในปี 2557 ที่จะมาถึง

ขอให้สมหวังทุกประการ หน้าที่ การงาน ไปได้ราบลื่น ไม่ติดขัด

ขอให้สุขภาพแข็งแรง ไม่เจ็บไม่ป่วย

ขอให้คนที่ไม่มีความรัก ก็ขอให้พบรัก

ขอให้คนที่มีความรัก ก็ขอให้ รักกันไป ยาวนาน

ขอให้ ร่ำรวย มากมายด้วย เงิน ทอง

ขอให้ รถสวย รถแรง ไม่เสีย ไม่พัง

ขอให้ พวกเรา รักกันไปแบบนี้นาน ทั้งโซน ที่เราเรียก กันว่า โซนศรีนรินทร์

ขอให้เรื่องที่ไม่ดี เรื่องที่ทำให้โกรธ เรื่องที่เคืยง ทั้งในโซน และนอกโซน เรื่องที่ไม่ดี ทั้งหลายๆอย่าง หมดไป และมาเริ่มกันใหม่

ท่านใดที่เดินทาง ไปเทื่ยว ต่างจังหวัด ขอให้ทางเดิน ปลอดภัย

ใครไปเทื่ยวไหนก็เอาแชร์ กันเดออออ หรือ อยู่ กทม ก็บอกด้วย เดออออ

มีความสุขมาก ๆ นะครับ ทุกท่าน

ฉลอง.. จุดประทัด ฉลอง.. จุดประทัด ฉลอง.. จุดประทัด ฉลอง.. จุดประทัด ฉลอง.. จุดประทัด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 ธันวาคม 2013 08:42:36 โดย kodomoAe92-By-SZ » บันทึกการเข้า

ระบบเครื่องยนต์ by Runabout ระบบช่วงล่าง by ช่างอ๋อย ซีคอน ระบบเครื่องเสียง by ช่างติซาวด์(จัดไปอย่าให้เสีย)
keng110 >SZ<

20V inside

« ตอบ #1 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2013 08:52:47 »

อยู่นครนายก10วันครับ ใครอยากชิวๆเชิญที่บ้านได้เลยครับ

มีงานให้กลุ้ม ดีกว่ากลุ้มเพราะไม่มีงาน
soulmate_SZ
Moderator
นักแข่งมือสมัครเล่น

รักสนุก แต่ไม่ผูกพันธ์

« ตอบ #2 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2013 09:00:29 »

อยู่นครนายก10วันครับ ใครอยากชิวๆเชิญที่บ้านได้เลยครับ
ผมไปไร่ที่นครนายก เด๋วเจอกันขุนด่านน้า

รักสนุกแต่ไม่ผูกพันธ์ครับ
mokyok-racing_SZ
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #3 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2013 09:07:54 »

ฉลอง.. ฉลอง.. ฉลอง.. ฉลอง.. ฉลอง.. ฉลอง..
 จุดประทัด จุดประทัด จุดประทัด จุดประทัด จุดประทัด จุดประทัด
รวย รวย รวย รวย รวย รวย รวย รวย รวย รวย รวย รวย
เฮง เฮง เฮง เฮง เฮง เฮง เฮง เฮง เฮง เฮง เฮง เฮง เฮง
กันทุกคนนะครับที่สำคัญ แข็งแรงมีกันทุกคนครับ
 ฉลอง.. ฉลอง.. ฉลอง.. ฉลอง.. ฉลอง.. ฉลอง.. ฉลอง.. ฉลอง..

TUIvIZz@SZ
มือใหม่หัดซิ่ง
**

« ตอบ #4 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2013 09:17:11 »

จุดประทัด จุดประทัด จุดประทัด จุดประทัด จุดประทัด

มีความสุขกันมากๆนะบทุกท่านนนนนนนนนนน

เรื่องติดอ่างก้อเพลาๆกันลงบ้างนะคับบบบบ รักษาสุขภาพกันด้วย 555

ฉลอง.. ฉลอง.. ฉลอง.. ฉลอง.. ฉลอง..

LINE : blizzardzzz
Instagram : paripat_tumzzz

pou_manu <SZ>
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

อยากหล่อแต่ตังไม่พอ

« ตอบ #5 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2013 10:52:20 »

happy new year 2014 2557

#### ขอเป็นข้ารองพระบาท ทุกชาติไป#####

20V inside

« ตอบ #6 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2013 16:23:14 »

ผมไปไร่ที่นครนายก เด๋วเจอกันขุนด่านน้า
จัดไปครับ

มีงานให้กลุ้ม ดีกว่ากลุ้มเพราะไม่มีงาน

20V inside

« ตอบ #7 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2013 16:25:23 »

จุดประทัด จุดประทัด จุดประทัด จุดประทัด จุดประทัด

มีความสุขกันมากๆนะบทุกท่านนนนนนนนนนน

เรื่องติดอ่างก้อเพลาๆกันลงบ้างนะคับบบบบ รักษาสุขภาพกันด้วย 555

ฉลอง.. ฉลอง.. ฉลอง.. ฉลอง.. ฉลอง..
ตั๊มไปหาว่าน้าต่อเค้า อิอิ อ้อน ซุบซิบ

MooNoom007_@-SZ
Moderator
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #8 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2013 18:56:39 »

ตั๊มไปหาว่าน้าต่อเค้า อิอิ อ้อน ซุบซิบ

โดนเต็มๆ หงิงๆๆ ใช่หรๅๅๅๅๅๅๅๅๅๅๅๅๅๅๅๅๅๅๅๅ ตั้มหมายถึงน้าอ่ะป่าวววววววววว  ไม่รู้ไม่ชี้

MooNoom007_@-SZ
Moderator
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #9 เมื่อ: 24 ธันวาคม 2013 18:58:51 »

จุดประทัด  ขอให้ เฮงๆ รวยๆ รับปี 2557 กันทุกคนครับ  จุดประทัด .... 26 ผมไปลำปางส่งมอบงานล่ะอยู่เหนือเลย เจอกานปีหน้า 2557  สุดยอด

bever MuMu.SZ
AE Racing Club Staff

ผมไม่ได้บ้ากาม..แค่มี..ไวอากร้า....ในรถเสมอ :-)

« ตอบ #10 เมื่อ: 26 ธันวาคม 2013 12:14:57 »

ทำงาน งอแง

Tae-RU_@SZ@
Moderator
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

อะรายว้า

« ตอบ #11 เมื่อ: 01 มกราคม 2014 23:02:24 »

หล่อๆ รวยๆ รถสวยๆ น้าๆทุกคนครับ  ฉลอง.. ฉลอง.. ฉลอง.. ฉลอง.. ฉลอง..

ขายไดชาร์จ ของใหม่ๆเลยยย
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=125338.0
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์