AE. Racing Club
28 กันยายน 2024 06:20:39 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปั้มติ๊กในถัง  (อ่าน 598 ครั้ง)
Red devil tr
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

« เมื่อ: 26 กุมภาพันธ์ 2014 22:25:27 »

ปั้มติ๊กในถัง เราเอามาทำเป็นนอกถังได้เปล่าครับ หลานจะเอาไปทำโครงงาน เหตุผลแบบในถังไม่แพงครับ
แอลกอฮอล์40ดีกรี
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #1 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2014 08:32:39 »

ผมเคยคิดอยู่แต่ล้มเลิก เพราะมันต่อไม่ได้เลย มันต้องเชื่อม ซึ่งก็เกิดความร้อนพอเกิดความร้อนไอ้ที่เป็นพาสติกกับประเก็นยางก็ละลาย
                                สรุปทำไม่ได้ครับ

ซ่อมแอร์รถยนต์ครับ ปรึกษาได้ครับไม่ฟันไม่กัดครับใจดี0852622362
Natty AE-100
มือใหม่หัดขับ
*

รถคือชีวิต การแต่งรถคือวถีชีวิต

« ตอบ #2 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2014 09:21:37 »

เอามาทำเป็นนอกถังมันจะเสียง่ายนะคับ เพราะติ๊กในถังการระบายความร้อนตัวมันคือการแช่งอยู่ในน้ำมันเพื่อระบายความร้อนคับ
หาปั๊มติ๊กนอกถังจากร้านอะไหล่ตัวละพันนิดน่าจะดีกว่าคับ

TRIAMUDOM"59 KASET 24 1/2
Tune By OOps Tuning
ทีมปลัดใหญ่เซอร์วิส
new@nymph racing shop
รักแท้ก็เหมือนผี...มีแต่คนพูดถึง...แต่น้อยคนนักที่ได้สัมผัสมัน...
ผมอะ...ก็แค่แมวน้อย...น่ารักๆ...เชื่องๆ...ตัวนึง...ไม่มีพิษสงอะไร...
Red devil tr
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

« ตอบ #3 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2014 12:24:43 »

ขอบคุณทุกท่านครับ หลานมันจะเอาไปทำโครงงาน ส่งอาจารย์ น่ะครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์