AE. Racing Club
18 ตุลาคม 2024 17:26:39 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เห็นว่าน่าสนใจเลยเอามาให้ดู รู้สึกว่า AE CLUB จะเคยโดนกะบะ J BO เล่นไว้เหมือนกัน  (อ่าน 4166 ครั้ง)
ART.EE90
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: 11 กุมภาพันธ์ 2008 11:17:04 »

มันแสดงถึงความไม่โต เกรียนจริงๆ
AT35 TZ#054
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

หล่อว่ะ................

« ตอบ #21 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2008 09:49:33 »

ระวังด้วยนะครับ

Tae !!
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

อดีต.....

« ตอบ #22 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2008 12:20:05 »

ระวังจะไปมีปัญหากับบอดอื่นนะ

เอาประสบการณ์มาแชร์กัน ไม่ทราบว่าจะไปมีปัญหากับบอดอื่นได้ยังไงครับ
ผมเห็นว่าเขาโดนหนักกว่า รถเขาเสียหายด้วย เราดู-รับรู้ไว้ว่า เขาโดนมา และให้เราระวังตัวเอง
ไม่ทราบว่าจะไปมีปัญหากับบอดอื่นได้ยังไง

ในฐานะประธานชมรมGalantVR4Club ผมยืนยันว่ากรณีนี้ไม่มีปัญหาครับ
ผมเข้าใจจุดประสงค์ของผู้โพสท์ดี

อีกอย่างผมใช้รถAE และยังเป็นสมาชิกตัวน้อยๆของโซนธนฯด้วย
พวกเราทั้งสองกลุ่มเจอกันบ่อย ไม่มีปัญหาครับ
วันนั้น หากรู้ว่าน้องๆโซนธนฯโดนรังแกมาก่อน
พวกที่ก่อเหตุ จะต้องได้รับบทเรียนมากกว่านั้นแน่นอนครับ

ผมก็เคยโดน Lancer มากวนใส่....พี่อู๊ด (ประธานชมรมGalantVR4Club และสมาชิกโซนธน) ยังเอา VR4 โมเต็ม ไปเก็บให้เลยครับ....
คิดถึงนะพี่...งุงิ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12 กุมภาพันธ์ 2008 12:22:58 โดย Tae !! » บันทึกการเข้า
ae110setbo
AE Racing Club Staff
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

SOMZAA

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #23 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2008 13:11:13 »

อ่อ ที่แท้ คุณ handy man จากคลับ vr4 นี่เอง งั้นเชิญกันตามอัธยาสัยเถอะคับ พี่เขาอยู่ในเหตุการณ์ผมไม่อยู่ในเหตุการณ์เลยไม่รู้มันเกรียนยังไง

Mag
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2008 14:11:04 »

แอบดู
mic_levin
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #25 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2008 17:35:09 »

ถอนหายใจ ถอนหายใจ

Zees Club - Up too koo racing

BMW Society : The official BMW club of thailand

arTO-TRD

« ตอบ #26 เมื่อ: 12 กุมภาพันธ์ 2008 21:47:27 »

มาแอบ ดู  VR4 สวย จัง ครับ  แอบดู
Handyman

You are alway all my mine

« ตอบ #27 เมื่อ: 13 กุมภาพันธ์ 2008 17:44:03 »

ระวังจะไปมีปัญหากับบอดอื่นนะ

เอาประสบการณ์มาแชร์กัน ไม่ทราบว่าจะไปมีปัญหากับบอดอื่นได้ยังไงครับ
ผมเห็นว่าเขาโดนหนักกว่า รถเขาเสียหายด้วย เราดู-รับรู้ไว้ว่า เขาโดนมา และให้เราระวังตัวเอง
ไม่ทราบว่าจะไปมีปัญหากับบอดอื่นได้ยังไง

ในฐานะประธานชมรมGalantVR4Club ผมยืนยันว่ากรณีนี้ไม่มีปัญหาครับ
ผมเข้าใจจุดประสงค์ของผู้โพสท์ดี

อีกอย่างผมใช้รถAE และยังเป็นสมาชิกตัวน้อยๆของโซนธนฯด้วย
พวกเราทั้งสองกลุ่มเจอกันบ่อย ไม่มีปัญหาครับ
วันนั้น หากรู้ว่าน้องๆโซนธนฯโดนรังแกมาก่อน
พวกที่ก่อเหตุ จะต้องได้รับบทเรียนมากกว่านั้นแน่นอนครับ

ผมก็เคยโดน Lancer มากวนใส่....พี่อู๊ด (ประธานชมรมGalantVR4Club และสมาชิกโซนธน) ยังเอา VR4 โมเต็ม ไปเก็บให้เลยครับ....
คิดถึงนะพี่...งุงิ

คิดถึงนายจังเลยเต้
เสาร์นี้เจอกันที่โซนนะครับ

++ รถยนต์เป็นวิทยาศาสตร์ ไม่ได้แรงด้วยพลังแห่งเวทย์มนต์ ++ http://www.facebook.com/handyman.aoud

รับซื้อรถมือสอง , รับจำนำรถ ,รับปรึกษาปัญหาของรถยนต์ ฟรี
หน้า:  «  1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์