AE. Racing Club
03 ตุลาคม 2024 13:25:50 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณ แนท Yoshio ae (จบลงตัวแล้วครับ กับ สูตรท่อ ออโต้)  (อ่าน 7468 ครั้ง)
aekarin26
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40 เมื่อ: 24 กุมภาพันธ์ 2008 23:51:29 »

เดินทั้งเส้น2นิ้ว พักกลางใส้ตรงของ Yarnapund ( OEM ของ โตโยต้า ) ขนาด2นิ้ว หม้อพักหลังตรงรุ่น 4a-fe ของญี่ปุ่นใส้ย้อน (ของผมใช้ของ FGK ใส้2นิ้ว หรือ 2.2นิ้ว จำไม่ได้ครับแต่ไม่เกิน2.2ครับ) เรื่องยี่ห้อแล้วแต่ชอบครับ แต่ต้องใส้ย้อนเท่านั้น ขนาดใส้ 2.0-2.2 ไม่เกินนี้ครับ สรุปผลที่ได้ วิ่งทั้งต้นทั้งปลายพอใจอย่างแรงครับ ได้เสียงสะใจกำลังดีด้วยครับ*** สุดยอด

ถามต่ออีกซักจิ๊ดนะครับ ล่าสุดตอนนี้ก็ไม่มีแคทแล้วใช่ป่ะครับ?
คือจากเฮดมาก็เป็นพักกลางแล้วก็สองนิ้วยาวมาใบปลายไส้ย้อนเลย
สรุปแล้วหมดไปกี่ตังค์ครับ เป็นค่าอะไรบ้าง?
                                                         ทักทายขอบคุณคร้าบ

ใช่ครับ ไม่มีแคทแล้วครับ ค่าพักกลาง รวมเดิน2 นิ้วทั้งเส้น 2500 บาทครับ ส่วนหม้อพักหลังนี่ แล้วแต่ชอบนะครับ เพราะแต่ละยี่ห้อราคาไม่เท่ากัน
JEAB-111
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

« ตอบ #41 เมื่อ: 25 กุมภาพันธ์ 2008 12:26:05 »

เดินทั้งเส้น2นิ้ว พักกลางใส้ตรงของ Yarnapund ( OEM ของ โตโยต้า ) ขนาด2นิ้ว หม้อพักหลังตรงรุ่น 4a-fe ของญี่ปุ่นใส้ย้อน (ของผมใช้ของ FGK ใส้2นิ้ว หรือ 2.2นิ้ว จำไม่ได้ครับแต่ไม่เกิน2.2ครับ) เรื่องยี่ห้อแล้วแต่ชอบครับ แต่ต้องใส้ย้อนเท่านั้น ขนาดใส้ 2.0-2.2 ไม่เกินนี้ครับ สรุปผลที่ได้ วิ่งทั้งต้นทั้งปลายพอใจอย่างแรงครับ ได้เสียงสะใจกำลังดีด้วยครับ*** สุดยอด

ถามต่ออีกซักจิ๊ดนะครับ ล่าสุดตอนนี้ก็ไม่มีแคทแล้วใช่ป่ะครับ?
คือจากเฮดมาก็เป็นพักกลางแล้วก็สองนิ้วยาวมาใบปลายไส้ย้อนเลย
สรุปแล้วหมดไปกี่ตังค์ครับ เป็นค่าอะไรบ้าง?
                                                         ทักทายขอบคุณคร้าบ

ใช่ครับ ไม่มีแคทแล้วครับ ค่าพักกลาง รวมเดิน2 นิ้วทั้งเส้น 2500 บาทครับ ส่วนหม้อพักหลังนี่ แล้วแต่ชอบนะครับ เพราะแต่ละยี่ห้อราคาไม่เท่ากัน

ขอบคุณอีกครั้งนะคร้าบ  คำนับ เดี๋ยวมีตังค์จะไปทำมั่ง

รถสีไข่นกกระทา  วิ่งบางนา  ลาดกระบังจ้ะ
aekarin26
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #42 เมื่อ: 12 มีนาคม 2008 16:56:54 »

ใครที่สงสัยเรื่องร้านและสูตร โทรคุยกะผมได้ครับ
whitemonster111
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43 เมื่อ: 12 มีนาคม 2008 19:48:46 »

อ่านหนังสือ
WHITE DEVIL
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #44 เมื่อ: 12 มีนาคม 2008 21:55:13 »

อ่านหนังสือ สุดยอด ตรบมือ
aegis
มือใหม่หัดขับ
*

I will find it with absorbed.

« ตอบ #45 เมื่อ: 17 มีนาคม 2008 16:48:56 »

ท่อ BLITZ (ทรงรี) 2.2 นิ้ว (ไส้เยื้อง)ใส่ 4a-fe Auto จะวิ่งดีเหมือนไส้ย้อนมั้ยครับ
aekarin26
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #46 เมื่อ: 17 มีนาคม 2008 17:11:29 »

ท่อ BLITZ (ทรงรี) 2.2 นิ้ว (ไส้เยื้อง)ใส่ 4a-fe Auto จะวิ่งดีเหมือนไส้ย้อนมั้ยครับ

มันมีองค์ประกอบ หลายอย่างครับ ความสดของเครื่อง ขนาดเส้นท่อ พักกลาง ความสดของใส้ท่อครับ
หน้า:  «  1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์