AE. Racing Club
21 กันยายน 2024 19:54:23 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องกล้อง วงจร ปิด ไม่ทราบมีเพื่อนคนไหนทำอยู่บ้างครับ  (อ่าน 6270 ครั้ง)
ガレージ7 タカラショップ¥¥¥んーーーー
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

アンパンマン

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2008 22:12:40 »

พอดีจะต้องเอาไปติดที่โกดัง ไม่มีความรู้เลยครับ

จะขอรบกวนเพื่อนสมาชิกหน่อย ไม่ทราบว่าท่านใดมีความรู้ หรือ อยู่บริษัท รับติดตั่ง พอจะ แนะนำให้หน่อยได้ ก็จะดีมากเลยครับ

ขอขอบคุณก่อนเลยครับ

NUI101
AE Racing Club Staff

« ตอบ #1 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2008 22:20:15 »

ประกาศ อย่างดีก็ เกือบ 5 หมื่นนะน้า บันทึกในฮาร์ดดิส  ต่อเข้าคอมดูได้เลย ลบอัตโนมัติทุก 7 วัน  ซูม ซูม เดียวดูให้

アンパンマン

« ตอบ #2 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2008 22:23:32 »

ประกาศ อย่างดีก็ เกือบ 5 หมื่นนะน้า บันทึกในฮาร์ดดิส  ต่อเข้าคอมดูได้เลย ลบอัตโนมัติทุก 7 วัน  ซูม ซูม เดียวดูให้

อยากได้กล้องซัก 4 ตัว นะ  เอาแบบเห็นชุดๆนะครับ

sOrn_7A
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #3 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2008 22:30:35 »

พี่ไก่ ENKAI ทำอยู่นิ
Nan Trueno
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

AE ช่างมัน บ้า Wagon R ดีกว่า

« ตอบ #4 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2008 22:45:00 »

จ้างยาม 4 คนไง

อิอิ

http://www.facebook.com/NanWagonR

ถ้าคุณชอบ K-Car กดเลยครับ

アンパンマン

« ตอบ #5 เมื่อ: 17 กุมภาพันธ์ 2008 23:10:40 »

พี่ไก่ ENKAI ทำอยู่นิ

เดียวพรุ่งนี้โรหาพี่เขาอีกที่ดีกว่า

ter
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #6 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2008 00:15:09 »

แฟร์ ลองดูของ Fujiko เลยครับ
เตอร์พึ่งจะสั่งซื้อมาคับ ได้ 16 กล้อง
ดูผ่านมือถือ , O2 ได้ ดูonline ได้เลย

อย่าซื้อแบบไม่มียี่ห้อหรือแบบเป็นระบบ ลีนุกนะ
ตอนแรกเตอร์ซื้อแบบ ลีนุกมา ตอนนี้ใช้ไม่ได้เลย
เซ็งชิบ เลยต้องสั่งซื้อเครื่องใหม่เป็นของ Fujiko มา
มีบริการหลังการขาย รับประกัน 1 ปี คับ

アンパンマン

« ตอบ #7 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2008 00:21:50 »

แฟร์ ลองดูของ Fujiko เลยครับ
เตอร์พึ่งจะสั่งซื้อมาคับ ได้ 16 กล้อง
ดูผ่านมือถือ , O2 ได้ ดูonline ได้เลย

อย่าซื้อแบบไม่มียี่ห้อหรือแบบเป็นระบบ ลีนุกนะ
ตอนแรกเตอร์ซื้อแบบ ลีนุกมา ตอนนี้ใช้ไม่ได้เลย
เซ็งชิบ เลยต้องสั่งซื้อเครื่องใหม่เป็นของ Fujiko มา
มีบริการหลังการขาย รับประกัน 1 ปี คับ

ขอบคุณครับ หน้าสนอย่างแรง

jod87
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2008 01:53:03 »

....   อิๆๆ   กิจการใหญ่โต ต้องระวังกันหน่อย แสดงความยินดีด้วย คร๊าบบบบบบ ตรบมือ ตรบมือ ตรบมือ สุดยอด สุดยอด สุดยอด
แบงค์คัฟ
นักแข่งมือสมัครเล่น

Bank 086-843-7297

« ตอบ #9 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2008 06:16:47 »

ตอนนี้กล้องของ Fujiko เอาตัวที่เปนเลนส์โซนี่นะคับ ดีสุดแระคับ ยังไงถ้าเพ่แฟร์เลือกก้อมองยี่ห้อนี้ไว้นะคับ
ส่วนอุปกรณ์อื่น ๆ คุณภาพไม่หนีกันมากเท่าไหร่ ดูตามงบประมาณได้เลยคับ ย่องเบา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 กุมภาพันธ์ 2008 06:19:07 โดย Cookies@4E-FE » บันทึกการเข้า

^ " Moderate In All Thing " ^

@@ Banky Computer @@
ขายอุปกรณ์คอม โน้ตบุ๊ค พ็อคเก็ตพีซี ประกอบเครื่อง
...บางคน ไม่มีเงินแม้แต่จะกินข้าว...

アンパンマン

« ตอบ #10 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2008 06:38:47 »

....   อิๆๆ   กิจการใหญ่โต ต้องระวังกันหน่อย แสดงความยินดีด้วย คร๊าบบบบบบ ตรบมือ ตรบมือ ตรบมือ สุดยอด สุดยอด สุดยอด

ป้องกันไว้ครับพี่ เสียวๆ พอดี โกดังข้างๆโดนไปนะ เลยต้องเอาซักหน่อยนะครับ

ตอนนี้กล้องของ Fujiko เอาตัวที่เปนเลนส์โซนี่นะคับ ดีสุดแระคับ ยังไงถ้าเพ่แฟร์เลือกก้อมองยี่ห้อนี้ไว้นะคับ
ส่วนอุปกรณ์อื่น ๆ คุณภาพไม่หนีกันมากเท่าไหร่ ดูตามงบประมาณได้เลยคับ ย่องเบา

ขอบคุณมากครับ  เมื่อคืนดูอย่เลยครับ กำลังจะถาม ได้คำตอบแล้วครับ  ขอบคุณอีกที่ครับ

ter
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2008 08:25:32 »

ใช่ครับ กล้องที่เป็นชิบของ sony ภาพจะคมมากๆๆ เลย
ทาง Fujiko เขาพึ่งมาลองให้ดูเมื่ออาทิตย์ที่แล้วเองคับ
แล้วถ้าแฟร์ซิ้อชุดเหมือน ชุดที่เตอร์ซื้ออะ เขาแถมกล้องให้ 16 ตัว
ให้ด้วยเหมือนกันครับ 
เตอร์ลองเล่นดูก็ ok เลยคับ มีโปรแกมซูมภาพที่บันทึกไว้ด้วยคับ
ซูมเห็นหน้าคนชัดเจนเลยคับ แล้วก็ถ้าแฟร์อยู่ญี่ปุ่น ก็สามารถดูผ่าน net ได้เลย
เทียบกับความปลอยภัยคุ้มคับ
อู๋ อยุธยา

« ตอบ #12 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2008 08:37:20 »

เพิ่งติดที่ตึกมาหยก ๆ  8 กล้อง เครื่อง กล้อง สาย อุปกรณ์ สามหมื่นมีทอน
Setup ง่ายค่อด ๆ  ตรบมือ

นาน ๆ แวะมาที
Green_Line
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #13 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2008 08:58:50 »

ของผมทำอยู่ครับพี่ ยี่ห้อ AVTECH สนใจติดต่อมานะครับ มีเดมโมถึงสถานที่คับ
086 341 3998  ตี่
เอ อิงตัน

เอ อิงตันครับ EE100 4E FTE [Bo เล็กๆ RHF5H]

« ตอบ #14 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2008 09:00:20 »

เพิ่งติดที่ตึกมาหยก ๆ  8 กล้อง เครื่อง กล้อง สาย อุปกรณ์ สามหมื่นมีทอน

จะบอกน้าแฟร์อยู่ว่าให้โทรปรึกษาน้าอู๋
มาตอบก่อนซะแร้ว 55

=====================

ไม่ใช่ช่างทำได้ก้อทำ ทำไม่ได้ก็เข้าอู่
Doraemon-Project
AYT AYUTTHAYA TEAM
สราญรมย์ เซอร์วิส
พิริยาลัยแพร่'36
ไม่สนิทอย่าล้อเล่นนะครับ

www.4efteclub.com

アンパンマン

« ตอบ #15 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2008 09:43:39 »

จะบอกน้าแฟร์อยู่ว่าให้โทรปรึกษาน้าอู๋

ขอบคุณทุกคนมากครับ

น้าอู่แก่ไปติดกล้องตามห้องสาวๆซะมากกว่านะ วันก่อนยังเอามาให้ผมดูเลย อุอุอุ ล้อเล่นนะน้า ว่าแต่มีบ้างเปล่า

อู๋ อยุธยา

« ตอบ #16 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2008 10:14:03 »

ขอบคุณทุกคนมากครับ

น้าอู่แก่ไปติดกล้องตามห้องสาวๆซะมากกว่านะ วันก่อนยังเอามาให้ผมดูเลย อุอุอุ ล้อเล่นนะน้า ว่าแต่มีบ้างเปล่า
แหล่ม ๆ น่ะมี แต่เอ ที่ถามว่ามี น้าหมายถึงไรหว่า อิอิ

นาน ๆ แวะมาที
panaejorn

_~=*_ พ เ น จ ร_*=~_

« ตอบ #17 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2008 12:27:20 »

ลุงอู๋วววววว

ไว้ผมไปหาที่หอนะ

ขอดูกล้องด้วย

เอิ๊กกกกกกกกกกก

AE Racing Club
Panaejorn @ AE Racing Club.Net
No More Game-Friend Indeed
All Zone
ปากขมก็อมยา ปากหมาก็อมตีน
4e-fte
AE Racing Club Staff

« ตอบ #18 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2008 12:46:37 »

ติดก็ดีแล้วคับน้าแฟร์....โจรเยอะจิงๆๆ
nethouse
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #19 เมื่อ: 18 กุมภาพันธ์ 2008 13:42:47 »

ผู้ช่วยตอบเยอะแล้ว อยู่เฉยๆดีก่าอิอิ
หน้า: [1] 2 3  »    ขึ้นบน
  พิมพ์