AE. Racing Club
05 ตุลาคม 2024 03:42:08 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุดยอดวิธีเขียนจดหมายบอกรัก(รับรองผล100%)  (อ่าน 3133 ครั้ง)
หม่อง_CZ 57
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

มีแค่ไหน เอาแค่นั้น...

« เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2008 04:16:43 »

ถึงเธอสุดที่รัก .....

ผมชอบคุณมากๆเลย พูดได้ว่าถึงขั้นรักคุณเข้าแล้ว เวลาอยู่กับคุณทำให้ผมรู้สึกอบอุ่นอย่างมีความสุขอย่างบอกไม่ถูก เพราะฉะนั้น ผมจึงเขียนจดหมายฉบับนี้ให้คุณ หวังว่าคุณจะยอมรับความรักของผม อยู่เคียงคู่ผมไปจนฟ้าดินสลาย....แต่ว่า คุณยังไม่ต้องรีบตอบผมก็ได้ ผมจะเล่าเรื่องบางอย่างให้คุณฟังก่อน.....
              เมื่อประมาณ5ปีที่แล้ว มีผู้หญิงผู้โชคดีคนหนึ่งเช่นคุณที่ผมบอกรัก...แต่ในตอนนั้นเธอตอบผมว่า "ขอโทษนะ ฉันไม่สามารถคิดกับคุณเกินเพื่อนได้"      คำตอบนั้นทำให้ผมเสียใจมาก  ผมจึงหั่นเธอออกเป็นท่อนๆ เก็บไว้ในตู้เย็นบ้านผม  ในปีถัดมาหลังจากที่ผมคลายความเศร้าจากครั้งนั้นได้แล้ว ผมก็ได้พบกับผู้หญิงอีกคนที่ผมมีจิตใจเสน่ห์หาด้วยมาก  ผมจึงเขียนจดหมายฉบับหนึ่งให้กับหญิงสาวผู้โชคดีรายนั้น...คำตอบที่เธอให้กับผมคือ "ฉันมีแฟนอยู่แล้ว"
              ผมจึงนัดแฟนเธอออกมาเจรจากันตัวต่อตัว  เมื่อเขาเผลอ ผมจึงใช้ก้อนอิฐทุบหัวเขาจนตายแล้วยัดไว้ในถังปูนซีเมนต์ทิ้งลงทะเลไป หลังจากนั้นผมก็ใช้ยาพิษฆ่าเธอแล้วแช่ฟอร์มาลีน เก็บร่างเธอไว้ในห้องใต้ดินบ้านผม และเมื่อสามปีก่อน ผมหาแฟนสาวได้คนหนึ่งแต่ไม่นานเธอก็โวยวายขอเลิกกับผม ผมไม่ต้องการให้เธอจากไป จึงใช้เชือกรัดคอเธอตายแล้วผูกไว้ที่เพดานบ้านผม หลังจากนั้น ผมคิดว่าผมไม่เหมาะที่จะมีคนรักได้ จึงปิดหัวใจตัวเองไว้นับแต่นั้นเป็นต้นมา
                  จนเวลาผ่านไปได้2ปี ผมจึงได้พบกับคุณ และคุณได้เปิดหัวใจอันหว้าเหว่ของผมให้กับมามีหัวใจรักดังเดิมได้อีกครั้งอย่างน่าอัศจรรย์ แล้วตอนนี้ หลังจากได้ยินเรื่องรักอันอาภัพของผมแล้ว... คุณสามารถตัดสินใจตอบผมได้แล้วหรือยัง  ว่าคุณรักผมไหม???
แหะ.. แหะ..

DragonG75
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: 20 กุมภาพันธ์ 2008 13:28:04 »

เหวอ เหวอ เหวอ เหวอ เหวอ เหวอ
โอ๋AE101.PZ
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

« ตอบ #2 เมื่อ: 22 กุมภาพันธ์ 2008 08:57:51 »

ไม่ไหวแล้ว... เหวอ
^^warriorball^^
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

เน้นใช้งาน..แต่ขับมันส์...

« ตอบ #3 เมื่อ: 27 กุมภาพันธ์ 2008 18:12:14 »

ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง
pormin.nbc @ PT.Z#23
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #4 เมื่อ: 29 กุมภาพันธ์ 2008 15:05:21 »

เหวอ เหวอเป็นคำถามที่ตอบยากจริงๆ

มีแต่ตายกับตาย...............น่ากลัวจัง............. เหวอ เหวอ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์