AE. Racing Club
26 ตุลาคม 2024 06:37:06 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 2 [3] 4 5 ... 10  »  [5»]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ++ ประกาศถึงสมาชิกอันทรงเกียรติทุกท่าน ต้องอ่าน ++  (อ่าน 31688 ครั้ง)
ART.EE90
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40 เมื่อ: 18 มีนาคม 2008 09:31:29 »

รับทราบครับ แบบนี้ต้องซื้อ AE เก็บไว้อีกหลายๆคันซะแล้ว รัก AE ที่สุดครับ ตรบมือ
rkimoto
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

92 myfriends

« ตอบ #41 เมื่อ: 18 มีนาคม 2008 09:52:19 »

คำนับ รับทราบครับน้า

Oon_Resist .CZ
Web Administrator
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

มี Program จูน F-con S,SZ,IS,2.1,3.14,3.24 จำหน่าย

« ตอบ #42 เมื่อ: 18 มีนาคม 2008 09:53:20 »

ชัดเจนในข้อความ
ขอเป็น 1 ใน 10 ครับ

Ae-RaNgSiT1o1
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43 เมื่อ: 18 มีนาคม 2008 09:54:49 »

เฮ่อๆๆ  วิถีคนอ๋อง จักรพรรดิ์ ครองกระลาครับ เรื่องของคนอยากใหญ่ ถอยหลังและก้มหัวขอโทษใครไม่เป็น...น่ะครับ

คบกันให้ลึกๆ ครับ คบกันให้นานๆ ว่ามิตรภาพ..แบบที่ต้องการเอาชนะ ชักจุงเพื่อให้เกิดความแตกแยก..นี้มันจะยั่งยืนเท่าไร ถนัดจริงๆ

ห่วงแต่น้องๆที่ไม่รู้อีโน่อีแห่นครับ โดนพวกเสนห์ วันหลง

แหม โฆษณา กันบ่อยจริงๆ เดี๋ยวๆออกโทรทัศน์ เดี๋ยวๆ ลงหนังสือ ทำสือได้ชัดเจน ประเด็นหลักคือสร้างภาพ

ทำถูกให้เป็นผิด ทำผิดให้เป็นถูก..โอชั่งแน่นอน...ครับ

อุ๊ย...นี้ผมพูดอะไรออกไป...ขอโทษด้วยน่ะครับ ไม่ได้ว่าใคร พูดไปก็ไม่สะกิตผิวน่ะ  

รับทราบครับน้าแบท...ชัดเจนแจ่มแจ้งครับ เขาอยากทำอะไรก็ปล่อยครับ ตัวจริงกับตัวปลอมคนมองที่ตำหนิ ก็ชัดเจนครับ..ผม

บอย โอฮาน่า เออีเรชซิ่งคลับครับ ที่เดียวที่ครอบครัวของผมเลือกอยู่เท่านั้น  ขอเป็น 1 ใน 10 ครับ

Bank_PT
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #44 เมื่อ: 18 มีนาคม 2008 10:00:51 »

ประกาศ ประกาศ ประกาศ ประกาศ
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #45 เมื่อ: 18 มีนาคม 2008 10:01:16 »

อาจจะห่างไกล ความเจริญไปหน่อย โซนธนบุรี เลยไม่ค่อยได้รู้เรื่องราวอะไร ลึก ๆ มากไปกว่านี้สักเท่าไหร่....(บางท่านอาจจะรู้มาก่อน แต่ก็มีอีกไม่น้อยที่เพิ่งจะรู้ หรือยังไม่รู้)
แต่ก็อยู่แบบ เรื่อยๆ เงียบๆมาพอสมควร...แต่ก็ยังเหมือนไม่รู้อะไรเลย.....เพราะเพียงแค่ความห่าง...จากโซนหลักๆ..
 ประกาศแต่ก็จะยังคงอยู่ แบบ เรื่อยๆ เงียบๆ แบบนี้ ตลอดไป...."""" A E - T Z """"

จนมีวันนี้ สมาชิกโซนธนฯ ได้ก้าวไปอีกขั้น ด้วยผลงานชิ้นนี้ จนทำให้รู้จักกันเพิ่มขึ้น(แต่ก็ยังเหมือนห่างไกล กันอยู่ดี..)

ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน
อาจจะมี ถูกบ้าง ผิดบ้าง ซึ่ง ถ้าคิดจะเป็น พี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ กันจริงๆ เรื่องแค่นี้ คงให้อภัยกันได้....จริงไหม..ครับ...

ประกาศแต่ก็จะยังคงอยู่ แบบ เรื่อยๆ เงียบๆ แบบนี้ ตลอดไป...."""" A E - T Z """" ประกาศ

ปล.ถ้าไม่สมควร PM บอกได้ครับ ผมจะลบทิ้ง หรือแก้ไขข้อความแต่โดยดีครับ....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 มีนาคม 2008 11:14:28 โดย aod_AE_FX_CLUB » บันทึกการเข้า
eak92 20 v
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #46 เมื่อ: 18 มีนาคม 2008 10:04:50 »

ผมว่าปล่อยพวก ปรสิต ไปเถอะครับ แล้ว เออีคลับของพวกเราก็จะเข้มแข็งขึ้นอีกเยอะครับ ผมรับรอง สุดยอด
eak92 20 v

« ตอบ #47 เมื่อ: 18 มีนาคม 2008 10:08:06 »

ผมอยากถามแบบตรงๆๆๆ นะครับ ว่าพวกของโซน รามอินทรา ไปอยู่เวปอื่นหมดแล้ว อย่างนี้จะต้อง ยุบโซนรามอินทราไหมครับ อยากรู้นะครับ
reset

« ตอบ #48 เมื่อ: 18 มีนาคม 2008 10:15:09 »

หลังพายุพัดผ่านไป ท้องฟ้าที่สดใสจะกลับมา อะไรที่ไม่ดีค่อยๆให้เวลาเป็นตัวแก้ไข รักกันไว้นะครับ  คำนับ
PUISHiCooL
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

ฝาลาย สายหมอบ

« ตอบ #49 เมื่อ: 18 มีนาคม 2008 10:18:45 »

รถไม่ใช่แต่ใจรักคับ
เกิด โต และ ตาย ใน เออีเรซซิ่งคลับ

แรงม้าน้อยนิด แต่แรงTeeN มหาศาล 
 4AGE 92 GTi เก่าๆ
nui007
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #50 เมื่อ: 18 มีนาคม 2008 10:20:16 »

อ่านหนังสือ   คำนับ คำนับ คำนับ

Project Vacuum Carbon Fender coming soon !!!
Ubol_RP.TZ
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

สวรรค์...มันไม่มีจิงหรอกหนูๆ

« ตอบ #51 เมื่อ: 18 มีนาคม 2008 10:20:26 »

แอบดูว่างัยว่าตามกันคับ

ปล.อยากบอกว่า เอ่อ..ไม่รู้เรื่องอะไรเลยคับ เวียนหัว เวียนหัว แม้จะอยู่ไกลแต่ก็ AE คับ

เจ้านายเหมือนรัฐบาล พนักงานคือผู้ประสบภัย!!!
PonD

zc72s

« ตอบ #52 เมื่อ: 18 มีนาคม 2008 10:24:51 »

ให้กำลังใจทุกๆท่านใน AE RACING CLUB นะครับ
+++ YOU่'LL NEVER WALK ALONE +++
aj dvd

« ตอบ #53 เมื่อ: 18 มีนาคม 2008 10:27:28 »

ลงชื่อครับ
เต้ลำปาง
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #54 เมื่อ: 18 มีนาคม 2008 10:29:24 »

แอบดูว่างัยว่าตามกันคับ

ปล.อยากบอกว่า เอ่อ..ไม่รู้เรื่องอะไรเลยคับ เวียนหัว เวียนหัว แม้จะอยู่ไกลแต่ก็ AE คับ
นานๆ ที่ จะเห็น พลพรรคเสื้อแดง โซนธนฯ มาปรากฏตัวกับเค้าบ้างสักที..นะเนี่ย......อิอิ
Bon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #55 เมื่อ: 18 มีนาคม 2008 10:48:21 »

อาจจะห่างไกล ความเจริญไปหน่อย โซนธนบุรี เลยไม่ค่อยได้รู้เรื่องราวอะไร ลึก ๆ มากไปกว่านี้สักเท่าไหร่....(บางท่านอาจจะรู้มาก่อน แต่ก็มีอีกไม่น้อยที่เพิ่งจะรู้ หรือยังไม่รู้)
แต่ก็อยู่แบบ เรื่อยๆ เงียบๆมาพอสมควร...แต่ก็ยังเหมือนไม่รู้อะไรเลย.....เพราะเพียงแค่ความห่าง...จากโซนหลักๆ..
 ประกาศแต่ก็จะยังคงอยู่ แบบ เรื่อยๆ เงียบๆ แบบนี้ ตลอดไป...."""" A E - T Z """"

จนมีวันนี้ สมาชิกโซนธนฯ ได้ก้าวไปอีกขั้น ด้วยผลงานชิ้นนี้ จนทำให้รู้จักกันเพิ่มขึ้น(แต่ก็ยังเหมือนห่างไกล กันอยู่ดี..)

ไม่ฆ่าน้อง ไม่ฟ้องนาย ไม่ขายเพื่อน
อาจจะมี ถูกบ้าง ผิดบ้าง ซึ่ง ถ้าคิดจะเป็น พี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ กันจริงๆ เรื่องแค่นี้ คงให้อภัยกันได้....จริงไหม..ครับ...

ประกาศแต่ก็จะยังคงอยู่ แบบ เรื่อยๆ เงียบๆ แบบนี้ ตลอดไป...."""" A E - T Z """" ประกาศ

ปล.ถ้าไม่สมควร PM บอกได้ครับ ผมจะลบทิ้ง หรือแก้ไขข้อความแต่โดยดีครับ....

เห็นด้วยกับพี่อ็อดอีก 1 เสียงจากสมาชิกโซนธนฯ คับ

Bon AE TZ O34
Aoffii@ImSry
AE Racing Club Staff

สิบคนในวงเหล้า คงไม่อบอุ่นเท่าหนึ่งคนในวงแขน

« ตอบ #56 เมื่อ: 18 มีนาคม 2008 11:04:09 »

รักกันๆ นะคับ

I'M SORRY
Sir-Drag-A-Lot
สมเจตน์ การช่าง
หจก. พูนทอง เซอร์วิส PTS

New.
Web Administrator

Love me, love my AE

« ตอบ #57 เมื่อ: 18 มีนาคม 2008 11:12:14 »

ผมอยากถามแบบตรงๆๆๆ นะครับ ว่าพวกของโซน รามอินทรา ไปอยู่เวปอื่นหมดแล้ว อย่างนี้จะต้อง ยุบโซนรามอินทราไหมครับ อยากรู้นะครับ

ถ้ามีคนที่รักจะอยู่แม้จะแค่ 1 คนก็ไม่ยุบครับ เหลือ 1 คนจริงๆ เดี๋ยวผมจะไปนั่งเป็นเพื่อน อิอิ  เต้น

AE92 เดิมๆ เครื่องก็ไม่แรง เชิญแซงได้เลย...
RANDOM.VIP

จะเอาอะรั้ยย กับ ลูกผู้ชาย ลั่นล้า

« ตอบ #58 เมื่อ: 18 มีนาคม 2008 11:12:54 »

ไอ้เสื้อแดง ผ้าขนหนูสีม่วง ผาดบ่า กะไอ้คนรับถ้วย ทำไมมันหน้าตาขีเหร่ จริง ๆ ฟ่ะ

ว่ามั้ย พี่น้อง AE 55+

เวลาเท่านั้นแหล่ะที่จะบอกได้ว่า "เพื่อนแท้" คือใคร

ตั้มเม้ง...
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

มันเป็น Hobby แค่สนุกกับมันส์ก็พอ...

« ตอบ #59 เมื่อ: 18 มีนาคม 2008 11:13:18 »

มาลงชื่อใน ฐานะ ถูกพาดพิง อิอิ

Click Helicam System CLick
รับถ่ายภาพทางอากาศทั่วไทยครับ
หน้า:  «  1 2 [3] 4 5 ... 10  »  [5»]   ขึ้นบน
  พิมพ์