AE. Racing Club
26 ตุลาคม 2024 04:25:32 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [«5]  «  1 ... 6 7 [8] 9 10  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ++ ประกาศถึงสมาชิกอันทรงเกียรติทุกท่าน ต้องอ่าน ++  (อ่าน 31568 ครั้ง)
nethouse
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #140 เมื่อ: 19 มีนาคม 2008 12:01:44 »

พี่แบดเองก็ไม่รู้จะตอบหนึ่งว่ายังไงได้ครับ
หนึ่งเองยังเข้าใจไปแบบนั้น แล้วเหตุจริงๆ มันคืออะไรครับ
แล้วคนอื่นๆ เข้าใจว่าอะไรครับ
ถ้าอยากทำกิจกรรมแล้วพี่ขัดขวางอะไรครับ
ขวางก็ต่อเมื่อไม่เหมาะสม
แล้วถ้าไม่เหมาะสมแล้วขวางผิดหรือเปล่า
อยากแข่งรถก็ไม่ได้ขวางครับ
อยากจัดแดรกก็ให้จัดนี่ครับพี่กับอธิ พระนกกับเต้ยก็ไม่ได้ขวาง
จะไปแข่งร่วมกับคลับอื่นก็ไม่ได้ขวางอีก

พี่ยืนยันเหมือนเดิมครับว่า ยังเป็นสมาชิกกันเหมือนเดิม
แค่ทำอะไรกันให้เหมาะสมครับ

และความชัดเจนยังเป็นเรื่องที่ต้องรอต่อไปครับ
ส่วนการจะเข้าไปนั่งที่ปั้มนั้นคงไม่ห้ามครับ แต่มันจะเปนมิตติ้ง
ของรามอินทราโซน ae racing club นั้นก็ต้องรอดูต่อไปครับ

ตามที่พี่แบตว่าค่ะ

"เพื่ออะไรกันแน่" "ทำไม" "ยังไง"........ มันเข้าใจยากจนตอบไม่ได้หรอ

"เพื่ออะไร"   "จัดตั้งทำไม"  ....... จริงๆที่ผมคุยกับเค้ามาแล้วนะครับว่าวัตถุประสงค์มันเพื่ออะไร แต่ประเด็นที่คาใจคือพอแยกตัวแล้วทำไมมันมีกระแสการแบ่งแยก การดึงคนให้ย้ายครับ
nuvo3816
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #141 เมื่อ: 19 มีนาคม 2008 13:55:03 »

พี่แบดเองก็ไม่รู้จะตอบหนึ่งว่ายังไงได้ครับ
หนึ่งเองยังเข้าใจไปแบบนั้น แล้วเหตุจริงๆ มันคืออะไรครับ
แล้วคนอื่นๆ เข้าใจว่าอะไรครับ
ถ้าอยากทำกิจกรรมแล้วพี่ขัดขวางอะไรครับ
ขวางก็ต่อเมื่อไม่เหมาะสม
แล้วถ้าไม่เหมาะสมแล้วขวางผิดหรือเปล่า
อยากแข่งรถก็ไม่ได้ขวางครับ
อยากจัดแดรกก็ให้จัดนี่ครับพี่กับอธิ พระนกกับเต้ยก็ไม่ได้ขวาง
จะไปแข่งร่วมกับคลับอื่นก็ไม่ได้ขวางอีก

พี่ยืนยันเหมือนเดิมครับว่า ยังเป็นสมาชิกกันเหมือนเดิม
แค่ทำอะไรกันให้เหมาะสมครับ

และความชัดเจนยังเป็นเรื่องที่ต้องรอต่อไปครับ
ส่วนการจะเข้าไปนั่งที่ปั้มนั้นคงไม่ห้ามครับ แต่มันจะเปนมิตติ้ง
ของรามอินทราโซน ae racing club นั้นก็ต้องรอดูต่อไปครับ

ตามที่พี่แบตว่าค่ะ

"เพื่ออะไรกันแน่" "ทำไม" "ยังไง"........ มันเข้าใจยากจนตอบไม่ได้หรอ

"เพื่ออะไร"   "จัดตั้งทำไม"  ....... จริงๆที่ผมคุยกับเค้ามาแล้วนะครับว่าวัตถุประสงค์มันเพื่ออะไร แต่ประเด็นที่คาใจคือพอแยกตัวแล้วทำไมมันมีกระแสการแบ่งแยก การดึงคนให้ย้ายครับ
อ้อน
Far_3S_GTE
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

FORGE inside

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #142 เมื่อ: 19 มีนาคม 2008 13:59:38 »

"วัตถุประสงค์ที่แท้จริง ความจริง" ไม่ใช่สิ่งที่เท่ากับ "คำพูดดีเหมือนนักการเมือง พล่ามนโยบายหาเสียง"

Far_3S_GTE

« ตอบ #143 เมื่อ: 19 มีนาคม 2008 14:24:57 »

มีคนตอบกระทู้นี้ค่ะ แต่ไม่ได้ตอบในกระทู้นี้

ฟาร์เลยจัดให้ เอาให้แจ่มนะคะ

ลิ้งไปดูของจริงที่ http://www.....com/forum/index.php?topic=216.0

เผยโฉมครับประธานตัวจริง

« เมื่อ: 18 มีนาคม 2008, 15:43:41 » 

--------------------------------------------------------------------------------
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=16888.0
น่าเสียดายครับน่าจะเป็นคนดีที่พูดคุยได้ ประวิติศาสตร์ไม่มีใครอาจไปเปลี่ยนแปลงได้ และไม่เคยมีการกล่าวอ้างชื่อเสียงของพวกท่านเพื่อมาใช้ เราประกาศว่าเป็นเวปใหม่ไม่ได้เป็นเนื้องอกของพวกท่าน ถ้าพวกผมคนใดไปประกาศตัวอย่างที่ท่านว่ามาบอกเลยครับ ผมจะสั่งสอนและให้เค้าขอโทษเลย ศุกร์นี้ถ้าว่างเชิญครับมาพูดคุยกันก็ได้นะครับจะได้จบสวยๆ  คงมีพวกท่านล่องลอยอยู่ในเวปนี้มาอ่านอยู่แล้ว ปั๊มนี้มันเป็นของพวกผมมาตั้งแต่แรก หวังว่าคงไม่มาหวงปั๊มเหมือนคำว่า AE นะครับ หวังเรายังเป็นเพื่อนกันได้ครับ และจุดประสงค์ที่เราทำเวปนี้ขึ้นมาเพื่อรวมตัวทำกิจกรรมอันมีประโยชน์มากกว่า คงไม่กล้ากล่าวอ้างหรือนำชื่อเสียงอันเลื่องระบือของเวปท่านมาใช้แน่นอน ผู้ใหญ่กันแล้วยังไงเชิญนะครับ รวมถึงเทวดาบางตัวที่กลัวหมาก็เข้ามาได้นะ พวกผมจะไม่เห่าให้ท่านปวดหูทนลำบากจากคำที่ยังบอกว่ากูเป็นพี่น้อง..คุณ..อยู่ จบ เหนื่อย เมื่อย ไปนวดดีกว่าเด็กๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 มีนาคม 2008, 15:45:58 โดย POO2023 »

Far_3S_GTE

« ตอบ #144 เมื่อ: 19 มีนาคม 2008 14:27:27 »

ไม่มาตอบในกระทู้เอง ไปหดหัวตอบในบอร์ดตัวเองทำไม

เลยลากมาให้ดูนี่ไง ว่าฟาร์ล่องลอยไปบอร์ดนั่น แต่ก็ไม่ได้ลอยไปอ่านอย่างเดียว ก็อบมาแถลงด้วย

เอาให้แจ่มนะ ฟาร์ไปทำงานก่อน เดี๋ยวจะกลับมาอ่าน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 มีนาคม 2008 14:29:29 โดย Far_3S_GTE » บันทึกการเข้า

PheeSajIII
มือเก่าหัดแข่ง

บ้าบอมีสติ หน้าเหมือนกะปิ แต่อยากสวย

« ตอบ #145 เมื่อ: 19 มีนาคม 2008 14:50:24 »

หายไปเห่อหมาน้อยอยู่พักนึง กลับมาอีกทีทำมายมีแต่เรื่องปวดหัวหว่า..

ใจเย็นๆกันทุกๆฝ่ายน่ะค่ะ..

แม่ชีขอเดินทางสายกลางแร้นกันค่ะ..

อามิตาปูด
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #146 เมื่อ: 19 มีนาคม 2008 15:45:57 »

ว่ะว่ะว่ะว่ะว้าวววว.....อุอุอุ
Nan Trueno
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

AE ช่างมัน บ้า Wagon R ดีกว่า

« ตอบ #147 เมื่อ: 19 มีนาคม 2008 17:08:51 »

A E Racing Club.Net.....>>>>~ชื่อนี้ มีลิขสิทธิ แล้วหรือยัง อะ....ถ้ายัง ..ไป จดเลยได้หรือเปล่า...ใครเก่ง กฏหมาย แนะนำ กันหน่อย ก็ดีนะ.....

ไม่ต้องถึงขนาดนั้นก็ได้มั้งครับ อิอิ จะมีใครอยากได้ขนาดนั้นเลยหรือครับ
ชื่ออื่นที่มันดูอลังการใหญ่โตกว่าเค้าก็จดกันได้ครับ
คลับอย่างเรามันจดทะเบียนตามกฎหมายไม่ได้ด้วยซิ
จะดอทอะไรจะไปจดทำไม วันนึงถ้ามันจะล่มหายไป
เราก็คุยกันว่าเราจะใช้ชื่อเวปว่าอะไรแต่คลับเราก็ ae racing club เหมือนเดิม จิงปะค้าบบ

มีสาระนะเนี่ยะ

ไปอยู่บ้านนอกมา 3 -4 วัน

เปลี่ยนไปเยอะเลยแฮะ

ผมอยู่มาตั้งแต่ .org ยันห้องเพริท์

ไม่ไปไหนแล้วล่ะ

อิอิ

http://www.facebook.com/NanWagonR

ถ้าคุณชอบ K-Car กดเลยครับ
NUI101
AE Racing Club Staff

« ตอบ #148 เมื่อ: 19 มีนาคม 2008 17:27:48 »

A E Racing Club.Net.....>>>>~ชื่อนี้ มีลิขสิทธิ แล้วหรือยัง อะ....ถ้ายัง ..ไป จดเลยได้หรือเปล่า...ใครเก่ง กฏหมาย แนะนำ กันหน่อย ก็ดีนะ.....

ไม่ต้องถึงขนาดนั้นก็ได้มั้งครับ อิอิ จะมีใครอยากได้ขนาดนั้นเลยหรือครับ
ชื่ออื่นที่มันดูอลังการใหญ่โตกว่าเค้าก็จดกันได้ครับ
คลับอย่างเรามันจดทะเบียนตามกฎหมายไม่ได้ด้วยซิ
จะดอทอะไรจะไปจดทำไม วันนึงถ้ามันจะล่มหายไป
เราก็คุยกันว่าเราจะใช้ชื่อเวปว่าอะไรแต่คลับเราก็ ae racing club เหมือนเดิม จิงปะค้าบบ

ผมอยู่มาตั้งแต่ .org ยันห้องเพริท์

อิอิ
ประกาศ โห .....ซึ้งจิงๆ....อิอิ แลบลิ้น
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #149 เมื่อ: 19 มีนาคม 2008 17:32:36 »

อิอิ
Nan Trueno

AE ช่างมัน บ้า Wagon R ดีกว่า

« ตอบ #150 เมื่อ: 19 มีนาคม 2008 17:34:46 »

อิอิ
ประกาศ โห .....ซึ้งจิงๆ....อิอิ แลบลิ้น

เอาข้าวเหนียวด้วยมั๊ย

มีซึ้งละ

55

http://www.facebook.com/NanWagonR

ถ้าคุณชอบ K-Car กดเลยครับ
-- James _ Za --

ทำดีอยากหวังให้ใครเห็น แค่เรารู้ว่าทำดีก็พอ

« ตอบ #151 เมื่อ: 19 มีนาคม 2008 17:52:53 »

อิอิ

เอาข้าวเหนียวด้วยมั๊ย

มีซึ้งละ

55

งั้นเดี๋ยวสั่ง ส้มตำ ลาบ น้ำตกให้  อิอิ

Aoffii@ImSry

สิบคนในวงเหล้า คงไม่อบอุ่นเท่าหนึ่งคนในวงแขน

« ตอบ #152 เมื่อ: 19 มีนาคม 2008 19:10:59 »

เลี้ยงใช่ไหม จัดไป

I'M SORRY
Sir-Drag-A-Lot
สมเจตน์ การช่าง
หจก. พูนทอง เซอร์วิส PTS

cliff
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #153 เมื่อ: 20 มีนาคม 2008 00:02:13 »

ประกาศ ผมก็คนหนึ่งในสมาชิกรามอินทรา ตั้งแต่เริ่มเดินเข้าไปเลย ผลที่ได้กลับมารู้สึกดีมาตลอดรู้จักเพื่อนรู้จักพี่ๆที่เคารพ ได้พบปะพูดคุยทุกๆเรื่อง สบายใจทุกครั้งที่แวะไป ได้มีกิจกรรมไปเที่ยวกันทำให้เกิดความรู้สึกที่ดีมากเลยล่ะ แต่ก็ว่าปัญหามีแค่เรื่องนิดๆโดยที่ทุกคนสามารถแก้ปัญหากันได้กลับกลายเป็นการแบ่งแยก การทำตัวเหมือน
ว่าไปฆ่าคนมามั้ง...เลยทำให้เหตุการณ์และมิตรภาพต่างๆเริ่มเปลี่ยนไปโดยไม่รู้ใครอยู่เบื้องหลัง หรือใครที่ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง เลยกลายจากคำว่า มิตรภาพที่มีให้กัน กลายเป็นครอบครัว เฉยเลย ไอ้เรามันพวกลูกนอกคอกมันก็เลยไม่มีอะรัยดีต่อตัวเองเลย ฉะนั้นก็เลยทราบว่าหลังๆมีการแบ่งแยกหลายๆกลุ่มในโซน เลยทำให้มันดูตลกมากขึ้นความสนิท ความสนุกสนานที่ได้คุยกันหลายๆเรื่องก็กลายเป็นตัวใครตัวใครตัวมันก็เริ่มรู้สึกไม่ดีมาตลอด แต่ก็ยังเคารพทุกคนในโซนทุกครั้ง อาจมีบ้างที่ขัดแย้งแต่ สุดท้าย
ของที่นี่คือ กฎหมู่คับ แล้วจะให้คิดยังไง

ประกาศ ยังไงก็ตาม ไม่ได้เกลียดน้องๆพี่ๆและก็ไม่ได้คิดจะไล่ แต่ทำอย่างนี้เพื่ออะรัยคับพี่ ผมก็มีเพื่อนๆที่คุยได้อยู่เหมือนกันนะคับ แต่ความต่างทำให้เข้าหน้ากันแบบไม่เหมือนเดิมเท่านั้นเองแหล่ะ
 คำนับ คำนับ

ได้โปรด.. ได้โปรด.. ได้โปรด..

ผมเคยถามพี่ท่านนึงถึงปัญหาของการแตกแยก ของคลับต่างๆ 

นี่ใช่ไหมครับคือ การยืนยันของคำตอบ...มองทุกอย่างเป็นแค่หมากบนกระดาน ใครจะเดินยังไง ก็รู้หมด??

แล้วคำถามสุดท้ายที่เคยถามผม ตอนที่มีปัญหา....แล้วน้องๆ ที่ไม่รู้เรื่องหล่ะจะทำยังไง เคยคิดบ้างมั๊ย??

เพื่อนและมิตรภาพที่จริงใจ มันหาซื้อกันไม่ได้ด้วยเงินทองนะครับ แต่มันต้องใช้ใจเข้าแลก เท่านั้น จึงจะได้มา

คำนับ คำนับ คำนับ
NUI101

« ตอบ #154 เมื่อ: 20 มีนาคม 2008 00:40:25 »

ประกาศ นี่แหล่ะหนาผู้ใหญ่ที่เคยนับถือ เศร้า...อิอิ  เศร้า  มาแอบอ่านแต่ก็ไม่มีคำตอบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 20 มีนาคม 2008 00:57:34 โดย NUI101 » บันทึกการเข้า
loving^^AE101

« ตอบ #155 เมื่อ: 20 มีนาคม 2008 00:56:21 »

AE. RACING CLUB
ของแท้มีเพียงหนึ่งเดียว

ก็ แ ค่ 1 3 0 0 เ ดิ ม ๆ
HARD-OFF
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #156 เมื่อ: 20 มีนาคม 2008 01:01:21 »

กิน.....เย็นๆ
highwaycat
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #157 เมื่อ: 20 มีนาคม 2008 01:38:54 »

เข้าใจแล้วครับ   น้า
eak92 20 v
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #158 เมื่อ: 20 มีนาคม 2008 09:18:46 »

up
Eccentric AEracingclub
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

AE110 5A-FE

« ตอบ #159 เมื่อ: 20 มีนาคม 2008 12:37:14 »

UP ครับ ผมก็เป็นสมาชิกเว็บนี้ตลอดครับ อยู่เว็บ AE Racing Club สบายใจกว่าครับ

ผมรักในความเป็น AE ครับ
http://www.facebook.com/home.php#!/profile.php?id=556109893
เคยศึกษาไฟฟ้าอุตสาหกรรมที่ม.ราชภัฎธนบุรี '11อยู่ที่ Bangkok, Thail
เครื่องผม 5A-FE ครับรถบ้านไม่แรงครับ
หน้า: [«5]  «  1 ... 6 7 [8] 9 10  »    ขึ้นบน
  พิมพ์