AE. Racing Club
26 ตุลาคม 2024 00:21:38 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [«5]  «  1 ... 7 8 [9]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: +++ ขอร่วมแสดงความยินดีกับ club ใหม่ และขี้แจงบางเรื่อง +++  (อ่าน 22857 ครั้ง)
,,A@[E]~* รักในหลวง
AE Racing Club Staff
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ดีชั่วรู้หมด แต่อดไม่ได้

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #160 เมื่อ: 26 มีนาคม 2008 13:44:16 »

คัยมันตีความภาษาไทยไม่เข้าจัยกันแน่ฟร่ะ

ได้ข่าวว่าก่อนที่คุนจะโพสเนี่ย

เค้าก้ม่ายเหนมีคัยด่ากันแร้วนี่

ก้มีคุนนั่นแหละที่มาเปิดประเด็น

ม่ายรู้จะเปิดหา...อะไร

แต่ก้ไม่เปนไรหรอกค่ะ

พื้นเพคุนอาจจะคิดหาคำพูดดีๆมาโพสม่ายเปนก้อาจเปนได้

I'm Sorry
Free Style Running Since 1996
[ Sir-Drag-A-Lot ]
Tune by Child1300

ไ ม่ เ ห ม า ะ ส ำ ห รั บ ผู้ ดี !!
[/b]
Far_3S_GTE

FORGE inside

« ตอบ #161 เมื่อ: 26 มีนาคม 2008 13:44:57 »

สมัครตั้งแต่เดือน กุมภา แล้วนะคราบ    เล็งๆอยู่ว่าจะมาเป็นสมาชิก สังเกตุการณ์มา 1 เดือน  เหอๆ ตอนนี้ไม่แต่งแล้ว  ที่เข้ามาโพส  ผมไม่ได้มาป่วนเลยนะเนี่ย ด่า มันทั้ง 2 เวปแหละ ก้อเห็นกัดกันอยู่ได้  ก้อแค่อยากโพสเตือนสติ   เอาเป็นเรื่องใหญ่โต กรูละเบื่อ  ใครที่ว่าผมรอยหยักในสมองน้อย คิดเอาเองนะจ๊ะ  ว่าขนาดรอยหยักน้อยยังคิดได้ ว่าทะเลาะกันมันไม่มี มันมีแต่ทำลาย ไม่สร้างสรร   แล้วไอ้พวกที่ทะเลาะกันหน่ะสงสัยสมองกลมเป็นลูกบอลเลยมั๊ง รวมทั้งคนโพสว่าผมด้วย   แล้วไอ้เรื่องจะมีเมียไม่มีเมียหน่ะ ก้อไม่ได้ไปมีบนหัวใครนะ อย่ายุ่ง   ที่ด่าๆออกไปก้อแค่ให้อยากคิดได้ อย่าคิดว่าใครที่คิดไม่เหมือนหรือแตกต่าง ผิดไปหมด  เนี่ยเหรอ ae เพิ่งเข้าใจก้องานนี้    ทำงานและนะ  คิดกันดีๆนะเข้ามาเตือนสติ เวลาจะพิมอะไร ก้ออย่าใส่ อคติ  โมหะจริต ลงไป  อย่าทะเลาะกัน  ถ้าคิดกันไม่ได้ก้อควายกันต่อไปเถอะนะ  รถรุ่นอื่น คลับอื่นๆเค้าไปไหนต่อไหนกันแล้ว

ม่ายอยากต่อความยาวหรอกนะ

แต่ขอนิดนึง

ถ้าแค่อยากโพสเตือนสติโพสดีๆคงจะดีกว่าจิงมั้ย

ม่ายเหนต้องถึงขั้นโพสด่าคนตั้งกระทู้ถึงเรื่องวัดเรื่องอะรัย

การใช้คำก้ควรจะเบากว่าที่คุณใช้นะ

(รึว่าสังคมรอบตัวคุณเค้าพูด..รับประทาน..กันแบบนี้เปนเรื่องปกติ..รึป่าว ม่ายรู้)

ถ้ามีเจตนาเพียงแค่อยากเตือนสติจิงๆคงม่ายโพสกวนส้นแบบนี้หรอก

เฮ้อ   ก้อเห็นเค้าโพส ดี ๆ วาจาอ่อนหวาน ไกล่เกลี่ยกันตั้งหลายข้อความ  ก้อยังไม่หยุด ก้อเลยคิดว่าคำพูดดีๆคงไม่สามารถซึมผ่านผิวหนังพวกคุณไปได้
ก้อเลยลองใช้คำพูดแรงๆ เผื่อมันจะซึมผ่านผิวหน้งหน้า ไปสู่สมอง แล้วก้อซึม เข้าจิดใต้สำนึกของคุณได้บ้าง  ก้อแค่นั้น  มันก้อเลยเหมือนกวนส้น  แต่จริงๆแล้วไม่ใช่  ส่วนเรื่องที่บอกอ้างคนเขียนกระทู้เรื่องวัดวา ก้อไม่ได้อะไรมากมาย เพียงแค่อ่านที่โพสยาวๆแล้วรู้สึกว่าในคำอธิบายแฝงไปด้วย อคติ โมหะจริต ไม่ได้อธิบายอย่างปล่อยวาง ก้อเท่านั้น  จบแล้วนะ

ฮ่าๆ ๆ  ผิวหนังหน้า ไปสู่สมอง แล้วก็ซึมเข้าจิตใต้สำนึก ชอบๆๆๆ ฟังดูเหมือนดี

แหม เราก็โง่ๆ กันทั้งนั้นแหละ ใครจะเป็น คนดี วีรบุรุษ ฉลาด แสนรู้ มีจิตสำนึก กล้าหาญ ชาญชัย ไม่เปิดเยตัวแบบคุณล่ะ

คุณเริด เริดเจงๆเลย ขอชื่อ นามสกุลจริงไว้สรรเสริญหน่อยสิ

ขนาดนี้แล้วยังจะ โพสแบบไร้ตัวตนอยู่ได้

,,A@[E]~* รักในหลวง

ดีชั่วรู้หมด แต่อดไม่ได้

« ตอบ #162 เมื่อ: 26 มีนาคม 2008 13:48:30 »

สมัครตั้งแต่เดือน กุมภา แล้วนะคราบ    เล็งๆอยู่ว่าจะมาเป็นสมาชิก สังเกตุการณ์มา 1 เดือน  เหอๆ ตอนนี้ไม่แต่งแล้ว  ที่เข้ามาโพส  ผมไม่ได้มาป่วนเลยนะเนี่ย ด่า มันทั้ง 2 เวปแหละ ก้อเห็นกัดกันอยู่ได้  ก้อแค่อยากโพสเตือนสติ   เอาเป็นเรื่องใหญ่โต กรูละเบื่อ  ใครที่ว่าผมรอยหยักในสมองน้อย คิดเอาเองนะจ๊ะ  ว่าขนาดรอยหยักน้อยยังคิดได้ ว่าทะเลาะกันมันไม่มี มันมีแต่ทำลาย ไม่สร้างสรร   แล้วไอ้พวกที่ทะเลาะกันหน่ะสงสัยสมองกลมเป็นลูกบอลเลยมั๊ง รวมทั้งคนโพสว่าผมด้วย   แล้วไอ้เรื่องจะมีเมียไม่มีเมียหน่ะ ก้อไม่ได้ไปมีบนหัวใครนะ อย่ายุ่ง   ที่ด่าๆออกไปก้อแค่ให้อยากคิดได้ อย่าคิดว่าใครที่คิดไม่เหมือนหรือแตกต่าง ผิดไปหมด  เนี่ยเหรอ ae เพิ่งเข้าใจก้องานนี้    ทำงานและนะ  คิดกันดีๆนะเข้ามาเตือนสติ เวลาจะพิมอะไร ก้ออย่าใส่ อคติ  โมหะจริต ลงไป  อย่าทะเลาะกัน  ถ้าคิดกันไม่ได้ก้อควายกันต่อไปเถอะนะ  รถรุ่นอื่น คลับอื่นๆเค้าไปไหนต่อไหนกันแล้ว

ม่ายอยากต่อความยาวหรอกนะ

แต่ขอนิดนึง

ถ้าแค่อยากโพสเตือนสติโพสดีๆคงจะดีกว่าจิงมั้ย

ม่ายเหนต้องถึงขั้นโพสด่าคนตั้งกระทู้ถึงเรื่องวัดเรื่องอะรัย

การใช้คำก้ควรจะเบากว่าที่คุณใช้นะ

(รึว่าสังคมรอบตัวคุณเค้าพูด..รับประทาน..กันแบบนี้เปนเรื่องปกติ..รึป่าว ม่ายรู้)

ถ้ามีเจตนาเพียงแค่อยากเตือนสติจิงๆคงม่ายโพสกวนส้นแบบนี้หรอก

เฮ้อ   ก้อเห็นเค้าโพส ดี ๆ วาจาอ่อนหวาน ไกล่เกลี่ยกันตั้งหลายข้อความ  ก้อยังไม่หยุด ก้อเลยคิดว่าคำพูดดีๆคงไม่สามารถซึมผ่านผิวหนังพวกคุณไปได้
ก้อเลยลองใช้คำพูดแรงๆ เผื่อมันจะซึมผ่านผิวหน้งหน้า ไปสู่สมอง แล้วก้อซึม เข้าจิดใต้สำนึกของคุณได้บ้าง  ก้อแค่นั้น  มันก้อเลยเหมือนกวนส้น  แต่จริงๆแล้วไม่ใช่  ส่วนเรื่องที่บอกอ้างคนเขียนกระทู้เรื่องวัดวา ก้อไม่ได้อะไรมากมาย เพียงแค่อ่านที่โพสยาวๆแล้วรู้สึกว่าในคำอธิบายแฝงไปด้วย อคติ โมหะจริต ไม่ได้อธิบายอย่างปล่อยวาง ก้อเท่านั้น  จบแล้วนะ

ฮ่าๆ ๆ  ผิวหนังหน้า ไปสู่สมอง แล้วก็ซึมเข้าจิตใต้สำนึก ชอบๆๆๆ ฟังดูเหมือนดี

แหม เราก็โง่ๆ กันทั้งนั้นแหละ ใครจะเป็น คนดี วีรบุรุษ ฉลาด แสนรู้ มีจิตสำนึก กล้าหาญ ชาญชัย ไม่เปิดเยตัวแบบคุณล่ะ

คุณเริด เริดเจงๆเลย ขอชื่อ นามสกุลจริงไว้สรรเสริญหน่อยสิ

ขนาดนี้แล้วยังจะ โพสแบบไร้ตัวตนอยู่ได้

ต้องถึงผ้าถุงออกก่อนเจ๊

แร้วเราจะเหนหน้าเค้า

แคะเข้มูก

I'm Sorry
Free Style Running Since 1996
[ Sir-Drag-A-Lot ]
Tune by Child1300

ไ ม่ เ ห ม า ะ ส ำ ห รั บ ผู้ ดี !!
[/b]
-- James _ Za --

ทำดีอยากหวังให้ใครเห็น แค่เรารู้ว่าทำดีก็พอ

« ตอบ #163 เมื่อ: 26 มีนาคม 2008 13:59:40 »

สงสัยจะไป 20 หน้า งั้นอัพเล่นไปก่อน จ๊ากกกกก  เวียนหัว

[[Badd]]
Web Administrator

トヨタ カローラ 1.6 GTi

« ตอบ #164 เมื่อ: 26 มีนาคม 2008 14:07:09 »

ใจเย็นๆกันนิดนึงครับ คนเรามีเหตุผลกันทั้งนั้น
อย่าต่อประเด็นกันไปเลยครับ

กระทู้ชี้แจงเหตุนี้จะด้วยอคติหรือโมโหจริตหรือไม่ผมไม่ทราบ

แต่มันก็เป็นกระทู้ที่แจ้งให้ทุกคนได้ทราบและโปรดพิจารณากันเอาเอง

ว่าสิ่งใดจริง ไม่จริง ควร ไม่ควร

คนที่คิดเหมือนคุณก็มี ไม่เหมือนคุณก็มี สายกลางดีกว่า

ขอบคุณทุกคนทั้งสมาชิกถาวร สมาชิกเวป และบุคคลทั่วไป

"ขำขำคลับ"
Lee Racing 086-063-7714
จะจบไหม
http://www.facebook.com/aeracingclub
Rong Fuel-Up

« ตอบ #165 เมื่อ: 26 มีนาคม 2008 15:41:05 »

ต๊าย   ชะ นี มา เพียบ เลย    .......    จาก ตั๊ด สู้ ฟุต ค๊า....
PED.X
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #166 เมื่อ: 26 มีนาคม 2008 15:55:26 »

หุ หุ หุ อีแอบ
aj dvd

« ตอบ #167 เมื่อ: 26 มีนาคม 2008 16:04:44 »

ใจเย็นครับพี่น้อง เขาอยู่ในที่มืด เราอย่ในที่สว่าง มันไม่ได้เสียที่ท่านคนเดียว เสียทั้งคลับนะครับ
ดูสิช่องรูปข้างๆมีรูปรถของเราพร้อมรายละเอียดทุกอย่าง
เผลอๆเห็นป้ายทะเบียนก็มี
ไม่รู้ใครจะว่าผมขี้ขลาดก็เชิญ ชีวิตเอามาแลกแบบนี้ไม่คุ้มนะครับ
จะทะเลาะอะไรกับใคร ก็ยั้งๆไว้บาง ใช้สติหน่อยครับ ไม่ใช่เด็กมาต่อล้อต่อเถียงนะครับโตๆกันแล้ว

เขาจะว่าอะไรก็ปล่อยเขาไปสิครับไม่มีใครคุยด้วยเดี๋ยวก็เงียบไปเอง
aummy ae110
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

= ขาว ไม่สวย หมวย ซ่าส์ =

« ตอบ #168 เมื่อ: 26 มีนาคม 2008 16:27:32 »

มายืนยันอีกที ว่าสาวๆ คลับนี้ สุดยอด 5555

วันก่อนน้องแม้วโซนแจ้งเจออำนาจการมุดทะลุทะลวงของน้องอุ้มหมีเข้าไปไม่รู้เปนไงมั่ง มุดกันซะตามไม่ทัน

โย้ว พลังหมูกระทะ

โอ้ว..ซินเดอร์เรล่า ไฮเวย์  กลับมาเปิดตำนานอีกแล้ว...ครับพี่น้อง 

พี่ชอบชื่อนี้จังค่ะ คุณน้องงงงงงง    ลิงจั๊กๆ

วท 1
PANDA RACING
Moderator

« ตอบ #169 เมื่อ: 26 มีนาคม 2008 16:31:32 »

คนที่ไม่รู้เรื่อง หรือ คนสมัครใหม่ ถ้ามาตอบแบบดีดี ให้ลดความแรงกันลง ก้คงไม่มีใครว่า

แต่ดูจากการตอบ และคำว่ากัดกันอย่างกะหมา ก้พอจะเดานิสัยคนตอบได้ในระดับหนึ่ง

กระทู้ก้บอกอยู่แล้วว่า คนที่ไม่รุ้เรื่องก้อ่านๆไปและคิดเอา เนื้อความก้ค่อนข้างชัดเจน

ตรงๆก้คือ เรื่องมันมีมาก่อนที่คุณจะมาสมัครตั้งนาน แต่คุณอ่านอยุ่แค่ไม่กี่วันแล้ว มาด่าโดยที่ไม่รู้เบื้องลึก

แล้วจะให้คนอื่นเค้าคิดยังไงละครับพี่...

บรรทุกไม่เกิน 18 ปี รับเฉพาะคนรู้ใจ
Ratchayotin Football Club
www.rfc.in.th
rfcthailand.hi5.com
M31 Body and Spa Sukhumvit 31
www.m31.in.th
ร้านแดง-ดำ สาขาวังหิน ก่อน TOP plaza lagoon นิดนึง
aummy ae110
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

= ขาว ไม่สวย หมวย ซ่าส์ =

« ตอบ #170 เมื่อ: 26 มีนาคม 2008 16:32:34 »

อุ๊บบบบบส์ ลืมตัวเผลอโพสไปแล้ว งี้เกิน 110 แล้วดิ  ปิดปาก

งั้นอุ้มหมีปั่นดาวต่อดีกว่า   เหอๆๆ

วท 1
PANDA RACING
Moderator

« ตอบ #171 เมื่อ: 26 มีนาคม 2008 16:34:31 »

มายืนยันอีกที ว่าสาวๆ คลับนี้ สุดยอด 5555

วันก่อนน้องแม้วโซนแจ้งเจออำนาจการมุดทะลุทะลวงของน้องอุ้มหมีเข้าไปไม่รู้เปนไงมั่ง มุดกันซะตามไม่ทัน

โย้ว พลังหมูกระทะ

โอ้ว..ซินเดอร์เรล่า ไฮเวย์  กลับมาเปิดตำนานอีกแล้ว...ครับพี่น้อง 

พี่ชอบชื่อนี้จังค่ะ คุณน้องงงงงงง    ลิงจั๊กๆ

จะรีบไปไหนก๊านนน ขี้เกียจตามไปแซง มอไซด์

บรรทุกไม่เกิน 18 ปี รับเฉพาะคนรู้ใจ
Ratchayotin Football Club
www.rfc.in.th
rfcthailand.hi5.com
M31 Body and Spa Sukhumvit 31
www.m31.in.th
ร้านแดง-ดำ สาขาวังหิน ก่อน TOP plaza lagoon นิดนึง
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #172 เมื่อ: 26 มีนาคม 2008 16:36:10 »

ใจเย็นครับพี่น้อง เขาอยู่ในที่มืด เราอย่ในที่สว่าง มันไม่ได้เสียที่ท่านคนเดียว เสียทั้งคลับนะครับ
ดูสิช่องรูปข้างๆมีรูปรถของเราพร้อมรายละเอียดทุกอย่าง
เผลอๆเห็นป้ายทะเบียนก็มี
ไม่รู้ใครจะว่าผมขี้ขลาดก็เชิญ ชีวิตเอามาแลกแบบนี้ไม่คุ้มนะครับ
จะทะเลาะอะไรกับใคร ก็ยั้งๆไว้บาง ใช้สติหน่อยครับ ไม่ใช่เด็กมาต่อล้อต่อเถียงนะครับโตๆกันแล้ว

เขาจะว่าอะไรก็ปล่อยเขาไปสิครับไม่มีใครคุยด้วยเดี๋ยวก็เงียบไปเอง
ก็ดี ครับ...ปล่อยวาง.........ไม่มีใครคุยด้วย ไม่มีใครสนใจ..เดี๋ยวก็ไปเอง....
ลูกเจ้าแม่

ตั้งแต่เกิด

« ตอบ #173 เมื่อ: 26 มีนาคม 2008 16:46:22 »

ขอออกความเห็นหน่อยครับ ถ้าทำให้รู้สึกไม่ดี ก้อลืมมันไปนะ ผมไม่ได้ต้องการ feedback เพราะงั้นผมขอออกตัวก่อนว่าเป็นการออกความคิดเห็น อาจไม่ตรงใจเพื่อนๆพี่ๆบ้างต้องขอกราบอภัยนะครับ แต่เท่าที่ผมอ่านข้อความมาทั้งหมดเนี่ย รู้สึกว่ามันไม่ได้เป็นผลดีขึ้นหรอก สาดกันไปสาดกันมา ไม่มีใครเสียหรอกครับนอกจากตัวเรา บอร์ด แล้วก้อคลับ ผมว่าตอบซักครั้ง ให้ตรงกะสิ่งที่คิดกลับไปก้อคงน่าจะเข้าใจกันได้นะ หรือถ้าใครไม่เข้าใจก้อปล่อยเขาไปเถอะ ปล่อยวางบ้าง เอาเวลาไปหาเรื่องหนุกๆ มีความสุขมาคุยกันไม่ดีกว่าหรอครับ ตอนแรกผมก้อไมได้อยากจะโพสในกระทู้ที่มันมาคุๆ แบบนี้เท่าไหร่เลย แต่เท่าที่เข้าบอร์ดฟีไตล์ทีไร กระทู้บนๆ ก้อแบบนี้  เรื่องสาระ เรื่องขำขำ ที่พี่น้องได้มาสนุกสนานเฮฮากัน ลดลงไปนะ ผมว่า มันจะทำให้บรรยากาศและจุดยืนเราเปลี่ยนไปนะ  

อีกอย่างขออ้างชื่อคุณ delux นิดนึงนะครับ ผมเองไม่ได้รู้จักเป็นการส่วนตัวหรือเข้าข้างเค๊านะ  ผมเห็นด้วยว่าวาจาที่เค๊าใช้ในการโพสอาจจะฟังดูระคายหู หรือกวนส่วนประสาทไปบ้างอันนี้ไม่เถียง แต่อันนั้นอาจเป็นเรื่องของส่วบุคคลผมไม่อยากก้าวก่าย  แต่เท่าที่อ่านมาเรื่องที่เค๊าพูดมันก้อจริงอยู่บ้างนะเกี่ยวกะเรื่องที่เราทะเลาะกันไม่ยอมเลิก อันนี้ผมรู้สึกเหมือนเค๊านะ บางทีอาจจะไม่ได้ทะเลาะกันแล้วหรืออย่างไรก้อตาม แต่กระทู้ช่วงหลังๆที่อ่านได้ก้อเป็นกระทู้ที่ค่อนข้างจะมีอารมมากอยู่นะครับ คนที่อ่านทุกวันอาจจะเข้าใจ แต่ลองคิดถึงคนที่ผ่านไปมาสิครับ เค้าไม่ได้ไล่นั่งอ่านทุกหน้าหรอกครับ อ่านชื่อกระทู้ อ่านกระทู้ซักหน้าสองหน้าก้อเบื่อแล้ว ถามว่าความเข้าใจของคนที่มาอ่านนี้ เค๊าก้อต้องเข้าใจว่าทะเลาะกันละครับ  ไม่ว่าใครจะมาโพสเสียๆแค่ไหน ดีดีแค่ไหน คนนั้นไม่ได้เดือดร้อนหรอกครับ เชื่อผม ปล่อยวางๆ อ่านๆไปอันไหนที่คิดว่าจริงก้อคิดตามอันไหนที่ไม่ใช่คิดว่ามันเป็นส่วนที่ไร้เหตผลก้อไม่ต้องไปฟัง ไปอ่าน ปล่อยให้เต้นไปคนเดวเบื่อเด๋วก้อไปเองเชื่อผม

สุดท้าย ขอบขอบคุณที่อ่านความเห็นผมจนจบนะครับ

ด้วยความเคารพ พี่น้องทุกท่าน

nokinter4
มือเก่าหัดแข่ง

Go for win !!!!

« ตอบ #174 เมื่อ: 26 มีนาคม 2008 17:13:05 »

ขออนุญาติ ที่จะล๊อคกระทู้คับ เพราะว่าสมควรแก่เวลา
สิ่งที่ผมโพสต์ เพื่อให้ชาว ae racing club รับรู้ถึงที่มา ที่ไป ไม่ได้ให้ต้องการ มาต่อความยาว ยิ่งขึ้น
เมื่อได้บอทที่มา และที่ไปแล้วผมก็คงเห็นสมควรล๊อค กระทู้คับ เดี่ยวมันจะเป็นเรื่องอย่างอื่นไป
ต่างกับ สิ่งที่ผมบอกไว้ว่า เพื่อมาชี้แจง

ส่วนใครที่มาด่า ผมต่อ หรือ มาโพสต์อะไร ก็แล้วแต่คุณนะคับ
ผมไม่ลงมาเล่น ต่อความยาวกับคุณหรอก มันผิดจุดประสงค์ของผม ในการโพสต์ครั้งนี้
และมาอยุ่ในที่บอร์ดแบบนี้ การโดนด่า ต้องมีแหล่ะ มีคนรัก เกียด ต่างกันไป แต่ผมทำเพื่อมาบอกสิ่งที่เป็นที่ทา ที่ไป
ใครชอบ ไม่ชอบก็ไม่สามารถบังคับได้ โดนด่า ผมไม่เคียดหรอก แต่ไม่บอกความจริง เคียดกว่ามาก

และระยะเวลา ที่ปล่อยมาสักพักสำหรับกระทู้นี้ ก็เพียงพอแล้วที่ปล่อยมาให้ได้ระยะหนึ่งคับ
ดังนั้น หมดเรื่องพวกนี้แล้ว ก็อยู่ที่การตัดสินใจของพวกท่านเองคับ อย่างที่ได้บอกไว้

ดังนั้น จึงขออนุญาติ ทำการล๊อคกระทู้คับ
และจะมาเริ่ม กิจกรรมดี ๆ เฉพาะชาว ae racing club เร็ว ๆ นี้คับ
เตรียมตัว เตรียมรถ ให้พร้อมคับ เอ๋อ

หน้า: [«5]  «  1 ... 7 8 [9]   ขึ้นบน
  พิมพ์