AE. Racing Club
26 ตุลาคม 2024 02:24:56 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 2 3 [4] 5 6 ... 9  »  [5»]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: +++ ขอร่วมแสดงความยินดีกับ club ใหม่ และขี้แจงบางเรื่อง +++  (อ่าน 22926 ครั้ง)
คนไทยใจไทย
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #60 เมื่อ: 23 มีนาคม 2008 23:16:04 »

เพื่อนคือ เพื่อนครับ คลับมิได้ แยก คำว่าเพื่อน ออกจากใจ ผมครับ......  เออี คือเออีครับ ผมรักเออี ครับ..... (ถ้าทุกคนรักสิ่งเดียวกัน เราจะทะเลาะกันเพื่ออะไรครับ.)....   ปล..    คนรักเออี...
nethouse
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61 เมื่อ: 23 มีนาคม 2008 23:16:12 »

"อยากรู้ ว่าใครเป็นคนพิมพ์  พิมพ์ทำมัย  พิมพ์เพื่ออะรัย"

ตามลิงค์เลยครับ
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=9006.0

คำนับ
aob SZ#019
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #62 เมื่อ: 23 มีนาคม 2008 23:17:33 »

แวะเข้ามาอ่านละยาวดีพรุ่งนี้ค่อยอ่านต่อ
nethouse
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #63 เมื่อ: 23 มีนาคม 2008 23:25:10 »

เรื่อง สมาชิกบางคน พูดว่า มีเวปใหม่ก็ดี ได้ความรู้
อยุ่ 2 เวป ไม่ได้หรือ

ผมบอกว่า การหาความรู้ไม่ผิดหรอกคับ จะเวปไหน  อย่างไร ก็คงมีความรู้หมดแหล่ะคับ
อยู่ 2 เวป หรือ จะกี่จำนวนเวป ก็ไม่แปลก ไม่ผิดอะไรคับ ทำไปเถอะ ไม่ว่ากัน และ ae ก็ไม่ได้ว่าอะไรกับคุณด้วยซ้ำ
คุณทำได้ ไม่มีอะไรบังคับ ผมเชื่อว่าทุกวันนี้ทุก ๆ คนก็เข้าเวปพวกรถ ไม่ต่ำกว่า 1 หรอกคับ ตัวผมยังล่อไปเป็น 10

แต่หากผมจะบอกว่า หากคนที่ประกาศตัวเป็นกลาง อยุ่ทั้ง 2 เวปบอกมีเพื่อน ทั้ง 2 ฝั่ง
คุณก็ต้องเป็นกลางอย่างที่คุณบอกกล่างจริง ๆ นะ
ไม่ใช่ว่า เป็นกลาง แต่พอไปอยู่อีกฝั่ง ดันด่า หรือ ว่ากล่าวอีกฝั่ง อันนี้สิ คุณไม่เป็นกลาง
ถ้าคิดว่าเป็นกลางไม่ได้ ก็แสดงจุดยืนไปเลยคับ มันจะดีกว่า เพราะคำว่า นก 2 หัว จะไม่เกิดกับคุณเลย
เกิดแล้วก็ไม่ดี การเลือกฝั่งไม่ใช่ว่าจะเป็นเพื่อนกับอีกฝั่งไม่ได้ แต่มันจะหมดจากการ ที่คน อื่น ๆ จะมาครหา คุณมากกว่า
นะคับ ดังนั้น ทำอะไร จงแสดงจุดยืน หรือ สิ่งที่คุณอยากทำนั้น ให้ตรงกับสิ่งที่คุณบอกคับ
(แหม ตอนนี้เยอะด้วยนิ พวกทำเฉยอีกฝั่ง แต่ไปอีกฝั่งนะ ด่าสะงั้น)

ผมก็ 1คนที่อยู่ในโซนรามอินทรานะครับ การที่มีอีกคลับนึงจัดตั้งขึ้นมาทีแรกผมเข้าใจว่าเป็นการแยกตัวมาเพื่อจัดทำกิจกรรมต่างๆได้อย่างอิสระมากขึ้น โดยไม่ต้องผ่านสต๊าฟจากหลายๆท่าน เช่นกิจกรรมงานDRAG แล้วใครอยากจะเข้าร่วมก็มาร่วมกิจกรรมกันเหมือนคลับอื่นฯที่เป็นชาวเออีเหมือนกันเค้าทำกัน แต่ไปๆมาๆ กระแสที่ผมได้ยินทำไมมันดูเป็นการแตกแยกกันซึ่งผมก็ไม่เข้าใจเหมือนกัน

ถ้าผมยังอยู่คลับนี้ แต่ก็ยังพบปะกับคนทางคลับโน้นจะมีใครด่าผมว่าเป็นนก2หัวหรือป่าวครับ เพราะผมก็ไม่รู้ว่าจะต้องสังกัดคลับไหนคลับนึงเท่านั้นตามที่ได้ยินมาเพื่ออะไร เนื่องจากผมก็ไม่ได้มีเรื่องขัดแย้งกับใคร เพื่อนๆดีๆบางท่านผมก็ได้มาจากที่นี่ เพื่อนผมบางท่านก็ไปสังกัดกับอีกคลับ ดังนั้นที่มีคนบอกว่าโซนรามอินทราย้ายไปอีกคลับกันหมดจะต้องยุบเลยหรือป่าวนั้น ใจผมก็ยังอยู่ตรงนี้สะดวกพบปะกันสมาชิกที่อยู่ในระแวงนี้ ถึงจะยุบหรือไม่ยุบหากมีเพื่อนสมาชิกแวะเวียนกันมา ผมก็ยังขอไปพบปะที่ปั๊มเจ็ทเหมือนเดิมครับ

ยืนอยู่ที่เดิมนะครับ
ae110setbo
AE Racing Club Staff

SOMZAA

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #64 เมื่อ: 24 มีนาคม 2008 00:05:47 »

ประชุมกันทั้ง 2 คลับ  อัด  VDO  แล้ว เปิด ผ่านทั้งสอง เว็บ  แล้วก็ จบเรื่องซะ

ทุกอย่างหลัง จากนี้ ให้สมาชิกเป็นคนตัดสิน

จะดีจะเลว  ให้จบแค่ นั้นพอ.... สมาชิกของคลับ ก็มี ความคิดพอ ที่จะตัดสินอะไรถูกอะไรผิด

แล้วก็หยุดโพสหรือ แสดงความเห็นจาก สตาฟ อีกเรื่องพวกนี้ พอแล้ว

ถ้า คลับไม่มีสามาชิกแล้วจะมีคลับไปทำไมในเมื่ออยากจะมีแค่คนเห็นด้วยกับตัวเองทั้งหมด

ขอโทษที่โพสแบบนี้ครับ  ทุกคน น่าจะเคารพกันเองทั้งหมดนะครับ

ผมนะเป็นกลาง แต่ถ้ามาเคลียร์ แล้วบอก ไม่มีอะไรสบายๆๆ นะ forward ก็ได้ น้ำมันแพง

NUI101
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

« ตอบ #65 เมื่อ: 24 มีนาคม 2008 00:41:41 »

ประชุมกันทั้ง 2 คลับ  อัด  VDO  แล้ว เปิด ผ่านทั้งสอง เว็บ  แล้วก็ จบเรื่องซะ

ทุกอย่างหลัง จากนี้ ให้สมาชิกเป็นคนตัดสิน

จะดีจะเลว  ให้จบแค่ นั้นพอ.... สมาชิกของคลับ ก็มี ความคิดพอ ที่จะตัดสินอะไรถูกอะไรผิด

แล้วก็หยุดโพสหรือ แสดงความเห็นจาก สตาฟ อีกเรื่องพวกนี้ พอแล้ว

ถ้า คลับไม่มีสามาชิกแล้วจะมีคลับไปทำไมในเมื่ออยากจะมีแค่คนเห็นด้วยกับตัวเองทั้งหมด

ขอโทษที่โพสแบบนี้ครับ  ทุกคน น่าจะเคารพกันเองทั้งหมดนะครับ

ประกาศ มันคือปัญหาไงคับ คุณลองมองรอบๆซิคับ ผมก็คนหนึ่งในรามอินทรานะคับ ทำอะรัยก็ไม่ได้ทำอะรัย ถึงขั้นร้ายแรง แต่คนบางคนน่ะมันทำให้คำว่าเพื่อนกัน
มันมองหน้ากันไม่ติด งง ไหมล่ะคับ  จะมาอ้างว่าครอบครัวแล้วคุณเห็นว่ามันเป็นไหม ผมก็รู้นะคับว่าคุณรับทราบในทางไหน แต่คำว่าเพื่อนมันไม่ได้มาจากวงเหล้า
อย่างเดียวนะคับ ลองไปถามคนเก่าๆดูนะคับว่าสมัยก่อนมันเป็นอย่างไร 
  คำนับ  ขอบคุณคับ ทุกคนในโซนผมนับถือทุกคนเหมือนเดิม แต่คนน่ะมันเปลี่ยนแปลงความคิดเอง คำนับ
ตั้มเม้ง...
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

มันเป็น Hobby แค่สนุกกับมันส์ก็พอ...

« ตอบ #66 เมื่อ: 24 มีนาคม 2008 00:43:44 »

เป็นกระทุ้ ที่ยาวที่สุดที่เคยอ่านครับ พิมพ์ได้ดีครับ นก

Click Helicam System CLick
รับถ่ายภาพทางอากาศทั่วไทยครับ
GiftSTFZ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #67 เมื่อ: 24 มีนาคม 2008 00:48:33 »

ประกาศ มันคือปัญหาไงคับ คุณลองมองรอบๆซิคับ ผมก็คนหนึ่งในรามอินทรานะคับ ทำอะรัยก็ไม่ได้ทำอะรัย ถึงขั้นร้ายแรง แต่คนบางคนน่ะมันทำให้คำว่าเพื่อนกัน
มันมองหน้ากันไม่ติด งง ไหมล่ะคับ  จะมาอ้างว่าครอบครัวแล้วคุณเห็นว่ามันเป็นไหม ผมก็รู้นะคับว่าคุณรับทราบในทางไหน แต่คำว่าเพื่อนมันไม่ได้มาจากวงเหล้า
อย่างเดียวนะคับ ลองไปถามคนเก่าๆดูนะคับว่าสมัยก่อนมันเป็นอย่างไร 
  คำนับ  ขอบคุณคับ ทุกคนในโซนผมนับถือทุกคนเหมือนเดิม แต่คนน่ะมันเปลี่ยนแปลงความคิดเอง คำนับ

รับทราบครับ...........เพื่อนไม่ได้มีแค่ วงเหล้า   และก็ไม่ได้มีแค่ คนสมัยเก่าครับ  คนใหม่ๆยังมีอยู่ให้เค้าคิดกันเองครับ

ผมยังเคารพทุกความคิดเห้นใน กระทู้............ครับ   รักทุกคนแบบไม่มีเหตุผล  แล้วก็คนที่ไม่รู้จักที่อยู่ในเหตุการณ์นี้ทั้งหมด

aummy ae110
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

= ขาว ไม่สวย หมวย ซ่าส์ =

« ตอบ #68 เมื่อ: 24 มีนาคม 2008 00:50:11 »

เอออ เพิ่งเห็นกระทู้ปักหมุดอันบนสุดแฮะ  

แม่มมีพาดพิงกรูด้วยค่ะ  ทำไมวะคะ สำพาดผู้หญิงสองคนในฐานะที่เป็นสมาชิกผู้หญิงรุ่นแรกๆ ที่เพิ่งกลับมาเหยียบบ้านเกิด มันทนฟังไม่ได้เลยหรือไง

โห่ ... กะว่าไอ้กระทู้พรรค์นี้กรูจะไม่เสียมือมาพิมพ์อะไรปันยาอ่อนแล้วเชียว  ดิชั้นก็ไม่มีต่างกับสมาชิกทั่วไปหรอกค่ะ แค่คนเคยโดนด่าเวลาทำงานคลับแค่นั้นเอง

สำหรับน้องฟาร์ มันคงเป็นสมาชิกหญิงคนเดียวที่ทำรถได้เยอะแยะกว่าผู้ชายบางคน ก็แค่นั้นสำหรับความพิเสดของมัน แต่อย่างน้อยดิชั้นก็นับถือน้ำใจน้องสาวคนนี้ว่ามีไรมันก็พูด ก็พิมพ์มาตรงๆ ไม่ได้แอบกัดใครเป็นชะนีป่าแบบนี้  คิดจะพาดพิงน่ะ เอาให้เจ้าตัวได้อ่านด้วยเส่ะ

อ่านแล้วคงจะไม่พอใจ ก็แล้วแต่นะ อยากให้รู้ว่า อุ้มหมีก็ไม่พอใจที่คุณพิมพ์เหมือนกัน

วท 1
GiftSTFZ
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #69 เมื่อ: 24 มีนาคม 2008 00:51:51 »

เอออ เพิ่งเห็นกระทู้ปักหมุดอันบนสุดแฮะ  

แม่มมีพาดพิงกรูด้วยค่ะ  ทำไมวะคะ สำพาดผู้หญิงสองคนในฐานะที่เป็นสมาชิกผู้หญิงรุ่นแรกๆ ที่เพิ่งกลับมาเหยียบบ้านเกิด มันทนฟังไม่ได้เลยหรือไง

โห่ ... กะว่าไอ้กระทู้พรรค์นี้กรูจะไม่เสียมือมาพิมพ์อะไรปันยาอ่อนแล้วเชียว  ดิชั้นก็ไม่มีต่างกับสมาชิกทั่วไปหรอกค่ะ แค่คนเคยโดนด่าเวลาทำงานคลับแค่นั้นเอง

สำหรับน้องฟาร์ มันคงเป็นสมาชิกหญิงคนเดียวที่ทำรถได้เยอะแยะกว่าผู้ชายบางคน ก็แค่นั้นสำหรับความพิเสดของมัน แต่อย่างน้อยดิชั้นก็นับถือน้ำใจน้องสาวคนนี้ว่ามีไรมันก็พูด ก็พิมพ์มาตรงๆ ไม่ได้แอบกัดใครเป็นชะนีป่าแบบนี้  คิดจะพาดพิงน่ะ เอาให้เจ้าตัวได้อ่านด้วยเส่ะ

อ่านแล้วคงจะไม่พอใจ ก็แล้วแต่นะ อยากให้รู้ว่า อุ้มหมีก็ไม่พอใจที่คุณพิมพ์เหมือนกัน

ใจเย็นๆครับ 

FARR

ทำไปเรื่อยๆ.....เรื่องของกรู

« ตอบ #70 เมื่อ: 24 มีนาคม 2008 01:01:40 »

อ่านตาลายเลย ก็เคยคิดไว้เหมือนกันว่าจะมีแบบนี้ตั้งแต่ตอนแบ่งโซนแล้วแหละ ตัวผมเองที่มาเป็นสมาชิกaeแห่งนี้ก็เพราะว่าหลงในตัวรถae9xเป็นอย่างมาก และมันก็ทำให้มีเพื่อนที่ชอบในสิ่งที่เหมือนกันเพิ่มมากขึ้น ไม่อยากให้มาแบ่งแยกกันแบบนี้เลยครับ แบบนี้นั่งมองรถตัวเองอยู่บ้านคนเดียวดีกว่าครับ ไม่ต้องไปยุ่งวุ่ยวายกับปัญหามากมายของคนบางกลุ่มดีกว่า

Pattaya R/C Power boat
nethouse
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #71 เมื่อ: 24 มีนาคม 2008 01:18:53 »

อ่านตาลายเลย ก็เคยคิดไว้เหมือนกันว่าจะมีแบบนี้ตั้งแต่ตอนแบ่งโซนแล้วแหละ ตัวผมเองที่มาเป็นสมาชิกaeแห่งนี้ก็เพราะว่าหลงในตัวรถae9xเป็นอย่างมาก และมันก็ทำให้มีเพื่อนที่ชอบในสิ่งที่เหมือนกันเพิ่มมากขึ้น ไม่อยากให้มาแบ่งแยกกันแบบนี้เลยครับ แบบนี้นั่งมองรถตัวเองอยู่บ้านคนเดียวดีกว่าครับ ไม่ต้องไปยุ่งวุ่ยวายกับปัญหามากมายของคนบางกลุ่มดีกว่า

วันนี้กล่าวได้แหล่มมากเพื่อน
eak92 20 v
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #72 เมื่อ: 24 มีนาคม 2008 07:23:23 »

รับทราบ ชัดเจน
AOD_slowracing
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #73 เมื่อ: 24 มีนาคม 2008 07:49:34 »

เข้ามาเพื่อรับทราบข่าวสาร
และก็จะบอกว่าจุดยืนยังเหมือนเดิมไม่เปลี่ยนแปลงจากเมื่อ 2 ปีกับประมาณ 10 เดือนก่อน คือ AERACINGCLUB.NET

ble-DP

สวัสดีครับผมเบิ้ลครับ

« ตอบ #74 เมื่อ: 24 มีนาคม 2008 08:13:22 »

เพื่อนคือ เพื่อนครับ คลับมิได้ แยก คำว่าเพื่อน ออกจากใจ ผมครับ......  เออี คือเออีครับ ผมรักเออี ครับ..... (ถ้าทุกคนรักสิ่งเดียวกัน เราจะทะเลาะกันเพื่ออะไรครับ.)....   ปล..    คนรักเออี...

ผมชอบข้อความน้าออฟนะครับ  ตรบมือ

ผมพยายามที่จะไม่เข้ามาตอบหรือโพสต์ในกระทู้ทำนองนี้สักเท่าไร เพราะผมมองว่าเป็นเรื่องของคนกลุ่มเล็กๆหนึ่งขัดแย้งกันทางความคิดนิดหน่อย แต่มันกลับกลายเป็นเรื่องเลยเถิดไปถึงคนกลุ่มใหญ่ด้วย
       ผมไม่แสดงความเห็นว่าใครถูกใครผิด เพราะมันไม่มีประโยชน์อะไรกับใครเลย  ผมว่าเรากลับมาทำในสิ่งที่มีประโยชน์กับทั้ง2คลับกันดีกว่า เช่นการทำกิจกรรมร่วมกัน ทำบุญ อะไรประมาณนี้ (อาจจะไม่ใช่ทุกเรื่องเพราะต่างคนต่างความคิดกัน) แต่อย่างน้อยเราก็ใช้ AE  ด้วยกันทั้งหมด  แรกๆอาจจะมีการตะขิดตะขวงใจกันอยู่บ้าง ซึ่งมันก็คงเป็นธรรมดาของมนุษย์ปุถุชนทั่วๆไป  แต่ผมมองว่าต่อไปเพื่อนๆสมาชิกทั้ง2คลับจะเป็นตัวเชื่อมความสัมพันธ์ให้เป็นอันดีกันต่อไป
      การชี้แจงก็ดีครับ เพราะสมาชิกส่วนใหญ่จะได้รับรู้อะไรบ้าง

อ้างถึง
เรื่อง สมาชิกบางคน พูดว่า มีเวปใหม่ก็ดี ได้ความรู้
อยุ่ 2 เวป ไม่ได้หรือ

ผมบอกว่า การหาความรู้ไม่ผิดหรอกคับ จะเวปไหน  อย่างไร ก็คงมีความรู้หมดแหล่ะคับ
อยู่ 2 เวป หรือ จะกี่จำนวนเวป ก็ไม่แปลก ไม่ผิดอะไรคับ ทำไปเถอะ ไม่ว่ากัน และ ae ก็ไม่ได้ว่าอะไรกับคุณด้วยซ้ำ
คุณทำได้ ไม่มีอะไรบังคับ ผมเชื่อว่าทุกวันนี้ทุก ๆ คนก็เข้าเวปพวกรถ ไม่ต่ำกว่า 1 หรอกคับ ตัวผมยังล่อไปเป็น 10

แต่หากผมจะบอกว่า หากคนที่ประกาศตัวเป็นกลาง อยุ่ทั้ง 2 เวปบอกมีเพื่อน ทั้ง 2 ฝั่ง
คุณก็ต้องเป็นกลางอย่างที่คุณบอกกล่างจริง ๆ นะ
ไม่ใช่ว่า เป็นกลาง แต่พอไปอยู่อีกฝั่ง ดันด่า หรือ ว่ากล่าวอีกฝั่ง อันนี้สิ คุณไม่เป็นกลาง
ถ้าคิดว่าเป็นกลางไม่ได้ ก็แสดงจุดยืนไปเลยคับ มันจะดีกว่า เพราะคำว่า นก 2 หัว จะไม่เกิดกับคุณเลย
เกิดแล้วก็ไม่ดี การเลือกฝั่งไม่ใช่ว่าจะเป็นเพื่อนกับอีกฝั่งไม่ได้ แต่มันจะหมดจากการ ที่คน อื่น ๆ จะมาครหา คุณมากกว่า
นะคับ ดังนั้น ทำอะไร จงแสดงจุดยืน หรือ สิ่งที่คุณอยากทำนั้น ให้ตรงกับสิ่งที่คุณบอกคับ
(แหม ตอนนี้เยอะด้วยนิ พวกทำเฉยอีกฝั่ง แต่ไปอีกฝั่งนะ ด่าสะงั้น)
   ผมเห็นด้วยกับความคิดนี้ของนกเต็มๆ  คนเป็นกลางต้องทำให้ได้จริงๆ มิฉะนั้นต่อไปคนจำพวกนี้นี่แหละที่จะทำให้ทั้ง 2 คลับ ต้องผิดใจกันโดยที่ไม่อาจจะกลับมาพบเจอกันได้แม้แค่มองหน้าทักทายกัน  ส่วนตัว..ปัจจุบันผมบอกตามตรงว่าเข้าทั้ง2บอร์ด แต่เข้าเพราะหาความรู้ หาซื้อของ หาเพื่อน   แต่ผมจะไม่แสดงความเห็นเข้ากับกลุ่มใดๆ เพราะทั้ง2ก็คือเพื่อนๆผมเหมือนกัน  แต่..หากว่า ผมต้องไปเข้ากับกลุ่มหนึ่งกลุ่มใดโดยที่ผมต้องทิ้งเพื่อนอีกกลุ่มหนึ่ง ผมจะขอเลือกที่จะทิ้งไปทั้งหมดเลยจะดีกว่า เพราะมันอาจจะสบายใจกว่านี้ก็เป็นได้ ซึ่งอาจจะเหมือนที่คุณ FARR ว่าไว้
อ้างถึง
ไม่อยากให้มาแบ่งแยกกันแบบนี้เลยครับ แบบนี้นั่งมองรถตัวเองอยู่บ้านคนเดียวดีกว่าครับ ไม่ต้องไปยุ่งวุ่ยวายกับปัญหามากมายของคนบางกลุ่มดีกว่า "

ข้อความทั้งหมดเป็นเพียงความคิดเห็นส่วนตัวของผมคนเดียว ในฐานะที่เป็นคนใช้รถ AE คนนึงเท่านั้น  โดยความคิดทั้งหมดนี้ไม่ได้เป็นความคิดของกลุ่มหรือทีมที่ผมสังกัดอยู่แต่อย่างใด

ขอแสดงความเคารพกับทั้ง2คลับด้วยครับ

เบิ้ล  Ble-DP

++ ก้อแค่..ผบ. พัน ++
 ++Para Millitary 4th Division++
+www.doraemon-project.com+
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #75 เมื่อ: 24 มีนาคม 2008 09:38:15 »

"อยากรู้ ว่าใครเป็นคนพิมพ์  พิมพ์ทำมัย  พิมพ์เพื่ออะรัย"

ตามลิงค์เลยครับ
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=9006.0
แจ่มชัดเจน ทราบแล้วเปลี่ยน.....เก หมดหน้าตักแย้วนะเนี่ย...
Far_3S_GTE

FORGE inside

« ตอบ #76 เมื่อ: 24 มีนาคม 2008 09:58:02 »

เราออกจะเป็นผู้หญิง ธรรมดาที่ ถ้าจะทำไร ด่าใครก็ ทำให้เห็นมั๊งพี่

หน้าตุ๊ดทั้งหลายเลยรับไม่ได้

เพิ่งไปอ่านละเอียดๆมาเหมือนกัน ว่าโดนพาดพิงแบบนั้นอ่ะ

ทำไมว่ะพี่ เค้าอยากขึ้นไปให้สัมภาษณ์มั่งหรอ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 มีนาคม 2008 10:04:37 โดย Far_3S_GTE » บันทึกการเข้า

Oon_Resist .CZ
Web Administrator

มี Program จูน F-con S,SZ,IS,2.1,3.14,3.24 จำหน่าย

« ตอบ #77 เมื่อ: 24 มีนาคม 2008 10:08:17 »

เข้ามาบอกว่าอ่านทุกอักษรแล้วครับ

rkimoto

92 myfriends

« ตอบ #78 เมื่อ: 24 มีนาคม 2008 10:53:04 »

ชี้แจงได้ชัดเจนดีคับ  ประกาศ

aummy ae110
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

= ขาว ไม่สวย หมวย ซ่าส์ =

« ตอบ #79 เมื่อ: 24 มีนาคม 2008 10:55:38 »

เราออกจะเป็นผู้หญิง ธรรมดาที่ ถ้าจะทำไร ด่าใครก็ ทำให้เห็นมั๊งพี่

หน้าตุ๊ดทั้งหลายเลยรับไม่ได้

เพิ่งไปอ่านละเอียดๆมาเหมือนกัน ว่าโดนพาดพิงแบบนั้นอ่ะ

ทำไมว่ะพี่ เค้าอยากขึ้นไปให้สัมภาษณ์มั่งหรอ

สงสัยจะงั้นอะว่ะค่ะน้อง แต่ก็ลี๊มมมมบอกไป ว่ากะประธานและพี่แบดอะ ไม่ได้สนิทกันทำมะด๊า ทำมะดานะ  แต่สนิทมากกกกกกกกกกกกกก  อินเลิฟ

วท 1
หน้า:  «  1 2 3 [4] 5 6 ... 9  »  [5»]   ขึ้นบน
  พิมพ์