AE. Racing Club
26 ตุลาคม 2024 02:28:19 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [«5]  «  1 ... 6 7 [8] 9  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: +++ ขอร่วมแสดงความยินดีกับ club ใหม่ และขี้แจงบางเรื่อง +++  (อ่าน 22934 ครั้ง)
,,A@[E]~* รักในหลวง
AE Racing Club Staff
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ดีชั่วรู้หมด แต่อดไม่ได้

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #140 เมื่อ: 26 มีนาคม 2008 01:10:47 »

อุ้ยน้าแบต

น้องแอ้ลืมตัว

งั้นเด๋วมาใหม่

ขอกลับไปดื่มน้ำส้มคั้นของคุณหญิงแม่ก่อนนะคะ

คริคริ

นี้ขนาดลืมตัวนะเนี้ย ถ้ารู้ตัวขนาดให้จะครับ ก๊ากกก
จำกันได้เปล่าครับท่านแขกผู้มาเยือนบอร์ดโซนแจ้งที่ผมทักบ่อยๆ

จำได้ค้าบ

สวัสดียามดึก

ไปดืมน้ำส้มกลับมาแว้ววค้าบบบ

I'm Sorry
Free Style Running Since 1996
[ Sir-Drag-A-Lot ]
Tune by Child1300

ไ ม่ เ ห ม า ะ ส ำ ห รั บ ผู้ ดี !!
[/b]
-- James _ Za --

ทำดีอยากหวังให้ใครเห็น แค่เรารู้ว่าทำดีก็พอ

« ตอบ #141 เมื่อ: 26 มีนาคม 2008 01:22:02 »

ชื่อ:  delux
ตำแหน่ง:  มือใหม่หัดขับ
ใช้งานล่าสุด:  วันนี้ เวลา 12:06:02 PM

เขาสมัครเพื่อมาป่วน สมัครวันนี้แล้วโพลท์เลย พวกไม่กล้าจริงนะคับ
เว็บเราเปิดเต็มที่ครับ อยากทำอะไรทำ แต่อย่าแอบมาแบบนี้ มันตุ๊ดนะ

แล้วอีกอย่าง จะสมัครไม่สมัคร มันก็เรื่องของคุณครับ พวกผมไม่เคยไปดึง หรือลากคอใครเข้ามาเป็นสมาชิก
ยิ่งมีคนแบบคุณนะ ไม่อยากรับเลย แสดงถึงความไม่จริงใจ และนิสัยแย่มาก

อยู่เฉยๆ มานานละ ว่าจะไม่พิมพ์ เจอพวกแบบนี้รับไม่ได้จริงๆ  เป็นฟืนเป็นไฟ เป็นฟืนเป็นไฟ

เจมส์ เค้าสมัครเดือน กุมภา อะ   ?? ??

ไม่ใช่ วันที่ 25 มีนา    ไม่รู้ไม่ชี้ 

แต่ทำไมเค้า โพส นิดเดียวอะ.... น่าสงสัย   !!!!

ถ่ายรูป ถ่ายรูป ถ่ายรูป ถ่ายรูป ถ่ายรูป

เออ นั้น ถึงว่าวันที่มันแปลกๆ  ไม่เป็นไรฮ่ะ โพลท์ไปแย้ว
ปิดปาก ปิดปาก

noom_ae101
นักแข่งมือสมัครเล่น

อย่าไปคาดหวังอะไร จงทำด้วยความเต็มใจ และความจริงใจอยู่ที่การกระทำ

« ตอบ #142 เมื่อ: 26 มีนาคม 2008 07:00:15 »

ผมก็อยู่มานานตั้งแต่ยังไม่แบ่งโซนกันเลย เห็นอะไรๆเปลี่ยนแปลงเยอะ ส่วนใหญ่ผมก็จะอ่านจากเว็บน่ะ หรือไม่ก็คุยในเอ็มกะพี่ๆเพื่อนๆซะมากกว่า งานผมเยอะและไม่มีเวลาไปกิจกรรมต่างๆ  แค่นี้แหละ

ราชวินิตบางเขน 07 // ครูปฏิบัติการถ่ายภาพ คณะนิเทศศาสตร์  มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์ // เรียกขานได้ 144.600 MHz E23QVP
Facebook: Noom Racing
Line: noom736
nuvo3816
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #143 เมื่อ: 26 มีนาคม 2008 07:16:00 »

อุ้ยน้าแบต

น้องแอ้ลืมตัว

งั้นเด๋วมาใหม่

ขอกลับไปดื่มน้ำส้มคั้นของคุณหญิงแม่ก่อนนะคะ

คริคริ

นี้ขนาดลืมตัวนะเนี้ย ถ้ารู้ตัวขนาดให้จะครับ ก๊ากกก
จำกันได้เปล่าครับท่านแขกผู้มาเยือนบอร์ดโซนแจ้งที่ผมทักบ่อยๆ

จำได้ค้าบ

สวัสดียามดึก

ไปดืมน้ำส้มกลับมาแว้ววค้าบบบ

ดี ดี ดี อีกครั้ง จ๊าบมากๆ
delux
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #144 เมื่อ: 26 มีนาคม 2008 07:57:29 »

สมัครตั้งแต่เดือน กุมภา แล้วนะคราบ    เล็งๆอยู่ว่าจะมาเป็นสมาชิก สังเกตุการณ์มา 1 เดือน  เหอๆ ตอนนี้ไม่แต่งแล้ว  ที่เข้ามาโพส  ผมไม่ได้มาป่วนเลยนะเนี่ย ด่า มันทั้ง 2 เวปแหละ ก้อเห็นกัดกันอยู่ได้  ก้อแค่อยากโพสเตือนสติ   เอาเป็นเรื่องใหญ่โต กรูละเบื่อ  ใครที่ว่าผมรอยหยักในสมองน้อย คิดเอาเองนะจ๊ะ  ว่าขนาดรอยหยักน้อยยังคิดได้ ว่าทะเลาะกันมันไม่มี มันมีแต่ทำลาย ไม่สร้างสรร   แล้วไอ้พวกที่ทะเลาะกันหน่ะสงสัยสมองกลมเป็นลูกบอลเลยมั๊ง รวมทั้งคนโพสว่าผมด้วย   แล้วไอ้เรื่องจะมีเมียไม่มีเมียหน่ะ ก้อไม่ได้ไปมีบนหัวใครนะ อย่ายุ่ง   ที่ด่าๆออกไปก้อแค่ให้อยากคิดได้ อย่าคิดว่าใครที่คิดไม่เหมือนหรือแตกต่าง ผิดไปหมด  เนี่ยเหรอ ae เพิ่งเข้าใจก้องานนี้    ทำงานและนะ  คิดกันดีๆนะเข้ามาเตือนสติ เวลาจะพิมอะไร ก้ออย่าใส่ อคติ  โมหะจริต ลงไป  อย่าทะเลาะกัน  ถ้าคิดกันไม่ได้ก้อควายกันต่อไปเถอะนะ  รถรุ่นอื่น คลับอื่นๆเค้าไปไหนต่อไหนกันแล้ว
delux
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #145 เมื่อ: 26 มีนาคม 2008 08:01:33 »

ไม่อยู่มันซักคลับ ปวดหัวชิ-หายเลย  กัดกันอยู่ได้ยังกะหมา  พอกันทั้ง 2 ฝ่าย   กรูว่าแล้วทำไมรัฐบาลกับฝ่ายค้านทะเลาะกันจัง   แต่งคนเดียว ขับคนเดียวสบายใจ  ไปและ กลับบ้านไปนอนกอดเมียดีกว่า  555   เออ คนที่โพสกระทู้นี้เพิ่งสึกมาเหรอนี่  สงสัยวัดที่บวชพระเค้าไม่ได้สอน เรื่องปล่อยวาง  อโหสิกรรม  หรือมองอีกมุม  ศาสนาไม่ช่วยขัดเกลาจิตใจเลย  เฮ้อ  สังคมไทยถึงได้เน่าลงทุกวัน   ไปและ  ว่าจะมาเป็นสมาชิกซะหน่อย เปิดมาเจอทะเลาะกันอยู่ได้เป็นอาทิตย์  ไม่เอาและ  เลิกแต่งรถ  เห็นทะเลาะกันทุกคลับ  บาย

ชอบให้คนด่าเหรอ...สมองมีรอยหยักป่าว หรือว่ามันเป็นแค่ก้อนเนื้อก้อนนึง...ทำไรก็สงสารพ่อแม่นิ๊ดนึง...ไม่ไหวๆ

ขออภัย  เอาพ่อแม่มาเล่น แรงไปมั๊ย  คุณหน่ะดูและพ่อแม่คุณดีแล้วเหรอ  ผมไปด่าพ่อแม่คุณเมิงตรงไหน ตอนไหน  เนี่ยเหรอ ae racing เอาบุพการีมาเล่น  น้องใหม่ประทับใจมาก
Far_3S_GTE

FORGE inside

« ตอบ #146 เมื่อ: 26 มีนาคม 2008 08:08:39 »

ไม่รู้จะคอมเม้นไร ไม่อยากด่าหรือใช้คำรุนแรงไรแล้ว

แต่ใจจริงก็อยากจะด่าอยู่ดี เพราะไม่ชอบการโพสที่หาเรื่องแบบนี้

พอสงบกันแล้วไม่ได้พูดวิจารณืเรื่องที่เกิดขึ้นกันแล้ว

อ่านโพสแบบนี้แล้วคัน แต่ต้องให้เกียรติพี่ๆที่ขอมาว่าให้ลดความรุนแรง

Far_3S_GTE

« ตอบ #147 เมื่อ: 26 มีนาคม 2008 08:31:16 »

สมัครตั้งแต่เดือน กุมภา แล้วนะคราบ    เล็งๆอยู่ว่าจะมาเป็นสมาชิก สังเกตุการณ์มา 1 เดือน  เหอๆ ตอนนี้ไม่แต่งแล้ว  ที่เข้ามาโพส  ผมไม่ได้มาป่วนเลยนะเนี่ย ด่า มันทั้ง 2 เวปแหละ ก้อเห็นกัดกันอยู่ได้  ก้อแค่อยากโพสเตือนสติ   เอาเป็นเรื่องใหญ่โต กรูละเบื่อ  ใครที่ว่าผมรอยหยักในสมองน้อย คิดเอาเองนะจ๊ะ  ว่าขนาดรอยหยักน้อยยังคิดได้ ว่าทะเลาะกันมันไม่มี มันมีแต่ทำลาย ไม่สร้างสรร   แล้วไอ้พวกที่ทะเลาะกันหน่ะสงสัยสมองกลมเป็นลูกบอลเลยมั๊ง รวมทั้งคนโพสว่าผมด้วย   แล้วไอ้เรื่องจะมีเมียไม่มีเมียหน่ะ ก้อไม่ได้ไปมีบนหัวใครนะ อย่ายุ่ง   ที่ด่าๆออกไปก้อแค่ให้อยากคิดได้ อย่าคิดว่าใครที่คิดไม่เหมือนหรือแตกต่าง ผิดไปหมด  เนี่ยเหรอ ae เพิ่งเข้าใจก้องานนี้    ทำงานและนะ  คิดกันดีๆนะเข้ามาเตือนสติ เวลาจะพิมอะไร ก้ออย่าใส่ อคติ  โมหะจริต ลงไป  อย่าทะเลาะกัน  ถ้าคิดกันไม่ได้ก้อควายกันต่อไปเถอะนะ  รถรุ่นอื่น คลับอื่นๆเค้าไปไหนต่อไหนกันแล้ว

อ่า......นี่อีกอย่าง กรุณาทำอารมณ์กลางๆ เมื่ออ่านโพสนี้ฟาร์ด้วย

ตรงๆเลย คุณจะมาจะไป จะสมัครหรือไม่สมัคร ไม่ได้ทำให้คลับเจริญขึ้น หรือเลวลง

ไม่ใช่ว่าด่าคุณนะ ฟาร์เองก็เหมือนกัน ถ้าฟาร์ออกจากคลับ ก็ไม่ได้มีผลอะไรกะคลับเหมือนกัน

ไม่มีใครไปง้อ ฉุดกระชาก ล็อคคอใครมาเป็นสมาชิก เพราะเราไม่ได้กำลัง ทำตลาดหรือ เพิ่ม market share

แข่งกะคลับอื่น หรือใครอะไรทั้งนั้น

ตามที่หลายๆคนโพสค่ะ เหลือ10คนก็ยังอยู่ เป็นAE Racing Club
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 มีนาคม 2008 08:53:27 โดย Far_3S_GTE » บันทึกการเข้า

Rong Fuel-Up

« ตอบ #148 เมื่อ: 26 มีนาคม 2008 09:45:18 »

เฮ่อออ ยังไง ตุ๊ด ก็ยังเป็น ตุ๊ด อยู่วันยังค่ำ ??

พาดพิง กรู เดี๊ยะ โดน

« ตอบ #149 เมื่อ: 26 มีนาคม 2008 09:52:37 »

เฮ่อออ ยังไง ตุ๊ด ก็ยังเป็น ตุ๊ด อยู่วันยังค่ำ ??

อ่าว ตกลงน้าปนตุ๊ดจิงๆอ่ะ

คริคริ

I'm Sorry

ไ ม่ เ ห ม า ะ ส ำ ห รั บ ผู้ ดี !!
[/b]

« ตอบ #150 เมื่อ: 26 มีนาคม 2008 09:56:00 »

สมัครตั้งแต่เดือน กุมภา แล้วนะคราบ    เล็งๆอยู่ว่าจะมาเป็นสมาชิก สังเกตุการณ์มา 1 เดือน  เหอๆ ตอนนี้ไม่แต่งแล้ว  ที่เข้ามาโพส  ผมไม่ได้มาป่วนเลยนะเนี่ย ด่า มันทั้ง 2 เวปแหละ ก้อเห็นกัดกันอยู่ได้  ก้อแค่อยากโพสเตือนสติ   เอาเป็นเรื่องใหญ่โต กรูละเบื่อ  ใครที่ว่าผมรอยหยักในสมองน้อย คิดเอาเองนะจ๊ะ  ว่าขนาดรอยหยักน้อยยังคิดได้ ว่าทะเลาะกันมันไม่มี มันมีแต่ทำลาย ไม่สร้างสรร   แล้วไอ้พวกที่ทะเลาะกันหน่ะสงสัยสมองกลมเป็นลูกบอลเลยมั๊ง รวมทั้งคนโพสว่าผมด้วย   แล้วไอ้เรื่องจะมีเมียไม่มีเมียหน่ะ ก้อไม่ได้ไปมีบนหัวใครนะ อย่ายุ่ง   ที่ด่าๆออกไปก้อแค่ให้อยากคิดได้ อย่าคิดว่าใครที่คิดไม่เหมือนหรือแตกต่าง ผิดไปหมด  เนี่ยเหรอ ae เพิ่งเข้าใจก้องานนี้    ทำงานและนะ  คิดกันดีๆนะเข้ามาเตือนสติ เวลาจะพิมอะไร ก้ออย่าใส่ อคติ  โมหะจริต ลงไป  อย่าทะเลาะกัน  ถ้าคิดกันไม่ได้ก้อควายกันต่อไปเถอะนะ  รถรุ่นอื่น คลับอื่นๆเค้าไปไหนต่อไหนกันแล้ว

ม่ายอยากต่อความยาวหรอกนะ

แต่ขอนิดนึง

ถ้าแค่อยากโพสเตือนสติโพสดีๆคงจะดีกว่าจิงมั้ย

ม่ายเหนต้องถึงขั้นโพสด่าคนตั้งกระทู้ถึงเรื่องวัดเรื่องอะรัย

การใช้คำก้ควรจะเบากว่าที่คุณใช้นะ

(รึว่าสังคมรอบตัวคุณเค้าพูด..หม่ำ..กันแบบนี้เปนเรื่องปกติ..รึป่าว ม่ายรู้)

ถ้ามีเจตนาเพียงแค่อยากเตือนสติจิงๆคงม่ายโพสกวนส้นแบบนี้หรอก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26 มีนาคม 2008 10:00:32 โดย ,,A@[E]~* SZ#021 » บันทึกการเข้า

I'm Sorry

[/b]
ToyoZa
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

Cheap, Fast, Reliable . . . you can only pick two!

« ตอบ #151 เมื่อ: 26 มีนาคม 2008 10:19:43 »

ไม่อยู่มันซักคลับ ปวดหัวชิ-หายเลย  กัดกันอยู่ได้ยังกะหมา  พอกันทั้ง 2 ฝ่าย   กรูว่าแล้วทำไมรัฐบาลกับฝ่ายค้านทะเลาะกันจัง   แต่งคนเดียว ขับคนเดียวสบายใจ  ไปและ กลับบ้านไปนอนกอดเมียดีกว่า  555   เออ คนที่โพสกระทู้นี้เพิ่งสึกมาเหรอนี่  สงสัยวัดที่บวชพระเค้าไม่ได้สอน เรื่องปล่อยวาง  อโหสิกรรม  หรือมองอีกมุม  ศาสนาไม่ช่วยขัดเกลาจิตใจเลย  เฮ้อ  สังคมไทยถึงได้เน่าลงทุกวัน   ไปและ  ว่าจะมาเป็นสมาชิกซะหน่อย เปิดมาเจอทะเลาะกันอยู่ได้เป็นอาทิตย์  ไม่เอาและ  เลิกแต่งรถ  เห็นทะเลาะกันทุกคลับ  บาย

ชอบให้คนด่าเหรอ...สมองมีรอยหยักป่าว หรือว่ามันเป็นแค่ก้อนเนื้อก้อนนึง...ทำไรก็สงสารพ่อแม่นิ๊ดนึง...ไม่ไหวๆ

ขออภัย  เอาพ่อแม่มาเล่น แรงไปมั๊ย  คุณหน่ะดูและพ่อแม่คุณดีแล้วเหรอ  ผมไปด่าพ่อแม่คุณเมิงตรงไหน ตอนไหน  เนี่ยเหรอ ae racing เอาบุพการีมาเล่น  น้องใหม่ประทับใจมาก

ถอนหายใจ ถอนหายใจ ถอนหายใจ

« ตอบ #152 เมื่อ: 26 มีนาคม 2008 11:19:32 »

อ่าว ตกลงน้าปนตุ๊ดจิงๆอ่ะ

คริคริ

ต๊าย น้อง แอ้ เพิ่ง จะรู้ หรือจ๊ะ   
-- James _ Za --

ทำดีอยากหวังให้ใครเห็น แค่เรารู้ว่าทำดีก็พอ

« ตอบ #153 เมื่อ: 26 มีนาคม 2008 11:20:12 »

เผยตัวออกมาแวว  ฮิฮิ ฮิฮิ

« ตอบ #154 เมื่อ: 26 มีนาคม 2008 11:24:23 »

เผยตัวออกมาแวว  ฮิฮิ ฮิฮิ

อ้าว ตาเจมส์ อย่างไว
maxoutda
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #155 เมื่อ: 26 มีนาคม 2008 11:57:31 »

สิงห์ คีบอร์ด จริงๆๆ

ขอปรบมือให้ครับ
Ae-RaNgSiT1o1
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #156 เมื่อ: 26 มีนาคม 2008 13:08:22 »

สมัครตั้งแต่เดือน กุมภา แล้วนะคราบ    เล็งๆอยู่ว่าจะมาเป็นสมาชิก สังเกตุการณ์มา 1 เดือน  เหอๆ ตอนนี้ไม่แต่งแล้ว  ที่เข้ามาโพส  ผมไม่ได้มาป่วนเลยนะเนี่ย ด่า มันทั้ง 2 เวปแหละ ก้อเห็นกัดกันอยู่ได้  ก้อแค่อยากโพสเตือนสติ   เอาเป็นเรื่องใหญ่โต กรูละเบื่อ  ใครที่ว่าผมรอยหยักในสมองน้อย คิดเอาเองนะจ๊ะ  ว่าขนาดรอยหยักน้อยยังคิดได้ ว่าทะเลาะกันมันไม่มี มันมีแต่ทำลาย ไม่สร้างสรร   แล้วไอ้พวกที่ทะเลาะกันหน่ะสงสัยสมองกลมเป็นลูกบอลเลยมั๊ง รวมทั้งคนโพสว่าผมด้วย   แล้วไอ้เรื่องจะมีเมียไม่มีเมียหน่ะ ก้อไม่ได้ไปมีบนหัวใครนะ อย่ายุ่ง   ที่ด่าๆออกไปก้อแค่ให้อยากคิดได้ อย่าคิดว่าใครที่คิดไม่เหมือนหรือแตกต่าง ผิดไปหมด  เนี่ยเหรอ ae เพิ่งเข้าใจก้องานนี้    ทำงานและนะ  คิดกันดีๆนะเข้ามาเตือนสติ เวลาจะพิมอะไร ก้ออย่าใส่ อคติ  โมหะจริต ลงไป  อย่าทะเลาะกัน  ถ้าคิดกันไม่ได้ก้อควายกันต่อไปเถอะนะ  รถรุ่นอื่น คลับอื่นๆเค้าไปไหนต่อไหนกันแล้ว

เกรียนน้อย...ใครทะเลาะกัน ครับ Pm เบอร์มาดีกว่าน้อง เดียวโทรไปอธิบายให้เข้าใจ น่ะครับ   
Far_3S_GTE

« ตอบ #157 เมื่อ: 26 มีนาคม 2008 13:34:08 »

ว่าจะขอเบอร์อยู่เหมือนกัน แต่คิดไป คิดมา โทรไปไม่รู้จะพูดอะไร

พูดไปก็ replay ทุกๆอย่างในทุกกระทู้ เลยงงว่า ทำไม ไม่อ่านให้เข้าใจก่อน โพสด่าว่ะ

delux
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #158 เมื่อ: 26 มีนาคม 2008 13:34:33 »

ม่ายอยากต่อความยาวหรอกนะ

แต่ขอนิดนึง

ถ้าแค่อยากโพสเตือนสติโพสดีๆคงจะดีกว่าจิงมั้ย

ม่ายเหนต้องถึงขั้นโพสด่าคนตั้งกระทู้ถึงเรื่องวัดเรื่องอะรัย

การใช้คำก้ควรจะเบากว่าที่คุณใช้นะ

(รึว่าสังคมรอบตัวคุณเค้าพูด..รับประทาน..กันแบบนี้เปนเรื่องปกติ..รึป่าว ม่ายรู้)

ถ้ามีเจตนาเพียงแค่อยากเตือนสติจิงๆคงม่ายโพสกวนส้นแบบนี้หรอก

เฮ้อ   ก้อเห็นเค้าโพส ดี ๆ วาจาอ่อนหวาน ไกล่เกลี่ยกันตั้งหลายข้อความ  ก้อยังไม่หยุด ก้อเลยคิดว่าคำพูดดีๆคงไม่สามารถซึมผ่านผิวหนังพวกคุณไปได้
ก้อเลยลองใช้คำพูดแรงๆ เผื่อมันจะซึมผ่านผิวหน้งหน้า ไปสู่สมอง แล้วก้อซึม เข้าจิดใต้สำนึกของคุณได้บ้าง  ก้อแค่นั้น  มันก้อเลยเหมือนกวนส้น  แต่จริงๆแล้วไม่ใช่  ส่วนเรื่องที่บอกอ้างคนเขียนกระทู้เรื่องวัดวา ก้อไม่ได้อะไรมากมาย เพียงแค่อ่านที่โพสยาวๆแล้วรู้สึกว่าในคำอธิบายแฝงไปด้วย อคติ โมหะจริต ไม่ได้อธิบายอย่างปล่อยวาง ก้อเท่านั้น  จบแล้วนะ
delux
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #159 เมื่อ: 26 มีนาคม 2008 13:39:50 »

เกรียนน้อย...ใครทะเลาะกัน ครับ Pm เบอร์มาดีกว่าน้อง เดียวโทรไปอธิบายให้เข้าใจ น่ะครับ  

ไม่บังอาจคุยด้วยหรอก  ไอ้ที่โพสๆกันไม่เรียกว่าทะเลาะเหรอ  อย่ารู้จักกันน่ะดีแล้ว    ใช้ถาษาไทยให้กระจ่างก่อนนะ  ก่อนจะมาใช้ศัพท์ แสลง ด่าคนอื่น
เหอๆๆๆ   ภาษาไทยเขียนถูกทุกคำหรือยังน้อง
หน้า: [«5]  «  1 ... 6 7 [8] 9  »    ขึ้นบน
  พิมพ์