AE. Racing Club
30 กันยายน 2024 13:31:07 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 2 [3] 4  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ++ ประกาศมิตติ้ง เดือนเมษายน ++ BITAC  (อ่าน 6187 ครั้ง)
Overheat.CZ
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

CZ#42

« ตอบ #40 เมื่อ: 03 เมษายน 2008 20:44:27 »

ไปด้วยคนนะคร๊าบบ...
Aoffii@ImSry
AE Racing Club Staff
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

สิบคนในวงเหล้า คงไม่อบอุ่นเท่าหนึ่งคนในวงแขน

« ตอบ #41 เมื่อ: 03 เมษายน 2008 20:59:00 »

ว่างๆขากลับ แวะโซนศรีได้นะก๊าบบ

I'M SORRY
Sir-Drag-A-Lot
สมเจตน์ การช่าง
หจก. พูนทอง เซอร์วิส PTS

GTi
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

"รัศมีการเที่ยวไกล อำนาจการกินจุ"

« ตอบ #42 เมื่อ: 03 เมษายน 2008 21:01:34 »

ซุ้มล้อผุ โชว์ ได้ ไหมครับ อยาก ไป แสดงการผุกร่อนของ โลหะ ครับ น้า แบต อิๆ ๆ ๆ

รับทราบถ้ากลับ กทม ทันอยาก ไป เดินดู  เออีสวยๆ ครับ

ปล. ท่านที่จะ ไปกรุณาตรวจสอบระ บบ แอร์ ด้วยนะ ครับ เพราะ รถอาจติดมากมายจน แอร์ ท่านทำ งานหนักมากๆ ครับ ด้วยความปราถนาดี

ด้วยจิตรคารวะ

"ดินจะกลบ ลบกาย วายสังขาร"
"ไฟจะผลาญ ชีพให้ มลายสูญ"
"แต่ความดี ที่ทำไว้ ได้ค้ำคูณ"
"ย่อมเทิดทูน แทนซาก เมื่อจากไป"
Tony AE101
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43 เมื่อ: 03 เมษายน 2008 21:08:14 »

น้าเจมส์ครับ เรื่องของผมที่PM ไปอะครับ

ถ้าวันงาน ผมไม่มีรถไป จะได้รับเสื้อ AE ไหมครับ(ที่ผมบอกว่า บิลหายอะครับ แต่ได้สติ้กเกอร์แล้วอะครับ)

เพราะตอนนี้รถยังอยู่ในอู่ อยู่เลยอะครับ อยากไปแล้วก็อยากได้เสื้อจะได้ใส่ให้คนอื่นเห็นมาผมก็ก็อยู่ในคลับเหมือนกัน

แต่ถ้าไม่ได้ ก็ไม่เป็นไรนะครับ ผมขอแอบ ปลื้มอยู่ห่างๆก็พอแล้ว แฮะๆๆ ได้โปรด.. ฮิฮิ ได้โปรด.. ฮิฮิ
-- James _ Za --

ทำดีอยากหวังให้ใครเห็น แค่เรารู้ว่าทำดีก็พอ

« ตอบ #44 เมื่อ: 03 เมษายน 2008 21:08:34 »

อีก 2 วัน อิอิ ตื่นเต้น  ฮิฮิ ฮิฮิ

TUM

Safety by RECARO

« ตอบ #45 เมื่อ: 03 เมษายน 2008 21:34:12 »

อีก 2 วัน อิอิ ตื่นเต้น  ฮิฮิ ฮิฮิ

ว่าจะไปเอาเสื้อของผู้ติดตาม กะติกเกอร์ด้วย ที่สำคัญอยากไปดู ae แจ่มๆด้วยครับ งานนนี้ อินเลิฟ

"ตูดหมึกคร้าบ"
[[Badd]]
Web Administrator

トヨタ カローラ 1.6 GTi

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #46 เมื่อ: 03 เมษายน 2008 23:01:21 »

รถใครไม่สวยก็ไปได้ครับ ไปดูรถสวย ๆ เป็นแนวทางการเสียเงิน 555

ขอเชิญนะครับ ไม่ใช่สมาชิกก้ไปได้ครับ พบปะพูดคุย ไม่จำเป็นต้องสมัครสมาชิกก็ได้

ใครไม่เอา ae ไปก้ไปรถอื่นครับ ใส่เสื้อ ae ไปกันหน่อยก็ดี

เสื้อขาว เสื้อแดงได้หมด หรือ เสื้อรุ่น 2 ปีเลยก้ได้ จัดไป

รับเสื้อหรีอสติกเกอร์ นำใบเสร็จไปด้วยนะครับ

"ขำขำคลับ"
Lee Racing 086-063-7714
จะจบไหม
http://www.facebook.com/aeracingclub
JEAB-111

« ตอบ #47 เมื่อ: 03 เมษายน 2008 23:18:52 »

น้อง111โย่งโก๊ะไม่สวย..เก่า..สีก็แตก..แต่จะล้างสะอาดๆไปด้วยนะคร้าบ

ว่าแต่ถามน้าแบดกะพี่เจมส์ครับ เข้าไปตอนบ่ายๆรถที่ไม่ได้จอดโชว์จะหาที่จอดยากป่ะครับ?

ผมไปมาเสาร์ที่แล้ว หาที่จอดยากจังอ้ะ
ทักทาย

รถสีไข่นกกระทา  วิ่งบางนา  ลาดกระบังจ้ะ
^^warriorball^^

เน้นใช้งาน..แต่ขับมันส์...

« ตอบ #48 เมื่อ: 03 เมษายน 2008 23:47:16 »

ae racing club ขอเชิญสมาชิกและผู้สนใจเข้าร่วมงานในวันที่ 5 เมษายน 2551 เวลา 16:00 เป็นต้นไป ณ ศูนย์ประชุมไบเทค

ลานกิจกรรมอาคาร 105 (ช่วงระหว่างทางเดินจากตึกใหญ่ไปจุดแสดงมอเตอร์ไซค์)

เนื่องจากวันได้กล่าวทาง ae racing club ได้รับเกียรติให้นำรถของทาง club ไปจัดแสดงในงาน Motorshow ครับ

ค่าใช้จ่ายในงานไม่มี เว้น ต้องการสมัครสมาชิก ติดตามได้ที่กระทู้นี้ครับ

http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=17337.0

สำหรับท่านที่ต้องนำรถไปแสดงให้เจอกันที่จุดนัดหมายหลักเพื่อรับบัตรเข้าจอดจุดแสดง MOTORSHOW  ที่ร้านประดับยนต์ autocar แถวถนนศรีนครินทร์ เลยซีคอนไปหน่อย

เนื่องจากมีสถานที่จอดรถได้กว้างขวาง + จอดรถในที่ร่ม  มีที่นั่งรอ Shopping สินค้าประดับยนต์ ที่นั่งดื่มกาแฟ และมีที่ล้างรถ carlack68 (คล้ายๆ AUTOBACS)
อาจจะได้รับของสมนาคุณจากทางร้านนิดหน่อย เช่น ได้รับบัตรสมาชิก autocar ได้รับของที่ระลึกฟรี 
เรื่องสถานที่จอดฟรีครับ 

แผนที่ครับ

สถานที่ครับ

รวมถึงท่านที่สนใจจะเข้าไปที่ไบเทคพร้อมกันนะครับ เจอกันได้ที่ autocar เวลา  12:00 น.ครับ ออกเดินทางเวลาประมาณ 14:00 น.ครับ เพื่อให้ไปถึงจุดแสดงก่อนเวลาเพื่อจัดรถครับ

ส่วนท่านทีไม่สะดวกเวลาดังกล่าว ก็ไปพบปะเพื่อน ๆ ได้นะครับ ตั้งแต่ 16:00 เป็นต้นไปจนถึง เวลางานเลิก

สำหรับท่านเจ้าของรถที่ไปโชว์ครับ เครื่องดื่มประจำรถประจำโซนพกพาไปได้ครับ แต่อย่าให้มันเยอะนัก รักษาภาพนิดนึง เวลาจะอ้วกเอิ๊กอะไร ก็ในรถนะครับ อิอิ

ติด ๆ กันไปครับ น้ำแข็งเครื่องดื่ม

มีคำถามใด ๆ ติดต่อสอบถามได้ครับ 081-917-7739 แบดครับ

รายละเอียดอื่นๆ ถ้ามีจะแจ้งให้ทราบครับ

แล้วไปเจอกันที่งานครับ พกกล้องไปถ่ายพริตตี้กันด้วยล่ะ อิอิ  จุดประทัด ฉลอง.. จุดประทัด ฉลอง.. ถ่ายรูป ถ่ายรูป

ชัดเจนคับ..
[[Badd]]
Web Administrator

トヨタ カローラ 1.6 GTi

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #49 เมื่อ: 04 เมษายน 2008 00:00:00 »

น้อง111โย่งโก๊ะไม่สวย..เก่า..สีก็แตก..แต่จะล้างสะอาดๆไปด้วยนะคร้าบ

ว่าแต่ถามน้าแบดกะพี่เจมส์ครับ เข้าไปตอนบ่ายๆรถที่ไม่ได้จอดโชว์จะหาที่จอดยากป่ะครับ?

ผมไปมาเสาร์ที่แล้ว หาที่จอดยากจังอ้ะ
ทักทาย

คิดว่ายากครับ รบกวนว่าถ้าเปนไปได้ก็ไปกันก่อนก้ได้ครับ ไปเดินดูงานเพลิน ๆ ในช่วงเช้า ๆ แล้วช่วงบ่ายๆ  ก็ออกมาดูเพื่อนๆ กัน

หรือใครไปทางเดียวกันคันเดียวกันก็ดีครับ น้ำมันแพง หาที่จอดยากด้วย

"ขำขำคลับ"
Lee Racing 086-063-7714
จะจบไหม
http://www.facebook.com/aeracingclub
PANDA RACING
Moderator

« ตอบ #50 เมื่อ: 04 เมษายน 2008 02:36:52 »

อืม ฝากซื้อเสื้อ Ae 1 ตัว ซักและรีดให้ด้วยเด้ออออ รับที่งานนะ อิๆๆๆๆ เสื้อไม่มี เดี๋ยวโดนด่าอีก

บรรทุกไม่เกิน 18 ปี รับเฉพาะคนรู้ใจ
Ratchayotin Football Club
www.rfc.in.th
rfcthailand.hi5.com
M31 Body and Spa Sukhumvit 31
www.m31.in.th
ร้านแดง-ดำ สาขาวังหิน ก่อน TOP plaza lagoon นิดนึง
JEAB-111

« ตอบ #51 เมื่อ: 04 เมษายน 2008 04:54:22 »

คิดว่ายากครับ รบกวนว่าถ้าเปนไปได้ก็ไปกันก่อนก้ได้ครับ ไปเดินดูงานเพลิน ๆ ในช่วงเช้า ๆ แล้วช่วงบ่ายๆ  ก็ออกมาดูเพื่อนๆ กัน
หรือใครไปทางเดียวกันคันเดียวกันก็ดีครับ น้ำมันแพง หาที่จอดยากด้วย

ไปจากออโต้คาร์พร้อมรถที่ไปจอดในงาน แอบๆเกาะเข้าประตูเดียวกัน ไปหาแอบจอดแถวด้านหลัง ย่องเบาก่อนเข้าลานที่AEจอดกันอ่ะ ได้ป่ะน้อ อ้อน

รถสีไข่นกกระทา  วิ่งบางนา  ลาดกระบังจ้ะ

ทำดีอยากหวังให้ใครเห็น แค่เรารู้ว่าทำดีก็พอ

« ตอบ #52 เมื่อ: 04 เมษายน 2008 08:59:12 »

ไปจากออโต้คาร์พร้อมรถที่ไปจอดในงาน แอบๆเกาะเข้าประตูเดียวกัน ไปหาแอบจอดแถวด้านหลัง ย่องเบาก่อนเข้าลานที่AEจอดกันอ่ะ ได้ป่ะน้อ อ้อน

ลองดูพี่ ไปพร้อมกัน อลังการ ตรบมือ

Rong Fuel-Up

« ตอบ #53 เมื่อ: 04 เมษายน 2008 09:45:26 »

ผมจะออกจากออโต้คาร์ ช่วงสายๆ นะครับ  เพราะว่า ไม่มีที่จอดในงานแน่ๆ  ครับ
Pencom.CZ 49

นู๋คุณ รักในหลวง

« ตอบ #54 เมื่อ: 04 เมษายน 2008 09:55:04 »

แล้วเจอกันครับ

** 35ํ vol. **
** 4ทุ่มท่าพระ **
tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #55 เมื่อ: 04 เมษายน 2008 10:06:53 »

แล้วเจอกันครับ
เช่นกันคับ
PonD

zc72s

« ตอบ #56 เมื่อ: 04 เมษายน 2008 12:24:47 »

ไม่ใช่นะ... ไปด้วยๆ แต่คงจะซัก 3 โมงนะ

« ตอบ #57 เมื่อ: 04 เมษายน 2008 12:49:42 »

ไม่ใช่นะ... ไปด้วยๆ แต่คงจะซัก 3 โมงนะ

รับแซบ

Ahe_phoo
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #58 เมื่อ: 04 เมษายน 2008 13:37:57 »

อีกแค่วันเดียวครับ  ลิงจั๊กๆ  ลิงจั๊กๆ จุดประทัด สบาย สบาย
JEAB-111

« ตอบ #59 เมื่อ: 04 เมษายน 2008 19:40:03 »

ผมจะออกจากออโต้คาร์ ช่วงสายๆ นะครับ  เพราะว่า ไม่มีที่จอดในงานแน่ๆ  ครับ

อาจารย์รองไป ออโต้คาร์กี่โมงครับ? พาจารย์ชา ช่างโหน่ง กะตาตุ๊มาด้วยดิ  ทักทาย คิดถึง

หน้า:  «  1 2 [3] 4  »    ขึ้นบน
  พิมพ์