AE. Racing Club
21 ตุลาคม 2024 19:26:20 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: - 7A-Twin Coil จะติดแก๊ส ขอสเปคอุปกรณ์ด้วยครับ -  (อ่าน 7055 ครั้ง)
Palmmy_CNX
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

85-1 Home Racing Shop Chiang Mai

« ตอบ #20 เมื่อ: 29 เมษายน 2008 19:32:03 »

มิก รูเล็ก ได้ต้น

มิก รูใหญ่ ได้ปลาย ครับ   สุดยอด

ตอนนี้ ผม เห็น มี มิกเซอ แบบ วาล์วแปรผันด้วยนะ ไม่รู้ว่าจะดีไหม เหนเค้าขายกัน พันกว่าบาท

ถ้าเดินเบา รูจะเล็ก แต่พอ กดๆ รูจะขยายเอง  แปรผันตามแรงดูดของอากาศ โคดแน่เลย อยากได้ แต่ที่เชียงใหม่ ยังไม่มีจำหน่าย  ร้องไห้

มิกตัวแบบมีวาล์วแปรผันน่าสนใจเหมือนกัน ว่าจะสั่งมาใส่แทนมิกเดิมอยู่

ถ้าทดลองแล้วดีจะมาบอกต่อนะคราบ

แหล่มเลยครับ พี่   จะรอ ผลการใช้งาน ต่อไปค้าบ สุดยอด
รอด้วย อยากได้ด้วยคับ

ว่าแต่พี่ปาล์ม เค้าว่ามานมีละนะ ตอนนั้น ไม่รุพี่ยี้ไปถามพี่กอล์ฟ แล้วมั้ง รุสึก

มีแล้ว แต่ต้องสั่ง กทม อ่ะ

muoon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: 30 เมษายน 2008 11:43:17 »

มิก รูเล็ก ได้ต้น

มิก รูใหญ่ ได้ปลาย ครับ   สุดยอด

ตอนนี้ ผม เห็น มี มิกเซอ แบบ วาล์วแปรผันด้วยนะ ไม่รู้ว่าจะดีไหม เหนเค้าขายกัน พันกว่าบาท

ถ้าเดินเบา รูจะเล็ก แต่พอ กดๆ รูจะขยายเอง  แปรผันตามแรงดูดของอากาศ โคดแน่เลย อยากได้ แต่ที่เชียงใหม่ ยังไม่มีจำหน่าย  ร้องไห้

มิกตัวแบบมีวาล์วแปรผันน่าสนใจเหมือนกัน ว่าจะสั่งมาใส่แทนมิกเดิมอยู่

ถ้าทดลองแล้วดีจะมาบอกต่อนะคราบ

แหล่มเลยครับ พี่   จะรอ ผลการใช้งาน ต่อไปค้าบ สุดยอด
รอด้วย อยากได้ด้วยคับ

ว่าแต่พี่ปาล์ม เค้าว่ามานมีละนะ ตอนนั้น ไม่รุพี่ยี้ไปถามพี่กอล์ฟ แล้วมั้ง รุสึก

มีแล้ว แต่ต้องสั่ง กทม อ่ะ

ข่าวล่ามาแรงคับ mix เป็นของไทยทำคับพี่น้อง ราคา สองพันกว่าคับ

รอสั่งของอยู่แล้วถ้าได้ของมาจะมารายงานผลคับ
karoon.nin
มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #22 เมื่อ: 03 กันยายน 2009 21:50:49 »

ปปปป
karoon.nin
มือใหม่หัดขับ
*

« ตอบ #23 เมื่อ: 03 กันยายน 2009 21:57:35 »

ผมใช้ 7aTwincoil เกียร์ auto ติดแก๊สหัวฉีดที่รามอินทรา42 มีปัญหาขับไปนานๆ จอดติดไฟแดงแล้วเครื่องดับไปแก้ที่ร้านเดิมตั้งหลายครั้งก็ไม่หาย ตอนนี้เปลี่ยนร้านแก้ไขไหมแถวตลาดอินทรารัก ยังแก้ไขไม่เสร็จเลยกลุ้มใจยังอยากจะถอดออก หมดเงินไปเกือบสามหมื่นแล้วตอนนี้ปวดหัวมากครับ ไม่รู้จะจบเมื่อไร
หน้า:  «  1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์