AE. Racing Club
17 กันยายน 2024 02:34:50 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 ... 10  »  [5»]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Smed by AOD Now!ใครจะเอาในรูปแบบ CD บอกด้วยครับ แผ่นละ10฿เข้าโซนฯครับ!!!  (อ่าน 41333 ครั้ง)
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2008 13:12:34 »

ทดลองลงรูป อิอิ...ที่เหลือ รอวันเสาร์ ครับ รอ รวบรวมรูปทั้งหมดก่อน แล้วจะลงให้ชม ครับ... แคะเข้มูก
เล็กๆ น้อยๆ จาก บางแสน ครับ...
รูปที่เหลือ อยู่หน้า 9 นะครับบบบบบบ5555555555

งง จังเลยครับ ...ผมลงรูป แค่ 4 รูปด้านบนนะครับ....ส่วนด้านล่าง จากตรงนี้มาได้ยังไงหว่า....มาจากกล้องตู่ หรือเปล่าครับ...หรือว่าขอกล้องใคร รบกวนแจ้งด้วยนะครับ...เพราะดูจาก เวปที่ฝากรูปแล้ว คนละเวป มาจากคนละแหล่งข้อมูลนะครับ....แต่ไงผมไม่ลบออกนะ...สวยดีครับ..ถ่ายสวยดี...ไงถือว่า ลงไปแล้ว ให้ชมกันไปเลยละกันนะครับ ส่วนที่เหลือ ไว้รอวันพุธ ผมได้รูปจากตากล้องทุกๆท่านแล้ว จะได้เอามารวมกันให้หมด และ ไรท์ ซีดี..ให้นะครับ....พอดี ซีดี กองกลางยังเหลืออยู่ที่ผมนะครับ....

วันพุธ นี้ ตากล้อง ทั้งหลาย รบกวน เอา รูป ทั้งหมด มารวบ กันด้วยนะครับ จะเอาไป ไรท์ ซีดี นะครับ....
ขอบคุณครับ คำนับ

สิ่งที่ห้ามพูด หลังจาก ไป เสม็ด....

โอ้ว.........น่า เสียดาย ไม่ ได้ ไปด้วย....

ไว้.. โอกาสหน้า

รู้ยังงี้ ไปด้วยก็ ดี อ่ะ ......................

จัดอีก เมื่อ ไร ครับพี่......................

ภาพสวยมาก............................

บรรยกาศดีมาก..........................

เพราะ  สิ่ง เหล่านี้ ต้อง ไปสัมผัสด้วยตัว เอง เท่านั้น..............    แหะ.. แหะ.. แหะ.. แหะ..
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 05 มิถุนายน 2008 09:19:01 โดย AOD-AE-TZ@019 » บันทึกการเข้า
Tae !!
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

อดีต.....

« ตอบ #1 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2008 13:31:09 »

จะรีบให้คำตอบโดยเร็วนะครับ เพราะตอนนี้ผมยังไม่ชัวร์ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 พฤษภาคม 2008 13:36:16 โดย Tae !! » บันทึกการเข้า
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2008 13:51:26 »

จะรีบให้คำตอบโดยเร็วนะครับ เพราะตอนนี้ผมยังไม่ชัวร์ครับ
ได้ครับ ไม่มีปัญหาครับ....ลงรายละเอียดให้ละนะ...คริกๆ...
loving^^AE101
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #3 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2008 18:55:36 »

คาดว่าอาจจะไม่ได้ไปค่ะ
ยังไม่แน่ใจจิงๆค่ะพี่อ๊อด
เพราะเห็นค่าใช้จ่าย แร้วค่อนข้างจะคิดหนักค่ะ

ได้โปรด..

ยังไงจะมาให้คำตอบอีกทีนะคะ

ก็ แ ค่ 1 3 0 0 เ ดิ ม ๆ
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2008 19:51:09 »

คาดว่าอาจจะ ไม่ ได้ ไปค่ะ
ยัง ไม่ แน่ ใจจิงๆ ค่ะ พี่อ๊อด
 เพราะ เห็นค่า ใช้จ่าย  แร้วค่อนข้างจะ คิดหนักค่ะ

ได้โปรด..

ยัง ไงจะ มา ให้คำ ตอบอีกทีนะ คะ

ไม่เป็นไรครับ ค่อยๆคิด ค่อยๆทำครับ  เพราะเราก็มีเงินกองกลางสำรองอีกก้อนนึงครับ
P.O.M
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: 04 พฤษภาคม 2008 20:22:23 »

ไปแน่นอนครับ...     1 คน     สุดยอด
Ubol_RP.TZ
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

สวรรค์...มันไม่มีจิงหรอกหนูๆ

« ตอบ #6 เมื่อ: 05 พฤษภาคม 2008 10:09:31 »

อีก1ด้วยคน

เจ้านายเหมือนรัฐบาล พนักงานคือผู้ประสบภัย!!!
Toei~Caldina

~:baby boost:~

« ตอบ #7 เมื่อ: 05 พฤษภาคม 2008 10:33:21 »

ขอปรึกษาแปปนึงครับ

dorAEmon92~TZ
นักแข่งมือสมัครเล่น

รักเธอหัวใจเค้า..รักเราหัวใจใคร..??

« ตอบ #8 เมื่อ: 05 พฤษภาคม 2008 11:41:47 »

คงไม่ไหวคับ ค่าใช้จ่ายเดือนนี้หนักคับคุณอ๊อด เพราะเดือนนี้ต้องจ่ายค่งลงทะเบียนเรียนของแฟนอีก
แล้วไหนจาบัตรเครดิตอะคับ(แบบรูดเพลินอะ แฮะๆ) แล้วเดือนกค.ก้อต้องจ่ายกองทุนเงินกู้ยืมเพื่อการศึกษา
ของแฟนอีกตั้ง เกือบห้าพัน (ไม่น่าเลย ....คิด.....อยู่คนเดียวดีกว่าไหมตู่...) มติจากเบื้องบนเลยไม่อนุมัติอะคับ
ต้องขอโทษเพื่อนๆ ทุทุคน ที่ไปร่วมสนุกด้วยไม่ได้ ด้วยคร๊าบ 

"ทรายในนาฬิกา
       ไม่เคยทำให้เวลาหายไปไหน
      ยังกลับด้านคว่ำแล้วเริ่มร่วงใหม่
   เหมือนมิตรภาพใสที่ไม่เคยจบลง......"
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: 05 พฤษภาคม 2008 22:42:33 »

คง ไม่ ไหวคับ ค่า ใช้จ่าย เดือนนี้หนักคับคุณอ๊อด  เพราะ เดือนนี้ต้องจ่ายค่งลงทะ เบียน เรียนของ แฟนอีก
 แล้ว ไหนจาบัตร เครดิตอะ คับ( แบบรูด เพลินอะ   แฮะ ๆ )  แล้ว เดือนกค.ก้อต้องจ่ายกองทุน เงินกู้ยืม เพื่อการศึกษา
ของ แฟนอีกตั้ง  เกือบห้าพัน ( ไม่น่า เลย ....คิด.....อยู่คน เดียวดีกว่า ไหมตู่...) มติจาก เบื้องบน เลย ไม่อนุมัติอะ คับ
ต้องขอ โทษ เพื่อนๆ  ทุทุคน ที่ ไปร่วมสนุกด้วย ไม่ ได้ ด้วยคร๊าบ 
ไม่มีปัญหาครับพี่  ทำชีวิตประจำวันของพี่ให้มีความสุขดีกว่าครับพี่  ที่ตรงนี้เป็นเหมือนศาลาพักใจครับพี่ ใครเหนื่อย ใครล้า ใครต้อแต้ ค่อยแวะมาพูดคุยกันได้ครับพี่        ปล.ส่วนท่านอื่นๆ ก็ลองเรียงลำดับความสำคัญ ของกิจกรรมต่างๆดูครับ
โอโต้เบรคครัช
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

« ตอบ #10 เมื่อ: 05 พฤษภาคม 2008 23:02:21 »

ฮิฮิ ฮิฮิ

!!...........โอโต้เบรคครัช............!!!
รับซ่อม-เบรค-ครัช-เครื่อง-ช่วงล่างรถยนต์ทุกชนิด ((ราคากันเอง))
http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=22426.0
KAE_TZ037

« ตอบ #11 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2008 00:18:34 »

เห็นค่าใช้จ่ายแล้วหนักเลยอาจจะไปไม่ได้นะครับขอโทษด้วยครับเงินหมุนไม่ทันจิงๆ เพราะว่าถ้าไปเก้ต้องจ่าย2ชีวิตแหนะแล้วยังไงจาให้คำตอบอีกทีคับ

ด้วยความกรุณา

+++++ไปเรื่อยๆเดี๋ยวก็ถึง+++++
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2008 09:18:22 »

เห็นค่าใช้จ่ายแล้วหนักเลยอาจจะไปไม่ได้นะครับขอโทษด้วยครับเงินหมุนไม่ทันจิงๆ เพราะว่าถ้าไปเก้ต้องจ่าย2ชีวิตแหนะแล้วยังไงจาให้คำตอบอีกทีคับ

ด้วยความกรุณา
ขายของแต่ง เที่ยว เลยดิ น้อง.... ฮิฮิ....พี่เอง ยังขาย ของ เที่ยวเลยนะ  ฮิฮิ อิอิ

ตามสบายน้องเก้..ไม่มีปัญหาไร อยู่แล้วครับ...ทริปนี้ ราคานี้ ...เค้าหมายเหตุ ไว้แค่ จำนวน 8 คนขึ้นไป ก็ได้ราคานี้แล้วครับ ซึ่งน่าจะเกินครับ...แต่ถ้าต่ำกว่า 8 คน อันนี้ คงไม่ได้ราคานี้หรอกนะครับ...น่าจะแพงกว่านี้ครับ....ถือว่าน่าเสียดายนะครับ...ราคาแบบนี้ ถือว่าไปเที่ยวแบบสบายๆ ไม่ต้องเหนื่อยขับรถไปเอง ตั้ง 200 กว่าปลายๆโล ไปกลับ ก็มี สัก 500 โล ......เหนื่อย ตายเลย..จะไปเที่ยวทั้งที... เศร้า

ฮิฮิ ฮิฮิ
ไม่ต้องมายิ้มเลย... แลบลิ้น
ตะลอนทัวร์007

เกาลัดแมนFX ไม่เกรียน..

« ตอบ #13 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2008 09:18:54 »

ร้องไห้ ไปไม่ได้ครับพี่อ๊อดเสียดาย ผมติดไปต่างประเทศครับ กลับมา 31 พ.ค. ดึกๆเลยครับ ขอโทษครับ  ร้องไห้ ยกธงขาว เศร้า

เกาลัดแมน คงเหลือแต่ชื่อแล้วสินะ เอ็กซ์@ตะลอนทัวร์:x@talontour No.007
รับจัดทัวร์ทั้งในและต่างประเทศ ติดต่อ www.fwt2003.com
SUPAWUT
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2008 10:14:15 »

อยากไปนะแต่มีแฟน 2 คน ต้องรอดูว่าจะพาใครไป.........ฮิฮิ ตรบมือ
oattayo@TZ.033

« ตอบ #15 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2008 11:12:51 »

ผม 2, 3, 4 ยังไม่แน่เรื่องจำนวนผู้ติดตาม เด้วสรุปให้วันเสาร์คับคุณพี่

By nahcivus at 2008-08-05

รักเธอหัวใจเค้า..รักเราหัวใจใคร..??

« ตอบ #16 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2008 11:14:44 »

แย่จัง........คุณอ๊อดคับ"คำตอบ"เรตได้ถึงเมื่อไรคับ
เดี๋ยวผมลองคำนวณดูอีกที่ (จาลองคุยกะเบื้องบนอีกที่คับ)

ยังกลับด้านคว่ำแล้วเริ่มร่วงใหม่
   เหมือนมิตรภาพใสที่ไม่เคยจบลง......"

« ตอบ #17 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2008 11:16:13 »

แหม่ดีจังโอ๊ดช่วยหน่อยเน่อ

aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2008 11:37:17 »

แย่จัง........คุณอ๊อดคับ"คำตอบ"เรตได้ถึงเมื่อไรคับ
เดี๋ยวผมลองคำนวณดูอีกที่ (จาลองคุยกะเบื้องบนอีกที่คับ)
ก็ลองดูก่อนก็ได้นะครับ...เพราะผมยังไม่ได้คุยเรื่องไฟนอล อีกทีอะนะ เพราะถ้าโทรไปคราวนี้ คงต้องจองเลยอะครับ...เกรงใจ บริษัทฯทัวร์เค้าอะครับ...เลยอยากได้ จำนวนคราวๆ หน่อย ก็ยังดีครับ....จะได้เอาตัวเลข ไปคุยกับเค้า....ถ้าผมไม่มีอะไร ไปยืนยันกับเค้าเนี่ย...มันก็ไม่ค่อยดีอะนะ..เรื่องการจองทัวร์เนี่ย..โทรไปบ่อยๆ เค้าก็จะไม่ค่อยให้ความสำคัญเราเท่าไหร่...ยิ่งจะทำให้การต่อลองเราด้อยไปอีกอะครับ...
ผม 2, 3, 4 ยังไม่แน่เรื่องจำนวนผู้ติดตาม เด้วสรุปให้วันเสาร์คับคุณพี่
ครับ โอ๊ต92 ว่าแต่มีเผื่อพี่ป่าว... ซุบซิบ
loving^^AE101

« ตอบ #19 เมื่อ: 06 พฤษภาคม 2008 13:14:56 »

เกา..

ก็ แ ค่ 1 3 0 0 เ ดิ ม ๆ
หน้า: [1] 2 3 ... 10  »  [5»]   ขึ้นบน
  พิมพ์