AE. Racing Club
17 กันยายน 2024 02:37:21 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [«5]  «  1 ... 6 7 [8] 9 10  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Smed by AOD Now!ใครจะเอาในรูปแบบ CD บอกด้วยครับ แผ่นละ10฿เข้าโซนฯครับ!!!  (อ่าน 41338 ครั้ง)
tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #140 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2008 11:22:20 »

เฮ้ย!...พี่น้อง
อย่าปล่อย หนูเบ๊นซ์ รับอาสาเป็นคนอุ่น ทาโก๊ะ นะ
อันตราย... ไม่ได้กลัวน้ำมันกระเด็นโดนน้องหรอก
กลัวไม่ได้กินกัน

นี่เหนะ ... นี่เหนะ... คุมกันรถสเบียงด้วย...ทหาร...
ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง
ตั้งเเต่รู้จักมาก็ ด่า..เอ๊ย..พูดได้ถูกใจวันนี้เเหละคับ  สุดยอด
NoO_BenZ TZ#40..
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ถึงกรูเป็น"เด็ก"ก้อไม่เกี่ยวกับ "มรึง"

« ตอบ #141 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2008 23:47:17 »

เฮ้ย!...พี่น้อง
อย่าปล่อย หนูเบ๊นซ์ รับอาสาเป็นคนอุ่น ทาโก๊ะ นะ
อันตราย... ไม่ได้กลัวน้ำมันกระเด็นโดนน้องหรอก
กลัวไม่ได้กินกัน

นี่เหนะ ... นี่เหนะ... คุมกันรถสเบียงด้วย...ทหาร...
ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง
ตั้งเเต่รู้จักมาก็ ด่า..เอ๊ย..พูดได้ถูกใจวันนี้เเหละคับ  สุดยอด

กรรม... แบบว่า

แงๆเค้ามะด้ายกิงเยอะน๊า....
 ได้โปรด..
อุตส่าห์บากหน้าปัยขออุ่นหั้ยยังจะมา...... งอแง

" We r TZ "

บ้านหลังนี้..มีมากกว่า.."ความอบอุ่น"
tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #142 เมื่อ: 30 พฤษภาคม 2008 23:55:38 »

วันนี้เเล้ว 7 โมง ยังไม่ได้นอนเลย รถเสียซะงั้น เซ็ง

aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #143 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2008 00:26:07 »

รถเป็นไรตู่   พี่เอาช่องขวามาให้แล้วนะ   และขอบใจ เต๋าด้วยนะครับสำหรับอาหารว่างของพวกเรา   แหะๆ  ห้ามกินเกินวันละถุง!! มิฉะนั้นอาจจะหมดได้ 5555
tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #144 เมื่อ: 31 พฤษภาคม 2008 00:36:33 »

รูที่จ่ายเเก๊สอ่ะพี่ ตรงท่อไอที(ตรงมิกซ์) อ่ะคับ

ผมจะเปลี่ยนกรองอากาศ (กลัวไล่ฝาดำ ไม่ทัน) ถอดไป ถอดมา หลุด นี่หาทางใส่อยู่คับ บังเอิญมันไม่ได้เป็นเกลียวล็อคอ่ะพี

มันเป็นเเบบใส่ไปในรู เเล้วก็เอา กาวนิ่มๆๆอุดรอยรั่วไว นี่กำลังสวมใส่อยู่เลย 

----------------------------------------

ขอบคุณพี่เต๋าคับ เเล้วอย่าลืมตามมาให้ได้นะนะนะนะนะนะนะนะ.....นะ
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #145 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2008 20:41:34 »

สิ่งที่ห้ามพูด หลังจาก ไป เสม็ด....

โอ้ว.........น่า เสียดาย ไม่ ได้ ไปด้วย....

ไว้.. โอกาสหน้า

รู้ยังงี้ ไปด้วยก็ ดี อ่ะ ......................

จัดอีก เมื่อ ไร ครับพี่......................

ภาพสวยมาก............................

บรรยกาศดีมาก..........................

เพราะ  สิ่ง เหล่านี้ ต้อง ไปสัมผัสด้วยตัว เอง เท่านั้น..............    แหะ.. แหะ.. แหะ.. แหะ..

ขอยืม เลยครับ...มุขนี้สดจริงๆ  ฮิฮิ ชอบๆ 

กลับมาแล้วครับบบบบบบบบบบบ     
ขอขอบคุณ สำหรับสปอนเซอร์ทุกๆรายการด้วยนะครับ   
เพิ่งรู้ว่าทาโกะเอาไปทอดกับน้ำมันร้อนๆกรอบๆเนียอร่อยกว่า เอาไปเวฟ อีกนะครับ  เหอๆๆ         

ปล. ก๊อปทู้นี้มาอีกที่ซิ   อิอิ    มุข สดๆแบบนี้  อิอิ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 มิถุนายน 2008 08:39:02 โดย AOD-AE-TZ@019 » บันทึกการเข้า
tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #146 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2008 21:40:47 »

ถึงบ้านเเล้วจ้า
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #147 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2008 22:27:06 »

ได้ข่าวว่า ทริปนี้ เรา มี ชาย เหนือ ชาย ด้วย นะครับบบบ.....แหะๆ
aummy ae110
AE Racing Club Staff
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

= ขาว ไม่สวย หมวย ซ่าส์ =

« ตอบ #148 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2008 22:53:11 »

บ้านนี้โพสกันไวจริงๆเลย ... ถึงบ้านแล้ว ตะกี้นี้เองอะ  ร้อนๆๆ

วท 1
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #149 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2008 23:01:00 »

บ้านนี้โพสกันไวจริงๆเลย ... ถึงบ้านแล้ว ตะกี้นี้เองอะ  ร้อนๆๆ
ถึงบ้านแล้วหรอครับ..แถว สาย สี่ หรือ เปล่าเอ่ย...คริกๆ...เฮียๆ มารับ นางฟ้า หน่อยครับบบบ......

ของดีๆ เอาไว้ วันหลังๆ ค่อยเอามาลงครับ.......

วันนี้ พอละ ไปนอนก่อนดีกว่า ฝนกำลังจะตก ด้วย แหะๆ....
ไปเสม็ด ฝน ไม่ยักกะ ตก สัก ที..เฮ้ออออ5555555แลบลิ้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 02 มิถุนายน 2008 08:36:37 โดย AOD-AE-TZ@019 » บันทึกการเข้า
aummy ae110

« ตอบ #150 เมื่อ: 01 มิถุนายน 2008 23:07:26 »

ถึงบ้านแล้วหรอครับ..แถว สาย สี่ หรือ เปล่าเอ่ย...คริกๆ...เฮียๆ มารับ นางฟ้า หน่อยครับบบบ......

ของดีๆ เอาไว้ วันหลังๆ ค่อยเอามาลงครับ.......

วันนี้ พอละ ไปนอนก่อนดีกว่า ฝนกำลังจะตก ด้วย แหะๆ....ไปเสม็ด ฝน ไม่ยักกะ ตก สัก ที..เฮ้ออออ แลบลิ้น
สายสี่คือไรอะพี่ Huh??  ฮาาา ... นางฟ้า !!!! วันนี้มีปีกด้วยนะ เห็นป่าว  เหอๆๆ

วท 1
m101

ขอโทษนะลูกรัก ขอบคุณที่ปกป้องกันนะ

« ตอบ #151 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2008 00:16:12 »

วันนี้ พอละ ไปนอนก่อนดีกว่า ฝนกำลังจะตก ด้วย แหะๆ....ไปเสม็ด ฝน ไม่ยักกะ ตก สัก ที..เฮ้ออออ แลบลิ้น
สายสี่คือไรอะพี่ Huh??  ฮาาา ... นางฟ้า !!!! วันนี้มีปีกด้วยนะ เห็นป่าว  เหอๆๆ

นางฟ้าที่ใจดีเกิ้น

TZ#020
OSK 121
รถบ้าน นอนอู่ยาวววว...
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #152 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2008 06:11:17 »

สายสี่ ก็ คือ บ้านที่ปลูกด้วยความรักของ เฮีย.... ไงครับ.... แหะ.. แหะ..
เห็นครับ ว่า นางฟ้า มีปีก...อิอิ....นอนอย่างเดียวเลยตรู..ตื่นมาอีกทีเห็น นางฟ้า กำลัง ตบหัวเด็กคนนึง ตรงข้ามเตียงที่ผมนอนอะ...55555"""

หัวน้องเหมือนรังนกเวลานางฟ้าลงหัวแล้ว...ได้บุญป่าว...55555555 อิอิ
aummy ae110

« ตอบ #153 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2008 10:02:30 »

ปิดปาก ... เค้าเรียกว่าเบิ๊ดกะโหลกด้วยความเอ็นดูค่ะ  เหอๆๆ

วท 1
Ubol_RP.TZ
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

สวรรค์...มันไม่มีจิงหรอกหนูๆ

« ตอบ #154 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2008 10:18:29 »

รูที่จ่ายเเก๊สอ่ะพี่ ตรงท่อไอที(ตรงมิกซ์) อ่ะคับ

ผมจะเปลี่ยนกรองอากาศ (กลัวไล่ฝาดำ ไม่ทัน) ถอดไป ถอดมา หลุด นี่หาทางใส่อยู่คับ บังเอิญมันไม่ได้เป็นเกลียวล็อคอ่ะพี

มันเป็นเเบบใส่ไปในรู เเล้วก็เอา กาวนิ่มๆๆอุดรอยรั่วไว นี่กำลังสวมใส่อยู่เลย 

----------------------------------------

ขอบคุณพี่เต๋าคับ เเล้วอย่าลืมตามมาให้ได้นะนะนะนะนะนะนะนะ.....นะ

มอไซด์ทำไมจะไล่ไม่ทันคับ...เห็นเดี๋ยวขึ้นๆ

เจ้านายเหมือนรัฐบาล พนักงานคือผู้ประสบภัย!!!
Ubol_RP.TZ
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

สวรรค์...มันไม่มีจิงหรอกหนูๆ

« ตอบ #155 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2008 10:19:42 »

ได้ข่าวว่า ทริปนี้ เรา มี ชาย เหนือ ชาย ด้วย นะครับบบบ.....แหะๆ

ซุบซิบ ซุบซิบ ปิดปาก ไม่รู้ไม่ชี้ แหะ.. แหะ.. พี่ไม่ได้พูดอะไรน้า......

เจ้านายเหมือนรัฐบาล พนักงานคือผู้ประสบภัย!!!
oattayo@TZ.033
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #156 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2008 10:23:36 »

มอไซด์ทำไมจะไล่ไม่ทันคับ...เห็นเดี๋ยวขึ้นๆ

แง แง ขาไปวิ่งกันไม่เห็นใจรถโบ(ราณ)เครื่องเดิมกันเลย

By nahcivus at 2008-08-05
TAOTAO-TZ#056-
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ไอ๊หย่ะ

« ตอบ #157 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2008 10:45:01 »

อ้าว...ว่าจะตามไปพอดี ว๊า....

ย่องเบา....นินจา..ผลุบ..โผล่KENG SERVICE & MODIFY อู่เล็กๆเด็กๆทำถิ่นพระประแดง-คู่สร้าง แว๊นนนน KYB SR 3,999 บาท http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=144724.msg3137300#msg3137300
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #158 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2008 11:26:59 »

อ้าว...ว่าจะตามไปพอดี ว๊า....
อะเจงดิ...คริกๆ...
ขอบคุณสำหรับ อาหารว่าง ทาโกะ แสนอร่อย นะครับ......
โดยกว่า 70 % ของทั้งหมด .....ถูกโจรกรรม โดย......โรนัลนิโย..ซะส่วนใหญ่ โดยเฉพาะ 2 ห่อ หลัง ที่ให้แม่ครัว ทอดใส่กล่อง แยกออกมา..ดันไปเก็บไว้ในรถ ผิดคัน....เฮ้ยยยย...คิดผิดแน่ๆ ที่ไปไว้ในรถคันนั้น....เพราะมีผู้ก่อการร้ายเต็มคันรถเลย...เหอะๆ.....ทหารที่เต๋าให้คุ้มกันอะ..ไม่ได้ช่วยอะไรเล๊ยยยย........
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #159 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2008 11:38:06 »

ซุบซิบ ซุบซิบ ปิดปาก ไม่รู้ไม่ชี้ แหะ.. แหะ.. พี่ไม่ได้พูดอะไรน้า......

อิ_อิ
หน้า: [«5]  «  1 ... 6 7 [8] 9 10  »    ขึ้นบน
  พิมพ์