AE. Racing Club
08 กันยายน 2024 08:12:11 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [«5]  «  1 ... 7 8 [9] 10  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: Smed by AOD Now!ใครจะเอาในรูปแบบ CD บอกด้วยครับ แผ่นละ10฿เข้าโซนฯครับ!!!  (อ่าน 41240 ครั้ง)
P.O.M
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #160 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2008 12:13:46 »

อัพรูปไว้หน้าแรก และ ต่อจาก ป๋าอ๊อด......
P.O.M
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #161 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2008 12:15:38 »

อัพรูปและ อยู่หน้าแรก
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #162 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2008 12:38:56 »

อัพรูปไว้หน้าแรก และ ต่อจาก ป๋าอ๊อด......
อยากเห็น 4 สาว ใส่ บิกินี่ 2 พีส....เล่นน้ำเมื่อเช้าวันอาทิตย์ จัง ครับบบบบบบบบ............
m101
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

ขอโทษนะลูกรัก ขอบคุณที่ปกป้องกันนะ

« ตอบ #163 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2008 13:52:19 »

ปิดปาก ... เค้าเรียกว่าเบิ๊ดกะโหลกด้วยความเอ็นดูค่ะ  เหอๆๆ

ขอบพระคุณ คุณพี่มากที่เอ็นดู แหะ.. แหะ.. แหะ.. แหะ.. แหะ.. แหะ..

TZ#020
OSK 121
รถบ้าน นอนอู่ยาวววว...
Devil's Daughter
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #164 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2008 14:33:35 »

ทริปนี้สนุกมากมายค่ะ
ที่สำคัญ แวะมาขอบคุณทุกคนที่เป็นห่วงเป็นใย ผีหัวเทียน  แหะ.. แหะ..
เข้าใจว่าทุกคนก้ออยากขับแบบสุดสุด แต่ก้อต้องประคองกันไป เลยอดเหยียบกันเลย
ขอบคุณมากมายจริงจริงค่ะ  ได้โปรด.. ได้โปรด.. ได้โปรด.. ได้โปรด..เกิดมาเพิ่งเคยรู้สึกเหมือนเป็นคนสำคัญ
มีคนขับประกบหน้าประกบหลังตลอด  ตรบมือ ตรบมือ ตรบมือ
เท่ห์ซะไม่มีเลย

ยังไงวันพุธ จะเอารูปไปรวมนะคะ

อ๋อ .... มีรูปผีกุ๊งกิ๊งด้วย

ไม่ทราบว่าใครสนใจคะ  อิอิ อิอิ อิอิ

ป้าเจย์ค่ะ

You can Do,Only What You think You can Do
You can Have,Only What You think You can Have
You can Be,Only What You think you can Be
What you Do,What You have,What You Are
It's Depend on What You Think
TAOTAO-TZ#056-
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ไอ๊หย่ะ

« ตอบ #165 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2008 14:51:46 »

ถึงบ้านเเล้วจ้า
อ้าว...ว่าจะตามไปพอดี ว๊า....
อะเจงดิ...คริกๆ...
ขอบคุณสำหรับ อาหารว่าง ทาโกะ แสนอร่อย นะครับ......
โดยกว่า 70 % ของทั้งหมด .....ถูกโจรกรรม โดย......โรนัลนิโย..ซะส่วนใหญ่ โดยเฉพาะ 2 ห่อ หลัง ที่ให้แม่ครัว ทอดใส่กล่อง แยกออกมา..ดันไปเก็บไว้ในรถ ผิดคัน....เฮ้ยยยย...คิดผิดแน่ๆ ที่ไปไว้ในรถคันนั้น....เพราะมีผู้ก่อการร้ายเต็มคันรถเลย...เหอะๆ.....ทหารที่เต๋าให้คุ้มกันอะ..ไม่ได้ช่วยอะไรเล๊ยยยย........
เหอ เหอ เหอ....
2 ห่อหลังนี่ คงต้องรักผมขึ้นอีกเยอะเลย..
ปั้นเองกะมือนะนั่น... เหอๆๆ

"ใส่ในฝ่ามือ ....
คลึง....คลึง....คลึง....
เน้นมือซ้ายเป็นพิเศษ
พอดีถนัด..."

อะไร อะไร ก็มือซ้ายเนี่ยแหละ... (อย่าคิดมาก...อาหย่อย เป็น โอเค)

ย่องเบา....นินจา..ผลุบ..โผล่KENG SERVICE & MODIFY อู่เล็กๆเด็กๆทำถิ่นพระประแดง-คู่สร้าง แว๊นนนน KYB SR 3,999 บาท http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=144724.msg3137300#msg3137300
m101

ขอโทษนะลูกรัก ขอบคุณที่ปกป้องกันนะ

« ตอบ #166 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2008 17:04:42 »

ขอบคุณสำหรับ อาหารว่าง ทาโกะ แสนอร่อย นะครับ......
โดยกว่า 70 % ของทั้งหมด .....ถูกโจรกรรม โดย......โรนัลนิโย..ซะส่วนใหญ่ โดยเฉพาะ 2 ห่อ หลัง ที่ให้แม่ครัว ทอดใส่กล่อง แยกออกมา..ดันไปเก็บไว้ในรถ ผิดคัน....เฮ้ยยยย...คิดผิดแน่ๆ ที่ไปไว้ในรถคันนั้น....เพราะมีผู้ก่อการร้ายเต็มคันรถเลย...เหอะๆ.....ทหารที่เต๋าให้คุ้มกันอะ..ไม่ได้ช่วยอะไรเล๊ยยยย........
2 ห่อหลังนี่ คงต้องรักผมขึ้นอีกเยอะเลย..

อะไร อะไร ก็มือซ้ายเนี่ยแหละ... (อย่าคิดมาก...อาหย่อย เป็น โอเค)

พี่ที่เป็นเจ้าของ ทาโกะนี่เอง อร่อยจังคับ อิอิ

ถนัดซ้ายเหมือนกันเลยนะเนี่ย อะไรๆก็มือซ้าย คิกคิก

แต่บางทีก็ขวานะผมอะ ฮิฮิ

TZ#020
OSK 121
รถบ้าน นอนอู่ยาวววว...
aummy ae110
AE Racing Club Staff

= ขาว ไม่สวย หมวย ซ่าส์ =

« ตอบ #167 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2008 18:48:10 »

พี่ที่เป็นเจ้าของ ทาโกะนี่เอง อร่อยจังคับ อิอิ

ถนัดซ้ายเหมือนกันเลยนะเนี่ย อะไรๆก็มือซ้าย คิกคิก

แต่บางทีก็ขวานะผมอะ ฮิฮิ
อะไรหรอ ปกติโดนตบกะบานจากมือซ้าย แต่บางทีซวยๆก็โดนมือขวางั้นหรอน้องเลิฟ เอ๋อ

วท 1
tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #168 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2008 19:05:51 »

สาวๆๆๆ เค้าทำไรกันอ่ะพี่
tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #169 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2008 19:41:52 »

ได้ข่าวว่า ทริปนี้ เรา มี ชาย เหนือ ชาย ด้วย นะครับบบบ.....แหะๆ

ซุบซิบ ซุบซิบ ปิดปาก ไม่รู้ไม่ชี้ แหะ.. แหะ.. พี่ไม่ได้พูดอะไรน้า......

อิ_อิ

ไม่รู้จิ กุ๊งกิ๊ง กุ๊งกิ๊ง กุ๊งกิ๊ง กุ๊งกิ๊ง กุ๊งกิ๊ง กุ๊งกิ๊ง กุ๊งกิ๊ง กุ๊งกิ๊ง กุ๊งกิ๊ง กุ๊งกิ๊ง กุ๊งกิ๊ง
Oo_PonGZa~TZ#004_oO

~พันสาม-แก็สมิก~

« ตอบ #170 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2008 22:05:36 »

ได้ข่าวว่า ทริปนี้ เรา มี ชาย เหนือ ชาย ด้วย นะครับบบบ.....แหะๆ

ซุบซิบ ซุบซิบ ปิดปาก ไม่รู้ไม่ชี้ แหะ.. แหะ.. พี่ไม่ได้พูดอะไรน้า......

อิ_อิ

ไม่รู้จิ กุ๊งกิ๊ง กุ๊งกิ๊ง กุ๊งกิ๊ง กุ๊งกิ๊ง กุ๊งกิ๊ง กุ๊งกิ๊ง กุ๊งกิ๊ง กุ๊งกิ๊ง กุ๊งกิ๊ง กุ๊งกิ๊ง กุ๊งกิ๊ง
มีอะไรกันหรอ  ปิดปาก ไม่อยากพูดเดี๋ยวน้องเค้าจะเสียหาย กุ๊งกิ๊ง กุ๊งกิ๊ง กุ๊งกิ๊ง กุ๊งกิ๊ง กุ๊งกิ๊ง กุ๊งกิ๊ง กุ๊งกิ๊ง กุ๊งกิ๊ง กุ๊งกิ๊ง กุ๊งกิ๊ง กุ๊งกิ๊ง

ถึงมาน้อย ... แต่ก็ 100%
NoO_BenZ TZ#40..

ถึงกรูเป็น"เด็ก"ก้อไม่เกี่ยวกับ "มรึง"

« ตอบ #171 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2008 22:41:50 »

รูที่จ่ายเเก๊สอ่ะพี่ ตรงท่อไอที(ตรงมิกซ์) อ่ะคับ

ผมจะเปลี่ยนกรองอากาศ (กลัวไล่ฝาดำ ไม่ทัน) ถอดไป ถอดมา หลุด นี่หาทางใส่อยู่คับ บังเอิญมันไม่ได้เป็นเกลียวล็อคอ่ะพี

มันเป็นเเบบใส่ไปในรู เเล้วก็เอา กาวนิ่มๆๆอุดรอยรั่วไว นี่กำลังสวมใส่อยู่เลย 

----------------------------------------

ขอบคุณพี่เต๋าคับ เเล้วอย่าลืมตามมาให้ได้นะนะนะนะนะนะนะนะ.....นะ

มอไซด์ทำไมจะไล่ไม่ทันคับ...เห็นเดี๋ยวขึ้นๆ

แง แง ขาไปวิ่งกันไม่เห็นใจรถโบ(ราณ)เครื่องเดิมกันเลย

แหม...พี่เห็นซัดกันซะขนาดน้าน...

ไหนบอกว่าวิ่งไม่เกิน  120 ไง... แบบว่า

นับถือมากพี่โอ๊ต.... คำนับ คำนับ คำนับ

แล้วรถเป้นไรมากไหมพี่...

หายไวๆน๊า...

" We r TZ "

บ้านหลังนี้..มีมากกว่า.."ความอบอุ่น"

ถึงกรูเป็น"เด็ก"ก้อไม่เกี่ยวกับ "มรึง"

« ตอบ #172 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2008 22:46:37 »

อิ_อิ

มีอะไรกันหรอ  ปิดปาก ไม่อยากพูดเดี๋ยวน้องเค้าจะเสียหาย กุ๊งกิ๊ง กุ๊งกิ๊ง กุ๊งกิ๊ง กุ๊งกิ๊ง กุ๊งกิ๊ง กุ๊งกิ๊ง กุ๊งกิ๊ง กุ๊งกิ๊ง กุ๊งกิ๊ง กุ๊งกิ๊ง กุ๊งกิ๊ง

ต้องปัยถามน้องตั้มรึปล่าวน๊า..... อ้อน

อุ๊บส์...

" We r TZ "

บ้านหลังนี้..มีมากกว่า.."ความอบอุ่น"
tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #173 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2008 22:50:36 »

รูที่จ่ายเเก๊สอ่ะพี่ ตรงท่อไอที(ตรงมิกซ์) อ่ะคับ

ผมจะเปลี่ยนกรองอากาศ (กลัวไล่ฝาดำ ไม่ทัน) ถอดไป ถอดมา หลุด นี่หาทางใส่อยู่คับ บังเอิญมันไม่ได้เป็นเกลียวล็อคอ่ะพี

มันเป็นเเบบใส่ไปในรู เเล้วก็เอา กาวนิ่มๆๆอุดรอยรั่วไว นี่กำลังสวมใส่อยู่เลย 

----------------------------------------

ขอบคุณพี่เต๋าคับ เเล้วอย่าลืมตามมาให้ได้นะนะนะนะนะนะนะนะ.....นะ

มอไซด์ทำไมจะไล่ไม่ทันคับ...เห็นเดี๋ยวขึ้นๆ

แง แง ขาไปวิ่งกันไม่เห็นใจรถโบ(ราณ)เครื่องเดิมกันเลย

แหม...พี่เห็นซัดกันซะขนาดน้าน...

ไหนบอกว่าวิ่งไม่เกิน  120 ไง... แบบว่า

นับถือมากพี่โอ๊ต.... คำนับ คำนับ คำนับ

แล้วรถเป้นไรมากไหมพี่...

หายไวๆน๊า...

555....ไม่ขึ้น ได้ไงอ่ะพี่โอ๊ค พี่โป้งเล่นดูดตูดตลอดเลย ไม่อยากให้พี่โป้งนำหน้าอ่ะพี่

กลัวกันชนเลอะเหมือนพี่โอ๊คอ่ะ อิอิ... ปิดปาก ปิดปาก

« ตอบ #174 เมื่อ: 02 มิถุนายน 2008 22:51:56 »

แงๆ....ว่าเค้าๆ.. งอแง

แค่เค้ากลัวคนหั้ยจะเสียจัยที่มะมีคนกิน... ได้โปรด..

เด๋วเสียน้ำจัยแย่เลยต้องกินแบบเสียมิด้าย...
 อ้อน
นู๋เบนซ์ผู้เสียสละไง...
 ฮิฮิ

555++++

นี่ถ้ามียาพิษจะยอมตายก่อน...

เพราะถือว่าช่วยพี่น้องชาวธนบุรีโซนงัย.... ได้โปรด..

ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกก..

" We r TZ "

aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #175 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2008 01:28:32 »

รูปไหน ไม่เหมาะสม กรุณาคลิกขวาที่รูป แจ้ง properties ของรูปนั้น ให้ลบ โดยเร็วเลยนะครับ...55555""ส่ง PM หรือ โทร ก็ได้นะ เร็วดี ...อิอิ....

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 04 มิถุนายน 2008 10:59:26 โดย ล้@เร่ง..#005 » บันทึกการเข้า
aummy ae110

« ตอบ #176 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2008 01:53:51 »

โหลดกันไม่หวาดไม่ไหวเลยพี่เอ๊ยยยย  ....  ยกธงขาว

วท 1
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #177 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2008 02:07:38 »

โหลดกันไม่หวาดไม่ไหวเลยพี่เอ๊ยยยย  ....  ยกธงขาว
ยังเหลือๆ ตากล้อง อีก สัก 4 คนอะครับ...ยังไม่ได้ รวม กันเลย วันพุธ นี้แหละครับ ถึงจะเอามารวบรวมกัน...หรือว่า จะมาดู ถึงที่โซนธนฯ ก็ได้นะครับ.....แหะๆ

สวัสดี ตอน ตี 2 ครับ เฮีย อู๊ด......อิอิ......

ขอโทษ ด้วยนะครับ ที่ไม่ได้เชิญ ไปเสม็ด อย่างเป็นทางการ..อะครับ..พอดี ผมรีบ จอง รีบ เก็บเงินอะนะครับ...พี่...ไว้โอกาสหน้าแล้วกันนะครับ...เห็นว่า จะมีทาสี โรงเรียน ในเร็วๆวันนี้ใช่หรือเปล่าละครับ ถ้าผมไม่ติดธุระ ที่ไหน ผมไปแน่นอนครับ..พี่....

ปล. แว่ว ๆ ว่า พี่ ต๋วย มีบ้านพัก อยู่แถว พัทยา นิครับ..หลังใหญ่ด้วย สัก ยี่สิบสามสิบคน น่าจะรับไหว .....VR4 กับ TZ by AE racingclub ... น่าจะลองไปกันดูนะครับ เผื่อ จะได้ คึกคลื้น..แหะๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 03 มิถุนายน 2008 02:13:27 โดย AOD-AE-TZ@019 » บันทึกการเข้า
aummy ae110

« ตอบ #178 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2008 02:20:05 »

ยังเหลือๆ ตากล้อง อีก สัก 4 คนอะครับ...ยังไม่ได้ รวม กันเลย วันพุธ นี้แหละครับ ถึงจะเอามารวบรวมกัน...หรือว่า จะมาดู ถึงที่โซนธนฯ ก็ได้นะครับ.....แหะๆ

ก็อยากแวะไปอะนะพี่ .. แต่เขิลแฮะ ไม่ค่อยจะรู้จักใครเลย ฮ่าๆ  เหวอๆ มึนๆ อายเค้าน่ะ  แอบดู

วท 1
Handyman

You are alway all my mine

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #179 เมื่อ: 03 มิถุนายน 2008 02:51:43 »

สวัสดี ตอน ตี 2 ครับ เฮีย อู๊ด......อิอิ......

ขอโทษ ด้วยนะครับ ที่ไม่ได้เชิญ ไปเสม็ด อย่างเป็นทางการ..อะครับ..พอดี ผมรีบ จอง รีบ เก็บเงินอะนะครับ...พี่...ไว้โอกาสหน้าแล้วกันนะครับ...เห็นว่า จะมีทาสี โรงเรียน ในเร็วๆวันนี้ใช่หรือเปล่าละครับ ถ้าผมไม่ติดธุระ ที่ไหน ผมไปแน่นอนครับ..พี่....

ปล. แว่ว ๆ ว่า พี่ ต๋วย มีบ้านพัก อยู่แถว พัทยา นิครับ..หลังใหญ่ด้วย สัก ยี่สิบสามสิบคน น่าจะรับไหว .....VR4 กับ TZ by AE racingclub ... น่าจะลองไปกันดูนะครับ เผื่อ จะได้ คึกคลื้น..แหะๆ

ไว้ทาสีโรงเรียน (อาจจะตั้งแค้มป์) ผมต้องชวนแน่นอน

เรื่องบ้านพักที่พัทยา.... เอาสิครับ ธรรมดาก้ปิดทิ้งไว้ อยากไปเมื่อไรบอกเลย
ผมก็อยากให้พวกเราทั้งสองกลุ่มสนิทกันมากขึ้นครับ

++ รถยนต์เป็นวิทยาศาสตร์ ไม่ได้แรงด้วยพลังแห่งเวทย์มนต์ ++ http://www.facebook.com/handyman.aoud

รับซื้อรถมือสอง , รับจำนำรถ ,รับปรึกษาปัญหาของรถยนต์ ฟรี
หน้า: [«5]  «  1 ... 7 8 [9] 10  »    ขึ้นบน
  พิมพ์