AE. Racing Club
02 ตุลาคม 2024 02:25:24 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: @@@=== อยากให้มีกิจกรรม ae racingclub rally day ครับ ===@@@  (อ่าน 3992 ครั้ง)
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2008 08:20:19 »

เป็นกิจกรรมที่ดีครับ รถไม่แรงก้เล่นได้ แต่ควรจำกัด ห้ามเนฯอาชีพมานั่ง

จะให้ดี....
ก่อนจัดแข่ง ควรส่งเพื่อนสมาชิกไปอบรมการแข่งแรลลี่ขั้นพื้นฐาน
ปัจจุบัน คลับของผมมีทางบริจสโตนให้การสนับสนุน อบรมให้ฟรี
ใช้เวลาอบรมรุ่นละ 2 วัน วันสุดท้ายจัดแข่งในรุ่น มีรางวัลให้เพียบ

สนใจเรื่องการเข้าอบรม ฟรี ทั้งที่พักและอาหาร 2 วันเต็ม
ประสานงานมาครับ ผมจะเป็นสื่อกลางให้

ปล.รุ่นที่จะอบรมเดือนนี้ 24-25 ปิดรับแล้วครับ คงต้องรอรุ่นต่อไป

ติดตามรายละเอียด ข่าวสาร ได้ที่นี่ครับ
http://www.galantvr4club.com/smfboard/index.php?topic=2745.0

โหเฮีย ขอไปด้วยคนนึง คร้าบบบบบบบบบบบบบ

ไม่มี  เน อาชีพ ครับ มีแต่ เน ไม่มีหัวใจครับ...อิอิ.......เน..เครื่องจักร...
Far_3S_GTE
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

FORGE inside

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #21 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2008 08:29:17 »

มุมมองฟาร์นะ

ไม่ใช่ค้านนะ อยากให้มีเหมือนกัน แต่ความเป็นไปได้อย่างสวยงานน้อย ถ้าทำได้ก็เก่ง ก็ดี

ถ้าจะจัดเป็นแรลลี่เต็มรูปแบบจริงๆเลยยากอ่ะ ต้องใช้เงินเยอะมาก

แล้วถ้ามาเก็บเงินสมาชิกแพง เดี๋ยวก็จะมีปัญหามีการวิจารณ์ เป็นเรื่องเป็นราวกันอีก

ตอนฟาร์ทำงานกะคาร์เปอร์ แล้วจัดแรลลี่ ยังลำบากมากเลย ปัญหาเยอะมาก แล้วงานออกมาก็ไม่ดีเท่าไหร่

ขนาดคาร์เปอร์เป็นนิตยสาร เป็นบริษัทอย่างงั้น ขอสปอนเซอร์ยังยากมากเลยนะ

แล้วเราเป็นแค่คลับ ถ้ามีการใช้คำว่างานแรลลี่ แต่ละคนก็จะคาดหวังกันไปต่างๆ นานา

ถ้ารูปแบบงานออกมาไม่ตามที่คาดหวังกัน มันก็เป็นเรื่องอีก

แต่ยังไงก็เหอะ งานอะไรก็ได้ที่ทำให้เรารักกัน ไม่ใช่ทะเลาะกัน ฟาร์อยากให้เป็นอย่างงั้นมากกว่า

รักและคิดถึงทุกคนนะ

yoshio ae

4a-gze only

« ตอบ #22 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2008 09:12:35 »

เป็นความคิดที่ดีครับ ตรบมือ

AE has brought us to MEET

akegg
มือเก่าหัดแข่ง

power by TROOPS SERVICE

« ตอบ #23 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2008 11:51:24 »

เอาแบบมีพริตตี้ เป็น เน ได้ป่าวอ่ะ

TROOPS SERVICE
INNER LINE
FUEL UP
nethouse
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #24 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2008 12:10:44 »

คนโสด ทำไงอ่ะไม่มีคู่ มีแต่ลูกอิอิ
Handyman

You are alway all my mine

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #25 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2008 15:23:21 »

เป็นกิจกรรมที่ดีครับ รถไม่แรงก้เล่นได้ แต่ควรจำกัด ห้ามเนฯอาชีพมานั่ง

จะให้ดี....
ก่อนจัดแข่ง ควรส่งเพื่อนสมาชิกไปอบรมการแข่งแรลลี่ขั้นพื้นฐาน
ปัจจุบัน คลับของผมมีทางบริจสโตนให้การสนับสนุน อบรมให้ฟรี
ใช้เวลาอบรมรุ่นละ 2 วัน วันสุดท้ายจัดแข่งในรุ่น มีรางวัลให้เพียบ

สนใจเรื่องการเข้าอบรม ฟรี ทั้งที่พักและอาหาร 2 วันเต็ม
ประสานงานมาครับ ผมจะเป็นสื่อกลางให้

ปล.รุ่นที่จะอบรมเดือนนี้ 24-25 ปิดรับแล้วครับ คงต้องรอรุ่นต่อไป

ติดตามรายละเอียด ข่าวสาร ได้ที่นี่ครับ
http://www.galantvr4club.com/smfboard/index.php?topic=2745.0

โหเฮีย ขอไปด้วยคนนึง คร้าบบบบบบบบบบบบบ

ไม่มี  เน อาชีพ ครับ มีแต่ เน ไม่มีหัวใจครับ...อิอิ.......เน..เครื่องจักร...

วันที่ 24 ตอนเย็น โทรหาผมครับอ๊อด
25 เช้า ..... ไปด้วยกัน

++ รถยนต์เป็นวิทยาศาสตร์ ไม่ได้แรงด้วยพลังแห่งเวทย์มนต์ ++ http://www.facebook.com/handyman.aoud

รับซื้อรถมือสอง , รับจำนำรถ ,รับปรึกษาปัญหาของรถยนต์ ฟรี
Rong Fuel-Up

« ตอบ #26 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2008 15:32:55 »

เอาแบบมีพริตตี้ เป็น เน ได้ป่าวอ่ะ

ไม่ได้ ว่ะ  เด๋ว เม-เรีย รู้   โดน พริตตี้ เนี่ย ต้อง ไว้ ตาม สถานที่ว่า ทั่นผู้จัดการฯ
...nui@110...
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #27 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2008 16:32:29 »

มาแอบดูอ่ะ...   แอบดู
kwanchai2008
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: 07 พฤษภาคม 2008 16:44:06 »

มา แอบดูเหมือนกัน
...nui@110...
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #29 เมื่อ: 11 พฤษภาคม 2008 12:50:45 »

up หน่อยคับ... น่าสนจัยอยู่   เต้น
bay_light

« ตอบ #30 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2008 21:49:50 »

น่าสนใจมากครับ อยากให้มีจริงๆ ร่วมกับคลับอื่นๆด้วยก็น่าจะดี
NoO_BenZ TZ#40..

ถึงกรูเป็น"เด็ก"ก้อไม่เกี่ยวกับ "มรึง"

« ตอบ #31 เมื่อ: 12 พฤษภาคม 2008 22:48:55 »

อินเลิฟ

" We r TZ "

บ้านหลังนี้..มีมากกว่า.."ความอบอุ่น"
nokinter4
AE Racing Club Staff

Go for win !!!!

« ตอบ #32 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2008 00:06:58 »

จัดนะจัดได้คับผม
ผมเคยเสนอจัดไปแล้ว แต่สมาชิกแหล่ะคับ กำหนดราคา ไว้ว่าสักที่บาทคับ
แรลลี่ มันจัดได้หลายราคาคับ ปัจจัยอยุ่ที่เงินสมาชิกนะคับ

Kritsadathitiset
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

AMT

« ตอบ #33 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2008 11:48:44 »

จัดนะจัดได้คับผม
ผมเคยเสนอจัดไปแล้ว แต่สมาชิกแหล่ะคับ กำหนดราคา ไว้ว่าสักที่บาทคับ
แรลลี่ มันจัดได้หลายราคาคับ ปัจจัยอยุ่ที่เงินสมาชิกนะคับ
ที่ประชุมว่าไง ลองเอามาให้สมาชิกโหวตก็น่าจะดีนะครับ  คำนับ
blue knight
มือใหม่หัดขับ
*

วันเวลาคือเครื่องพิสูจน์ ดีเลวอยู่ที่การกระทำ

« ตอบ #34 เมื่อ: 13 พฤษภาคม 2008 17:53:28 »

น่าสนุกดีนะ .....โหวดเพิ่มอีกคนครับ

หากดูแลตัวเองได้...ก็สามารถดูแลคนอื่นได้เช่นกัน
หน้า:  «  1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์