AE. Racing Club
07 ตุลาคม 2024 18:16:43 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พอดีจะติดตั้ง LPGที่GAS MANIA  (อ่าน 4248 ครั้ง)
gerd
มือใหม่หัดขับ
*

« เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2008 12:56:26 »

รบกวนปรึกษาเพื่อนๆครับ พอดีจะติดตั้ง LPGที่GAS MANIAเพราะใกล้บ้านดี  ลิงจั๊กๆ
แต่ไม่รู้การติดตั้งและบริการหลังการขายที่ร้านนี้OKไหมครับ จะได้ตัดสินใจไปติดซะที ยกธงขาวน้ำมันแพงหลายๆ
ขอบคุณเพื่อนๆล่วงหน้าครับ คำนับ
JawZ
นักแข่งมือสมัครเล่น

จ๋อครับ ^_^

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #1 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2008 12:59:42 »

http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=20116.0

ความเห็นจากผู้ที่ไปติดตั้งร้านนี้ครับ  สุดยอด

ของทุกอย่างในญีปุ่น เราขนมาให้ท่านได้
gerd
*

« ตอบ #2 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2008 13:10:09 »

มั่นใจแล้ว ขอบคุณครับ  ตรบมือ 
AT35 TZ#054
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

หล่อว่ะ................

« ตอบ #3 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2008 19:58:31 »

ผมติดเสร็จวันนี้ครับ พี่เอ๋สุดยอดครับ

ฺBlackLotus
*

« ตอบ #4 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2008 20:22:37 »

กำลังดูอยู่เหมือนกันครับ .. ระหว่าง Gas-Mania กับ Power Gas Plus (อยู่ไม่ไกลกันเท่าไหร่)

เป็นระบบหัวฉีด Schneider ทั้งคู่ครับ

ดู feedback จากในเนต และไปดูสถานที่จริงของทั้งคู่แล้ว ..

Gas-Mania ต้องจองคิวค่อนข้างนานครับ .. ถ้าไม่รีบผมว่า work มากๆ

Power Gas Plus ดูจากบอร์ดต่างๆ เสียงตอบรับก็ค่อนข้างดีครับ .. จองคิวได้เร็วกว่า

เลยกำลังชั่งใจอยู่อะครับ  เวียนหัว  เวียนหัว  เวียนหัว
(ใจนึงก็อยากติดเร็วๆจะได้ประหยัดเร็วๆ อีกใจก็อยากได้ร้านที่มีชื่อเสียงมานาน)  ถอนหายใจ

Ton ae101 racing
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #5 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2008 20:58:48 »

อ้างถึง
กำลังดูอยู่เหมือนกันครับ .. ระหว่าง Gas-Mania กับ Power Gas Plus (อยู่ไม่ไกลกันเท่าไหร่)

เป็นระบบหัวฉีด Schneider ทั้งคู่ครับ

ดู feedback จากในเนต และไปดูสถานที่จริงของทั้งคู่แล้ว ..

Gas-Mania ต้องจองคิวค่อนข้างนานครับ .. ถ้าไม่รีบผมว่า work มากๆ

Power Gas Plus ดูจากบอร์ดต่างๆ เสียงตอบรับก็ค่อนข้างดีครับ .. จองคิวได้เร็วกว่า

เลยกำลังชั่งใจอยู่อะครับ  เวียนหัว  เวียนหัว  เวียนหัว
(ใจนึงก็อยากติดเร็วๆจะได้ประหยัดเร็วๆ อีกใจก็อยากได้ร้านที่มีชื่อเสียงมานาน)

เท่าที่รู้มา  power gas รับรถอย่างเดียวครับ แต่ทำไม่ทันอะครับ  แล้ว power gas พี่เอ๋ เคยดูแลมาก่อนนะ ครับ แต่ตอนนี้พี่เอ๋ไปเปิดใหม่เป็นชื่อ Gas mania อะครับ ที่สำคัญนะครับ ผมว่าดูเรื่อง หลังการติดตั้งจะดีกว่าครับ 
ฺBlackLotus
*

« ตอบ #6 เมื่อ: 27 พฤษภาคม 2008 22:08:37 »

อ้างถึง

(ใจนึงก็อยากติดเร็วๆจะได้ประหยัดเร็วๆ อีกใจก็อยากได้ร้านที่มีชื่อเสียงมานาน)

เท่าที่รู้มา  power gas รับรถอย่างเดียวครับ แต่ทำไม่ทันอะครับ  แล้ว power gas พี่เอ๋ เคยดูแลมาก่อนนะ ครับ แต่ตอนนี้พี่เอ๋ไปเปิดใหม่เป็นชื่อ Gas mania อะครับ ที่สำคัญนะครับ ผมว่าดูเรื่อง หลังการติดตั้งจะดีกว่าครับ 

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ ^____^
>> OaTzy << SZ#013

[SZ#013]

« ตอบ #7 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2008 07:13:47 »

เพิ่งเอา APV ไปติดมาเป็นคันที่ 2 แล้วคับ ที่ GAS-MANIA Grin Grin Grin

อนาคตก็จะมี Sunny Neo กับ AE 110 อีก 2 คัน อิอิอิ  สุดยอด

อุบัติเหตุไม่ใช่เวรกรรม . . . . แต่เป็นการกระทำของเทอร์โบ !!!  อ้อน  อ้อน
Orpheus
*

« ตอบ #8 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2008 08:26:48 »

ร้านนี้อยู่ไกลบ้านผมมาก ถอนหายใจ แต่ก็มีนัดติดวันที่ 31 นี้  ฮิฮิ

ถึงจะไกลบ้านแต่เราก็ไม่ท้อถอย เพราะเติมน้ำมันไป 1000 ขับได้ สามวันกว่าๆก็หมด เวียนหัว
AT35 TZ#054

« ตอบ #9 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2008 12:19:19 »

ไปเลยครับ

>> OaTzy << SZ#013

[SZ#013]

« ตอบ #10 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2008 12:22:11 »

ไปเลยครับ

เหมือนเห็นรถพี่เมื่อวันจันทร์นะ พอดีไปเอา APV ที่อู่เค้าบอกว่าเสร็จวันอังคารใช่ป่าวว Grin Grin (คันเดียวกันรึป่าวน๊าา Grin คุ้น ๆ)

อุบัติเหตุไม่ใช่เวรกรรม . . . . แต่เป็นการกระทำของเทอร์โบ !!!  อ้อน  อ้อน
AT35 TZ#054

« ตอบ #11 เมื่อ: 28 พฤษภาคม 2008 13:00:31 »

ใช่แล้วครับเนียนครับ ได้รถเมื่อวานนี้ครับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์