AE. Racing Club
17 กันยายน 2024 03:11:43 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 2 [3] 4 5 ... 7  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อพี่อุ้มหมีมาเยือนโซนธนบุรึ...  (อ่าน 29295 ครั้ง)
tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2008 08:55:35 »

อย่างอนนะครับคุณอุ้มหมี.....น้าเต๋าขอ ปิ๊ง..ปิ๊ง..ปิ๊ง..       ไม่เปนราย...อุ้มหมีไม่โกรธแย้วก๊า... ..(ขิลจางเยย).

......เป็นตุเป็นตะเลยตรู.......

พี่เบอร์เเฟนพี่อ่ะพี่เต๋า 089-121-8575 ผมโทรไปบอกเเล้วนะว่าพี่หลีสาวๆ(รึป่าว) ยังไงพี่ก็ไปเคลียร์กับเเฟนพี่เองเเล้วกันนะ พี่หนูอ่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มิถุนายน 2008 08:57:44 โดย ~ตู่เเน็ต_AE100~ » บันทึกการเข้า
aummy ae110
AE Racing Club Staff
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

= ขาว ไม่สวย หมวย ซ่าส์ =

« ตอบ #41 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2008 09:01:18 »

อู๊ยยย กล้าวางระเบิดคนอื่นเค้านะน้อง ... ทีวันนั้นลับหลังน้องแน็ตละขอเบอร์ชั้นยิกเลย ... ไม่เชื่อถามเจ้าเบนซ์สิ  !!!!! 

ฮ่าๆ ... งานเข้าบ้านใครก็เคลียร์กันเอาเองละกันนะ ... เหอๆๆ เหอๆๆ

วท 1
ตะลอนทัวร์007
นักแข่งมือสมัครเล่น

เกาลัดแมนFX ไม่เกรียน..

« ตอบ #42 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2008 09:12:07 »

อย่างอนนะครับคุณอุ้มหมี.....น้าเต๋าขอ ปิ๊ง..ปิ๊ง..ปิ๊ง..       ไม่เปนราย...อุ้มหมีไม่โกรธแย้วก๊า... ..(ขิลจางเยย).

......เป็นตุเป็นตะเลยตรู.......

พี่เบอร์เเฟนพี่อ่ะพี่เต๋า 089-121-8575 ผมโทรไปบอกเเล้วนะว่าพี่หลีสาวๆ(รึป่าว) ยังไงพี่ก็ไปเคลียร์กับเเฟนพี่เองเเล้วกันนะ พี่หนูอ่ะ
เสร็จแน่น้าเต๋า หุหุ  สบาย สบาย สบาย สบาย ว่าแต่ว่า พี่อุ้มหมีโหดจังเลย

เกาลัดแมน คงเหลือแต่ชื่อแล้วสินะ เอ็กซ์@ตะลอนทัวร์:x@talontour No.007
รับจัดทัวร์ทั้งในและต่างประเทศ ติดต่อ www.fwt2003.com
TAOTAO-TZ#056-
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

ไอ๊หย่ะ

« ตอบ #43 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2008 09:20:51 »

อ่านแล้วฮาแต่เช้า อารมณ์ดีแล้ววันนี้  ฮากลิ้ง

โห่...น้องๆ อารมณ์ดี
แต่พี่...
ไปหล่ะก๊าป...

ตู่...นะ...ตู่....

ย่องเบา....นินจา..ผลุบ..โผล่KENG SERVICE & MODIFY อู่เล็กๆเด็กๆทำถิ่นพระประแดง-คู่สร้าง แว๊นนนน KYB SR 3,999 บาท http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=144724.msg3137300#msg3137300
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #44 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2008 09:58:13 »

อ่านแล้วฮาแต่เช้า อารมณ์ดีแล้ววันนี้  ฮากลิ้ง

โห่...น้องๆ อารมณ์ดี
แต่พี่...
ไปหล่ะก๊าป...

ตู่...นะ...ตู่....

โชคดีค้าบ   ทักทาย เฮ้ยไม่ใช่  แหะ.. แหะ.. กลับมาก่อนนน จารีบไปไหนนน อิอิ มาให้ฮาต่อก่อนนะค้าบ เหอๆๆ
ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง
tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #45 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2008 10:51:05 »

อู๊ยยย กล้าวางระเบิดคนอื่นเค้านะน้อง ... ทีวันนั้นลับหลังน้องแน็ตละขอเบอร์ชั้นยิกเลย ... ไม่เชื่อถามเจ้าเบนซ์สิ  !!!!! 

ฮ่าๆ ... งานเข้าบ้านใครก็เคลียร์กันเอาเองละกันนะ ... เหอๆๆ เหอๆๆ

นั่นๆๆๆ เเล้วๆๆๆ เเต่ไม่เป็นไรหลอก เเน็ตไม่ว่า เพราะ ผมไม่ได้ขอเบอร์ผู้หญิงธรรมดา ผมขอเบอร์นางฟ้า...

เเต่ยังไงพี่จะวางระเบิดบ้านไหนก็ได้นะพี่ เเต่อย่าให้ระเบิด ระเบิดเป็นหลุม กลัวๆ กลัวว่า จะตกหลุม
(ท่านที่มาต่อกระทู้ผม ต้องถามต่อนะ ตกหลุมอ่ะไรอ่ะตู่  ซุบซิบ อิอิอิ)

TAOTAO-TZ#056-

ไอ๊หย่ะ

« ตอบ #46 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2008 11:04:51 »

นั่นๆๆๆ เเล้วๆๆๆ เเต่ไม่เป็นไรหลอก เเน็ตไม่ว่า เพราะ ผมไม่ได้ขอเบอร์ผู้หญิงธรรมดา ผมขอเบอร์นางฟ้า...

เเต่ยังไงพี่จะวางระเบิดบ้านไหนก็ได้นะพี่ เเต่อย่าให้ระเบิด ระเบิดเป็นหลุม กลัวๆ กลัวว่า จะตกหลุม
(ท่านที่มาต่อกระทู้ผม ต้องถามต่อนะ ตกหลุมอ่ะไรอ่ะตู่  ซุบซิบ อิอิอิ)

ตกหลุม... เลิฟ... น้อง กรุ๊งกริ๊ง... .
(เบื่ออ๊ะยาง...ตั้ม... จะได้เลิก.... พี่ เบื่อแระ ไม่ ล้อแระ เรื่องน้องสาวคนนี้เนี่ย)

ย่องเบา....นินจา..ผลุบ..โผล่KENG SERVICE & MODIFY อู่เล็กๆเด็กๆทำถิ่นพระประแดง-คู่สร้าง แว๊นนนน KYB SR 3,999 บาท http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=144724.msg3137300#msg3137300
Tae !!
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

อดีต.....

« ตอบ #47 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2008 12:00:10 »

ทำไมต้องแลบลิ้น กะ ชู 2 นิ้วด้วย ทุกรูปเยย
พี่ไม่มาดูทั้งอัลบัมมันอะ มีแต่ท่านี้ เปลี่ยนแค่ background แต่หน้ามันเหมือนนนนนเดิมทุกรูป !!!!!  ถ่ายรูป

อันนี้เป็นด้วยอย่างแรงคัฟพี่...ที่ไหนมีกล้อง ที่นั่นมีเบนซ์!!!!!!!!!!! และต้องเป็นท่านี้   ถอนหายใจ

แต่ก็ว่าเค้าไม่ได้นะ เพราะเค้าสวยยยยยยย   สวยยยยยยยยยที่สุดดดดดด    น่ารักมากกกกกกกกกกกก ไม่เคยเจอใครแบบนี้เลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย.......................
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 06 มิถุนายน 2008 12:02:34 โดย Tae !! » บันทึกการเข้า
NoO_BenZ TZ#40..

ถึงกรูเป็น"เด็ก"ก้อไม่เกี่ยวกับ "มรึง"

« ตอบ #48 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2008 22:24:03 »

ทำไมต้องแลบลิ้น กะ ชู 2 นิ้วด้วย ทุกรูปเยย
พี่ไม่มาดูทั้งอัลบัมมันอะ มีแต่ท่านี้ เปลี่ยนแค่ background แต่หน้ามันเหมือนนนนนเดิมทุกรูป !!!!!  ถ่ายรูป

อันนี้เป็นด้วยอย่างแรงคัฟพี่...ที่ไหนมีกล้อง ที่นั่นมีเบนซ์!!!!!!!!!!! และต้องเป็นท่านี้   ถอนหายใจ

แต่ก็ว่าเค้าไม่ได้นะ เพราะเค้าสวยยยยยยย   สวยยยยยยยยยที่สุดดดดดด    น่ารักมากกกกกกกกกกกก ไม่เคยเจอใครแบบนี้เลยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย.......................

ง่า... แบบว่า

ก้อท่าประจำตัวนู๋เบนซ์งัย....มะดีหรอ  คริ  คริ... อิอิ อิอิ

ก้อแค่ชอบถ่ายรูปแต่มะด้ายบ้ากล้องเลยนะ.. เอ๋อ เอ๋อ

ความสุขเล็กๆน้อยๆของนู๋เบนซ์ที่ทำหั้ยโลกนี้เป็นสีชมพู.. ถูกใจ.. ใช่เลย.. ถูกใจ.. ใช่เลย..

" We r TZ "

บ้านหลังนี้..มีมากกว่า.."ความอบอุ่น"
NoO_BenZ TZ#40..

ถึงกรูเป็น"เด็ก"ก้อไม่เกี่ยวกับ "มรึง"

« ตอบ #49 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2008 22:31:48 »

น่ารักกันทั้งคู่เลยเนอะ!

มั่ยเข้าโซนเลยนะเรา...

" We r TZ "

บ้านหลังนี้..มีมากกว่า.."ความอบอุ่น"
Oo_PonGZa~TZ#004_oO

~พันสาม-แก็สมิก~

« ตอบ #50 เมื่อ: 06 มิถุนายน 2008 23:21:45 »

ช่างภาพคนข้างบนรายงานตัวครับ ...

อ้อน

ถึงมาน้อย ... แต่ก็ 100%
carboxy.CZ

CZ No.#30

« ตอบ #51 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2008 01:13:20 »

แอบดู แอบดู แอบดู
m101

ขอโทษนะลูกรัก ขอบคุณที่ปกป้องกันนะ

« ตอบ #52 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2008 01:37:20 »

ดีนะผมไม่เคยไปแซวอะไรพี่สาวสองคนนี้

ผมเป็นเด็กดี ยังไงยังงั้นเลยนะคับพี่สาว....
 แหะ.. แหะ.. แหะ.. แหะ.. แหะ.. แหะ..

TZ#020
OSK 121
รถบ้าน นอนอู่ยาวววว...
aummy ae110

= ขาว ไม่สวย หมวย ซ่าส์ =

« ตอบ #53 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2008 08:18:42 »

จ้า ... เด็กดี น่ารัก น่าเบิ๊ดกะโหลกเป็นเท่ซู๊ดดดดด  ตรบมือ

วท 1
DARKSTAR

« ตอบ #54 เมื่อ: 07 มิถุนายน 2008 08:45:21 »

ดีนะผมไม่เคยไปแซวอะไรพี่สาวสองคนนี้

ผมเป็นเด็กดี ยังไงยังงั้นเลยนะคับพี่สาว....
 แหะ.. แหะ.. แหะ.. แหะ.. แหะ.. แหะ..

นี่ขนาดไม่แซวนะ ยังโดนซะขนาดนั้น แล้วถ้าแซวไปล่ะ...ไม่อยากคิด ไม่ไหวแล้ว...

Oke...Pat TZ#042
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

---รอไปทะเลๆๆๆ---

« ตอบ #55 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2008 00:36:25 »

แอบปลื้มคับ.......
m101

ขอโทษนะลูกรัก ขอบคุณที่ปกป้องกันนะ

« ตอบ #56 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2008 02:03:14 »

นี่ขนาดไม่แซวนะ ยังโดนซะขนาดนั้น แล้วถ้าแซวไปล่ะ...ไม่อยากคิด ไม่ไหวแล้ว...

พี่อุ๋มเค้าก็ไม่มีอะไรมากนะพี่ ผมก็โดนแค่ตบ เตะ เหลือยังไม่ได้ต่อย แค่นั้นเอง ยกธงขาว ยกธงขาว ยกธงขาว
ปล.พี่ม่อน หลังจากกรวดลมไปเป็นไงบ้าง คิกคิก ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง ฮากลิ้ง

TZ#020
OSK 121
jojobar

เที่ยว ไหม ค่ะ....

« ตอบ #57 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2008 16:27:58 »

แบบว่า แบบว่า บาย

อย่าเอาหัวใจเรา ไปผูกไว้ที่ตีนใคร เวลาเขาเดินจากไป มันจะได้ไม่เจ็บ
nuvo3816
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #58 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2008 23:00:59 »

ซูม ซูม เหวอ เกา.. ชู 2 นิ้ว ตลอด จริงๆ !

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 08 มิถุนายน 2008 23:24:09 โดย DraftsMAN » บันทึกการเข้า
m101

« ตอบ #59 เมื่อ: 08 มิถุนายน 2008 23:40:49 »

พี่เบนซ์โดนนนน...

TZ#020
OSK 121
หน้า:  «  1 2 [3] 4 5 ... 7  »    ขึ้นบน
  พิมพ์