AE. Racing Club
29 กันยายน 2024 21:25:30 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัย + งง + ...  (อ่าน 2875 ครั้ง)
Far_3S_GTE
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

FORGE inside

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« เมื่อ: 24 มิถุนายน 2008 18:20:51 »

ถามสั้นๆอ่ะนะ

ว่ามั๊ย ว่าเดี๋ยวนี้กระทู้แปลกๆนี่เยอะเนอะ

ตั้งคำถามแปลกๆ อ่านดูแล้วรู้สึก .........

อ่อ อีกอย่าง มีพยามขุดกระทู้เก่าๆขึ้นมาเพียบเลยด้วย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24 มิถุนายน 2008 18:45:52 โดย Far_3S_GTE » บันทึกการเข้า

nokinter4
AE Racing Club Staff
มือเก่าหัดแข่ง

Go for win !!!!

« ตอบ #1 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2008 18:53:59 »

ด้วยเป็นหน้าที่ผู้ดูแลบอรด์ ผมขออนุญาติ ลบไปแล้วคับ
อีกอย่าง มันของปีที่แล้วด้วยคับ ไม่เกี่ยวกัน
ใครขุดมาผมก็ลบคับ พื้นที่เวป จะได้เยอะ

[[Badd]]
Web Administrator

トヨタ カローラ 1.6 GTi

« ตอบ #2 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2008 20:18:49 »

อย่าไปคิดมากครับ คนใหม่ ๆ มากันเยอะ คนเก่า ๆ ก็กลับมากันเยอะ

มองคนละมุมครับ

มาใหม่เค้าก็ไปอ่านกระทู้เก่าๆ ก่อนมันก็เป็นเรื่องดี ไม่งั้นก็จะมีเป็นพวกไม่ยอมศึกษา

ตั้งแต่คำถามเดิม ๆ

หรือไม่ก็ไม่รู้ว่าการโพสแล้วมันจะเด้งมาอยู่หน้าแรก

มองหลายๆ มุมนะน้องฟาร์นะ

ไอ้มุมที่น้องฟาร์คิดมันก็อาจจะเป็นได้ แต่คิดไปรกสมอง

เอาเวลาไปทำอย่างอื่นดีกว่า

คนมาเยอะ ถึงจะเป็นคนเก่าชื่อใหม่มันก็ช่วยให้อันดับเวปเราขยับไปเรื่อยๆ แหละ ดีซะอีก

"ขำขำคลับ"
Lee Racing 086-063-7714
จะจบไหม
http://www.facebook.com/aeracingclub
nuvo3816
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2008 20:20:53 »

ด้วยเป็นหน้าที่ผู้ดูแลบอรด์ ผมขออนุญาติ ลบไปแล้วคับ
อีกอย่าง มันของปีที่แล้วด้วยคับ ไม่เกี่ยวกัน
ใครขุดมาผมก็ลบคับ พื้นที่เวป จะได้เยอะ

สุดยอด
Pencom.CZ 49
AE Racing Club Staff

นู๋คุณ รักในหลวง

« ตอบ #4 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2008 20:45:01 »

อืม ว่างั้นแหละ  ตาปริบๆ

** 35ํ vol. **
** 4ทุ่มท่าพระ **
>> OaTzy << SZ#013

[SZ#013]

« ตอบ #5 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2008 20:48:13 »

แล้วถ้า หมาหลังอาน ไปผสมกับ พุดเดิ้ล ออกมาจะเป็นไงอ้ะเจ๊ เอิ้ก ๆ ๆ ๆ ๆ คงจะออกมาแปลกพิลึก คิก ๆ ๆ ๆ

มาช่วยถามแปลก ๆ Grin Grin Grin Grin

อุบัติเหตุไม่ใช่เวรกรรม . . . . แต่เป็นการกระทำของเทอร์โบ !!!  อ้อน  อ้อน
New.

Love me, love my AE

« ตอบ #6 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2008 21:02:10 »

ช่วงนี้ขุดกันกระจาย  ไม่รู้ไม่ชี้

AE92 เดิมๆ เครื่องก็ไม่แรง เชิญแซงได้เลย...
oougy
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

« ตอบ #7 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2008 21:39:14 »

สงสัยน้องใหม่เข้ามา เลยดูกระทู้เก่าๆ  ไม่รู้ไม่ชี้
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2008 21:53:56 »

ฮากลิ้ง
cliff
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2008 22:27:52 »

เหอๆ
Takumi.
นักแข่งมือสมัครเล่น

รถเราแรง....เลยปล่อยเค้าแซงไปก่อน

« ตอบ #10 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2008 22:33:48 »

อยากให้พวกรุ่นพี่เก่าๆ  มีมุมมองที่กว้างออกไปครับ   เพราะยุกนี้อะไรก็เกิดขึ้นได้ เราต้องยอมรับในสิ่งใหม่ๆ  อย่าไปเครียดกับมัน
เราเอาเวลามาเล่นเน็ตเพื่อหาสิ่งใหม่ๆที่เราไม่เคยพบไม่เคยเห็นมันก็จะเป็นประโยชน์กับตัวเรามากขึ้น   ผมในฐานะมือใหม่  เข้ามาเล่นก็
เพราะอยากหาประสบการณ์และความคิดเห็นของคนส่วนมาก  เป็นการเปิดโลกทรรศน์ใหม่ๆ    ขอขอบคุณมากที่มี AE Racing Club แห่งนี้
เกิดขึ้นมาทำให้พวกเราได้มีที่ยึดเหนี่ยว  สนุก  กับการใช้รถที่เรารัก   ขอขอบคุณทุกๆคนครับ

สามห่วงนี่แหละ  ทนที่สุด
norma_niggy

« ตอบ #11 เมื่อ: 24 มิถุนายน 2008 22:39:40 »

ถอนหายใจ ถอนหายใจ ถอนหายใจ ถอนหายใจ

มีแค่เนี๊ย
Haltech E6X
MSD DIS4 PLUS
Win racing shop.CBZ

081-8639911 wit

« ตอบ #12 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2008 00:49:26 »

อยากให้พวกรุ่นพี่เก่าๆ  มีมุมมองที่กว้างออกไปครับ   เพราะยุกนี้อะไรก็เกิดขึ้นได้ เราต้องยอมรับในสิ่งใหม่ๆ  อย่าไปเครียดกับมัน
เราเอาเวลามาเล่นเน็ตเพื่อหาสิ่งใหม่ๆที่เราไม่เคยพบไม่เคยเห็นมันก็จะเป็นประโยชน์กับตัวเรามากขึ้น   ผมในฐานะมือใหม่  เข้ามาเล่นก็
เพราะอยากหาประสบการณ์และความคิดเห็นของคนส่วนมาก  เป็นการเปิดโลกทรรศน์ใหม่ๆ    ขอขอบคุณมากที่มี AE Racing Club แห่งนี้
เกิดขึ้นมาทำให้พวกเราได้มีที่ยึดเหนี่ยว  สนุก  กับการใช้รถที่เรารัก   ขอขอบคุณทุกๆคนครับ
ผมก็มือใหม่เหมือนกันคับ ในฐานะของมือใหม่คนหนึ่งผมว่า เวลาเราเข้าไปในทีใหม่ๆเราก็อยากได้รับการต้อนรับจากคนเก่า

ผมก็เหมือนคนอื่นๆคับเราเข้ามาเป็นสมาชิกใหม่ก็อยากมีส่วนร่วมในกิจกรรมต่างๆบ้าง เราอยากแสดงความคิดเห็นในกระทู้ต่างๆ

เราอยากพูดคุยกับคนเก่าๆ ด้วยความนับถือ ผมก็อยากถามความคิดเห็นของคนเก่าๆบ้าง เวลาผมแสดงความคิดเห็นไปบ้างครั้ง

มันเหมือนไม่มีใครเห็นใครสนใจนะคับ อันนี้ความรู้สึกส่วนตัวคับผมอาจจะเป็นสมาชิกใหม่ในคลับแต่ผมก็ใช้ AE มา 5 ปีแล้วและ

ก็ไม่คิดจะขายมันด้วย ผมว่าคนที่เข้ามาในนี้ก็รัก AE เหมือนกันทุกคนยังไงผมว่าคนเก่าๆน่าจะให้คำชี้แนะการใช้บอร์ดร่วมกันแบบ

มีประโยชน์ดีกว่าจะมารำคาญคนรัก AE เหมือนกันนะคับ ( ขอโทษนะคับที่บ่นมากไป  คำนับ คำนับ)

[IMG]http://i306.photobucket.com/albums/nn243/wit-cub/21042011405.jpg[IMG]
[[Badd]]

トヨタ カローラ 1.6 GTi

« ตอบ #13 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2008 01:37:55 »

อยากให้พวกรุ่นพี่เก่าๆ  มีมุมมองที่กว้างออกไปครับ   เพราะยุกนี้อะไรก็เกิดขึ้นได้ เราต้องยอมรับในสิ่งใหม่ๆ  อย่าไปเครียดกับมัน
เราเอาเวลามาเล่นเน็ตเพื่อหาสิ่งใหม่ๆที่เราไม่เคยพบไม่เคยเห็นมันก็จะเป็นประโยชน์กับตัวเรามากขึ้น   ผมในฐานะมือใหม่  เข้ามาเล่นก็
เกิดขึ้นมาทำให้พวกเราได้มีที่ยึดเหนี่ยว  สนุก  กับการใช้รถที่เรารัก   ขอขอบคุณทุกๆคนครับ
ผมก็มือใหม่เหมือนกันคับ ในฐานะของมือใหม่คนหนึ่งผมว่า เวลาเราเข้าไปในทีใหม่ๆเราก็อยากได้รับการต้อนรับจากคนเก่า

ผมก็เหมือนคนอื่นๆคับเราเข้ามาเป็นสมาชิกใหม่ก็อยากมีส่วนร่วมในกิจกรรมต่างๆบ้าง เราอยากแสดงความคิดเห็นในกระทู้ต่างๆ

เราอยากพูดคุยกับคนเก่าๆ ด้วยความนับถือ ผมก็อยากถามความคิดเห็นของคนเก่าๆบ้าง เวลาผมแสดงความคิดเห็นไปบ้างครั้ง

มันเหมือนไม่มีใครเห็นใครสนใจนะคับ อันนี้ความรู้สึกส่วนตัวคับผมอาจจะเป็นสมาชิกใหม่ในคลับแต่ผมก็ใช้ AE มา 5 ปีแล้วและ

ก็ไม่คิดจะขายมันด้วย ผมว่าคนที่เข้ามาในนี้ก็รัก AE เหมือนกันทุกคนยังไงผมว่าคนเก่าๆน่าจะให้คำชี้แนะการใช้บอร์ดร่วมกันแบบ

มีประโยชน์ดีกว่าจะมารำคาญคนรัก AE เหมือนกันนะคับ ( ขอโทษนะคับที่บ่นมากไป  คำนับ คำนับ)

อย่าไปเครียดครับ การใช้บอร์ดโดยรวมก็ขึ้นอยู่กับแต่ละคนครับ ความเหมาะสมเป็นหลัก

ไม่มีกติกาหรอกครับ ว่าห้ามไปขุดกระทู้ เพียงแต่บางกระทู้เป็นอดีตที่ไม่น่าจดจำ หากมีใครไปขุดมันขึ้นมา

ผู้ดูแลก็จะลบทิ้ง แต่ถ้าไม่มีใครไปยุ่งกะมัน อยากจะอ่านเท่าไหร่ก็อ่านครับ อ่านแล้วเก็บไว้ที่เดิม

ซึ่งก็เข้าใจนะครับว่าบางคนอาจจะไม่รู้เรื่องราวที่ผ่าน อ่านแล้วก็ให้เป็นความทรงจำไปครับ

บังเอิญเสียเหลือเกินที่กระทู้เก่าๆ ที่เราเก็บไว้ดูมันถูกหยิบขึ้นมาประจานตัวมันเองอีกครั้ง  แถมหลายกระทู้ด้วย

เพื่อไม่ให้มันมีคำถามที่ต้องตอบในหน้าบอร์ดนี้อีก

ผู้ดูแลก็ลบมันออกเสียเท่านั้น

ส่วนสมาชิกใหม่ ๆ ผู้นิยมปั่นดาว(ไม่รู้เอาไปทำไม) ผมก็ขอแนะนำให้ไปปั่นในบอร์ดขาย

เพื่อให้สินค้าของเพื่อน ๆ วิ่งวนไปมาจะดีกว่า ดาวของท่านจะขึ้น สีที่ชื่อของท่านจะเปลี่ยนตามจำนวนที่โพส

หากต้องการขุดกระทู้เก่า ๆ ในบอร์ดฟรีกรุณาเลือกกระทู้ที่เป็นข้อสงสัยทางเทคนิคจะดีกว่าครับ

อ่อที่นี่ต้อนรับทุกคนที่รักที่นี่ครับ ที่นี่มีกฎกติกาเล็ก ๆ น้อย ๆ ที่เมื่อท่านอยู่ไปท่านก็จะรับรู้ไปเอง

ครั้นจะให้คนเก่า ๆ มาต้อนรับกันตลอดบางทีอาจจะเป็นเรื่องยากซักนิด

แต่เพื่อน ๆ ทุกคนก็ยินดีต้อนรับครับ

อีกนิดนึงครับ ประโยคข้อความในนี้บางทีมันเหมือนรำคาญ แต่แท้จริงเราก็คงรำคาญเพียงคนบางคนที่ขยันป่วนเท่านั้นครับ

ขอให้สนุกกับการใช้บอร์ดแห่งนี้ในการหาเพื่อน และ หาความรู้ ครับและแน่นอนครับผมรัก AE ของผมและรัก AE Racing Club

AE Racing Club ยินดีต้อนรับ

"ขำขำคลับ"
Lee Racing 086-063-7714
จะจบไหม
http://www.facebook.com/aeracingclub
ZANEAR_NA101
นักแข่งมือสมัครเล่น

" ~จี้มาเดี๋ยวจัดให้~ "

« ตอบ #14 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2008 01:40:35 »

ย่องเบา
 แอบดู

"มันเป็นทีโชคชะตา"
   "หรือเพราะเวรกำของเรา"
      "ที่ทำให้ชีวิตเราเป็นแบบนี้"
PANDA RACING
Moderator

« ตอบ #15 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2008 03:48:35 »

ผมรักสนุก แต่ไม่ผูกพันธ์ครับ ร้องเพลง

บรรทุกไม่เกิน 18 ปี รับเฉพาะคนรู้ใจ
Ratchayotin Football Club
www.rfc.in.th
rfcthailand.hi5.com
M31 Body and Spa Sukhumvit 31
www.m31.in.th
ร้านแดง-ดำ สาขาวังหิน ก่อน TOP plaza lagoon นิดนึง
***DRAGON KA-RA-SU***
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #16 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2008 07:31:23 »

ไม่ต้องสงสัย หรือร้อนรนอะไรมากหรอก ทำตัวเองให้ดีก่อนก็พอ แคะเข้มูก
Jo_AE92
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #17 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2008 07:52:59 »

ไม่ต้องสงสัย หรือร้อนรนอะไรมากหรอก ทำตัวเองให้ดีก่อนก็พอ แคะเข้มูก
เห็นด้วยครับผม... สุดยอด

Far_3S_GTE

FORGE inside

« ตอบ #18 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2008 08:28:21 »

ก็แค่สงสัย แต่ไม่ร้อนรน

ทำตัวเองให้ดี     นี่ยังไง

TMN_Rescue_ry
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #19 เมื่อ: 25 มิถุนายน 2008 08:46:41 »

แอบดู กาดึ๊บ.. กาดึ๊บ..
หน้า: [1] 2  »    ขึ้นบน
  พิมพ์