AE. Racing Club
30 กันยายน 2024 18:28:27 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เป็นเรื่องแล้ว ทุกๆคนโปรดทราบ .... Dubaimlm......ทำเรื่องแน่ๆ  (อ่าน 2885 ครั้ง)
Jaoying
นักแข่งมือสมัครเล่น

5A-FE ? 1.5 L (1498 cc) I4 cylinder 16v DOHC 105 p

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2008 14:28:36 »

เป็นเรื่องแล้ว ทุกๆคนโปรดทราบ .... Dubaimlm......ทำเรื่องแน่ๆ

วันนี้เราล็อกอิน Internet banking ของเรา (หลังจากที่ได้สมัคร Dubaimlm เอาไว้)

ล็อกอินเราถูกล็อกเนื่องจากใส่ Password ผิด...(เราไม่ได้เข้าเลย....แล้วก็ไม่เคยใส่ พาสเวิดผิดด้วย)

มันคงไปจัดการสุ่มเข้าของเราดูแน่ๆ แต่เดชะบุญ เราไม่ได้ใช้ พาสเวิด ชุดเดียวกะที่สมัครมัน...ไม่งั้นมันคง ..หืมๆๆ เลวนัก หลอกลวง  ระวังตัวหน่อยนะเพื่อนๆ ถ้าจะสมัครอะไรก็...

----เจ้าหมาขาว---- 
    AE92 GTi
Sixth Generation

Let's SMILE ...... @^_^@
Handyman
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

You are alway all my mine

« ตอบ #1 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2008 14:32:50 »

ของถูก (เกินจริง ) ไม่เคยมีดี

ของฟรี (จริงๆ ) ไม่มีในโลก .....

อย่าคิดมากครับ คนตักบาตร ยังหวังได้บุญเลย

++ รถยนต์เป็นวิทยาศาสตร์ ไม่ได้แรงด้วยพลังแห่งเวทย์มนต์ ++ http://www.facebook.com/handyman.aoud

รับซื้อรถมือสอง , รับจำนำรถ ,รับปรึกษาปัญหาของรถยนต์ ฟรี
in@PZ
AE Racing Club Staff

« ตอบ #2 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2008 14:33:19 »

เวียนหัว เวียนหัว

ไรหรอ  ตาปริบๆ ตาปริบๆ

wasabi
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2008 14:36:51 »

หลังจากที่ผมหลงลองสมัครไปแล้ว  ตอนนี้ พาสเวิร์ด หลายๆ ตัว ที่ผมใช้ ประจำ ผม เปลี่ยนหมดเลย ครับ   กลัวเหมือนกันครับ

เพื่อนๆ ที่หลงสมัครตามผมไป ผมขออภัยนะครับ  ยังไง ก็ เซฟ ตัวเอง ด้วยนะครับ
Jaoying

5A-FE ? 1.5 L (1498 cc) I4 cylinder 16v DOHC 105 p

« ตอบ #4 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2008 14:39:44 »

หลังจากที่ผมหลงลองสมัครไปแล้ว  ตอนนี้ พาสเวิร์ด หลายๆ ตัว ที่ผมใช้ ประจำ ผม เปลี่ยนหมดเลย ครับ   กลัวเหมือนกันครับ

เพื่อนๆ ที่หลงสมัครตามผมไป ผมขออภัยนะครับ  ยังไง ก็ เซฟ ตัวเอง ด้วยนะครับ

ถ้าจะให้ดี อะไรที่สำคัญๆ อย่าใช้ พาสเวิดเดียวกันกะที่เราใช้สมัคร เวบเล่นๆ จะดีกว่า....

ไม่ได้ว่าอะไรใครนะคะ แค่มาแชร์ว่า กลโกง มันมีจิงๆ อยากให้ทุกๆคนระวังตัวไว้คะ..คนเดี๋ยวนี้ก็มีทั้งดีและร้าย...โลกช่างน่ากลัวเหลือเกิน...เห้อ

AE92 GTi

aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2008 14:59:13 »

รอดตัว ไม่ได้เล่น ..แหะๆ
aj dvd

« ตอบ #6 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2008 15:03:24 »

รอดตัวปาย พอดีรอเพื่อนๆเออีเป็นเหยื่อซะก่อน (ผมนิสัยดีไหม๊ครับ) เหอๆๆ
-- James _ Za --

ทำดีอยากหวังให้ใครเห็น แค่เรารู้ว่าทำดีก็พอ

« ตอบ #7 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2008 15:06:31 »

รอดตัวปาย พอดีรอเพื่อนๆเออีเป็นเหยื่อซะก่อน (ผมนิสัยดีไหม๊ครับ) เหอๆๆ

ดีมากเลยเพื่อน  แลบลิ้น

KENTENS@I <J>

>< " ชอบง่า

« ตอบ #8 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2008 15:08:45 »

แบบว่า อ้อน
Hunter_JIK.CZ48

3S-GE Doraemonster 9X

« ตอบ #9 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2008 15:12:15 »

มันคือเวปอะไรครับ ฉุน ฉุน ฉุน

Nohara Racing & Mozart
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

มิตรเเท้ "จุดซ่อนเร้น"

« ตอบ #10 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2008 15:26:51 »

ประกาศ ประกาศ ประกาศ ประกาศ ประกาศ ประกาศ

กลุ่มบางใหญ่   http://www.facebook.com/groups/aebangyai
4d56

บินไปด้วยกัน

« ตอบ #11 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2008 15:28:36 »

ผมเพิ่งดูหนังเรื่องuntraceable(โชว์ฆ่าถ่ายทอดสด)มันทำได้ถึงขนาดฆ่าคนเลยอ่ะคับ
น่ากลัวจริงๆโลกไซเบอร์

กำลังบ้าดีเซลโบควายคับ
4D56 รหัสเทพ
4M40 อิมก้ออิมเถอะ...ยาว
ไหนๆใครว่าดีเซลไม่แรง
ต้องลอง...ต้องลอง
Jaoying

« ตอบ #12 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2008 15:32:42 »

มันคือเวปอะไรครับ ฉุน ฉุน ฉุน

ประมาณ หลอกให้สมัครสมาชิกแล้วส่งต่อ จะได้ค่าตอบแทน แบบ MLM

แต่มันเอา ID & Password ของเราไปสุ่ม ในพวกกลุ่มการเงินว่าเราได้ใช้ E-Banking ด้วยตัวนี้หรือเปล่า

แบบว่า หลงกลมัน...0.O.. ไม่น่าเล้ย ระวังกันหน่อยนะคะ

AE92 GTi

Pencom.CZ 49

นู๋คุณ รักในหลวง

« ตอบ #13 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2008 15:48:45 »

รอด เพราะลืมสมัคร 55+

** 35ํ vol. **
** 4ทุ่มท่าพระ **
4d56

บินไปด้วยกัน

« ตอบ #14 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2008 15:51:53 »

กลัวมันแฮ็คได้แบบในหนังแล้วเอาข้อมูลเราไปใช้เกี่ยวกับเรื่องการเงินของเราจังเลยคับ

กำลังบ้าดีเซลโบควายคับ
4D56 รหัสเทพ
4M40 อิมก้ออิมเถอะ...ยาว
ไหนๆใครว่าดีเซลไม่แรง
ต้องลอง...ต้องลอง
Kritsadathitiset
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

AMT

« ตอบ #15 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2008 16:15:06 »

คำนับ คำนับ
New.
Web Administrator

Love me, love my AE

« ตอบ #16 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2008 18:12:38 »

ขอบคุณที่มาเตือนกันครับ  คำนับ ผมยังไม่ได้สมัครเลย แต่ปกติก็จะแยกรหัสผ่านไม่ใช้ซ้ำกันอยู่แล้วครับ

AE92 เดิมๆ เครื่องก็ไม่แรง เชิญแซงได้เลย...
>> OaTzy << SZ#013

[SZ#013]

« ตอบ #17 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2008 18:52:56 »

5 5 5 5 นั่นไงเพ่โช โอ๊ตว่าแล้ววว ของฟรีมีที่ไหน เอิ้ก ๆ ๆ ๆ เลยไม่ได้ใส่้พวกข้อมูลสำคัญ ๆ พาสเวิร์ดก็คนละอันกับเมล คิก ๆ ๆ ๆ  อิอิ  อิอิ  อิอิ

กรูว่าแล้ว เจองูกับแขก ต้องยิงแขกทิ้งก่อน  ฮิฮิ

อุบัติเหตุไม่ใช่เวรกรรม . . . . แต่เป็นการกระทำของเทอร์โบ !!!  อ้อน  อ้อน
wasabi
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #18 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2008 19:08:06 »

5 5 5 5 นั่นไงเพ่โช โอ๊ตว่าแล้ววว ของฟรีมีที่ไหน เอิ้ก ๆ ๆ ๆ เลยไม่ได้ใส่้พวกข้อมูลสำคัญ ๆ พาสเวิร์ดก็คนละอันกับเมล คิก ๆ ๆ ๆ  อิอิ  อิอิ  อิอิ

กรูว่าแล้ว เจองูกับแขก ต้องยิงแขกทิ้งก่อน  ฮิฮิ

ของผม อ่ะ ใส่ มั่วๆ ทุกช่อง ยกเว้น ที่อยู่ กับ อีเมล์  ผมใช้ ที่อยู่ ของ โรงแรม ที่ทำงาน  ที่เหลือ  ก็  xxxx  yyyy ไป ตามเรื่องตามราว ครับ    ก็ ขำๆ กันไป
[[Badd]]
Web Administrator

トヨタ カローラ 1.6 GTi

« ตอบ #19 เมื่อ: 09 กรกฎาคม 2008 20:51:14 »

แหม่นึกว่าจะเอาตังค์มาแบ่งกัน

"ขำขำคลับ"
Lee Racing 086-063-7714
จะจบไหม
http://www.facebook.com/aeracingclub
หน้า: [1] 2  »    ขึ้นบน
  พิมพ์