AE. Racing Club
03 ตุลาคม 2024 15:36:16 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 2 [3]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ถึง AE 101 สีน้ำเงินเข้ม กันชน FX ฝากระโปรงเคฟล่าห์แดง  (อ่าน 9948 ครั้ง)
A'_Chai
มือเก่าหัดแข่ง

« ตอบ #40 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2008 10:26:43 »

เคยเจอเหมือนกัน กำลังแซงแบบอ่อยๆ 80เห็นจะได้ มันกดใส่ซะงั้น
แถมเบิ้ลเครื่องใส่อีก ผมปล่อยมันไปคงผิดหวังน่าดูสมน้ำหน้า กาดึ๊บ.. กาดึ๊บ..
toyota#10X
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

Sukhumvit77 Rod. เวลาเปลี่ยนใจคนเราก็เปลี่ยน

« ตอบ #41 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2008 13:36:52 »

มาแข่งกันประหยัดน้ำมันดีกว่ามั้ยครับ กาดึ๊บ.. กาดึ๊บ..ไม่ทำให้ใครเดือดร้อนด้วย ตรบมือ

##### LONG_LIVE_THE_KING #####
    ### HOME_BIRD_MOUNTAIN ###
          ## SRINAKARIN_ZONE ##
tor20valve
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

« ตอบ #42 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2008 18:46:28 »

ก้อเอา 3S สเตป เทพ มา ลง ใหม่ดิ ถอนทีก้อ หนาวแล้ว อิอิ
เอางั้นเลย  เหอๆๆ เหอๆๆ เหอๆๆ

ผมไม่รู้เรื่องเลย ยก 3s ออกแล้วเหรอครับ

นั่นดิครับมิน่าอินเตอร์หายไปไหน รถพี่โหดโคตะระ ผมเคยเห็นหน้าวัฒนาออโต้สปอร์ต มันคงซี๊ดอยากลองด้วยว่าแต่เส้นนี้ผมวิ่งทุกวันเจอกันทักกันบ้างนะครับ ถ้าผมเจอคันน้ำเงินอย่างพี่จี้ตูดก็คงหลบให้มันไปน้ำมันแพงตายห่า ขนาดใช้แก็สยังวิ่งชิวๆเลย เงินหายากครับถ้าหาด้วยตัวเอง

Uploaded with ImageShack.us
akegg

power by TROOPS SERVICE

« ตอบ #43 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2008 19:29:44 »

อยู่แถวบ้านผมครับเคยเจอเหมือนกัน เค้าขับได้แย่เจงๆเสียดายตอนนี้ผมม่ะได้ขับเออีแล้วอ่ะ  หวังว่าคงได้เจอกันเร็วๆนี้นะ อิ...อิ....อิ....

TROOPS SERVICE
INNER LINE
FUEL UP
S!!7AFE!!
นักแข่งมือสมัครเล่น

« ตอบ #44 เมื่อ: 17 กรกฎาคม 2008 19:46:41 »

คันนี้ ลง 7A เกียฝาบรอน ครับ ติดแกส ด้วย 3S ถอดเก็บเปนตำนาน ใช่ป่าว ครับ รถแรง อิอิ

corolla3s

« ตอบ #45 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2008 17:26:26 »

เหอ ๆ ๆ ๆ เจอแบบนี้เหมือนกัน บ่อยด้วย แต่ผมไม่เล่นด้วย เพราะตอนนี้ม่ายแรงแล้ว หุหุ..... แบบว่า

แต่ จขกท เนี่ย เหมือนผมจะเคยเห็นแถวสนามบินเหมือนกัน พอดีผมทำงานที่นั่นอ่ะคร้าบบบ ว่าแต่ เมื่อก่อนเป็น 3S มิใช่หรอ (สาวกเทอร์โบ เหมือนกัน)
รถสวยคร้าบบ โดยเฉพาะ CP-035 อิอิ.... สาวก CP-035 คร้าบบบบ ลิงจั๊กๆ
ถ้าเป็น 3S คงขับไปทำงานไม่ไหวล๊ะครับไปกลับ 40 กว่าโล คงวันละ 400-500 ได้ ถ้าเจอผมก็อย่าลืมทักนะครับ
ผมไม่รู้เรื่องเลย ยก 3s ออกแล้วเหรอครับ
ปิดปาก ปิดปาก ปิดปาก อุปกรณ์ยังอยู่ครบนะครับ ขาดเหลืออะไรบอกได้
คันนี้ ลง 7A เกียฝาบรอน ครับ ติดแกส ด้วย 3S ถอดเก็บเปนตำนาน ใช่ป่าว ครับ รถแรง อิอิ
สมัยนี้รถแรงต้องจอด แรงและประหยัดไม่มีในโลก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18 กรกฎาคม 2008 18:01:00 โดย corolla3s » บันทึกการเข้า

KONG-SE101
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

รถจ่ายกับข้าว

« ตอบ #46 เมื่อ: 18 กรกฎาคม 2008 18:43:59 »

เสียดายแทนครับแต่ถ้าเพื่อประหยัดและต้องใช้ทุกวันเป็นผมก็คงต้องทำ
ถ้าขาดเหลือเรื่องอะไหล่จะโทรไปถามครับขอบคุณมากอย่างน้อยก็สามารถซื้อกับรถเคยแรงก็มั่นใจในอะไหล่ได้เนอะ
สมาชิก 3s ใน ae หายไปอีก 1 และ ผมอุตส่าห์ยกให้เป็นรถในใจ ทั้งแรงทั้งสวย  ตอนนี้ก็ยังเหลือคุณ twincharger อีกคน ไม่รู้จะยกลงอีกไหม
corolla3s

« ตอบ #47 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2008 15:49:55 »

เสียดายแทนครับแต่ถ้าเพื่อประหยัดและต้องใช้ทุกวันเป็นผมก็คงต้องทำ
ถ้าขาดเหลือเรื่องอะไหล่จะโทรไปถามครับขอบคุณมากอย่างน้อยก็สามารถซื้อกับรถเคยแรงก็มั่นใจในอะไหล่ได้เนอะ
สมาชิก 3s ใน ae หายไปอีก 1 และ ผมอุตส่าห์ยกให้เป็นรถในใจ ทั้งแรงทั้งสวย  ตอนนี้ก็ยังเหลือคุณ twincharger อีกคน ไม่รู้จะยกลงอีกไหม
รถคุณก้องใส่ oil cooler ด้วยเหรอครับ เห็นสายถักผ่านอินเตอร์
อยากเห็นรถคุณ twincharger จัง  คอ AE100 3S อยากเห็น

TWINCHARGER

สามเกลอเรสซิ่ง หุ หุ

« ตอบ #48 เมื่อ: 19 กรกฎาคม 2008 19:28:10 »

ผมคงจะไม่ได้ยกลงหรอกครับ แต่ว่าจะจอดเก็บแทน เอิ้กๆ  ฮิฮิ เซ็งค่าน้ำมันจิง จิง วันๆไปทำงานขับแทบจะไม่ติดบูสเลยค้าบ  อ้อน

รถคุณก้องใส่ oil cooler ด้วยเหรอครับ เห็นสายถักผ่านอินเตอร์
อยากเห็นรถคุณ twincharger จัง  คอ AE100 3S อยากเห็น

ยินดีที่ได้รู้จักค้าบ ผมแอบปลื้มรถพี่ตั้งแต่ตอนผมเริ่มแต่งรถใหม่ๆแว้วว
ผมทำงานแถวสุวรรณภูมิเหมือนกันค้าบ ไว้เจอไอ้รถคันที่กล่าวมา ผมจะเข้าไปทักทายเค้ากลับไปบ้าง อิ อิ มอไซด์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 กรกฎาคม 2008 19:32:46 โดย TWINCHARGER » บันทึกการเข้า

AE has brought us to MEET

KONG-SE101
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

รถจ่ายกับข้าว

« ตอบ #49 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2008 12:18:41 »

ใส่ครับมันหาที่ลงไม่ได้ที่แอบได้มิดๆก็เลยลากยาวไปหน่อยแต่ก็ ok 
noom_ae101

อย่าไปคาดหวังอะไร จงทำด้วยความเต็มใจ และความจริงใจอยู่ที่การกระทำ

« ตอบ #50 เมื่อ: 20 กรกฎาคม 2008 17:01:40 »

น่าเบื่อเหมือนกันนะ เจอแบบนี้อ่ะ.........พูดเรื่องนี่ไม่จบซะที

ราชวินิตบางเขน 07 // ครูปฏิบัติการถ่ายภาพ คณะนิเทศศาสตร์  มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์ // เรียกขานได้ 144.600 MHz E23QVP
Facebook: Noom Racing
Line: noom736
kiw-11
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

« ตอบ #51 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2008 01:12:59 »

เหอ ๆ ๆ ๆ เจอแบบนี้เหมือนกัน บ่อยด้วย แต่ผมไม่เล่นด้วย เพราะตอนนี้ม่ายแรงแล้ว หุหุ..... แบบว่า

แต่ จขกท เนี่ย เหมือนผมจะเคยเห็นแถวสนามบินเหมือนกัน พอดีผมทำงานที่นั่นอ่ะคร้าบบบ ว่าแต่ เมื่อก่อนเป็น 3S มิใช่หรอ (สาวกเทอร์โบ เหมือนกัน)
รถสวยคร้าบบ โดยเฉพาะ CP-035 อิอิ.... สาวก CP-035 คร้าบบบบ ลิงจั๊กๆ
ถ้าเป็น 3S คงขับไปทำงานไม่ไหวล๊ะครับไปกลับ 40 กว่าโล คงวันละ 400-500 ได้ ถ้าเจอผมก็อย่าลืมทักนะครับ
ปิดปาก ปิดปาก ปิดปาก อุปกรณ์ยังอยู่ครบนะครับ ขาดเหลืออะไรบอกได้
สมัยนี้รถแรงต้องจอด แรงและประหยัดไม่มีในโลก

ตอนนี้เน้น ประหยัด อิอิ..

vitty@LN.Z
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

เมื่อก่อนเคยเปนเจ้าของคันเน้..เว้ย!

« ตอบ #52 เมื่อ: 21 กรกฎาคม 2008 08:42:16 »

เห็นด้วยครับ

หน้า:  «  1 2 [3]   ขึ้นบน
  พิมพ์