AE. Racing Club
08 ตุลาคม 2024 06:33:23 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: โทรไปสอบถามที่ คณะวิศวะกรรมศาสตร์ที่ เทคนิคกรุงเทพ มาให้แล้วนะครับ  (อ่าน 6073 ครั้ง)
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #20 เมื่อ: 31 กรกฎาคม 2008 16:10:07 »

ไปแล้ว เค้าให้เพิ่มกรองแก๊ส (จะหาได้ไหมเนี่ยได้ข่าวว่าของไม่ค่อยมีด้วย เซ๊งเป็ด) กับสายหุ้มท่อนิดหน่อย แนะนำให้เพื่อนๆที่จะไปให้ไปตอนเช้าเพื่อเอาเลขคิวก่อน ถ้าเกินลำดับที่ 50 ให้ไปทำงานหรือเดินเล่นก่อน แล้วค่อยมาอีกทีตอนช่วงบ่ายครับ

แล้วกะ ตาป้อม มีป่าวเอ่ย

กรองที่ถัง หรือ กรอง ที่ หม้อต้ม อะ

ลองเอาเบอร์นี้ไปนะ ช่างเตี้ย อยู่แถวเจริญนคร 34 นะครับ รับติดแก๊ส เผื่อมีอะไหล่ เก่าหรือใหม่ ตรงไหน ลองถามเค้าดูก็ได้นะครับ บอกว่า จาก อ๊อดสามห่วงสีบอร์ดตัวนอกอะง555 (เบอร์ 0896672607)

ลองโทรไปถามเบอร์ที่ให้แล้วกันนะครับ เผื่อเค้าจะมีของนะครับ

กรองที่หม้อต้มครับ

อ้าว งง หม้อต้ม ไม่มี กรองในตัวหรอ..ของพี่มีอะ โทโม อะ..มีกรองในตัวอะ แต่รู้สีกจะมี กรอง แยก ติดมาอีกตัวด้วย ตั้งแต่สมัยติดกับเครื่อง คาร์บู..อิอิ

คือในหม้อต้มมันมีครับ แต่รู้สึกกฏใหม่จะให้เพิ่มข้างนอกอีกตัวด้วยอ่ะครับ

tunatae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: 02 สิงหาคม 2008 15:10:53 »

ใกล้จะถึงตาเราเเล้ว UP ข้อมูลดีๆๆ ให้เพื่อนได้อ่านกัน
NosDriVe
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

พิเรณทีม = มิตรภาพ + ความจริงใจ

« ตอบ #22 เมื่อ: 27 สิงหาคม 2008 20:39:55 »

ขุดเผื่อเพื่อนๆค๊าฟ

ถ้าไม่ทนเหนื่อย ทนลำบากมาด้วยกัน ก็ไม่รู้หรอกว่าแต่ละคนให้ใจกันแค่ไหน ใช่มั้ย พิเรณทีม
aod_ae
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: 08 กันยายน 2008 00:35:26 »

up
หน้า:  «  1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์