AE. Racing Club
20 กันยายน 2024 04:06:34 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [«5]  «  1 ... 6 7 [8] 9  »    ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สร้างกระแสอีกแล้วครับท่าน  (อ่าน 25839 ครั้ง)
kong_AE101
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

« ตอบ #140 เมื่อ: 18 กันยายน 2009 10:39:33 »

ตอบ
1 คุณรู้จัก AE Racing Club ได้ยังไง
เปิดในเว็บไปมา เจอเว็บ ae ซะงั้น

2 คุณรู้จัก AE Racing Club ตั้งแต่เมื่อไหร่
รู้จักเมื่อ 2-3 ปีที่แล้ว เล่นบอร์ดปีกว่า แล้วค่อยมาสมัครสมาชิก

3 คุณมีสถานะสมาชิก AE Racing Club อย่างไร เต็มตัวหรือเวบไซท์
มีสถานะ ครึ่งตัว ยังไม่เต็มขั้น งิงิงิ

4 คุณมิตติ้ง AE Racing Club ครั้งแรกที่ไหนเมื่อไหร่
มิตติ้งครั้งแรกก็คลอง 5 แต่ถ้าไปบ่อยๆคงเป็น โซนรามอินทรา

5 คุณรู้จักใครเป็นคนแรกใน AE Racing Club
รู้จักพี่เปียว โซนรามเป็นคนแรก พี่แกชวนให้เข้ามาเล่นที่โซน ไปเจอพี่แก ที่แสงไทย

6 คุณเจอใครตัวเป็นใน AE Racing Club เป็นคนแรก
เจอพี่บาสที่โซนเป็นคนแรก แกกำลังเอาทินเนอร์เซ็ดรถแกอยู่

7 คุณรู้สึกยังไงกับการมิตติ้ง AE Racing Club ครั้งแรกของคุณ
สนุกดีครับและเป็นกันเองดี

8 คุณรู้สึกยังไงกับ AE Racing Club ที่คุณรู้จักในวันแรกและ AE Racing Club ณ ปัจจุบัน
รู้สึกดีครับอบอุ่นและเป็นกันเอง  ตอนนี้ผมไม่ได้ใช้ ae แต่ผมก็แวะไปเล่นไปเยี่ยมอยู่บ่อยๆครับถ้าว่าง
Christmas
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

4E-FE inside

« ตอบ #141 เมื่อ: 18 กันยายน 2009 22:48:22 »

ตอบ
1 คุณรู้จัก AE Racing Club ได้ยังไง
-ตอนนั้นจะซื้อรถครับ เพื่อนแนะนำ AE ผมไม่รู้ว่ามันคือรถอะไร เลยเข้า google แล้วก็เจอเวบนี้

2 คุณรู้จัก AE Racing Club ตั้งแต่เมื่อไหร่
-ราวๆ เดือนสิงหา ปี 51 ครับ เข้ามาได้ไงก็ตามข้อ 1 อ่ะ

3 คุณมีสถานะสมาชิก AE Racing Club อย่างไร เต็มตัวหรือเวบไซท์
-ตอนนี้เว็บไซต์ครับ จ่ายค่าสมาชิกแล้ว แต่ยังไม่มีเวลาไปมีตติ้งรับเสื้อกะสติ๊กเกอร์เลย

4 คุณมิตติ้ง AE Racing Club ครั้งแรกที่ไหนเมื่อไหร่
-ปั๊ม ปตท. โซนรามอินทราครับ ราวๆ มกรา ปี 51 ได้

5 คุณรู้จักใครเป็นคนแรกใน AE Racing Club
-เพื่อนผมเองครับ มันไม่ค่อยได้เล่นเว็บหรอก แต่มันเป็นคนแนะนำให้ผมรู้จักกับ AE
-ถ้านับสมาชิกจริงๆก็คงจะเป็น เสี่ยโน่ SRC อ่ะครับ

6 คุณเจอใครตัวเป็นใน AE Racing Club เป็นคนแรก
-เพื่อนผมเองครับ เจอกันทุกวันสมัยเรียนมหาลัย
-ถ้านับสมาชิกจริงๆก็คงจะเป็น เสี่ยโน่ SRC อีกเช่นกันอ่ะครับ

7 คุณรู้สึกยังไงกับการมิตติ้ง AE Racing Club ครั้งแรกของคุณ
-งง ครับ เค้าคุยเรื่องอะไรกัน ผมไม่ค่อยรู้เรื่องรถราอยู่แล้ว ยิ่ง งง เข้าไปใหญ่

8 คุณรู้สึกยังไงกับ AE Racing Club ที่คุณรู้จักในวันแรกและ AE Racing Club ณ ปัจจุบัน
-รู้สึกดีครับ อบอุ่นและเป็นกันเอง ได้อะไรจากที่นี่มากมาย

attaruch
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #142 เมื่อ: 19 กันยายน 2009 00:41:46 »

ไม่มีไรทำครับ สร้างกระแสมั่ง

มีคำถามมาถาม

เดินหน้าสู่ปีที่ 8 ถาม 8 ข้อพอ

ตอบ
1.เพราะคุยกันไง แค่นี้ำ น้าแบตจำไม่ได้หรือ?Huh?
2.จำไม่ได้อ่ะ น้าแบต คิดว่าผมรู้จัก น้าแบต นานหรือยังง่ะ?? จำได้ว่าเข้ามาครั้งแรกยังไม่เจอ น้าแบต นะ เจอแต่ บุญ อั้มmuzashi   ตาเชนด้วยมั้ง ลืมง่ะ นาน อิอิ
3.ไม่เต็มตัวหร๊อก เหมือน "ผี" น่ะ อิอิ
4.ข้อนี้จำได้เลย ปั๊ม Q8 จำได้
5.บุญ เลยขอบอก เพราะตอนนั้นคุยกันในเวป แระก้อเคยโทรคุยกัน ก่อนจะนัดเจอกัน จำได้ ๆ อิอิ
6.บุญ อั้มmuzashi อธิ หนึ่งจัง ตั้มเม้ง(ด้วยมั้ง)ฯลฯ เยอะเอาเครื่องอยู่ ตอนนั้นนะ จำได้ว่าเต็มปั๊ม อิอิ
7.ประทับใจโคตรครับ รู้สึกดีมาก ๆ ไม่คิดว่าจะมีเพื่อนอุดมการณ์เดียวกันเยอะขนาดนี้ รูปเก่า ๆ ยังอยู่ป่ะ น้าแบต โพสให้ดูม่างนะ อยากเห็นรถเก่าตัวเอง อิอิ และอีกอย่างที่ลืมไม่ได้เลย ผมยังเก็บของขวัญวันเกิดที่ น้าแบต กะ น้องบัว ให้อยู่เลยนะเนี่ย อิอิ
8.ในวันแรกที่เจอ รถไม่กี่คันเอง สังคมเล็ก ๆ สังคมนึง นั่งกินเหล้าที่ปั๊มไปวัน ๆ ซัดรถกันเอง (ไร้สาระจิง ๆ ) อิอิ แต่พอมา ณ ปัจจุบัน เห็นความเปลี่ยนแปลงเยอะมั่ก ๆ มีแบ่งโซน มีอะไรหลาย ๆ อย่าง ชื่นชมครับ

สุดท้ายนี้ ยินดีด้วยครับ สำหรับ ปีที่ 8 ขอให้ aeracingclub แห่งนี้ เป็นสเหมือน โรงน้ำชา,โรงเหล้า,ร้านกาแฟ หรืออะไรก็ได้แล้วแต่ทุกคนจะคิด อิอิ ขอให้คงอยู่ตลอดไป และขอให้ ความเป็นเพื่อน ของทุก ๆ คนคงอยู่ต่อไปครับ หวังว่า ตอนผมอายุ 60 ลูกผมคงจะยังได้เปิดเวปนี้ขึ้นมาอีกนะครับ อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19 กันยายน 2009 01:01:11 โดย น้าโบ๋ » บันทึกการเข้า
พณฯท่าน บรรหาร
นักแข่งมืออาชีพอันดับสอง

พณฯท่าน

« ตอบ #143 เมื่อ: 19 กันยายน 2009 00:52:51 »

อ่านแล้วรู้สึกดีครับ  มิตรภาพเต็มเปี่ยม 

Handyman
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

You are alway all my mine

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #144 เมื่อ: 19 กันยายน 2009 00:58:40 »

ผมรู้จัก AE Racing........ เพราะฝันเห็นใครบางคนครับ

แล้ววันหนึ่ง ก็ได้เจอตัวเป็นๆของเธอ.............. U R allway all my mine.  แหะ.. แหะ..

++ รถยนต์เป็นวิทยาศาสตร์ ไม่ได้แรงด้วยพลังแห่งเวทย์มนต์ ++ http://www.facebook.com/handyman.aoud

รับซื้อรถมือสอง , รับจำนำรถ ,รับปรึกษาปัญหาของรถยนต์ ฟรี
[[Badd]]
Web Administrator

トヨタ カローラ 1.6 GTi

« ตอบ #145 เมื่อ: 19 กันยายน 2009 01:27:22 »

เดินหน้าสู่ปีที่ 8 ถาม 8 ข้อพอ

ตอบ
1.เพราะคุยกันไง แค่นี้ำ น้าแบตจำไม่ได้หรือ?Huh?
2.จำไม่ได้อ่ะ น้าแบต คิดว่าผมรู้จัก น้าแบต นานหรือยังง่ะ?? จำได้ว่าเข้ามาครั้งแรกยังไม่เจอ น้าแบต นะ เจอแต่ บุญ อั้มmuzashi   ตาเชนด้วยมั้ง ลืมง่ะ นาน อิอิ
3.ไม่เต็มตัวหร๊อก เหมือน "ผี" น่ะ อิอิ
4.ข้อนี้จำได้เลย ปั๊ม Q8 จำได้
5.บุญ เลยขอบอก เพราะตอนนั้นคุยกันในเวป แระก้อเคยโทรคุยกัน ก่อนจะนัดเจอกัน จำได้ ๆ อิอิ
6.บุญ อั้มmuzashi อธิ หนึ่งจัง ตั้มเม้ง(ด้วยมั้ง)ฯลฯ เยอะเอาเครื่องอยู่ ตอนนั้นนะ จำได้ว่าเต็มปั๊ม อิอิ
7.ประทับใจโคตรครับ รู้สึกดีมาก ๆ ไม่คิดว่าจะมีเพื่อนอุดมการณ์เดียวกันเยอะขนาดนี้ รูปเก่า ๆ ยังอยู่ป่ะ น้าแบต โพสให้ดูม่างนะ อยากเห็นรถเก่าตัวเอง อิอิ และอีกอย่างที่ลืมไม่ได้เลย ผมยังเก็บของขวัญวันเกิดที่ น้าแบต กะ น้องบัว ให้อยู่เลยนะเนี่ย อิอิ
8.ในวันแรกที่เจอ รถไม่กี่คันเอง สังคมเล็ก ๆ สังคมนึง นั่งกินเหล้าที่ปั๊มไปวัน ๆ ซัดรถกันเอง (ไร้สาระจิง ๆ ) อิอิ แต่พอมา ณ ปัจจุบัน เห็นความเปลี่ยนแปลงเยอะมั่ก ๆ มีแบ่งโซน มีอะไรหลาย ๆ อย่าง ชื่นชมครับ

สุดท้ายนี้ ยินดีด้วยครับ สำหรับ ปีที่ 8 ขอให้ aeracingclub แห่งนี้ เป็นสเหมือน โรงน้ำชา,โรงเหล้า,ร้านกาแฟ หรืออะไรก็ได้แล้วแต่ทุกคนจะคิด อิอิ ขอให้คงอยู่ตลอดไป และขอให้ ความเป็นเพื่อน ของทุก ๆ คนคงอยู่ต่อไปครับ หวังว่า ตอนผมอายุ 60 ลูกผมคงจะยังได้เปิดเวปนี้ขึ้นมาอีกนะครับ อิอิ

ปลื้มน้าบอยว่ะ 555

ผมไปครั้งที่สองที่เจท แต่เจอน้าบอยคนแรก เพราะผมไปคนแรก 555 น้ามาคนที่สอง

ผมก็ยังจำน้าไม่ลืม เพราะ มองไปที่คอลโซลเมื่อไหร่ก็เห็นน้าเมื่อนั้น รูปเก่า ๆ ไม่ค่อยมีแล้วอะ ถ่ายกล้องฟิล์มซะเยอะ

"ขำขำคลับ"
Lee Racing 086-063-7714
จะจบไหม
http://www.facebook.com/aeracingclub
attaruch
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #146 เมื่อ: 19 กันยายน 2009 01:32:08 »

ห้ามถอดขายนะ ถ้าถอดขายมีเคืองง่ะ ขอบอก อิอิ
[[Badd]]
Web Administrator

トヨタ カローラ 1.6 GTi

« ตอบ #147 เมื่อ: 19 กันยายน 2009 02:03:12 »

ห้ามถอดขายนะ ถ้าถอดขายมีเคืองง่ะ ขอบอก อิอิ

ถ้าขายมันจะไปพร้อมรถนะ

"ขำขำคลับ"
Lee Racing 086-063-7714
จะจบไหม
http://www.facebook.com/aeracingclub
-- James _ Za --
AE Racing Club Staff

ทำดีอยากหวังให้ใครเห็น แค่เรารู้ว่าทำดีก็พอ

« ตอบ #148 เมื่อ: 19 กันยายน 2009 02:28:47 »

ระลึกความหลัง อิอิ

•—ชๅ€lxล้ๅต้ม<NC.Z>

« ตอบ #149 เมื่อ: 19 กันยายน 2009 02:29:18 »

1.google
2.ไม่รู้
3.เต็มมั่งครับ
4.ไม่เคยไปคัยรถยังไม่สวย  อาย
5.ไม่รู้คับ
6.ไม่มีคับ
7.ไม่รู้คับไม่เคยไป
8.คุยสนุกดีคับได้ความรู้และเป็นกันเอง

http://www.facebook.com/#!/profile.php?id=100000603573246
attaruch
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #150 เมื่อ: 19 กันยายน 2009 03:59:21 »

ถ้าขายมันจะไปพร้อมรถนะ

โหย ก้ออย่าขายสิฟะ
ADVAN
นักแข่งมือสมัครเล่น

ADVAN TRD

« ตอบ #151 เมื่อ: 19 กันยายน 2009 07:27:39 »

1 คุณรู้จัก AE Racing Club ได้ยังไง  เพราะตัดสินใจซื้อคันแรกในชีวิต แล้วก็หาอะใหล่มือ 2 ครับ และชีวิตนี้จะใช้แต่ TOYOTA ครับ

advan
gewall
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #152 เมื่อ: 19 กันยายน 2009 07:32:07 »

- เปิดเจอ
- ตั้งแต่ปี 49 ตอนที่ซื้อรถเขียวมา
- นักแข่งอะไรสักอย่างครับ
- ไม่เคย
- เคยไปซ่อมรถแล้วเจอนิดหน่อย
- เคยไปซ่อมรถแล้วเจอนิดหน่อย
-
- ดี มีประโยชน์

aummy ae110
นักแข่งมืออาชีพอันดับสาม

= ขาว ไม่สวย หมวย ซ่าส์ =

« ตอบ #153 เมื่อ: 19 กันยายน 2009 09:58:23 »

อุ๊ย มีคนอิืนเลิฟในกระทู้นี้ด้วยแฮะ  ซูม ซูม

วท 1
aragon < RZ >

พิเรณทีม < มิตรภาพที่ดีกับทุกคน > Ramintra Zone

« ตอบ #154 เมื่อ: 19 กันยายน 2009 12:54:29 »

ประกาศ  1 คุณรู้จัก AE Racing Club ได้ยังไง - ดูจากซีดีที่แถมหนังสอรถมาคับ
2 คุณรู้จัก AE Racing Club ตั้งแต่เมื่อไหร่ - ปีนึงเต็มฯ
3 คุณมีสถานะสมาชิก AE Racing Club อย่างไร เต็มตัวหรือเวบไซท์ - เต็มตัว
4 คุณมิตติ้ง AE Racing Club ครั้งแรกที่ไหนเมื่อไหร่ - ปตท เรียบด่วนรามอินทรา
5 คุณรู้จักใครเป็นคนแรกใน AE Racing Club - ปูม ชลบุรี
6 คุณเจอใครตัวเป็นใน AE Racing Club เป็นคนแรก - น้าแบต
7 คุณรู้สึกยังไงกับการมิตติ้ง AE Racing Club ครั้งแรกของคุณ - มีฟามสุขมากฯ เปนกันเองดี
8 คุณรู้สึกยังไงกับ AE Racing Club ที่คุณรู้จักในวันแรกและ AE Racing Club ณ ปัจจุบันม - ผมว่าเปนบ้านที่มีฟามสุขที่สุดหลังนึง สำหรับผม

aragon  คำนับ

ขายของ http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=58023.0
ขายซันรูฟ และ รับติดตั้ง http://www.aeracingclub.net/forums/index.php?topic=94966.0
attaruch
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #155 เมื่อ: 19 กันยายน 2009 14:48:35 »

อุ๊ย มีคนอิืนเลิฟในกระทู้นี้ด้วยแฮะ  ซูม ซูม

ยังอยู่อีกหรือจ๊ะนู๋ บายดีบ่ ละไอ้น้องอิ๊บล่ะ เปงงายบ้าง
ae110setbo

SOMZAA

« ตอบ #156 เมื่อ: 19 กันยายน 2009 16:06:54 »

ยังนึกไม่ออกสักข้อเลยหวะ กำลังลำดับเหตุการณ์อยู่

ae110setbo

SOMZAA

« ตอบ #157 เมื่อ: 19 กันยายน 2009 16:14:00 »

ใจตอนนี้อยากให้รันนัมเบอร์แล้ว เพราะ เวลาไปจังหวัดในก็เจอน้องๆๆเออีเข้ามาทัก แต่โทษที ไม่รู้จักชื่อสักคน แต่มิตรภาพ นะสุดทุกที่  ผมเวลาไปแข่งจังหวัดไหนจะหาโทรหาเออีจังหวัดนั้น แล้วก็มาจอยกัน ทั้งค้างทั้งแฮงค์

6.9

« ตอบ #158 เมื่อ: 19 กันยายน 2009 16:51:43 »

ใจตอนนี้อยากให้รันนัมเบอร์แล้ว เพราะ เวลาไปจังหวัดในก็เจอน้องๆๆเออีเข้ามาทัก แต่โทษที ไม่รู้จักชื่อสักคน แต่มิตรภาพ นะสุดทุกที่  ผมเวลาไปแข่งจังหวัดไหนจะหาโทรหาเออีจังหวัดนั้น แล้วก็มาจอยกัน ทั้งค้างทั้งแฮงค์

เดือนหน้าจะไปเชียร์ที่ พิดโลกครับ กำลังนัดกับน้องๆโซน พิดโลก โขทัย อยู่ ซุบซิบ

4AGE16v เก่าแต่แรงกำลังดี
รสนิยมส่วนบุคคลกรุณาโปรดใช้วิจารณญาณในการเสพ
PANDA RACING
Moderator

« ตอบ #159 เมื่อ: 19 กันยายน 2009 17:51:36 »

รูปเก่าๆ ตรูมีเฟ้ย แคะเข้มูก

มีกินบ้านอั้มเปี้ยว
ปั๊ม Caltex ประชาชื่น
งาน Motorshow Bitec
งาน Rally พีระ ของ BF
โดยมากอั้มเปี้ยวเป็นคนถ่าย ถ่ายไม่ได้เรื่องเลยหวะ ย่องเบา

บรรทุกไม่เกิน 18 ปี รับเฉพาะคนรู้ใจ
Ratchayotin Football Club
www.rfc.in.th
rfcthailand.hi5.com
M31 Body and Spa Sukhumvit 31
www.m31.in.th
ร้านแดง-ดำ สาขาวังหิน ก่อน TOP plaza lagoon นิดนึง
หน้า: [«5]  «  1 ... 6 7 [8] 9  »    ขึ้นบน
  พิมพ์