AE. Racing Club
06 กรกฎาคม 2024 03:15:52 *
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า:  «  1 [2]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 4afe setbo กับวาง 20 v ฝาดำ อันไหนดีครับ  (อ่าน 2899 ครั้ง)
nokinter4
AE Racing Club Staff
มือเก่าหัดแข่ง

Go for win !!!!

« ตอบ #20 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2008 05:19:39 »

เครื่องเดิม ยัดโบสิคับ
ได้ทั้งแรง ทั้งคุ้ม
วางเครื่อง 20v ไปก็โดนสวนอยู่ดี ทั้ง สาวกโตกันเอง หรือ honda
แต่โบ รับรองว่าขับสนุกมันส์ กว่าเยอะ na ยังงัยก็แรงน้อยกว่า เชื่อผมเถอะ

AT35 TZ#054
นักแข่งมืออาชีพอาวุโส

หล่อว่ะ................

« ตอบ #21 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2008 07:51:17 »

ขับสนุกครับ หัวเราะไปด้วย

G>O>Glanza<L<F
มือเก่าหัดแข่ง

สนใจกระจัง ติดต่อได้นะ

« ตอบ #22 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2008 09:21:18 »

ลองเอา FE มาออกตัวกะ GE ดูซิครับ ว่าใครนำ ที่ว่า GE ออกตัวอืดๆอะไม่จิงหรอกครับ ยิ่งถ้าได้เปลี่ยนครัซทองแดงนะ สับเกียร์ให้ทันแล้วกัน

โทษนะครับพอดีดูกระทู้ไม่ทั่ว ถ้า FE SET BO ก็อีกเรื่องนะครับ มันออกตัวดีกว่าอยู่แล้วครับ

KeHZa101
นักแข่งมืออาชีพอันดับหนึ่ง

ดูรายละเอียด เว็บไซต์
« ตอบ #23 เมื่อ: 18 สิงหาคม 2008 19:33:35 »

แคะเข้มูก...ต้องถามตัวเองก่อนเลยอันดับแรกว่าชอบเล่นรอบสูงๆยาวๆ ก็ 20 v ครับผม  (อันนี้ไม่เคยวาง)
แต่ ถ้าชอบมาไวๆต้นจี๊ดๆ.ดึงหนักๆกว้างๆ...ก็ 4afe setbo (อันนี้ลองมากับตัวเองครับผม พังหลายตัวและ อิอิ อิอิ) ที่พังเพราะเมื่อก่อนยังไม่มีกล่องแต่งมาให้เล่นเหมือนสมัยนี้อ่ะ..(ทำแบบลูกทุ่งๆ เวลายังมาที่ 14 ต้นๆเลย)

จัดป่ะล่ะ

เก๋เองคร๊าบบ...ผม
หล่อซิ่ง...วิ่งไส้แตก!!!!!
หน้า:  «  1 [2]   ขึ้นบน
  พิมพ์